[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - VanBinh

cacbui

Thành viên mới
Ðề: Hs trong giai đoạn chờ approve

Cacbui o Nha Trang giong minh ma dung kg?Vanbinh noi dung do,minh moi lam LLTP ngay hom nay va minh lam 3 bo 203000..roi minh dich thuat qua tieng anh het 3 bo them 65ngan tien dich thuat nua,,ho hen 20 ngay sau moi lay....
chào liendang! mình ở nhatrang giống bạn,vậy mình có đem hk,cmnd,đi công chứng ko vậy,phải dịch ra tiếng anh nữa hả bạn,chồng mình đã có quốc tịch rồi

VanBinh

Thành viên tích cực

Cacbui oi sổ HK và CMND kg cần đem đi công chứng đâu. Bạn nhớ dịch sang tiếng anh LLTP, giấy khai sinh, hôn thú nhé.

LienDang

Thành viên tích cực

uhm,ban Vanbinh noi dung roi do ban,,neu bay gio cacbui ranh thi di lam cho xong di,,con chuyen hs giai quyet som hay cham thi cung hen xui thoi ah.hiihih chuc ca nha minh luon may man.

cacbui

Thành viên mới

uhm,ban Vanbinh noi dung roi do ban,,neu bay gio cacbui ranh thi di lam cho xong di,,con chuyen hs giai quyet som hay cham thi cung hen xui thoi ah.hiihih chuc ca nha minh luon may man.
chào vanbinh và liendang! mình đã làm xong hết rồi,mình chỉ dịch lltp thôi ,còn máy giáy kia là mình có wen văn phòng ở sàigòn họ kêu mình làm xong rồi gởi cho họ rồi họ dịch cho mình luôn,họ cũng điền sẵn đơn 230 cho mình luôn rồi, chúc tất cả các bạn gặp thật nhiều may mắn

LienDang

Thành viên tích cực

chào vanbinh và liendang! mình đã làm xong hết rồi,mình chỉ dịch lltp thôi ,còn máy giáy kia là mình có wen văn phòng ở sàigòn họ kêu mình làm xong rồi gởi cho họ rồi họ dịch cho mình luôn,họ cũng điền sẵn đơn 230 cho mình luôn rồi, chúc tất cả các bạn gặp thật nhiều may mắn
Vay ah..vay la moi hs cua ban da chuan bi xong het roi huh?gioi wua hen..con hs cua minh thi tu 2 vc minh tim hieu qua ban be va XNC nen tu lam luon,kg co vf hay Luat Su gi giup ca,luc chua biet XNC,minh co hoi LS,nhung ho doi hs giai quyet xong thi !500usd..minh thay cao qua nen tu lam cho roi,,LLTP thi minh cung lam roi,doi 1 tuan nua se co,con giay khai sanh,ket hon, minh da di dich thuat qua tien anh het luon roi,ma hinh nhu minh kg can dich thuat ho khau va CMND dung kg vanbinh.......cau mong tat ca chung minh luon gap nhieu may man de duoc doan tu voi chong va lo chong nua.hihihi.

VanBinh

Thành viên tích cực

Chào Liendang ! HK và CMND mình kg cần dịch sang tiếng anh làm gì bởi vì mình đâu có nộp HK và CMND cho NVC đâu. Lúc trước nếu như mình biết DĐ này sớm thì có lẽ vợ chồng mình cũng sẽ tự làm HS kg cần mướn LS làm gì. Nếu HS bạn kg biết làm hay kg biết điền chỗ nào cứ lên DĐ các AC sẽ giúp đỡ cho bạn.

LienDang

Thành viên tích cực

Chào Liendang ! HK và CMND mình kg cần dịch sang tiếng anh làm gì bởi vì mình đâu có nộp HK và CMND cho NVC đâu. Lúc trước nếu như mình biết DĐ này sớm thì có lẽ vợ chồng mình cũng sẽ tự làm HS kg cần mướn LS làm gì. Nếu HS bạn kg biết làm hay kg biết điền chỗ nào cứ lên DĐ các AC sẽ giúp đỡ cho bạn.
uhm,minh biet roi,cam on ban nhieu nhe...chac hs minh va ban lam cung 1 luc qua.hihi.chuc ban luon gap nhieu may man nhe..va minh cung se luon gap nhieu may man,,neu co gi kg hieu hay can chia se gi thi tui minh vao trong nay nhe..anh chi XNC rat nhiet tinh va de thuong de huong dan cho tui minh.hihih Chuc ca nha co 1 tuan moi vui ve.

huynhchau

Thành viên tích cực

ok ban uocmo,,tat ca chung minh cung cho nhe,neu ai co truoc,thi nho sang se kinh nghiem cung tat ca hen,,,Chuc tat ca luon gap nhieu may man....
hi,chào bạn,hs của bạn được approve chưa?

LienDang

Thành viên tích cực

hi,chào bạn,hs của bạn được approve chưa?
HS cua minh duoc approve ngay 8-3..dang doi from 3032 ve va tien hanh do ban,,con ban?hs cua ban den dau roi?Chuc ban luon gap nhieu may man nhe!

huynhchau

Thành viên tích cực
hi uocmo

Hi cả nhà ! hồ sơ của mình nhận I 130 ngày 04/10/2011 ..Reciept number:WAC1290007502.Mình cùng chờ với nhé.
Hi uocmo,hs của mình cũng cùng tháng với bạn nè của mình ngày 07/10/2011,hs của bạn được approve chưa?

huynhchau

Thành viên tích cực

HS cua minh duoc approve ngay 8-3..dang doi from 3032 ve va tien hanh do ban,,con ban?hs cua ban den dau roi?Chuc ban luon gap nhieu may man nhe!
chúc mừng bạn nhahs của mình chưa nữa,hs của mình cùng tháng với bạn ươc mo đấy,của mình ngày 07/10/2011,

mthanh88

Thành viên mới

Chào các ban, cho mình cùng chung vui với gia đình nha, hs mình approved 5/3/2012, WAC1190681550( ngày nộp I130 là 12/9/2011) ,và mình cũng đang chờ số case ,ox mình vừa mới đóng tiền cho NVC là 88$va 404$, mình cùng lượt với các bạn , nếu có ai đi trước chỉ dùm mình nha.:100:. Chúng ta cùng chờ đọi nha.

huynhchau

Thành viên tích cực

cám ơn bạn,hs của mình chủa được approve nua,5thang rưỡi rồi,bạn check bằng cách nào chỉ mình check voi,thanks bạn

lambaokim

Thành viên tích cực

Minh cũng xin tham gia chờ đợi với hồ sơ của mình 21/7/2011 đến bây giờ vẫn chưa approve nữa ,thấy có hồ sơ 14/7/2012 đã được approve rồi . Hy vọng sẽ giải quyết đến các hồ sơ khác.

LienDang

Thành viên tích cực

Minh cũng xin tham gia chờ đợi với hồ sơ của mình 21/7/2011 đến bây giờ vẫn chưa approve nữa ,thấy có hồ sơ 14/7/2012 đã được approve rồi . Hy vọng sẽ giải quyết đến các hồ sơ khác.
oh,,vay ah,hs cua minh thi ngay 22_8_2011,nhung da approve ngay 8_3 roi..hy vong ban gap nhieu may man nhe..

Nguyen_Nguyen

Thành viên tích cực

Chào các bạn! Mình mới tham gia diễn đàn vào đây thấy các ban cũng đang chờ hồ sơ app giống mình! Mong được tham gia cùng các anh chị...
Receipt number: wac1290034892.Uscis nhận đơn I130 của mình ngày 21-10-2011...Mong được app sớm cùng các ace..:6:

Ly Trần

Thành viên mới

Hồ sơ của yuri nhận I30 24/10/2011 và hôm nay yuri check hồ sơ đã được approve ngày 30/3/2012. yuri mừng quá trời luôn!....
mong là các bạn cũng sớm có tin vui....!....:1:
wac của yuri: wac1290038199
Mà yuri đang có 1 chuyện phân vân là ông xã của yuri tính là khi nào yuri có giấy gọi phỏng vấn sẽ về việt nam dẫn yuri đi phỏng vấn. Mà chờ thấy lâu quá nên ông xã yuri đặt vé ngày 20/4 này về việt nam thăm yuri. Mà bây giờ yuri check thấy hs của mình đã được approve rồi. yuri muốn hỏi ACE là từ ngày approve đến ngày yuri được đi phỏng vấn có lâu ko? vì ông xã yuri mỗi lần về là khó khăn về việc làm lắm. Nếu về lúc này thì khi phỏng vấn ông xã yuri cũng phải về lần 2 nữa. Yuri mong ACE cho yuri ý kiến!..
Chúc ACE nhìu sức khỏe!....

huynhchau

Thành viên tích cực

Hồ sơ của yuri nhận I30 24/10/2011 và hôm nay yuri check hồ sơ đã được approve ngày 30/3/2012. yuri mừng quá trời luôn!....
Mà yuri đang có 1 chuyện phân vân là ông xã của yuri tính là khi nào yuri có giấy gọi phỏng vấn sẽ về việt nam dẫn yuri đi phỏng vấn. Mà chờ thấy lâu quá nên ông xã yuri đặt vé ngày 20/4 này về việt nam thăm yuri. Mà bây giờ yuri check thấy hs của mình đã được approve rồi. yuri muốn hỏi ACE là từ ngày approve đến ngày yuri được đi phỏng vấn có lâu ko? vì ông xã yuri mỗi lần về là khó khăn về việc làm lắm. Nếu về lúc này thì khi phỏng vấn ông xã yuri cũng phải về lần 2 nữa. Yuri mong ACE cho yuri ý kiến!..
chúc mừng uri nha, uri ơi õ của uri o bang nào vậy,hs của minh cũng cùng tháng với uri nè,của mìnnh 7/10/2011,

VanBinh

Thành viên tích cực

Chúc mừng yuri đã được approve nha. Yuri ơi OX bạn đã có quốc tịch chưa ? Nếu có rồi thì mình nghĩ trong vòng khỏang từ 3-5 tháng nữa là bạn sẽ có giấy mời pv đó. Còn nếu chưa có quốc tịch thì hơi lâu đó. Còn mình thì OX mình đã có QT và HS của mình cũng đã được approve gần 1 tháng rồi. OX mình sẽ đợi mình pv xong ( nếu đậu ) sẽ về thăm mình rồi rước mình đi luôn. Vì OX mình còn phải đi làm, mỗi lần xin nghỉ cũng hơi khó cho nên để dành ngày nghỉ đến lúc đó rồi về luôn. Vả lại trong lúc chờ pv nếu mình ở VN có cần giấy tờ gì để bổ sung từ phía OX của mình thỉ OX mình cũng có ở bển để mà gởi về cho mình liền. Vợ chồng mình cũng nhớ lắm chứ, nhưng mà mình đã đợi một khỏang thời gian cũng khá dài rồi, bây giờ ráng đợi thêm 3-5 tháng nữa cũng kg sao mà đúng kg bạn. Vài dòng mình chia sẻ cùng bạn nhé.

Ly Trần

Thành viên mới

chúc mừng uri nha, uri ơi õ của uri o bang nào vậy,hs của minh cũng cùng tháng với uri nè,của mìnnh 7/10/2011,
cám ơn bạn nha! ông xã yuri ở bang cali. chúc bạn mau sớm được approve!...