[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - HCM2012663028

CatEyes

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ CR1- Thanh Huy - diện vợ chồng

Hôm nay Mít xin tường thuật lại cuộc phỏng vấn của Mít vào sáng 17/12/2012.
Cách vào cổng xếp hàng đi qua bảo vệ và bốc số thì các bạn đã biết rùi, Mít đã tham khảo ở đâyhttp://xuatnhapcanh.com/forum/showth...Hoa-K%E1%BB%B3 Xin cảm ơn anh chị KIUVII thật nhiều.

Mít được hẹn phỏng vấn 8 :00 am bốc số 6022

Sơ vấn : Không hỏi gì hết, ở ô số 7
nộp các giấy tờ cần thiết.
Photo + Bản chính. Rồi ra ngồi chờ tiếp.
hẹn 8h sáng pv
đến 10h30 mới kiu vô, chờ đợi thật mỏi mòn. Mệt và buồn ngủ.
Cuộc phỏng vấn diễn ra trong 30 phút:
Rồi cũng đến lượt 6022. Lên thớt. 1 Madam và 1 chị thông dịch. phỏng vấn ô số 8
Đưa tay tuyên thệ : Xin nói đúng sự thật.
1. Quen nhau ở đâu ,kể lại chi tiết quá trình quen nhau ?
2. OX qua Mỹ khi nào, năm bao nhiêu, khi đó bao nhiêu tuổi
3. ox có lập gia đình lần nào chưa, ngày tháng năm,có con không
4. mấy đứa, bao nhiêu tuổi - tên gì - học ở trường nào ?
5. ox ly dị năm nào, tại sao yêu ox - ox hiện làm gì ?
6. ox có yêu con o- có hay về đón con đi chơi o ? Từ chỗ ox đến chỗ con là bao xa ? tuần bao nhiêu lần ?
7. kể lại kỷ niệm của ox làm e nhớ nhất và điều đó khiến em yêu ox ?
8. 2 người hòa hợp với nhau những gì ? Kể ra tính cách, lối sống
9. xem tất cả hình mà hai người đã chụp với nhau, và những hình có liên quan đến ox.
10. Xem hình và hỏi ai ? ở đâu ? (Mặc dù Mít có ghi chú rõ ở dưới tấm hình bằng tiếng Việt, nhưng vẫn hỏi ?
11. Đám cưới ở Hawai e có qua o ? hiện tại e làm gì ?trước đây làm gì
12. trình độ học vấn của ox, hiện tại ox đang làm gì ?
13. xem hình trc cưới hay sau cưới Mít có bao nhiêu hình đưa vô hết xem rất kỹ
Rồi sau đó ok chúc mừng mình, và nói là chúng tôi chấp nhận đơn của bạn, chúc bạn hạnh phúc bên hôn phối của bạn.
Rồi chị thông dịch bảo e ra đóng tiền, đưa e 2 tờ giấy
1 tờ màu hồng chị ấy bảo bên Mỹ có nạn bạo hành nếu e gặp chuyện đó hãy liên lạc với số trong tờ giấy này.
1 Tờ màu trắng thì ghi o nên làm gì trước khi chưa nhận được visa.

Em xin chân thành cảm ơn các anh chị đã giúp đỡ em trong thời gian qua, động viên, cầu nguyện để em có được kết quả tốt như ngày hôm nay. Xin Cảm ơn các anh chị trên diễn đàn Xuất Nhập Cảnh và các người bạn thật dễ thương của Mít..
Hihi chúc mừng Mít nhé. Chúc bạn có cuộc sống mới bên ox. Bạn đi trước tết hay sau tết :p

Mit_thom

Thành viên tích cực

Hihi chúc mừng Mít nhé. Chúc bạn có cuộc sống mới bên ox. Bạn đi trước tết hay sau tết :p
Mít chưa biết, tùy theo tình hình visa và vé nữa, Mít muốn đi trước tết...

phudungbmt

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn Mit đã Pink Pink nha , hôm bạn đi pv có nhiều người Pink ko bạn ? và LSQ khi pv có vui vẻ dễ chịu ko ? Mình chúc bạn sớm nhận được visa đoàn tụ với OX nha , cho mình hỏi là ox đã về thăm bạn mấy lần rồi và khi đi pv thì bạn đi một mình thôi hay là có ox đi cùng . Cám ơn bạn nhiều nha .

Mit_thom

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn Mit đã Pink Pink nha , hôm bạn đi pv có nhiều người Pink ko bạn ? và LSQ khi pv có vui vẻ dễ chịu ko ? Mình chúc bạn sớm nhận được visa đoàn tụ với OX nha , cho mình hỏi là ox đã về thăm bạn mấy lần rồi và khi đi pv thì bạn đi một mình thôi hay là có ox đi cùng . Cám ơn bạn nhiều nha .
Phudungbmt -> Hôm đi pv tùy theo ô bạn à, mình để ý ô 8 ít người rớt, bạn của mình 6021 cũng pv ô số 8 - mình may mắn cũng vào ô 8 đó -> 2 đứa cũng pink, khi pv Madam và chị người thông dịch rất là thoải mái cười và gật đầu rất nhiều đối với trường hợp của mình. Ox mình về 2 lần, Lần 1 về gặp mặt, lần 2 về cưới, pv mình đi 1 mình.

Jennyntony

Thành viên tích cực

Sau pv 5 ngày,sáng nay 10h30 mình nhận được visa rồi