Xin mời tham dự buổi offline ngày 21/10/2012

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 21/10/2012

Giờ cuối, chuẩn bị thay xiêm y roài mà còn sôi nổi wá trời ! :6:

Thành

Thích đủ thứ ...

thanks ban thanh , ban delena ( nhờ có 2 bạn mình có đủ dũng khí đi...khỏi sợ quê đi về.... :9: hihi) và cám ơn tất cả AC trong diễn đàn này đã tạo 1 sân chơi bổ ích cho mọi người...:6:
Nhớ là tới nơi hỏi bạn Thành liền nhe, đừng có quên bạn ah :24::24::24:

noikhongduoc

Thành viên mới

Noikhongduoc rất muốn chung vui với các anh/chị trên diễn đàn nhưng hôm nay noikhongduoc gặp một vài rắc rối bất ngờ nên không tham dự được rồi! Noikhongduoc cáo lỗi với chị ngochappy và các anh/chị. Chúc buổi họp mặt diễn ra thật hoành tránh và sôi nổi!

Dungphuquoc

Photographer XNC

cho e được hỏi e có đăng ký 1 vé rồi nhưng là mem mới,vậy tới địa điểm đó rồi em phải làm cách nào để biết ai là anh chị của diễn đàn đây??? how...how...how. Em sợ tèn tén ten tung tăng tới rồi người ta hỏi ngớ...người không biết nói sao luôn...đi về quê lắm :109:
Chào bạn !
Bạn cứ chạy tới Nhà Hàng số 1 bờ sông Thị Nghè, phía quận 1. Hỏi thăm anh Tám Tường TBACXNC là người ta dắt vô liền.

chinagirl

Thành viên tích cực

Chào bạn !
Bạn cứ chạy tới Nhà Hàng số 1 bờ sông Thị Nghè, phía quận 1. Hỏi thăm anh Tám Tường TBACXNC là người ta dắt vô liền.
okie bạn...thanks bạn nhìu:p

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Tình hình khẩn cấp, em kg tới bến được

dzợ đi dzắng dzợ đi dzắng la la la

phungphan

Thành viên tích cực

Sorry bà con cô bác, đúng 1 tuần nữa (27/10) em bay rùi, nên cuối tuần này phải về quê tạm biệt gia đình nên ko tham gia offline lần này được. Tiếc quá, xin hẹn dịp khác vậy...
Troi oi !!! Guitarocker hua la chi cho tui vô online de gap duoc Anh chi em , hichic gio be chia roi lam Sao tui vo duoc day ???

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Ngọc oi ,NA online roi né help NA vào room đi :2::2::2::20::20::20:

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Hi! Bác Dungphuquoc, hôm nay cả đoàn mình dự họp mặt XNC kỷ niệm 3 năm offline vui vẻ và thành công cả chứ?
Nhất là cánh đàn ông chắc là không say, không về...phải không Bác?
Khi nào có hình Bác post lên diễn đàn cho ACE cùng xem nhé.
Thanks Bác nhiều!

vuthangsi

Ban điều hành

Hi! Bác Dungphuquoc, hôm nay cả đoàn mình dự họp mặt XNC kỷ niệm 3 năm offline vui vẻ và thành công cả chứ?
Thanks Bác nhiều!
Muốn coi hình tui thì nói đại cho rồi .còn nói mé mé làm chi nữa .:21::21::21:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Muốn coi hình tui thì nói đại cho rồi .còn nói mé mé làm chi nữa .:21::21::21:
Hẹn các ACE XNC Tối mai, giờ này hết vé rồi.

:103: :103: :103: :103: :103: :103: :103:

anhmap78

Thành viên tích cực

Thanks Bác nhiều!
Hình thì có rồi mà mấy Bác mắc đi tăng 2 rồi, chắc về phải ngủ nghỉ thêm vài bữa mới tỉnh, chị ráng chờ nhe!:1:

trinh_tran

Thành viên mới

hum nay đi buổi offline zui ghê , em biết dc thêm những thông tin để về làm giấy tờ của em ,thanks các anh chị 4room nhìu lắm
Ps : anh map oi ! em z bà china girl tự sưóng hơi bị nhìu ,hee chỉ vì cuộc vui thui

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Noikhongduoc rất muốn chung vui với các anh/chị trên diễn đàn nhưng hôm nay noikhongduoc gặp một vài rắc rối bất ngờ nên không tham dự được rồi! Noikhongduoc cáo lỗi với chị ngochappy và các anh/chị. Chúc buổi họp mặt diễn ra thật hoành tránh và sôi nổi!
Chào bạn Noikhongduoc,

Rất cám ơn vì tình cảm tốt đẹp của bạn đã dành cho Diễn đàn XNC. Mong rằng nếu có dịp, bạn sẽ sắp xếp để tham dự lần tới và chúng tôi rất hân hạnh được đón tiếp bạn.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em Diễn đàn XNC,

Hẳn các anh chị em tham dự buổi offline mừng Sinh nhật lần thứ 03 của Diễn đàn XNC được tổ chức tại Nhà hàng bờ sông số 1 ngày 21/10/2012, đều có chung một cảm tưởng với Ban Điều hành chúng tôi là buổi họp mặt này, đầy sôi nổi và chan hoà tình thân ái. Đó cũng là niềm mong ước của Ban Điều hành chúng tôi nhằm thắt chặt, kết nối mọi tấm lòng của tất cả thành viên không phân biệt cũ hay mới trong việc thực hiện tiêu chí từ trước đến giờ của diễn đàn chúng ta là :"Người đi trước rước người đi sau”
Chính sự ưu ái và nhiệt tình của tất cả các anh chị đã tạo nên sự thành công cho buổi offline mừng Sinh nhật lần thứ 03 của Diễn đàn XNC chúng ta.

*** Xin được cám ơn sự có mặt của các anh chị :

1/ Anh Vuthangsi : 1 người
2/ Bạn Anhmap78 : 1 người
3/ Bạn Chinagirl : 1 người
4/ Anh Thành : 2 người
5/ Bạn ThuNgan : 1 người
6/ Bạn Tuyetvan67 : 3 người
7/ Bạn Kim Ngan : 1 người
8/ Bạn Anhtuoitre : 1 người
9/ Chị Le_đuc59 : 1 người
10/ Chị Hieuhan : 1 người
11/ Bạn Thuy nguyen : 1 người
12/ Bạn Hongdiem : 2 người
13/ Chị Tinatrung : 1 người
14/ Anh Hải : 1 người
15/ Anh Nguyenhoangthang : 1 người
16/ Chị Lydao: 1 người
17/ Anh Bá Trương : 1 người
18/ Anh Dungphuquoc : 2 người
19/ Anh Quaidan : 1 người
20/ Bạn Asm : 1 người
21/ Bạn Delena : 1 người
22/ Bạn Tuandoan : 1 người
23/ Bạn Nguyen The Tam : 2 người
24/ Bạn Ngọc Hà : 1 người
25/ Bạn Thanh Thuỷ: 1 người
26/ Bạn Thuyvan : 1 người
27/ Bạn SantaClaus : 2 người
28/ Chị Phúc : 1 người
29/ Bạn Rock274 : 2 người
30/ Bạn Cậu Cả : 1 người
31/ Bạn Nqtuan : 1 người
32/ Bạn Thông : 1 người
33/ Bạn Han88 : 1 người
34/ Bạn Trinh_tran : 1 người
35/ Anh Tamtuong : 6 người
36/Cháu vy_thuy : 1 người
37/ Bạn Duy Thái : 1 người
38/ Bạn Ngọc Nga : 1 người
39/ Chị Lan (chị của bạn Whitecat) : 1 người
Tổng cộng : 52 Người

*** Ban Điều hành chúng tôi xin gởi lời cám ơn đến các anh chị em ở Hải ngoại đã tích cực online (dù rằng đường truyền tín hiệu không được thông suốt như ý muốn) : Yman, Phuthohoa, Phanthingocanh, Bexinh…

1/ Bạn Kiuvii
2/ Anh Langvuon
3/ Bạn TRẦN PHONG LƯU
4/ Anh Phungphan
5/ Anh Thanhtung
6/ Anh Ziz
7/ Chị Phanthingocanh
8/ Anh Thành Heineken
9/ Anh Tamquanglu
10/ Anh Laoquau
11/ Anh Yenbui54
Tổng cộng : 11Người

*** Và nhân đây thay mặt Ban Điều hành cũng xin ghi nhận sự nhiệt tình của chị Le_duc59, Hieuhan, Seven65, Thungan, Kim Ngan, Tina trung, nhất là chị Le_duc59 đã cố gắng hổ trợ Ban Điều hành cho đến khi đuối sức.

*** Xin cám ơn các bạn ở xa Vuthangsi, Bá Trương, Trinh_tran và một số bạn mới mà Ngochappy do bận rộn công việc nên không nhớ rõ tên, đã không quản ngại đường xá xa xôi và thu xếp những công việc gia đình riêng tư để đến tham dự và góp phần tạo nên sự thành công của buổi offline này.

*** Xin được gởi lời cám ơn đến bạn Duy Thái đã nhiệt tình gởi tặng buổi offline những trái xoài rất ngon.

Buổi offline vừa rồi, dù đã cố gắng hết sức nhưng vẫn khó có thể tránh được những sơ sót, chân thành mong được sự thông cảm của tất cả các bạn.

Và cuối cùng thay mặt Ban Điều hành, xin được chúc tất cả các bạn và gia đình lời chúc sức khoẻ và mọi sự tốt đẹp như ý muốn.

Trân trọng.

Chỉnh sửa cuối:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Thân gởi các anh chị em XNC ở hải ngoại,

1/ Anh Le_bac49
2/ Anh Liệu
3/ Anh Luckyseafood
4/ Anh Thanhnv
5/ Anh Nguyenchauanh
6/ Anh Colua
7/ Anh Onenainainai
8/ Anh Hung1955
9/ Anh Mi@fa
10/ Anh Tran_vo
11/ Anh Heaven
12/ Anh Ndtrg61
13/ Bạn Thanhtung
14/ Bạn Alex
15/ Bạn Binhminh
16/ Bạn Trangdung
17/ Bạn Lily
18/ Bạn Tamchi
19/ Bạn Yman
20/ Bạn Dr.King
21/ Bạn Bexinh
22/ Bạn Whitecat
23/ Bạn Youandme8110

Xin các anh chị thứ lỗi khi chưa hỏi ý kiến và đăng ký Online mà đã có bảng tên của các anh chị trong buổi offline kỷ niệm Sinh nhật Diễn đàn lần thứ 3 vừa rồi. Tuy nhiên việc làm trên xuất phát từ sự quý mến và sự trân trọng đối với những thành viên đã từng sinh hoạt trong "gia đình" Diễn đàn XNC, do đó rất mong nhận được sự cảm thông của tất cả các anh chị.

Xin thành thật cám ơn và xin chúc các anh chị cùng gia đình luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành công.

*** Với em Whitecat : Chị luôn quý mến và nhớ đến em. Chúc em sớm hồi phục sức khoẻ để có dịp về VN thăm mái nhà XNC.

*** Với em Youandme8110 : Chúc em mạnh khoẻ, hạnh phúc, mẹ tròn con vuông và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống. Chị vẫn mãi nhớ đến em.

*** Với em Bexinh: Chúc em sớm tìm được niềm vui và hạnh phúc cho mình.

Ngọchappy rất mong sớm có ngày được họp mặt với tất cả các anh chị.

Trân trọng,

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Xin chào chị Ngọc.

Đôi khi...khùng khùng, Tamtuong chợt nghĩ, nếu vì lý do nào đó, khi thôi "trách nhiệm Trưởng đoàn" mà chị đã từng đảm trách tràn đầy nhiệt huyết như vậy, liệu ai có thể thay thế na ná gần giống chị được không?

Tamtuong thấy điều này thật khó! Bởi vậy, thay mặt anh chị em diễn đàn XNC, Tamtuong xin cầu chúc chị và gia đình luôn dồi dào sức khoẻ để chị luôn là điểm tựa tinh thần cho tất cả mọi người.

Thân ái. :6:

( Chị an tâm nhé! nếu cha Ác min làm gì phật ý chị, Tamtuong sẽ baned nick Chả cho mà koai! :24::24:)

thanh tung

Thành viên mới

Xin cảm ơn chi Ngoc happy rất nhiều , nhìn các ACE vui vẻ mình cũng vui mà lây ước gì mình có ở đó , thôi thì chúc cho diễn đàn XNC ngày càng phát triển hơn và chúc ACE được vạn sự như ý
Hiện tại mình chưa có máy tính riêng nên không online được ráng đợi lần sau vậy:p:p:p