Anh, chị, em F4 Giao lưu

heaven

Cựu Ban điều hành
Ðề: Anh, chị, em F4 Giao lưu

hiện nay lịch visa lùi không nói trước được, tuy nhiên mình đoán hs bạn có thể 2->3th sau bạn sẽ nhận được thư báo,bạn chờ đến 15/1 xem lịch visa mới thế nào,xin chào

haihoidongy

Thành viên tích cực

hiện nay lịch visa lùi không nói trước được, tuy nhiên mình đoán hs bạn có thể 2->3th sau bạn sẽ nhận được thư báo,bạn chờ đến 15/1 xem lịch visa mới thế nào,xin chào
GĐ mình có thư mời PV ngày 09/02/2011. còn hơn 1 tháng nữa mà chưa biết tính đường đi khám sức khỏe như thế nào đây. Nhờ Heaven tư vấn cho với!!
Cảm ơn nhiều

haihoidongy

Thành viên tích cực

Bạn ơi nhà mình cũng mới nhận được thư trả lời email hỏi ngày phỏng vấn giống bạn nè!!!! mình nhân được mail ngày hôm nay 29/12 đó. Nhà bạn nhận được trước, hình như là ngày 9/12 hả bạn?//????
Vậy bây giờ nhà bạn đã có thông tin gì chưa???? có gì thì cho mình biết với nhé!!!!
Sắp qua năm mới rồi chúc bạn có thật nhiều may mắn trong năm 2011 tới nhé!!!!
Thân ái
Mình vừa có thư mời PV vào ngày 09/02/2011. Còn Buratino có tin gì chưa?

boratino1984

Thành viên mới

Bạn ơi! mình muốn xem lịch visa mới thì xem ở đâu vậy bạn? bạn chỉ cho mình với. Cảm ơn bạn!!!

boratino1984

Thành viên mới

Mình vừa có thư mời PV vào ngày 09/02/2011. Còn Buratino có tin gì chưa?
nhà mình vẫn chưa có tin tức gì hết bạn ơi. Chúc mừng gia đình nhà bạn nhé!!! vậy là ăn Tết năm nay thật là hoành tráng nhé bạn. bạn đăng ký và khám sức khỏe đi!! chúc bạn may mắn nhé!!!! hy vọng nhà mình cũng sẽ có lịch nay mai !!!! hồi hợp quá bạn ơi!!!

quynhvy

Thành viên tích cực

gia đình mình va dì của mình phỏng vấn cùng 1 ngày nhưng lại cùng 1 hộ khẩu.Vậy phải tính làm sao đây?? anh chị có cách giải quyết giúp giùm mình với nha.
chân thành cám ơn

minh_thuy94

Thành viên tích cực

gia đình mình va dì của mình phỏng vấn cùng 1 ngày nhưng lại cùng 1 hộ khẩu.Vậy phải tính làm sao đây?? anh chị có cách giải quyết giúp giùm mình với nha.
chân thành cám ơn
Chào bạn nhà bạn cũng giống như nhà mình. Nhà mình cũng đã phỏng vấn rồi lúc vào lãnh sự quán đến cửa sổ nộp giấy phỏng vấn (hồi nhà mình đi là nộp giấy vào cửa B để lấy số thứ tự ) bạn và dì bạn cố gắng đi gần nhau để trình bày với cô tiếp nhận giấy phỏng vấn là :" hai gia đình chung hộ khẩu " thì bạn xin phỏng vấn chung cô ấy sẽ cho nhà bạn và dì của bạn sẽ được số thứ tự chung ,phỏng vấn chung một cửa.

linhevn

Thành viên tích cực

Chào các bạn trong diễn đàn ...
Mình vừa mới nhận được thư PV của NVC qua mail...
Ngày PV của mình 16/2 này ...vậy là mình được ăn tết ngon rồi..
Các bạn cũng mau check mail đi nha ...

Jinnie1988

Thành viên mới

cho em hỏi lịch visa diện F4 1/1/2000 bị thụt lùi 2 năm
vậy hs em complete 8/10/2000 có bị thụt lùi không vậy?????????

nam461987

Thành viên tích cực

cho em hỏi lịch visa diện F4 1/1/2000 bị thụt lùi 2 năm
vậy hs em complete 8/10/2000 có bị thụt lùi không vậy?????????
ý bạn nói ngày ưu tiên của bạn là 8/10/2000 à?
chắc chắn là phải đợi lịch visa qua ngày ưu tiên của bạn rồi.......chia buồn

chuongcau

Thành viên tích cực

Case number: HCM2005678010
Priotiry Date : Ngày 5/ 3 /2001
Notice Date : Ngày 9/ 6 /2005

Chào Các ACE !
Cho mình hỏi thường thì NVC nhận được hs bổ túc thì 6-8 tuần để xem xét, vậy trên DĐ , ACE thấy có nhiều trường hợp nào đúng 8 tuần mới được hoàn tất không? và có trường hợp nào phải bổ túc tiếp hs chưa? ( Giấy tờ bổ túc của mình chỉ bị thiếu Khai sanh bản gốc của người bảo lãnh ).Tới giờ này HS nhà mình đã đúng 6 tuần chưa hoàn tất.
Chào thân ái.

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Cho tôi gia nhập,case HCM2002626065,PD Apr 23/2001.
Chờ và chờ//////

thuyche44

Thành viên mới

xin chao!rat vui khi duoc giao luu anh chi em F4.Vua doc lich visa thang 2 em ko hieu hs f4 bi thut lui 2 nam co nghia la sao.?giai thich giup em voi.thanks:1:

nam461987

Thành viên tích cực

xin chao!rat vui khi duoc giao luu anh chi em F4.Vua doc lich visa thang 2 em ko hieu hs f4 bi thut lui 2 nam co nghia la sao.?giai thich giup em voi.thanks:1:
hehe,là "cười diện khác hôm trước,hôm sau diện khác cười lại" đó mà :21:

có nghĩa là chỉ giải quyết những hồ sơ nào có ngày ưu tiên trước ngày 1-1-2000

kieu2p

Thành viên tích cực

hehe,là "cười diện khác hôm trước,hôm sau diện khác cười lại" đó mà :21:

có nghĩa là chỉ giải quyết những hồ sơ nào có ngày ưu tiên trước ngày 1-1-2000
haha câu này nge dễ thương wa :))
nếu như PD 2001 chắc phải 1năm nữa các Bac hĩ?

perua_ngoc

Thành viên tích cực

hic mấy ngày nay vô diễn đàn mà k có ai trả lời mình hết bùn gê

nam461987

Thành viên tích cực

haha câu này nge dễ thương wa :))
nếu như PD 2001 chắc phải 1năm nữa các Bac hĩ?
hehe,thì cứ tính vầy cho gọn nè,2011 thì giải quyết 2001,2012 thì 2002,2013 thì 2003,2014 thì 2004........vậy đi cho đỡ phải nghĩ :p

lyly68

Thành viên mới

hồ sơ f4 của mình vào ngày 17/1/2001, đã complete rồi, nhưng không biết chừng nào mới đến lược , chán qúa, vừa mới kết thúc công việc được 1 tháng , sang năm lại phải đi tìm việc:20:

tuantran185

Thành viên mới

Mình cũng chẳng hiểu NVC nó làm ăn cái kiểu gì, Mình nghe tin lịch VB dien F4 bị thụt lùi 2 năm rầu muốn chết nên báo tin cho Chị gái bảo lãnh biết, chị mình liền gọi điện thoại cho NVC hỏi thì họ trả lời không có chuyện F4 bị thụt lùi và vẫn giải quyết bình thường lý do mình chưa nhận được lịch phỏng vấn là vì tháng 1 bên VN ít người làm việc lắm nên không lên lịch được. Thế là bên đó ai cũng bảo mình nghe tin tầm bậy nên chẳng ai tin mình hết đó. Sau đó mình gọi phone cho luật sư của mình ông cũng nói không có chuyện đó cứ yên tâm ăn tết đi tháng 2 sẽ có lịch phỏng vấn và tháng 3 phỏng vấn. Mà ngày ưu tiên của mình là 28/08/2000 hồ sơ completed 15/09/2010 rồi. Bây giờ mình chán chẳng thèm check mail nữa, lo làm ăn thôi.