[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ diện vợ chồng mở đầu tháng 4 năm 2013

Status
Không mở trả lời sau này.

Nhựt Nguyễn

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ diện vợ chồng mở đầu tháng 4 năm 2013

Cám on ThanhMai nha. Tới hôm nay chưa thấy động tĩnh gì thì chắc là mình pv t9 rồi. Chúc các anh chị t7 phỏng vấn đều pink :)

thuyhang_br

Thành viên mới

Cám on ThanhMai nha. Tới hôm nay chưa thấy động tĩnh gì thì chắc là mình pv t9 rồi. Chúc các anh chị t7 phỏng vấn đều pink :)
HS mình complete từ ngày 28/5 đến giờ vẫn chưa có lịch pv, mình rất lo lắng, có bạn nào hs giống mình k ? Mình diện CR1, Jeny oi, bạn đã có lịch pv chưa, hình như mình và bạn coplete cùng ngày. Anh Namnguyen complete ngày nào vậy?

Jenny94

Thành viên tích cực

HS mình complete từ ngày 28/5 đến giờ vẫn chưa có lịch pv, mình rất lo lắng, có bạn nào hs giống mình k ? Mình diện CR1, Jeny oi, bạn đã có lịch pv chưa, hình như mình và bạn coplete cùng ngày. Anh Namnguyen complete ngày nào vậy?
Hi bạn !! mình complete ngay 28/5 giống bạn đó , ngày 25/6 mình có ngày pv là 11/8 rồi , bạn chưa có thư nữa huh????

Kevin Hiep

Thành viên mới

Những bạn nào mà chờ quá lâu nên nói ox tích cực gọi cho USCIS nha. Vì mình đã rút ra kinh nghiệm từ hs của mình nè. Chúc các bạn sớm đc app nha!

Kevin Hiep

Thành viên mới

Bạn nào Complete rồi cho mình hỏi làm sao để biết NVC nhận được DS-260 của mình rồi ạ? Mình phải gọi đt NVC hỏi hay làm sao ạ? (Vì luật sư của mình nói nộp r nhưng mình ko tin chắc lắm). Sau khi nộp DS-260 online mình muốn in trang xác nhận DS260 để kẹp Barcode bill $230 thì phải làm sao ạ? thanks các bạn nhiều ^^

vuthangsi

Ban điều hành

Bạn nào Complete rồi cho mình hỏi làm sao để biết NVC nhận được DS-260 của mình rồi ạ? Mình phải gọi đt NVC hỏi hay làm sao ạ? (Vì luật sư của mình nói nộp r nhưng mình ko tin chắc lắm). Sau khi nộp DS-260 online mình muốn in trang xác nhận DS260 để kẹp Barcode bill $230 thì phải làm sao ạ? thanks các bạn nhiều ^^

làm sao để biết NVC nhận được DS-260 của mình rồi ạ?
Bạn vào trang này

https://ceac.state.gov/IV/Login.aspx

Đăng nhạp trang này bằng số case number HCM... và 8 số I D .

Phần cuối cùng

Immigrant Visa and Alien Registration Application Confirmation

Bấm vào
Print Confirmation
để in trang xác nhận nàỳ

và bạn chỉ cần mang theo trang xác nhận này theo lúc phỏng vấn,

Bấm vào Print Form DS-260 để in bộ đơn DS-260 này
Bấm vào Email confirmation để trang xác nhận này chuyển vào email của bạn.

muốn in trang xác nhận DS260 để kẹp Barcode bill $230 thì phải làm sao ạ?
KHÔNG CÓ KẸP BẢRECODE VÀO TRANG XÁC NHẬN NÀY .

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/19217-Hướng-dẫn-điền-DS-260-trực-tuyến

Phần 9 ký tên và xác nhận: http://xuatnhapcanh.com/video/ds260/kyvaxacnhan.pdf

muaha3210

Thành viên mới

Hi anh Vuthangsi,
Nhờ anh tư vấn giúp.
NBL có 2 con ngoài giá thú mặc dù NBL vẫn chăm sóc tốt hai cháu ngoài đời và hai cháu sống với mẹ tuy nhiên không có giấy tờ nào chứng minh hai cháu là con vậy trong DS260 ngay ô children có cần khai các cháu vào không anh? Cám ơn anh nhiều.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.