Xin mời tham dự buổi offline ngày 23/10/2011

Đăng ký tham dự

• Tham gia 3 vé và hơn

Votes: 0 0.0%
  • Đăng ký chưa chắc chắn

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    28
  • Poll closed .

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 23/10/2011

Hi bac Quaidan,
Vậy là anh đã bỏ tôi mà đi rồi. Tôi còn nợ anh ...
chời chời, đâu có "lấy" hồi nào đâu mà bác Tamtuong biểu "bỏ" :40: hehe, còn "nợ" nần gì thì bữa offline bác cứ gửi bác Thành dùm Quaidan nghen :6:

em thui anh Lebac, gọi = cháu bé xinh nghe nó nhi cô lai quá hà :24:
Bác Lang ơi , vì bexinh gọi mình bằng bác , bây giờ mà xưng anh là bị thiên hạ vác Mã dzí chạy mất zzép đó ,Kg thấy bexinh dặn thungan mài Mã để sẳn đó sao nè l001l001l001l001l001l001

lt911

Thành viên tích cực

27/10 này em cũng PV. Nên chị Ngọc cũng cho em 1 vé nha. Em muốn học hỏi kinh nghiệm từ những anh chị đi trước. Cảm ơn chị Ngọc. Chúc cả nhà mình luôn vui vẻ và nhiều may mắn.

Bác Lang ơi , vì bexinh gọi mình bằng bác , bây giờ mà xưng anh là bị thiên hạ vác Mã dzí chạy mất zzép đó ,Kg thấy bexinh dặn thungan mài Mã để sẳn đó sao nè l001l001l001l001l001l001
bác le_bac49 ui ,cái vụ MÃ không phải như mọi người nghĩ đâu mà là câu nói vui chỉ có Bexinh và Thungan mới hiểu thôi ,,, chứ bexinh hiềnnnnnnn và dễ thương như Nick của bexinh vậy đó ,,, bác nhắc vụ Mã này hoài mấy chàng mà chạy mất dép là tội cho bexinh quá :20::20::20::20::20:

Chỉnh sửa cuối:

Xin chào các anh chị em, Ngọchappy xin được tổng kết danh sách các bạn đăng ký đến ngày hôm nay thứ năm 06/10/2011 như sau:

I/ OFFLINE:
...
17/ Bạn Thaomy: 1 người
18/ Bạn Amote : 1 người
19/ Bạn Duyeny : 1 người
20/ Bạn Lêdang : 1 người
21/ Bạn Asm : 2 người
22/ Anh Dungphuquoc: 2 người

Tổng cộng : 33 người
Ụa ụa chị Ngọc ơi, em chưa đăng ký sao tự nhiên lại có tên trong sổ đen này zậy. Kỳ này em đâu có tham gia offline được, em bay theo Bé Xinh òi, hủm bữa không thấy BX đẩy đẩy em vào valy à. Làm bay bay ngất ngư luôn. Kỳ này em xin online, cho em đăng ký ngồi cạnh bác laoquau nhé, thấy bác sang trọng và phong độ quá nên "bắt quàng làm họ" ấy mà! Bác laoquau ơi! cho hai chị em cháu ngồi cạnh để tiếp chuyện bác nghe. Bác nhớ bảo anh phuthohoa, con trai bác, nghỉ cày một bữa đi theo chơi cho xôm tụ luôn nha :1:

bác le_bac49 ui ,cái vụ MÃ không phải nhụ mọi người nghĩ đâu mà là câu nói vui chỉ có Bexinh và Thungan mới hiểu thôi ,,, chứ bexinh hiềnnnnnnn và dễ thương như Nick của bexinh vậy đó ,,, bác nhắc vụ Mã này hoài mấy chàng mà chạy mất dép là tội cho bexinh quá :20::20::20::20::20:

Oh , vậy sao trước khi bay kg phone nói nhỏ ,sorry nha . đừng lo mấy chàng
chạy mất zép , rồi quay trở lại giày vớ , dây thắt cổ nghiêm chỉnh , để xin cầu hôn bexinh thôi lo , hãy tự tin đi nha .
Không thấy ACE nói sao : Bexinh rớt xuống sình cũng xinh đó sao nè:confused::confused::confused::confused:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

chời chời, đâu có "lấy" hồi nào đâu mà bác Tamtuong biểu "bỏ" :40: hehe, còn "nợ" nần gì thì bữa offline bác cứ gửi bác Thành dùm Quaidan nghen :6:
Sẽ gửi lãi cho anh, rồi để bác Thành giữ hộ luôn hỉ! :1:
Hứa ăn thua đủ với bác Thành "chiến này" :p
Rất tiếc vì không được gặp anh. Chúc may mắn.

lcpxlygiaminh

Thành viên tích cực

Cho em tham gia với !
nhưng mà lệ phí nộp lúc nào vậy ?
báo trước nha em sv con nhà nghèo nên báo trước thì em mới chuẩn bị được:2:
mấy anh chị thông cảm nha." lời thật mất lòng chút nha"
anh chị làm ơn thông báo qua yahoo: lcpxlygiaminh giúp em nha
thanks anh chị cô chú nhiều

Cho em tham gia với !

Nội dung rất đầy đủ ở trang 1 tại bạn không xem hết đó thôi l001l001l001l001
sau khi bạn tham dự khoảng 2/3 thời gian buổi off , chị Trưởng đoàn sẽ đến thu lệ phí off tại nơi bạn đang An Toạ :24::24::24::24::24:

Thời gian : Ngày chủ nhật 23/10/2011, lúc 10 giờ.

Địa điểm: Sẽ thông báo sau.

Trong buổi offline sắp tới, chúng ta sẽ :

*** Tư vấn, hướng dẫn từ kinh nghiệm của các anh chị em đi trước đến các anh chị em đang gặp vướng mắc trong hồ sơ của mình.

*** Mừng Sinh Nhật của diễn đàn XNC tròn 02 tuổi.

Phần lệ phí vẫn như mọi khi:

- Quý anh : 200.000VND/ Người
- Quý chị : 100.000VND/ Người

ngochappy

Cựu Ban điều hành

27/10 này em cũng PV. Nên chị Ngọc cũng cho em 1 vé nha. Em muốn học hỏi kinh nghiệm từ những anh chị đi trước. Cảm ơn chị Ngọc. Chúc cả nhà mình luôn vui vẻ và nhiều may mắn.
Chào em Lt911,

Cám ơn lời chúc của em và chúc em ngày phỏng vấn tới sẽ thành công.

Em vui lòng cho chị biết là em đi diện nào để chị xem có tài liệu của diện đó không, hầu giúp được em phần nào trong buổi phỏng vấn.

Thân mến,

Ngọc:1:+

linda

Ban điều hành

:20::20::20: cho...em...đăng...ký...1 vé online nha chị...

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Cho em tham gia với !
Chào em Lcpxlygiaminh,

Như chị Bé Xinh đã trả lời em:

1/ Sau khi bạn tham dự khoảng 2/3 thời gian buổi off , chị Trưởng đoàn sẽ đến thu lệ phí off tại nơi bạn đang An Toạ

2/- Quý anh : 200.000VND/ Người

Vậy em yên tâm chuẩn bị nha.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

:20::20::20: cho...em...đăng...ký...1 vé online nha chị...
Xin chào Linda,

Ai chứ người đẹp Linda thì sẵn sàng, để Tết này còn có dịp cùng với người đẹp về Đà Lạt nữa chứ.

Mỗi lần ăn Mì Quảng lại nhớ đến món Mì Quảng ngon độc đáo của Linda. Cám ơn Linda nhiều.

Thân mến,

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Cô Ngọc ui! Kỳ này con ko tham gia off được, vậy cô cho con đăng ký online nghen. Đa tạ cô l001

Lần này là BX sẽ tặng hoa cho tôi, khi tôi lên hát đó, bác ngồi xa quá rồi và tôi hiện nay gần hơn bác, trông hình tôi còn trẽ lắm đấy nhé. Giống Mario chưa?
Ok.để kỳ online này tôi để laoquau ngồi gần ,khi laoquau hát bexinh lên tặng woa cho gần , còn tui nửa vòng trái đất , woa đến tay tui thì héo hết gồi ,lúc ấy lại phải hát bài :em ui sao để hoa úa nhụy tàn .hình đẹp trai như vậy mà sao lại đi gở xuống ?