Anh, chị, em F4 Giao lưu

andylam

Thành viên tích cực
Ðề: Anh, chị, em F4 Giao lưu

hôm nay mình vừa nhận được thư pv của nvc , vui wa'
nhà mình pv 18.1 , có ai pv cùng ngày vs nhà mình ko ??

Lily

Cựu Ban điều hành

hôm nay mình vừa nhận được thư pv của nvc , vui wa'
nhà mình pv 18.1 , có ai pv cùng ngày vs nhà mình ko ??
Hi ! Chúc mừng andylam ! Chúc mọi điều như ý bạn nhé ! :113::113:

haihoidongy

Thành viên tích cực

Hồ sơ gia đình em F4 07/1999, đã làm xong các thủ tục, hiện đang chờ nè, có anh, chị nào thì vào đây cho vui nhé :)
haihoidongy cũng F4, 09/1999, completed 23/10/2010 đang chờ thư pv

haihoidongy

Thành viên tích cực

có ai completed hồ sơ f4 vào tháng 10/2010 đã nhận thư mời pv không vậy. vào chia vui với gia đình f4 nhé

haihoidongy

Thành viên tích cực

Hôm nay 25/12/2010 ngày Chúa giáng sinh, sao im lặng quá, không thấy ai vô diển đàn XNC để giao lưu.
Buồn ơi là buồn:13:

boratino1984

Thành viên mới

Hôm nay 25/12/2010 ngày Chúa giáng sinh, sao im lặng quá, không thấy ai vô diển đàn XNC để giao lưu.
Buồn ơi là buồn:13:
Bạn ơi nhà mình cũng mới nhận được thư trả lời email hỏi ngày phỏng vấn giống bạn nè!!!! mình nhân được mail ngày hôm nay 29/12 đó. Nhà bạn nhận được trước, hình như là ngày 9/12 hả bạn?//????
Vậy bây giờ nhà bạn đã có thông tin gì chưa???? có gì thì cho mình biết với nhé!!!!
Sắp qua năm mới rồi chúc bạn có thật nhiều may mắn trong năm 2011 tới nhé!!!!
Thân ái

tatung2506

Thành viên tích cực

AC ơi, cho e hỏi đang mở hồ sơ tháng mấy của năm 2002???
hồ sơ của gia đình e diện F4
AC giúp đỡ e
thanks AC nhìu

perua_ngoc

Thành viên tích cực

chào các anh chị
gia đình cũng làm diện f4 nek nhà em đã có giấy fỏng vấn rồi đến mùng 7_1 này nhà em sẽ đi fv gia đình em hồi hộp lắm không biết fải chuẩn bị j nữa ai có kinh nghiệm chỉ dùm em với
em cám ơn

nam461987

Thành viên tích cực

chào các anh chị
gia đình cũng làm diện f4 nek nhà em đã có giấy fỏng vấn rồi đến mùng 7_1 này nhà em sẽ đi fv gia đình em hồi hộp lắm không biết fải chuẩn bị j nữa ai có kinh nghiệm chỉ dùm em với
em cám ơn
vào mục kinh nghiệm khi phỏng vấn để xem qua kinh nghiệm của mấy anh chị khác nhé

quoc an

Thành viên mới

Chào các Anh Chị , hồ sơ của em thuộc diẹn f4 và mới gửi được ba ngày không biết có gì trục trặc nữa không , em lo quá.
cho em tham gia CLB f4 với nhé. thanks

tungphilong

Thành viên mới

gia đình mình cũng f4,mới điền ds230 gửi qua bên đó rồi,không biết thế nào nữa đây,lo lắng quá đi.không biết lâu hay mau nữa:10:

tatung2506

Thành viên tích cực

cho em hỏi hồ sơ F4 tháng 11/2002 khi nào mới open zậy AC???

orion_tuan

Thành viên tích cực

cho em hỏi hồ sơ F4 tháng 11/2002 khi nào mới open zậy AC???
Trong năm nay sẽ open thui. CHờ đợi thêm.
Xin chào mình F4 đang chơ thư PV. Mình ở miền tây. Hihi. Có ai về Kiên Giang choi k.

tatung2506

Thành viên tích cực

Khi open rồi,làm giấy tờ có nhanh ko?? rồi khi làm xong khi nào mới PV vậy AC??

haihoidongy

Thành viên tích cực

Bạn ơi nhà mình cũng mới nhận được thư trả lời email hỏi ngày phỏng vấn giống bạn nè!!!! mình nhân được mail ngày hôm nay 29/12 đó. Nhà bạn nhận được trước, hình như là ngày 9/12 hả bạn?//????
Vậy bây giờ nhà bạn đã có thông tin gì chưa???? có gì thì cho mình biết với nhé!!!!
Sắp qua năm mới rồi chúc bạn có thật nhiều may mắn trong năm 2011 tới nhé!!!!
Thân ái
Cảm ơn Boratino, chúc một năm mới an lành và hạnh phúc vạn sự như ý!!!
Chào thân ái.

perua_ngoc

Thành viên tích cực

các anh chị ơi cho em giao luư với em có chuyện này thắc mắc mà k bik hỏi ai hết các anh chị giúp dùm với
gia đình em có người anh đang thực hiện nghĩa vụ quân sự mà mùng 7 này nhà em đã fải đi fỏng vấn rồi,nhà em có trình bày với bên quân sự nhưng bên đó k cho anh em về giờ nhà em muốn hoãn lại cuộc fỏng vấn cho 1 mình anh em thui k bik có đựơc k ạh
mong các anh chị sớm cho em bik

Thành

Thích đủ thứ ...

các anh chị ơi cho em giao luư với em có chuyện này thắc mắc mà k bik hỏi ai hết các anh chị giúp dùm với
gia đình em có người anh đang thực hiện nghĩa vụ quân sự mà mùng 7 này nhà em đã fải đi fỏng vấn rồi,nhà em có trình bày với bên quân sự nhưng bên đó k cho anh em về giờ nhà em muốn hoãn lại cuộc fỏng vấn cho 1 mình anh em thui k bik có đựơc k ạh
mong các anh chị sớm cho em bik
perua_ngoc vô đọc PM của mình đi nhé, bác hoangmau đã PM cho perua_ngoc rồi mà, nhanh chóng liên lạc với bác hoangmau hướng dẫn cho :100:

tatung2506

Thành viên tích cực

AC ơi,giúp dùm em hồ sơ F4 tháng 11/2002 khi nào open?? ước tính dùm em để gia đình còn kịp để bán nhà hjx hjx