Xin mời tham dự buổi offline ngày 23/10/2011

Đăng ký tham dự

• Tham gia 3 vé và hơn

Votes: 0 0.0%
  • Đăng ký chưa chắc chắn

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    28
  • Poll closed .
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 23/10/2011

sorry chị ngoc nhé , topic mời off mà BX cứ trả lời trong Topic này ,,, nhưng vì các Anh ấy viết mà BX im lặng thì không phải phép ,,, lần nữa sorry chị ngoc nhé ,, hic hic :24::24::24::24:
chị nhắn dùm bác Ác đừng banned BX nha l001l001l001l001l001

Kim Ngan

Thành viên tích cực

Xin chào Ngochappy !
Mình mới tham gia diễn đàn , xin đăng ký 1 vé để làm quen các anh chị diễn đàn , mình thích những buổi họp mặt như vậy lắm ! Ngochappy cho mình biết đăng ký đóng tiền ở đâu? Thân ái !

Xin chào Ngochappy !
Mình mới tham gia diễn đàn , xin đăng ký 1 vé để làm quen các anh chị diễn đàn , mình thích những buổi họp mặt như vậy lắm ! Ngochappy cho mình biết đăng ký đóng tiền ở đâu? Thân ái !
Oh.bạn cứ đăng ký trên đầu trang topic ( xin mời tham dự buổi off line ngày 23/10/2011 ) còn tiền khõi lo cứ mang theo ,khi nào nhậu nửa tăng có người đi kiếm mình lấy tiền .
Mình cũng có thể post lên : cô Ngọc ơi cho tui đăng ký 1 vé ( nhiều vé càng vui ) mà Đông vui Hao àh nha
Nhớ mang theo tiền dư chút đĩnh , để lở bị kéo đi off tăng hai thì có tiền hùn vào ( mà tăng hai nghiêm chĩnh chứ đừng hiểu nghĩa ĐEN nha )

Vậy mà tôi tưởng bexinh = Bé xình (bé té xuống vũng xình chứ).

còn beiu nguyên văn là gì vậy có phải là yếu xìu không. Như vậy yếu quá không làm trâu cày bên Mỹ này được đâu, rất cần người bão vệ giúp đỡ, ai xung phong bão vệ BX lên tiếng gấp nhe. Chậm quá thì lão sẽ lên tiếng à.

:confused::confused::confused:
Thôi cho xin đi laoquau ,sức gìa No Door đó laoquau :confused::confused::confused: Bexinh đang chờ người trong mộng ,mình chỉ giúp vui để mai mốt kiếm một vé đi dự Wedding thôi .
muốn online bên đó vào web : tuilosovo.com.pho.

tan phu

Thành viên tích cực

Xin chào các ACE. mình cũng xin được tham dự buổi offline , mong được chia sẻ những kinh nghiệm và làm quen với các ACE.

Chị Ngọc cho mình đăng ký 1 vé nhe.
Cảm ơn chị .

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Oh.bạn cứ đăng ký trên đầu trang topic ( xin mời tham dự buổi off line ngày 23/10/2011 ) còn tiền khõi lo cứ mang theo ,khi nào nhậu nửa tăng có người đi kiếm mình lấy tiền .
Mình cũng có thể post lên : cô Ngọc ơi cho tui đăng ký 1 vé ( nhiều vé càng vui ) mà Đông vui Hao àh nha
Nhớ mang theo tiền dư chút đĩnh , để lở bị kéo đi off tăng hai thì có tiền hùn vào ( mà tăng hai nghiêm chĩnh chứ đừng hiểu nghĩa ĐEN nha )
Xong tăng 2, vẫn còn tươi tắn chưa tê tái, "chiển" tăng 3, hiểu nghĩa...xỉn đứt BÓNG nha! :24:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào Ngochappy !
Xin chào bạn Ng9/9/66,

Rất hân hạnh đón tiếp bạn vào ngày chủ nhật 23/10/2011.

Việc thu tiền sẽ có người thực hiện trong buổi offline.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các ACE. mình cũng xin được tham dự buổi offline , mong được chia sẻ những kinh nghiệm và làm quen với các ACE.

Chị Ngọc cho mình đăng ký 1 vé nhe.
Cảm ơn chị .
Xin chào bạn Tan phu,

Rất vui được gặp bạn vào ngày 23/10/2011 này.

Thân mến,

tinatrung

Thành viên tích cực

Tôi mới tham gia diễn đàn, xin đăng ký 1 vé để làm quen với tất cả anh chị em. xin cảm ơn.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Tôi mới tham gia diễn đàn, xin đăng ký 1 vé để làm quen với tất cả anh chị em. xin cảm ơn.
Xin chào bạn Tinatrung,

Rất hân hạnh được đón tiếp bạn vào buổi offline ngày 23/10/2011.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em,

Ngọchappy xin được tổng kết danh sách các bạn đăng ký đến ngày hôm nay chủ nhật 09/10/2011 như sau:

I/ OFFLINE:
1/ Anh Thành : 1 người
2/ Anh Ndtrg61 : 1 người
3/ Anh Phongtruong : 2 người
4/ Bạn Hoahongdo : 2 người
5/ Bạn Dr King : 1 người
6/ Bạn Pelun83 : 1 người
7/ Bạn Thanhtung : 1 người
8/ Bạn TRẦN PHONG LƯU : 1 người
9/ Bạn Quytuquay : 2 người
10/ Bạn Tamtuong : 6 người
11/ Bạn Kimanhpham : 1 người
12/ Bạn thungan : 1 người
13/ Bạn tuandoan : 1 người
14/ Bạn Vinh79 : 1 người
15/ Chị Lydao: 1 người
16/ Chị Phanthingocanh : 2 người
17/ Bạn Thaomy: 1 người
18/ Bạn Amote : 1 người
19/ Bạn Duyeny : 1 người
20/ Bạn Lêdang : 1 người
21/ Bạn Asm : 2 người
22/ Anh Dungphuquoc: 2 người
23/ Bạn Lt911 : 1 người
24/ Anh Phuoctran : 1 người
25/ Bạn Lcpxlygiaminh: 1 người
26/ Bạn Thuy_loan : 2 người
27/ Bạn Delena : 2 người
28/ Bạn Llphi777 : 2 người
29/ Bạn Jney : 1 người
30/ Bạn Ngân : 1 người
31/ Bạn Funny Ngo139 : 2 người
32/ Bạn Ng9/9/66 : 1 người
33/ Bạn Tan phu : 1 người
34/ Bạn Tinatrung : 1 người

Tổng cộng : 49 người

II/ ONLINE:
1/ Anh Hoangmau
2/ Anh Quaidan
3/ Anh Langvuon
4/ Bạn Be xinh
5/ Anh One nai nai nai
6/ Anh Colua
7/ Bạn Linda
8/ Bạn Yman
9/ Bạn Nhocloudy
10/ Anh Liệuvh
11/ Anh Laoquau

Tổng cộng : 11 người

Xin cám ơn các anh chị em đã đăng ký và rất mong đón nhận thêm nhiều thành viên mới.

Thân mến,

Kỳ này em xin online, cho em đăng ký ngồi cạnh bác laoquau nhé, thấy bác sang trọng và phong độ quá nên "bắt quàng làm họ" ấy mà! Bác laoquau ơi! cho hai chị em cháu ngồi cạnh để tiếp chuyện bác nghe. Bác nhớ bảo anh phuthohoa, con trai bác, nghỉ cày một bữa đi theo chơi cho xôm tụ luôn nha bác :1:
Được mà, tưởng việc gì khó chứ việc này thì dễ lắm, để tôi bảo cháu nó xem sao, chỉ sợ cháu nó không dám bỏ làm thân trâu kéo cày thôi, sợ nghĩ cày 1 ngày lấy đâu ra chi phí trả cho 2 cha con off chai. Hay là Thaomy chịu chi phí cho 2 cha con thì cháu nó sẽ có mặt ngay.:1::1::1:
Tưởng gì chứ chuyện ấy "nhỏ như con thỏ" bác laoquau ui, online miễn phí mà, nhưng nếu bác laoquau và anh phuthohoa dám nghỉ cày bay về đây dự offline thì TM rất hân hạnh được đón tiếp và sẵn lòng đóng góp toàn bộ chi phí cho hai cha con bác trong buổi offline ấy (tăng 1, tăng 2 và cả tăng 3 luôn), chỉ sợ bác và anh í không có gan thui...

Hay quá, như vậy gởi vé máy bay qua gấp đi mới bay kịp chứ. Toàn bộ chi phí hé, nhớ kèm thêm chi phí mua sắm vọc đường nữa nhe. Thanks.:1::1::1:
Bác lại làm khó TM òi :2:, quất luôn cho 3 tăng còn chưa vừa lòng trưởng bối. Thôi được, nghe anh Langvuon giới thiệu ở Đầm Sen vé máy bay mua dễ lắm, để mai TM vào xem sao nhé, nếu không được thì em book vé ở Suối Tiên hay Đại Nam cho hai cha con bác vậy nhé!

Tưởng gì chứ chuyện ấy "nhỏ như con thỏ" bác laoquau ui, online miễn phí mà, nhưng nếu bác laoquau và anh phuthohoa dám nghỉ cày bay về đây dự offline thì TM rất hân hạnh được đón tiếp và sẵn lòng đóng góp toàn bộ chi phí cho hai cha con bác trong buổi offline ấy (tăng 1, tăng 2 và cả tăng 3 luôn) chỉ sợ bác và anh í không có gan thui...

Hay quá, như vậy gởi vé máy bay qua gấp đi mới bay kịp chứ. Toàn bộ chi phí hé, nhớ kèm thêm chi phí mua sắm vọc đường nữa nhe. Thanks.

.

:24::24::24::24::24: bác LQ ko đọc rõ câu của chị Thaomy rồi , là chi phí 3 tăng cho cả 2 cha con thôi bác ui :24::24::24::24::24: làm gì có chuyện vé máy bay và chi phí mua sắm Vọc Đường chứ :13::13::13::13::13:

Sign in gia nhập mà click vào tuilosovo.com.pho hoài không được nè. Trưởng ban Le_bac49 hướng dẫn giúp nhe. cám ơn Chú Le_bac49 nhiều. :24::24::24:[/QUOTE]

sorry bác laoquau , tôi post lên mà quện bác đang đi cày bên đó ,muốn sign in web này bác phãi ở VN , chứ ở bên Mẽo là botay.com luôn .

Kim Ngan

Thành viên tích cực

Chưa off lần nào mà nghe le_bac49 nói là thấy vui rồi ; còn có vụ tăng 2, 3 nữa ah ! Mình sẵn sàng tham gia !

PhuongThach

Thành viên mới

Xin chào gia đình XNC,

Chị Ngọc xin cho PhuongThach đăng ký 1 vé nha. PhuongThach chưa tham gia offline lần nào cả, nhân dịp này mong muốn được biết mặt mọi người và học hỏi thêm kinh nghiệm. Xin cám ơn.

Chưa off lần nào mà nghe le_bac49 nói là thấy vui rồi ; còn có vụ tăng 2, 3 nữa ah ! Mình sẵn sàng tham gia !
Mình chưa biết địa điểm off là nơi đâu , vì cô Ngọc phãi đi tìm địa điểm có chất lượng , cho anh em XNC thoãi mái khi gặp nhau , hàng ngày bạn chịu khó lên DĐ , khi nào có điểm sẽ đc thông báo thôi ,đúng ngày chỉ chạy vù vù đến là Ok .
Tăng 2 là tùy hứng anh em ,cũng chỉ là Dzô ... dzô ,còn tăng 3 là già tui kg biết àh nha , vì hết tăng 2 là tui ngũ ở mấy lô cốt ngã tư đường rồi .

gautrang

Thành viên mới

Chị cho em đăng ký 2 vé cho nữ, dù la thành viên mới chưa biết mặt ai but em rất muốn tham gia. Vì là lần đầu tham dự offline nên đóng tiền như thế nào mong được chỉ dẫn. Em cám ơn nhiều

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào gia đình XNC,

Chị Ngọc xin cho PhuongThach đăng ký 1 vé nha. PhuongThach chưa tham gia offline lần nào cả, nhân dịp này mong muốn được biết mặt mọi người và học hỏi thêm kinh nghiệm. Xin cám ơn.
Xin chào bạn PhuongThach,

Rất hân hạnh được đón tiếp bạn trong ngày offline 23/10/2011

Thân mến,