Xin mời tham dự buổi offline ngày 22/04/2012

Số lượng người đăng ký tham dự offline ngày 22/04/2012

• Đăng ký offline

Votes: 4 44.4%
  • Đăng ký online miễn phí

Votes: 5 55.6%

• Total voters
    9
  • Poll closed .
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 22/04/2012

Tiểu bang Caliphanrang nghe quen quen hình như chỗ này hôm bữa anh Thành Than có post bài giới thiệu phải không anh Cả ? Hehehe...

l001l001l001l001l001l001l001
Muốn biết Tiểu bang này nằm đâu trên bản đồ thế giới , xin vui lòng phone đến tuandoan để biết thêm chi tiết ( vì tuandoan đã đi Tiền trạm nơi này rùi ) .:p:p:p:p

Hehe...

Những ai Tamtuong đã đăng ký hộ, nếu véng mẹt, Tamtuong sẽ chịu phạt dzới chị Ngọc. Ngược lại, đã đi dự off thì phải bỏ tiền túi ra àh nhen (tập chơi theo kiểu Mỹ). :24::24::24::6::6:
Tay này mới qua Mẽo có mấy hơi ( chưa ăn hết cái hot dog ) mà đã sống theo kiểu Huê kỳ rồi . Mà cũng phải thôi ! Nghe lời tám đòn móc thẻ ra quệt rồi cuối tháng Bank gởi Bill về là cháy nhà .l001l001l001l001

thanh tung

Thành viên mới

Chị Ngoc ơi có off mà em không dự được , cho em gởi lời thăm tất cả ACE Diễn Đàn Xuất Nhập Cảnh nha chị

Chị Ngoc ơi có off mà em không dự được , cho em gởi lời thăm tất cả ACE Diễn Đàn Xuất Nhập Cảnh nha chị
Kg off được thì ĐK online đi , ráng uống cf mà thức để cho vui vẽ , từ khi đi qua Mẽo đến giờ mới thấy ông Aquafina đó nha .

ngochappy

Cựu Ban điều hành

NA đăng ký 1 vé online nha Ngọc .

cám ơn Ngọc :6:
Chào Ngocanh - Người đẹp XNC Idol

Anh chị khoẻ không? Lâu lắm mới thấy Ngocanh vào XNC, chắc là bận rộn nhiều lắm nhỉ?

Rất vui khi Ngocanh vẫn còn nhớ về các bạn bên này và vui hơn khi đăng ký thêm anh xã nhé.

Chúc anh chị luôn khoẻ và hạnh phúc.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Thanhtung,

Hôm em đi, chị không biết để chào tạm biệt em, thật là thiếu sót, xin lỗi em nhé.

Em đã dần ổn định chưa? Chúc em và gia đình gặp nhiều may mắn và tốt đẹp nơi xứ người.

Thay mặt các anh chị em, chị cám ơn em đã gởi lời thăm hỏi đến tất cả các anh chị em trên diễn đàn.

Thân mến,

Chị

quocthanhbqt

Thành viên mới

Thân gởi các anh chị em trên diễn đàn XNC,

Thay mặt Ban Điều hành XNC, Ngọchappy xin được trân trọng kính mời các anh chị em tham gia buổi offline được tổ chức như sau:

Thời gian : Ngày chủ nhật 22/04/2012, lúc 10 giờ.

Địa điểm: Xin được thông báo sau.

Trong buổi offline sắp tới, chúng ta sẽ :

*** Tư vấn, hướng dẫn từ kinh nghiệm của các anh chị em đi trước đến các anh chị em đang gặp vướng mắc trong hồ sơ của mình.

*** Giao lưu trò chuyện và dĩ nhiên không thiếu phần chương trình văn nghệ cùng hát và khiêu vũ với nhau.

Thật vô cùng đắn đo khi nói đến chuyện lệ phí đóng góp trong buổi offline. Tuy nhiên để phù hợp với thời giá hiện nay, nhằm giữ chất lượng phục vụ về ẩm thực và văn nghệ, rất mong các anh chị em đồng thuận với mức lệ phí như sau:

- Quý anh : 300.000VND/ Người
- Quý chị : 200.000VND/ Người

Ngọchappy rất mong các anh chị em ở TP.Hồ Chí Minh và ở các địa phương khác (đặc biệt là những thành viên lên TP.Hồ Chí Minh để phỏng vấn hoặc khám sức khoẻ, và các anh chị đã nhận được giấy hồng, visa) cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia buổi họp mặt sắp tới, cho thêm tình thân mật và nồng ấm của những người cùng chung trong Đại gia đình XNC thân thương.

Xin được gởi đến tất cả các thành viên và gia đình thuộc diễn đàn XNC ở trong nước và hải ngoại lời chúc an lành, hạnh phúc và may mắn.

Trân trọng,

Vui vậy, phải còn ở Việt Nam mình tham gia rồi. Hồi gần đi mình có nhiều thắc mắc lắm không biết hỏi ai? Nên mình mới đăng ký là thành viên, thấy anh chị trong đây hướng dẫn tận tình lắm. Mình ở ban New Jersey ít người Việt quá nên cũng buồn
Chúc các bạn họp mặt vui vẽ và qua Mỹ đoàn tụ cùng với gia đình
Cảm ơn ban quản trị đã tạo ra sân chơi có ý nghĩa cho chúng tôi
quocthanhbqt thân chào

thanh tung

Thành viên mới

Cám ơn chị Ngọc nhiều hôm em đi cũng không kèn không trống nên không sao hết , Anh Lê_Bac kính mấy hôm nay em mới lên mạng được vì sự cố ngoài ý muốn anh thông cảm nha:p:p:p

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Chào Ngocanh - Người đẹp XNC Idol

Anh chị khoẻ không? Lâu lắm mới thấy Ngocanh vào XNC, chắc là bận rộn nhiều lắm nhỉ?

Rất vui khi Ngocanh vẫn còn nhớ về các bạn bên này và vui hơn khi đăng ký thêm anh xã nhé.

Chúc anh chị luôn khoẻ và hạnh phúc.

Thân mến,

Thanks Ngọc .sao bao nhiêu ngày vất vả với đầm,già ,xì :24:.. 0x xin đi làm offshore rồi ,nghe nói là khoảng 3 tuần mới vào đất liền.mới hợp đồng CTy trả 13$/h ,NA gởi lời thăm tất cả ACE nhé :6::6::6:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Thanks Ngọc .sao bao nhiêu ngày vất vả với đầm,già ,xì :24:.. 0x xin đi làm offshore rồi ,nghe nói là khoảng 3 tuần mới vào đất liền.mới hợp đồng CTy trả 13$/h ,NA gởi lời thăm tất cả ACE nhé :6::6::6:
Chào Ngocanh - Người đẹp XNC Idol,

Cám ơn Ngocanh về lời gởi thăm tất cả anh chị em và xin chúc mừng anh xã nhé.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em trên diễn đàn,

Sau khi nhờ các anh chị em hổ trợ tham khảo những địa điểm khác nhau ở phạm vi thành phố, cuối cùng, chúng tôi nhận thấy địa điểm tương đối phù hợp nhất, vẫn là lối cũ ta về: Nhà hàng bờ sông số 1 so với những địa điểm đã tìm. Vậy kính mời các anh chị em đã đăng ký tham gia buổi offline ngày chủ nhật 22/04/2012 vui lòng đến:

Nhà hàng Bờ sông số 1.
Địa chỉ: Số 01 đường Nguyễn Thị Minh Khai, Q.1,TP.HCM (Dưới chân cầu Thị Nghè)

Trân trọng,

tamquanglu

Thành viên tích cực

Xin chào các anh chị em trên diễn đàn,

Sau khi nhờ các anh chị em hổ trợ tham khảo những địa điểm khác nhau ở phạm vi thành phố, cuối cùng, chúng tôi nhận thấy địa điểm tương đối phù hợp nhất, vẫn là lối cũ ta về: Nhà hàng bờ sông số 1 so với những địa điểm đã tìm. Vậy kính mời các anh chị em đã đăng ký tham gia buổi offline ngày chủ nhật 22/04/2012 vui lòng đến:

Nhà hàng Bờ sông số 1.
Địa chỉ: Số 01 đường Nguyễn Thị Minh Khai, Q.1,TP.HCM (Dưới chân cầu Thị Nghè)

Trân trọng,

Chào chị ngọc, cho Tôi đăng ký một vé online nhé chị, chúc chị cùng gia quyến sức khỏe dồi dào và luôn luôn thành đạt trong cuộc sống.
Tamquanglu. Virginia.

tamquanglu

Thành viên tích cực

Chào chị Ngocanh, lúc này Anh Chị sao rồi, chắc là bận rộn với công việc làm ăn lắm phải không vì lâu nay không thấy anh chị lên diễn đàn thường, em lúc này cũng đi làm thêm buổi tối nên cũng ít có thời gian lắm, đi làm vê mệt thì chỉ muốn ngủ thôi. Cuộc sống ở xứ cờ hoa này là như vậy đó.
Cho em gởi lời thăm anh Thành nhé chị,nói với ảnh, em chúc mừng ành đã thành công khi đã bắt đầu làm kiếp con trâu đi cày trên quê hương thứ 2 này, đó cũng chỉ vì '' yêu em '' nên ảnh phải chấp nhận thôi, hi,hi .
Hè này em có dịp sang Tiểu bang anh chị, em sẽ ghé thăm anh chị nếu không có gì thay đổi. Chúc anh chi củng gia quyến được nhiều sức khỏe và luôn thành đạt trong cuộc sống ở xứ người. thân mến chào anh chị.
Tâm. Virginia .

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Chào chị Ngocanh, lúc này Anh Chị sao rồi, chắc là bận rộn với công việc làm ăn lắm phải không vì lâu nay không thấy anh chị lên diễn đàn thường, em lúc này cũng đi làm thêm buổi tối nên cũng ít có thời gian lắm, đi làm vê mệt thì chỉ muốn ngủ thôi. Cuộc sống ở xứ cờ hoa này là như vậy đó.
Cho em gởi lời thăm anh Thành nhé chị,nói với ảnh, em chúc mừng ành đã thành công khi đã bắt đầu làm kiếp con trâu đi cày trên quê hương thứ 2 này, đó cũng chỉ vì '' yêu em '' nên ảnh phải chấp nhận thôi, hi,hi .
Hè này em có dịp sang Tiểu bang anh chị, em sẽ ghé thăm anh chị nếu không có gì thay đổi. Chúc anh chi củng gia quyến được nhiều sức khỏe và luôn thành đạt trong cuộc sống ở xứ người. thân mến chào anh chị.
Tâm. Virginia .
Thanks Tâm,2 AC rất vui khi nghe em đến LA ,anh chị đải em món Crawfish đặc sản Louisiana và cafe Du Monde,.Á còn điều này nửa nếu kg có gì có thể chị sẻ lên Viginia mà hình như chổ chị đến cách Wasington khoảng 30' thì phải
không biết có gần chổ em kg ...??Chúc em nhiều may mắn và nhiều job.... Thân mến:1::1:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào chị ngọc, cho Tôi đăng ký một vé online nhé chị, chúc chị cùng gia quyến sức khỏe dồi dào và luôn luôn thành đạt trong cuộc sống.
Tamquanglu. Virginia.
Xin chào anh Tamquanglu,

Xin cám ơn những lời chúc tốt đẹp của anh dành cho gia đình tôi.

Vâng, sẽ có tên anh trong buổi offline sắp đến để các anh chị em XNC biết rằng dù anh ở phương xa nhưng vẫn luôn ở bên cạnh các bạn.

Xin chúc anh và gia đình nhiều may mắn và mọi sự tốt đẹp.

Thân mến,

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào cô Ngochappy,vì thấy cô trên hình trông còn trẻ so với tuổi của chị,nên chị tự cho mình là người lớn,nếu như Ngọc có lớn tuổi hơn thì cho chị xin lỗi,để khg mất thời gian khi dự offline cho việc nầy,nên chị lên tiếng trước.Mong gặp Ngọc và mọi người(các cành cây,lá,hoa,của cây Đại thụ,gia đình XNC) trong ngày 22/04/2012.Chúc cô luôn khỏe.

obamasmartest

Thành viên mới

ý ý cho mình hỏi là đăng ký off với onl là sao,khác nhau điểm nào vậy???:confused::confused::confused:

Hung1955

Thành viên tích cực

Chào Ngochappy
Cho anh Hùng ghi tên tham gia online nha , nhớ các bạn trên diển đàn lắm , hẹn ngày offline , chúc Ngọchappy và các bạn luôn vui , khoẻ thành đạt và sớm bay qua đây nha .
Thân mến​

pearlrika

Thành viên mới

Chào Ms.Ngọc!

Cho Pearl Rika đăng ký 1 vé tham dự offline ngày 22/04/2012 nhé! Chúc Ms.Ngọc luôn vui, khoẻ, hạnh phúc. Đây là lần đầu tiên tham gia offline, chắc chắn sẽ có nhiều điều bỡ ngỡ, mình hy vọng sẽ nhận được sự quan tâm giúp đỡ của ms.Ngọc và các anh chị em đi trước. Cảm ơn rất nhiều.

Pearl Rika