[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2009632185*

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: xin cho tôi biết thông tin về hồ sơ !

Mong anh Utle sớm nhận thư PV vào cuối tháng này. :41::41::41:

Utle1153

Thành viên tích cực

Cảm ơn Thanhnv và VinhHung đả chúc cho Mình, hôm rày theo chân các Bác QuaiDan VinhHung vào quán Xuất Nhập Cảnh nhậu tơi bời hoa lá hết rượu Ta đến rượu Tây+ Tàu hết biết đường về Đồng Tháp,sáng bừng tỉnh thấy nằm giường nhà mới mừng ! :13::13:

TaoDi

Thành viên mới

Vậy là hồ sơ của anh Utle1153 đã được NVC "Nạp Vô Chai" complete rồi. Đã nghen, đã nghen! Chúc mừng anh Hai Đồng Tháp :41::41::41::41::41:

Giờ chỉ còn chờ thư phỏng vấn, khám sức khoẻ là lên đường "giông" sang xứ cờ hoa thôi (hêhehe.....).

Ý mà vụ này có liên hoan xơ xơ gì không anh Ut? :43::43::43:

Utle1153

Thành viên tích cực

cám ơn BinhMinh nếu có dịp xin mời gia đình Bạn và các ACE xuống Miền Tây chơi một chuyến, mình sẻ hướng dẩn tham quan chợ nổi Phong Điền, vườn cây sinh thái ăn bưởi năm roi, nhất là ăn bánh xèo do Bà Mười Sình đổ( từng qua Mỹ đổ cho mẽo ăn) uống với nước mắt quê hương, rượu đế công xi Trà Ôn thật là đả không say không về ha..ha..ha! :41::41::41:

Utle1153

Thành viên tích cực

A lô! A Lô! Mình xin báo tin vui đến các Bạn, Mình vừa nhận trên emal thư của NVC báo tin ngày 26 Aug 2010 đi phỏng vấn :41::41::41:

Chúc mừng anh Utle1153 nhận được thư mời phỏng vấn. :41::41::41:

thanhnv

Thành viên tích cực

Haha, vậy là bác Utle đăng ký vô hội PV tháng 8 này được rồi.

quaidan

Cựu Ban điều hành

A lô! A Lô! Mình xin báo tin vui đến các Bạn, Mình vừa nhận trên emal thư của NVC báo tin ngày 26 Aug 2010 đi phỏng vấn :41::41::41:
Ô la! Ô la! Xin chúc mừng bác Utle1153 nhận thư mời PV. Chúc mừng! Chúc mừng! :41::41::41::41::41:

Utle1153

Thành viên tích cực

Mình cám ơn các Bác: Ymam; Thanhnv; QuaiDan, Mình sẽ cố gắng thực hành tốt lời chúc để không phụ lòng tốt các Bác :):):)

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chúc mừng bác UtLe nhận giấy PV :41::41::41: Chúc bác rinh giấy hồng nhẹ nhàng và nhanh gọn.

P/s: Em không online thứ 7 và CN, nên nhận tin trễ, bác thông cảm nhá ...khà ...khà ....

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc mừng bác utle nhe, hehehe hổm giờ mới về tới nhà :100:

Utle1153

Thành viên tích cực

Mình cám ơn 2 Bác Lieuvh và Thành, hôm rài Bác Thành du lịch xứ hoa có vui không? bao giờ mới đến xứ cờ hoa?:43::43::43:

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

chúc mừng,chúc mừng a UTLE có giấy p.vấn.chúc a mau nhận được giấy hồng he...:41::41::41::41::41::41:

TaoDi

Thành viên mới

Vậy là em có thể cập nhật anh Utle1153 vào DS "Đoàn quân mùa thu tháng Tám" rồi! :41::41::41::41:

Chúc anh và gia đình "nhẹ nhàng" lách qua khung cửa "mùa thu", ẵm gọn ơ tờ giấy "nhẹ như lông hồng" mà chất chứa biết bao gian khổ, mệt nhọc....

Mà anh phỏng vấn lúc mấy giờ vậy anh Utle?

tramgv

Thành viên tích cực

Hôm nay tramgv mới đọc được tin này. Xin chúc mừng anh Utle1153 và chúc anh khám sức khỏe và phỏng vấn thành công nha :41::41::41:.

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào anh Utle1153,
Chúc mừng anh đã "rinh" được thư mời phỏng vấn. Chúc anh tiếp tục "rinh" thêm giấy vàng chích ngừa và giấy hồng khám sức khỏe và phỏng vấn.
Vậy là anh em mình đều tham gia Hội PV tháng 8

Utle1153

Thành viên tích cực

mình rất vui và biết ơn bằng tất cã lòng thành, Mình xin đón nhận những lời chúc tốt đẹp của các ACE trong diển đàng, và Mình mong sao tất cã ACE cùng diều nhau đi trên con tàu Xuất Nhâp Cảnh người trươc người sau cùng nhau đến xứ sở cờ hoa trong nhưng ngày sấp tới, để hội bàn đào xứ cờ hoa càng lớn mạnh :41::41::41:

phiden

Thành viên tích cực

Chúc mừng Anh UTLE đã nhận thư mời phỏng vấn . Chúc Anh KSK và phỏng vấn thành công . Hẹn gặp nhau nhé .

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc mừng Anh UTLE đã nhận thư mời phỏng vấn . Chúc Anh KSK và phỏng vấn thành công . Hẹn gặp nhau nhé .
Chuẩn bị dzọt hả bác Phiden ? hic hic hủm giờ hong nghe ngóng gì vậy ta ? Chúc gia đình bác lên đường bình an, mạnh khoẻ nhe :100: huhuhu :20::20::20:

phiden

Thành viên tích cực

Cám ơn Bác Thành nha . Dạo này lu bu chuẩn bị nên ko có thời gian . Mình hy vọng sớm gặp lại Bác bên đó để còn Off nữa chứ :21::21::21: . Chào Bác nhé :103::103::103: ; :100::100::100: