[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - HCM2012568023

Minnie

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ diện vợ chồng

Thân chào các bạn,

Minnie nghĩ các bạn sắp nhận thư phỏng vấn rồi đó và ngày phỏng vấn sẽ rất cận kề. Một người bạn của Minnie có hồ sơ complete ngày 20/7, và hôm qua đã nhận được thư mời phỏng vấn vào ngày 1/10. Bạn ấy "mở hàng" cho tháng 10 đấy và đang "quýnh quáng" vì ngày phỏng vấn quá gần.

Vài lời chia sẻ hy vọng giúp các bạn yên lòng và chuẩn bị tinh thần trước tình huống bất ngờ. Thân chúc mọi người luôn may mắn và thành công.

Thân ái,

Minnie.

Oh ! Nhưng mình lại cũng vừa biết một case trên Vietditru complete ngày 12/7 nhưng vừa nhận thư mời có ngày phỏng vấn là 26/10 !!! Thật là không hiểu nổi các bạn nhỉ ! Cầu chúc các bạn sớm nhận được thư mời và đạt thành ước nguyện.

Minnie.

huyentrang_31286

Thành viên tích cực

Thân chào các bạn,

Minnie nghĩ các bạn sắp nhận thư phỏng vấn rồi đó và ngày phỏng vấn sẽ rất cận kề. Một người bạn của Minnie có hồ sơ complete ngày 20/7, và hôm qua đã nhận được thư mời phỏng vấn vào ngày 1/10. Bạn ấy "mở hàng" cho tháng 10 đấy và đang "quýnh quáng" vì ngày phỏng vấn quá gần.

Vài lời chia sẻ hy vọng giúp các bạn yên lòng và chuẩn bị tinh thần trước tình huống bất ngờ. Thân chúc mọi người luôn may mắn và thành công.

Thân ái,

Minnie.
Wow.wow.wow...........
Còn gì tuyệt hơn thế đúng không chị Minnie, em cảm ơn, chân thành cảm ơn chị về thông tin bổ ích.
Vậy cô Kim Ngân, bạn Nguyen ơi chuẩn bị nhận tin vui nha. :p:p:p

Nguyen_Nguyen

Thành viên tích cực

Thân chào các bạn,

Thân ái,

Minnie.
Chao chi Minnie! Chi phong van ngay nao vay? Chuc chi phong van thanh cong nha!

huyentrang_31286

Thành viên tích cực

Chao chi Minnie! Chi phong van ngay nao vay? Chuc chi phong van thanh cong nha!
Yuri : 10/09/2012 lúc 8h sáng
Vnoi : 14/09/2012 lúc 8h sáng
Nhienhuynh : 17/09/2012 lúc 8h sáng
Thuha_1372001 : 17/09/2012 lúc 8h sáng
Minnie : 21/09/2012 lúc 8h sáng
Uocmo : 27/09/2012 lúc 8h sáng
Tất cả phỏng vấn tháng 9/2012 . Chúc cả hội CR1 phỏng vấn thành công .
Đây là lịch pv tháng 9 của ACE đó nguyên
Chào Cô Kim Ngân !
Khi nào có lịch pv tháng 10, con xin phép cô tạo danh sách trong topic của cô luôn nha, để người pv trước lên đây chia sẻ, không cần chạy lung tung topic để xem kinh nghiệm nha cô

honey_thao

Thành viên tích cực

Hồ sơ của mình diện F2A ,hoàn tất từ tháng 9 năm ngoái,giữa tháng 8 năm nay ox mình bổ sung quốc tịch vô rồi đến nay cũng gần 1 tháng,hồ sơ update lên diện CR1 không biết chừng nào mình có giấy phỏng vấn nữa

minhngan

Thành viên tích cực

CHÀO HUYỀN TRANG,NGUYEN NGUYÊN,MINNIE thân.. thương..
cô cám ơn cac ban đã động viên khích lệ nha tui con còn nhỏ ..tương lai còn nhiêu mơ ước ..MỘT THIÊNG ĐƯỜNG..MIỀN ĐẤT HỨA...

CÒN CÔ TUỔI đã trung tuần dang dỡ một đời cô co 1 be gái 1989..con co đã lập gia dinh NĂM 2010 co PV DIÊN ĐÍNH HÔN ..RỚT LÚC đó chau ngoai trai cô mới 4tháng giơ thơi gian chơ đợi chau cô đã hơn 2tuổi..THÔNG CẢM cho cô nha ...đường đời đã trãi ...nen ngao ngán mệt mõi..
cô vưa email cho NVC HO lai tra lơi cô đơi LANH SỰ VIET NAM xêp lich...
cô cau mong moi ngươi chùng ta an lanh va gap điều may trong cuoc song va đợt PV sắp tới nha
than ái ....

phuongthuylx

Thành viên mới

CHÀO HUYỀN TRANG,NGUYEN NGUYÊN,MINNIE thân.. thương..
cô cám ơn cac ban đã động viên khích lệ nha tui con còn nhỏ ..tương lai còn nhiêu mơ ước ..MỘT THIÊNG ĐƯỜNG..MIỀN ĐẤT HỨA...

CÒN CÔ TUỔI đã trung tuần dang dỡ một đời cô co 1 be gái 1989..con co đã lập gia dinh NĂM 2010 co PV DIÊN ĐÍNH HÔN ..RỚT LÚC đó chau ngoai trai cô mới 4tháng giơ thơi gian chơ đợi chau cô đã hơn 2tuổi..THÔNG CẢM cho cô nha ...đường đời đã trãi ...nen ngao ngán mệt mõi..
cô vưa email cho NVC HO lai tra lơi cô đơi LANH SỰ VIET NAM xêp lich...
cô cau mong moi ngươi chùng ta an lanh va gap điều may trong cuoc song va đợt PV sắp tới nha
than ái ....
hi ca nha hi co kimngan va huyentrang minh minh hom nay cung co th pv roi minh pv ngay 2thang 10 co ai pv cung ngay voi minh ko

minhngan

Thành viên tích cực

hello con
ho so con comple..mgay nao ?
co chua co ..con a
cau mong con may man nha

minhngan

Thành viên tích cực

HUYEN TRANG,NGUYEN NGUYEN,PHUONG THUY...
HO SƠ may con comple... ngay nao??
cho co biet voi co van chua động tỉnh gi
cau mong may man voi chung ta nha

Nguyen_Nguyen

Thành viên tích cực

HUYEN TRANG,NGUYEN NGUYEN,PHUONG THUY...
HO SƠ may con comple... ngay nao??
cho co biet voi co van chua động tỉnh gi
cau mong may man voi chung ta nha
Chao co Kim ngan!
Hs con complete cuoi thang 7, hom nay ox con goi vao NVC 1 LAN Nua, nhan Vien ho tra loi dang doi lsq xep lich phong van. Keu thu 2 goi lai cho ho. Minh doi tuan sau xem Sao Co Kim ngan! Trong thoi gian cho doi thu phong van Minh sap xep bang Chung, va giu gin suc Khoe that tot di..de chuan bi cuoc chien cuoi cung...hihi:6:

minhngan

Thành viên tích cực

gởi HUYỀN TRANG,NGUYEN NGUYEN,TRAC THU THUY,VAN ANH...
HÒ SƠ ui con co ai nhan thu PV chua?
NGUYEN NGUYEN ong xa con goi vao đã co tin gi chua?7tuần ròng rã đo ha..hô sơ cô đó
nho tin cho co voi nha
cô thây thang nay diện vơ chong cac em ..yuri,thu ha nhien huynh ĐẬU het cung that mừng...
cau xin may man hanh phuc voi mỗi chung ta

Luxubu

Thành viên tích cực

Thấy chị lo lắng quá!chị có thể nhờ ox gọi điện lên NVC hỏi thử xem,em thấy nhiều hồ sơ bị chậm trể nhưng trước sau gì củng có,chị cố gắng đợi thêm 1,2 tuần nữa xem sao,gần đến đích rồi,cố lên nha chị

minhngan

Thành viên tích cực

xin chào cac anh chi va cac ban tren diễn đàn...
HÔM nay đã 20/10..toi xin hỏi đây có phải tình trang chung hay rịiêng ca nhân
tôi comple.. 24/7 đen nay chua nhan thư moi PV
TÔI co hỏi NVC thi ho email tra loi đợi LSQ VN xêp lich..
rôi tu khi nhân thu PV đen ngay PV lai chuỗi thơi gian cho đợi nữa..
mong cac ban hiểu trả lơi giup
CAM ON THAT NHIEU..

Thành

Thích đủ thứ ...

xin chào cac anh chi va cac ban tren diễn đàn...
HÔM nay đã 20/10..toi xin hỏi đây có phải tình trang chung hay rịiêng ca nhân
tôi comple.. 24/7 đen nay chua nhan thư moi PV
TÔI co hỏi NVC thi ho email tra loi đợi LSQ VN xêp lich..
rôi tu khi nhân thu PV đen ngay PV lai chuỗi thơi gian cho đợi nữa..
mong cac ban hiểu trả lơi giup
CAM ON THAT NHIEU..
Hôm nay mới chỉ 20.9.2012 thôi chị ah, nếu NVC thông báo như vậy thì chiu khó check email để nhận thư mời PV mà thôi, không nên gửi quá nhiều email để hỏi họ. Chúc chị may mắn !

minhngan

Thành viên tích cực

hi
I'm sorry... lộn ngay thang chờ đơi mãi hơi loạng quạng hiii
theo ban biet có ai giống tình trang tôi kg?
xin cam on đã trã lơi chuc phuc an lanh

kiuvii

Cựu Ban điều hành

I'm sorry... lộn ngay thang chờ đơi mãi hơi loạng quạng hiii
theo ban biet có ai giống tình trang tôi kg?
xin cam on đã trã lơi chuc phuc an lanh
Chào Chị Ngân

Kiuvii hiểu Chị đang lo lắng vì hồ sơ đã hòan tất được gần 2 tháng mà vẫn chưa có lịch phỏng vấn. có trường hợp hồ sơ hòan tất được gần 3 tháng mà vẫn chưa có lịch phỏng vấn ...đó là trường hợp của Kiuvii. Trong khi đó người Chị họ hòan tất hồ sơ trước Kiuvii 3 tuần nhưng chỉ 2 tuần là có lịch phỏng vấn. và từ lúc có lịch phỏng vấn đến ngày phỏng vấn chỉ 2 tuần.

Vì vậy chị hãy an tâm chờ thêm chút nữa nhé !

Chúc hồ sơ Chị được giải quyết nhanh chóng.

Thân

huyentrang_31286

Thành viên tích cực

Chào Chị Ngân

Kiuvii hiểu Chị đang lo lắng vì hồ sơ đã hòan tất được gần 2 tháng mà vẫn chưa có lịch phỏng vấn. có trường hợp hồ sơ hòan tất được gần 3 tháng mà vẫn chưa có lịch phỏng vấn ...đó là trường hợp của Kiuvii. Trong khi đó người Chị họ hòan tất hồ sơ trước Kiuvii 3 tuần nhưng chỉ 2 tuần là có lịch phỏng vấn. và từ lúc có lịch phỏng vấn đến ngày phỏng vấn chỉ 2 tuần.

Vì vậy chị hãy an tâm chờ thêm chút nữa nhé !

Chúc hồ sơ Chị được giải quyết nhanh chóng.

Thân
:6:
Cô Kim Ngân, bạn Vân anh, Bạn Thuy, Ban Nguyên ơi.......
Trang có thư pv rồi, mình mừng quá trời luôn, hôm nay ông xã trang bên mỹ nhận được thư pv rồi
Chúc cả nhà trong tháng này nhận thư pv hết luôn nha'
:6::6::6:

huyentrang_31286

Thành viên tích cực

Oh ! Nhưng mình lại cũng vừa biết một case trên ********* complete ngày 12/7 nhưng vừa nhận thư mời có ngày phỏng vấn là 26/10 !!! Thật là không hiểu nổi các bạn nhỉ ! Cầu chúc các bạn sớm nhận được thư mời và đạt thành ước nguyện.

Minnie.
Chi Minnie oi
Hom nay chi pv sao roi, get pink roi dung khong. co ji chia se cho ban tren dien dan nha chi:6:

vnoi

Thành viên tích cực

:6:
Cô Kim Ngân, bạn Vân anh, Bạn Thuy, Ban Nguyên ơi.......
Trang có thư pv rồi, mình mừng quá trời luôn, hôm nay ông xã trang bên mỹ nhận được thư pv rồi
Chúc cả nhà trong tháng này nhận thư pv hết luôn nha'
:6::6::6:
Chúc mừng huyentrang có thư mời phỏng vấn nhe ,ngay bây giờ nên đặt lịch hẹn khám` sức khoẻ và chuẩn bị những bằng chứng thật tốt để bước vào giai đoạn cuối là phỏng vấn nhen ,chúc huyentrang được thành công tốt đẹp

minhngan

Thành viên tích cực

Kiuvii ơi
Cám ơn em nhiều ..động viên chi..
hên xui của mỗi chúng ta phải không?
mính PV một lan diện đính hôn có ảnh hưởng gi sau nay không em?
cau mong van phuc an lanh nha
hs em đang ơ gia đoạn nao?