[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - VanBinh

LienDang

Thành viên tích cực
Ðề: Hs trong giai đoạn chờ approve

Bạn đã có HCM rồi ha? Mình cùng lượt với bạn mà sao chưa thấy gì hết,mình nhờ các ACE trên diễn đàn giúp mình xem đã có số HCM chưa nha
reciep number WAC1190681550, cảm ơn nhiều l001l001
Minh co HCM ngay 4_4 roi,,va dang tien hanh hs ban ah..minh kg biet cach check HCM,,hy vong ban nao biet lam thi giup cho ban de ban som co duoc tin vui.chuc ban thanh cong va may man.

uocmo

Thành viên tích cực

Hi !Chào cả nhà ,Hnay mình check hồ sơ rùi .Mình mừng wa vì đã được app ngày 11/04/2012.cám on ca nhà và chúc các ban sau mình sớm được app nha

cacbui

Thành viên mới

Hi !Chào cả nhà ,Hnay mình check hồ sơ rùi .Mình mừng wa vì đã được app ngày 11/04/2012.cám on ca nhà và chúc các ban sau mình sớm được app nha
hi uocmo! chúc mừng bạn đã appro nhé,bạn nên đi làm giấy lylichtuphap liền đi nhé,chúc bạn may mắn nhé

uocmo

Thành viên tích cực

Hi Chào cả nhà ah! A/c cho em hỏi là mẫu đơn DS-3032 và DS_230 trong hai mẫu này người được bảo lãnh phải kí là tờ nào?Em vẫn còn lũng củng ở bước này?Mong A/c chi dẫn giúp em với.Thanks A/c nhiều

uocmo

Thành viên tích cực

hihi thanks ban Cacbui.Mà Cacbui oi minh co lam LLTP luc mở hồ sơ mình gởi cho LS của mình luôn rùi .Mình ko biết LLTP co thời hạn là 6tháng hay 1 năm nữa.Mình sợ hết hạn ,chắc mình phải làm lại quá.Có gì Cacbui đi trước chỉ mình với nha.thanks bạn nhiều

cacbui

Thành viên mới

hihi thanks ban Cacbui.Mà Cacbui oi minh co lam LLTP luc mở hồ sơ mình gởi cho LS của mình luôn rùi .Mình ko biết LLTP co thời hạn là 6tháng hay 1 năm nữa.Mình sợ hết hạn ,chắc mình phải làm lại quá.Có gì Cacbui đi trước chỉ mình với nha.thanks bạn nhiều
hi uocmo! bạn làm lltp sớm vậy bạn ,mình nghe ace diễn đàn nói là lltp 1 năm mới hết hạn nhưng mình nghĩ ,tới ngày bạn đi phong vấn phải làm lại ,để khỏi phải bổ túc hs,thì mất thời gian lắm,chúc bạn nhiều may mắn nhé

LienDang

Thành viên tích cực

Hi Chào cả nhà ah! A/c cho em hỏi là mẫu đơn DS-3032 và DS_230 trong hai mẫu này người được bảo lãnh phải kí là tờ nào?Em vẫn còn lũng củng ở bước này?Mong A/c chi dẫn giúp em với.Thanks A/c nhiều
Ban ky vao don DS 3032 roi ban ky tiep vao don ds 230,nhung don DS230 thi ban ky vao trang thu 2 do,vi bo ds 230 co 4 trang...

huynhchau

Thành viên tích cực

ok ban uocmo,,tat ca chung minh cung cho nhe,neu ai co truoc,thi nho sang se kinh nghiem cung tat ca hen,,,Chuc tat ca luon gap nhieu may man....
hi lien dang hs của bạn được approve chưa vậy?mình thấy của uocmo được approve rồi đấy

LienDang

Thành viên tích cực

hi lien dang hs của bạn được approve chưa vậy?mình thấy của uocmo được approve rồi đấy
HS cua minh duoc approve ngay 8_3.minh dang hoan tat HS va doi den ngay Pham Van ban ah...co gi ban kg hieu thi cu post bai len,,moi nguoi se co gang chia se cung ban..chuc ban may man.

uocmo

Thành viên tích cực

Hi cả nhà! Uocmo cám ơn Cacbui va Liendang nhiều lắm luôn đó .Mình định dấu tuần đi làm lại LLTP lại nữa nè .Vậy là mình Phải kí 2 mẫu đơn đó luôn hả .Hi thanks Các bạn lần nữa nha.

LienDang

Thành viên tích cực

hihih.Chao ca nha,bao cho ca nha 1 tin vui nhe,,neu ace nao chua dong tien visa thi se vui nhieu hen....hom nay le phi dong tien visa chi con co 230$usd..hihihih.minh moi vua dong xong,nghe dau moi ha xuong duoc 3 ngay...hihi Chuc ca nha co 1 tuan moi luon vui ve,hanh phuc,va may man...

kichaita

Thành viên mới

Chào ace. Mình là thành viên mới của diễn đàn, mong ace đã nộp hồ sơ trước cùng chia sẻ kinh nghiệm. Ngày ưu tiên của mình là 27/01/2012. Chắc còn phải đợi lâu lắm mới được approved.

Chúc các ace mau chóng sum họp với gia đình ở Mỹ.

kichaita

Thành viên mới

Bạn uocmo oi, ngày ưu tiên của bạn là ngày mấy vậy?

uocmo

Thành viên tích cực

Hi của uocmo ngày ưu tiên là ngày 04/10/ 2011 mình đã được app ngày 11/0/2012 rui

kichaita

Thành viên mới

Hi của uocmo ngày ưu tiên là ngày 04/10/ 2011 mình đã được app ngày 11/0/2012 rui
vậy là hơn 6 tháng một chút. mình thấy có bạn chỉ có 3-4 tháng thôi. Họ có yêu cầu bạn bổ sung thêm bằng chứng gì trong thời gian chờ đợi không?

uocmo

Thành viên tích cực

Hi chao bạn.Mình chưa thấy họ yêu cầu bổ sung gì cả .Còn bạn tới đâu rồi

kichaita

Thành viên mới

Hi chao bạn.Mình chưa thấy họ yêu cầu bổ sung gì cả .Còn bạn tới đâu rồi

Bạn đã được approve rồi thì không cần bổ sung gì nữa đâu. Hồ sơ của mình chờ được 3 tháng rồi, ở Vermont Center. Chắc còn lâu lắm mới được approve vì trung tâm này thường chậm hơn những chỗ khác.