[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - VanBinh

VanBinh

Thành viên tích cực
Ðề: Hs chuẩn bị phỏng vấn -> rất mong nhận được sự giúp đỡ, lời khuyên sự chia sẻ của các anh chị

Chào bạn VanBinh !

Chúc mừng GĐ bạn thượng lộ bình an. Bạn vào đường link sau PM cho a Trọng nhờ anh chỉ dẫn nhé.

http://xuatnhapcanh.com/forum/member.php?u=2462

Chúc bạn thành công !
Em cảm ơn anh Dungphuquoc rất nhiều. Chúc anh nhiều sức khoẻ, vạn sự đều như ý.

LienDang

Thành viên tích cực
Ðề: Hs chuẩn bị phỏng vấn -> rất mong nhận được sự giúp đỡ, lời khuyên sự chia sẻ của các anh chị

Liendang ơi bạn đâu rồi !
Liendang oi bạn phỏng vấn sao rồi ? Mình đang đợi tin vui của bạn đó ! Mong là mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với bạn.
Hi vabinh,hom gio khoe kg vay?ca tuan nay minh kg the nao vao duoc xuatnhap canh.kg hieu tai sao luon,duoc su huong dan cua ban minh la phai dung den ultra sulf moi vao duoc XNC ne,,troi oi kg vao duoc nho ca nha lam lam luon do..cam giac kho chiu,buon buc....vanbinh vao bang cach nao vay?co dung den Ultra Sulf kg?minh phong van dau roi vanbinh ah..hihihihi,the la chung minh deu doan tu voi chong roi hen.hih..chuc ban se thanh cong noi dat khach nha,,co gang giu gin suc khoe nha.

nhienhuynh

Thành viên tích cực

Hi vabinh,hom gio khoe kg vay?ca tuan nay minh kg the nao vao duoc xuatnhap canh.kg hieu tai sao luon,duoc su huong dan cua ban minh la phai dung den ultra sulf moi vao duoc XNC ne,,troi oi kg vao duoc nho ca nha lam lam luon do..cam giac kho chiu,buon buc....vanbinh vao bang cach nao vay?co dung den Ultra Sulf kg?minh phong van dau roi vanbinh ah..hihihihi,the la chung minh deu doan tu voi chong roi hen.hih..chuc ban se thanh cong noi dat khach nha,,co gang giu gin suc khoe nha.
chúc mừng liendang đã get pink, bạn có thể chia sẽ cuộc phỏng vấn của bạn để mọi người tham khảo . Cám ơn bạn.

cacbui

Thành viên mới

Hi liendang!chuc mung ban phong van duoc pink nhe , ban co the chia se buoi phong van cua ban cho tat ca nha minh cung tham khai duoc ko ?1 tuan nay minh ko vao duoc xuatnhapcanh duoc , bay gio vo duoc roi , nghe tin ban pink minh mung qua, vay ban co the ngu duoc ngon giac roi phai ko,con minh chi doi ngay phong van thoi , minh lo Lang qua,

phuongthuylx

Thành viên mới

hi liendang va vanbinh .nghe 2 bạn phỏng vấn thành công mình mừng cho 2 bạn chúc 2 bạn duoc xum hợp với ox nhe

Nguyen_Nguyen

Thành viên tích cực

Hi liendang! Chuc mung liendang phong van thanh cong! Khi nao ban bay vay?:1:

VanBinh

Thành viên tích cực

Hi Liendang ! Trước hết mình xin chúc mừng bạn pv thành công và được đoàn tụ với OX. Mình thấy các bạn get pink mình vui lắm. Mình mở hàng đắt quá nhỉ, hi hi.... Mình được đoàn tụ vơi OX nên mình rất vui, rất hp và rất là khoẻ, hi hi...Hổm nay mình vào trang web XNC vẫn bình thường và kg bị gì cả. Minh kg có sử dụng đến ultra sulf. Mấy bữa nay mình kg thấy Liendang thông bao gì về buổi pv của bạn mình thấy lo cho bạn và mình cứ tưởng là ..... hi hi. Bây giờ mình thấy Liendang đậu rồi mình mừng lắm. Ah Liendang tính khi nào bay ? Qua Mỹ bạn ở bang nào vậy ? Bạn đi 1 mình hay có OX về rước ? Hôm mình đi mình đã mua vé máy bay chỗ anh Tuandoan. Mình thấy rât là OK và giá cả thì hoàn toàn yên tâm. Vài điều góp ý cho Liendang và quyết định thì ở bạn đó. Chúc bạn vui và hạnh phúc.

LienDang

Thành viên tích cực

Minh xin chia se so qua bai pham van cua minh...Buoc dau tien va cach sap xep hs cua minh cung giong vanbinh,nen cac ban hay xem bai cua vanbinh nhe,sau day minh chia se chủt it nhung cau hoi pham van ma LSQ da hoi minh..CÂU HỎI
BẠN VÀ CHỒNG BẠN QUEN TRONG TRƯỜNG HỢP NÀO?
BẠN CỦA BẠN CÓ QUEN BIẾT GÌ CHỒNG BẠN KHÔNG?
HAI NGƯỜI GẶP NHAU RỒI YÊU NHAU HAY DO MAI MỐI?
CHỒNG BẠN SANH Ở ĐÂU?
CHỒNG BẠN LÀM CÔNG VIỆC GÌ ĐỂ SỐNG?
CHỒNG BẠN CÓ HỌC ĐẠI HỌC KHÔNG?
TẠI SAO KHÔNG HỌC NỮA?
BẠN CƯỚI NGÀY,THÁNG,NĂM NÀO?...
CÓ BAO NHIÊU NGƯỜI ĐẾN DỰ BUỔI TIỆC CƯỚI CỦA BẠN.?
BẠN BIẾT GÌ VỀ CUỘC SỐNG CỦA BA MẸ CHỒNG BẠN KHÔNG?CÓ AI BÊN MỸ VỀ DƯ TIỆC CƯỚI CỦA BẠN KHÔNG?
CÂU TRẢ LỜI
MÌNH TỚI NHÀ BẠN CHƠI VÀ GĂP ANH ẤY.
BẠN CỦA MÌNH LÀ CHỊ HỌ CỦA ANH ẤY.
MÌNH VÀ ANH ẤY GẶP RỒI YÊU NHAU CHỨ KHÔNG CÓ SỤ MAI MOI NAO HÊT.
MÌNH TRẢ LỜI NƠI SANH CỦA CHÔNG MÌNH THEO TRONG GIẤY KHAI SANH.
MINH CŨNG TRẢ LỜI CÔNG VIỆC HIỆN GIỜ CHỒNG MÍNH ĐANG LÀM.
MINH NÓI CHÔNG MÌNH CÓ HỌC ĐẠI HỌC,NHƯNG HỌC ĐƯỢC 6 THÁNG.
VÌ KINH TẾ NÊN CHỒNG MÌNH KHÔNG HỌC NỮA VÀ ĐI LÀM..
MÌNH NÓI NGÀY THÁNG CƯỚI CỦA MÌNH CHO lSQ NGHE.
VÀ MÌNH CŨNG NÓI RA SỐ NGƯỜI ĐÉN DỰ TIẸC RA..
MÌNH CŨNG NÊU RA 1 CHÚT XÍU VỀ BA MẸ CHỒNG,NHƯ LÀ,HIỆN GIỜ BA CHỒNG MÌNH ĐANG LÀM CÔNG VIỆC .....VÀ BA CHỒNG CŨNG VẬY..
MÌNH NÓI MẸ CHỒNG MÌNH VỀ DỰ TIỆC CƯỚI CỦA MINH.....
Sau đó tổng Lãnh Sự nói với mìng,Chúc mừng bạn đã đậu...hihihihi..mình vui oi la vui,va cuối chào nói cảm ơn...LSQ,không xem bằng chứng gi của mình cả.chỉ xem vài tấm hình cưới và hinh đi chơi của 2 vợ chồng mình thôi....nhưng khi sơ vấn thì mình cũng thấy có tờ giấy hồng kẹp vào hs của minh rồi,mình cũng mừng trong bụng lăm,mình nghĩ các bạn đừng lo lấng gì nhiều,điều cần thiết nhất là giấy tờ va income đầy đủ la quan trọng nhât..vì khi sơ vấn là minh đã biết được kết quả của mình rồi đó..theo mình nghĩ vậy thôi.vì trước khi nộp hồ sơ,sơ vấn thì mình nhìn và thấy có 1 chị,lúc nhân viên sơ vấn hỏi cái gì đó mà nghe chị ấy trả lắc đầu.lúc đó mình thấy nhân viên sơ lấy tở giấy màu xanh viết gì lên đó.nhưng khi đến lúc chị ấy pv trước mình và mình hỏi thăm chị,thì nghe chị nói,chị cần người bảo trợ tài chánh....do vậy theo mình nghĩ lúc pv thì chỉ để cho đúng luật của cuộc pv,,còn nếu bạn rớt trong cuộc pv thì do bạn...vì khi nộp hồ sơ lúc sơ vấn đầy đủ thì giúp bạn rất nhiều....các bạn cố gắng trước khi nộp hồ sơ thì nộp cho đầy đủ nhe...các bạn thông cảm cho mình vì hổm giờ quá bận rộn cùng gia đình nên không chia sẻ sớm cùng các bạn,nếu các bạn có gì cần hỏi thì cứ post bài cho mình,mình cố gắng chia sẻ những gì minh biết..Chúc các bạn nào chưa pv thi sớm sẽ được nhiều may mắn giông mình và vanbinh nhe..

LienDang

Thành viên tích cực

Hi liendang!chuc mung ban phong van duoc pink nhe , ban co the chia se buoi phong van cua ban cho tat ca nha minh cung tham khai duoc ko ?1 tuan nay minh ko vao duoc xuatnhapcanh duoc , bay gio vo duoc roi , nghe tin ban pink minh mung qua, vay ban co the ngu duoc ngon giac roi phai ko,con minh chi doi ngay phong van thoi , minh lo Lang qua,
Cam on cacbui nha.minh cung vay,ca tuan kg vao duoc,muon chia se cho moi nguoi cung kg duoc,nho moi nguoi nhieu lam,,,hom nay minh vao duoc cung nho ultra sulf do..hom nao cacbui pv vay?Lien ve Nha Trang roi,hom nao co can hoi hay can minh check gium ho so thi goi Lien nha.01676690037..so phone cua Lien,neu can gi thi cu goi,dung ngai gi ca.chuc ban luon luon gap nhieu may man nhe.

cacbui

Thành viên mới

Cam on cacbui nha.minh cung vay,ca tuan kg vao duoc,muon chia se cho moi nguoi cung kg duoc,nho moi nguoi nhieu lam,,,hom nay minh vao duoc cung nho ultra sulf do..hom nao cacbui pv vay?Lien ve Nha Trang roi,hom nao co can hoi hay can minh check gium ho so thi goi Lien nha.01676690037..so phone cua Lien,neu can gi thi cu goi,dung ngai gi ca.chuc ban luon luon gap nhieu may man nhe.
hi liendang ! mình chúc mừng liendang được đoàn tụ với chồng,vậy liendang tính lúc nào đi oxa liendang có về dẫn bạn đi ko ,còn mình cũng ksk và chich ngừa xong hết rồi cũng đợi đến lược phỏng vấn thôi ngày 24/7 đó,mình cảm ơn liendang nếu có gì mình ko hiểu mình sẽ phone cho lien nhé,mình chúc Lien gặp nhiều may mắn bên người thân và hạnh phúc bên cạnh người mình yêu nhé

LienDang

Thành viên tích cực

Hi Liendang ! Trước hết mình xin chúc mừng bạn pv thành công và được đoàn tụ với OX. Mình thấy các bạn get pink mình vui lắm. Mình mở hàng đắt quá nhỉ, hi hi.... Mình được đoàn tụ vơi OX nên mình rất vui, rất hp và rất là khoẻ, hi hi...Hổm nay mình vào trang web XNC vẫn bình thường và kg bị gì cả. Minh kg có sử dụng đến ultra sulf. Mấy bữa nay mình kg thấy Liendang thông bao gì về buổi pv của bạn mình thấy lo cho bạn và mình cứ tưởng là ..... hi hi. Bây giờ mình thấy Liendang đậu rồi mình mừng lắm. Ah Liendang tính khi nào bay ? Qua Mỹ bạn ở bang nào vậy ? Bạn đi 1 mình hay có OX về rước ? Hôm mình đi mình đã mua vé máy bay chỗ anh Tuandoan. Mình thấy rât là OK và giá cả thì hoàn toàn yên tâm. Vài điều góp ý cho Liendang và quyết định thì ở bạn đó. Chúc bạn vui và hạnh phúc.
Hi vanbinh!nghe ban van khoe va hanh phuc ben ox thi Lien cung mung cho ban nhieu.minh cung cam on vanbinh da lo lang va quan tam ve ho so cua minh nhieu nhe.may man cho Lien va vanbinh dat duoc y nguyen....hihihihi..con ve chuyen den My,chac Lien se di 1 minh,vi chong Lien chi co duoc 2 tuan off,nen Lien muon chong L de gianh doi khi nao Lien qua roi moi su dung 2 tuan do,hihih.chong Lien o tieu ban Illinois,Lien dinh cuoi thang 7 nay moi di,vi chi gai Lien o AUSTRALIA ve choi voi Lien vai tuan,nen Lien doi chi tro ve Uc lai Lien moi di qua gap chong..heheh,,cam on vanbinh da gop y kien ve noi mua ve may bay nhe,minh se lien lac cung anh Tuandoan ve chuyen do..hihihihihih..minh cung luon cau chuc cho Vanbinh mai mai hanh phuc va som co tin vui nhe..

uocmo

Thành viên tích cực

hi LienDang chúc mừng bạn nha! bữa giờ mình ko vao wed được buồn quá ,mình ko biết tin gì được .Nhưng mình vui lắm vì tất cả được prink hết.Chúc bạn lên đường bình an nha .Mình mong tới tụi mình đi sau đều may mắn hết.Ah LiênDang cho mình hỏi thăm là khi sơ vấn mình nộp bằng QT của OX, passport của OX là bản sao hay bản chính vậy LiênDang .Nếu bản chính thì ox phải gởi về cho mihn2 hả ban?Thanks bn nhiều

LienDang

Thành viên tích cực

hi LienDang chúc mừng bạn nha! bữa giờ mình ko vao wed được buồn quá ,mình ko biết tin gì được .Nhưng mình vui lắm vì tất cả được prink hết.Chúc bạn lên đường bình an nha .Mình mong tới tụi mình đi sau đều may mắn hết.Ah LiênDang cho mình hỏi thăm là khi sơ vấn mình nộp bằng QT của OX, passport của OX là bản sao hay bản chính vậy LiênDang .Nếu bản chính thì ox phải gởi về cho mihn2 hả ban?Thanks bn nhiều
Cảm ơn bạn nhé..mấy hôm trước mình cũng kg vào được buồn lắm đã vậy đến lúc gần ngày pv cố gắng vào thử để ôn lại những kinh nghiệm của các bạn,nhưng cũng kg vào đuợc.cuối cùng thì cũng ok..hihihihih..theo mình nghĩ thì bạn nên nộp bằng QT bản chính,,còn pass,kg cần bản chính cũng đuợc,vì hôm truớc mình chỉ photocopy mầu pass và nộp thôi ah...chú bạn có cuộ pv may mắn giống mình và vânbinh nhe...

uocmo

Thành viên tích cực

hi cám ơn LienDang ,minh hy vong như vậy quá trời ah.Ah cho mình hỏi thăm :Vợ chồng mình quen nhau qua dì ruột của mình ở nước ngoài giới thiệu nhưng sao nghe người ta nói là mai mối hay bị lsq nghi ngờ mình lo quá nhưng thật sự là tui mình quen nhau qua mai mối ,có ai giống trường hợp của mình là mai mối ko vậy? thanks cac bạn nhiều

Ly Trần

Thành viên mới

Minh xin chia se so qua bai pham van cua minh...Buoc dau tien va cach sap xep hs cua minh cung giong vanbinh,nen cac ban hay xem bai cua vanbinh nhe,sau day minh chia se chủt it nhung cau hoi pham van ma LSQ da hoi minh..CÂU HỎI
BẠN VÀ CHỒNG BẠN QUEN TRONG TRƯỜNG HỢP NÀO?
BẠN CỦA BẠN CÓ QUEN BIẾT GÌ CHỒNG BẠN KHÔNG?
HAI NGƯỜI GẶP NHAU RỒI YÊU NHAU HAY DO MAI MỐI?
CHỒNG BẠN SANH Ở ĐÂU?
CHỒNG BẠN LÀM CÔNG VIỆC GÌ ĐỂ SỐNG?
CHỒNG BẠN CÓ HỌC ĐẠI HỌC KHÔNG?
TẠI SAO KHÔNG HỌC NỮA?
BẠN CƯỚI NGÀY,THÁNG,NĂM NÀO?...
CÓ BAO NHIÊU NGƯỜI ĐẾN DỰ BUỔI TIỆC CƯỚI CỦA BẠN.?
BẠN BIẾT GÌ VỀ CUỘC SỐNG CỦA BA MẸ CHỒNG BẠN KHÔNG?CÓ AI BÊN MỸ VỀ DƯ TIỆC CƯỚI CỦA BẠN KHÔNG?
CÂU TRẢ LỜI
MÌNH TỚI NHÀ BẠN CHƠI VÀ GĂP ANH ẤY.
BẠN CỦA MÌNH LÀ CHỊ HỌ CỦA ANH ẤY.
MÌNH VÀ ANH ẤY GẶP RỒI YÊU NHAU CHỨ KHÔNG CÓ SỤ MAI MOI NAO HÊT.
MÌNH TRẢ LỜI NƠI SANH CỦA CHÔNG MÌNH THEO TRONG GIẤY KHAI SANH.
MINH CŨNG TRẢ LỜI CÔNG VIỆC HIỆN GIỜ CHỒNG MÍNH ĐANG LÀM.
MINH NÓI CHÔNG MÌNH CÓ HỌC ĐẠI HỌC,NHƯNG HỌC ĐƯỢC 6 THÁNG.
VÌ KINH TẾ NÊN CHỒNG MÌNH KHÔNG HỌC NỮA VÀ ĐI LÀM..
MÌNH NÓI NGÀY THÁNG CƯỚI CỦA MÌNH CHO lSQ NGHE.
VÀ MÌNH CŨNG NÓI RA SỐ NGƯỜI ĐÉN DỰ TIẸC RA..
MÌNH CŨNG NÊU RA 1 CHÚT XÍU VỀ BA MẸ CHỒNG,NHƯ LÀ,HIỆN GIỜ BA CHỒNG MÌNH ĐANG LÀM CÔNG VIỆC .....VÀ BA CHỒNG CŨNG VẬY..
MÌNH NÓI MẸ CHỒNG MÌNH VỀ DỰ TIỆC CƯỚI CỦA MINH.....
Sau đó tổng Lãnh Sự nói với mìng,Chúc mừng bạn đã đậu...hihihihi..mình vui oi la vui,va cuối chào nói cảm ơn...LSQ,không xem bằng chứng gi của mình cả.chỉ xem vài tấm hình cưới và hinh đi chơi của 2 vợ chồng mình thôi....nhưng khi sơ vấn thì mình cũng thấy có tờ giấy hồng kẹp vào hs của minh rồi,mình cũng mừng trong bụng lăm,mình nghĩ các bạn đừng lo lấng gì nhiều,điều cần thiết nhất là giấy tờ va income đầy đủ la quan trọng nhât..vì khi sơ vấn là minh đã biết được kết quả của mình rồi đó..theo mình nghĩ vậy thôi.vì trước khi nộp hồ sơ,sơ vấn thì mình nhìn và thấy có 1 chị,lúc nhân viên sơ vấn hỏi cái gì đó mà nghe chị ấy trả lắc đầu.lúc đó mình thấy nhân viên sơ lấy tở giấy màu xanh viết gì lên đó.nhưng khi đến lúc chị ấy pv trước mình và mình hỏi thăm chị,thì nghe chị nói,chị cần người bảo trợ tài chánh....do vậy theo mình nghĩ lúc pv thì chỉ để cho đúng luật của cuộc pv,,còn nếu bạn rớt trong cuộc pv thì do bạn...vì khi nộp hồ sơ lúc sơ vấn đầy đủ thì giúp bạn rất nhiều....các bạn cố gắng trước khi nộp hồ sơ thì nộp cho đầy đủ nhe...các bạn thông cảm cho mình vì hổm giờ quá bận rộn cùng gia đình nên không chia sẻ sớm cùng các bạn,nếu các bạn có gì cần hỏi thì cứ post bài cho mình,mình cố gắng chia sẻ những gì minh biết..Chúc các bạn nào chưa pv thi sớm sẽ được nhiều may mắn giông mình và vanbinh nhe..
chúc mừng liendang đã pv thành công nha!.
yuri cũng ở nha trang nè. ?Bữa nào yuri có giấy pv chắc phải cần sự tư vấn về cách sấp xếp hồ sơ á. Bạn sẵn lòng giúp mình chứ!
Chúc liendang có một cuộc sống mới tốt đẹp bên đất người ha!:1:

LienDang

Thành viên tích cực

chúc mừng liendang đã pv thành công nha!.
yuri cũng ở nha trang nè. ?Bữa nào yuri có giấy pv chắc phải cần sự tư vấn về cách sấp xếp hồ sơ á. Bạn sẵn lòng giúp mình chứ!
Chúc liendang có một cuộc sống mới tốt đẹp bên đất người ha!:1:
ok..nếu lúc đó Liên còn ở NT thì Liên không ngại giúp các bạn đâu.Chúc bạn sớm có giấy pv nhé.

LienDang

Thành viên tích cực

hi cám ơn LienDang ,minh hy vong như vậy quá trời ah.Ah cho mình hỏi thăm :Vợ chồng mình quen nhau qua dì ruột của mình ở nước ngoài giới thiệu nhưng sao nghe người ta nói là mai mối hay bị lsq nghi ngờ mình lo quá nhưng thật sự là tui mình quen nhau qua mai mối ,có ai giống trường hợp của mình là mai mối ko vậy? thanks cac bạn nhiều[/QUOTE

Chào ban mình cũng giống ban nè . Minh cung wen ox của mình do dì ruôt mình mai mối . Và cung đang rất lo về câu hỏi nay. Mình cũng sọ ho sẽ nghi ngờ .Mình wen voi ox 7 tháng là đám cuoi . Con ban?
Các bạn đừng lo lắng nhiều,các bạn cứ trả lời đúng sự thật là được rôi,vì trước kia người bạn của mình cũng có trường hợp giống các bạn,nhưng hỏi không khó lắm,có sao thì các bạn cứ nói vậy là ok thôi,các bạn khai không đúng sự thật là LSQ họ biết hết đó,vì họ nghi nghờ sẽ hỏi câu đó,hỏi qua hỏi lại..các bạn cứ tự tin mà khai sự thật..nếu họ hỏi các bạn quen trong trường hợp nào?thì các bạn cứ nói cô hay dì giới thiệu.họ sẽ hỏi tiếp người đó quen như thế nào với cô hay dì của ban,thì lúc đó bạn trả lời đúng trường hợp chồng và dì bạn quen biết như thế nào cho lãnh sự nghe...mình mong các bạn đừng căng thẳng trong lúc pv thi ok rồi.hãy tự tin và trả lời đúng sự thật,và câu trả lời dứt khoác,đó là lợi thế của các bạn đó.cố lên các bạn nha..chúc các bạn cũng sơm nhận được get pink nhé.

LienDang

Thành viên tích cực

Em chúc mừng chị đã pv thành công để đoàn tụ với ox, em thì tới ngày 3/7 mói pv, em cũng lo quá đi ,mong sao mình gặp được người dễ pv như chụ . Ah chị nói chị đã pv 1 lần rồi phải ko . năm nào vậy chị . Chị đã mua vé máy bay chưa , 2 mẹ con tự đi hả ? Em chúc chị hạnh phúc nha.
Chúc bạn ngày mai pv gặp nhiều may mắn và thành công để sớm đoàn tụ với ox nhé.

Ly Trần

Thành viên mới

ok..nếu lúc đó Liên còn ở NT thì Liên không ngại giúp các bạn đâu.Chúc bạn sớm có giấy pv nhé.
chắc lúc đó bạn đi rồi quá. hix.!
nhưng dù sao cũng thanks bạn nhiều.
ko biết đến bao giờ mình mới có giấy pv nữa.buồn quá!:20:

VanBinh

Thành viên tích cực

Chào uocmo ! khi pv bạn có thể nộp bản sao bằng quốc tịch và passport mà kg cần phải nộp bản chính.