[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2006764002

orion_tuan

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 1-2014 và dự đoán lịch Visa tháng 2-2014

chào ACE cung anh vuthangsi cho tôi hỏi như chi tôi tới nay vẫn chưa có thư PV vây mình có cần gởi thư hỏi nữa ko vây ACE ngày pd chi là 10/9/2001 đã qua lâu rồi mà chưa kêu vây mình phải làm sao .Mong ACE giúp đở cảm ơn nhiều
Sao bạn k nhờ NBL trực tiếp gọi điện đến NVC.

Trương Lệ Hằng

Thành viên tích cực

NVC Case Number: HCM

Dear Sir or Madam:

The National Visa Center has received all documentation necessary to complete pre-processing
of your case. As soon as an interview date has been scheduled, the applicant, petitioner
and attorney (if applicable) will be notified.

The applicant should NOT make any travel arrangements, sell property, or give up employment
until the US Embassy or Consulate General has issued a visa.

The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of
the interview. Additional documentation requirements if applicable can be referenced at
the following URL: http://travel.state.gov/visa/immigrants/info/info_3742.html

Sincerely,

Director
National Visa Center

Case Number: HCM
Beneficiary's Name:
Preference Category Name: F4
Priority Date: 10-SEP-01

Trương Lệ Hằng

Thành viên tích cực

chào ACE hôm qua mình nhân đươc thư này gởi lên XNC để hỏi nhưng mang yếu quá ko hỏi đươc ,mong ACE xem dùm thư này dùm mình cảm ơn nhiều

orion_tuan

Thành viên tích cực

chào ACE hôm qua mình nhân đươc thư này gởi lên XNC để hỏi nhưng mang yếu quá ko hỏi đươc ,mong ACE xem dùm thư này dùm mình cảm ơn nhiều
Hồ sơ bạn hoàn tất lâu chưa, thường F4 đã hoàn tất đc 2-3 năm. Chắc hồ sơ bạn mới bổ túc nên có ngày hoàn tất mới.

Trương Lệ Hằng

Thành viên tích cực

hồ sơ chi mình pd 10/9/2001 có tất cả là 4 bô mà 3 bô đã pv xong chỉ còn hs chi mình thôi

vuthangsi

Ban điều hành

NVC Case Number: HCM

Dear Sir or Madam:

The National Visa Center has received all documentation necessary to complete pre-processing
of your case. As soon as an interview date has been scheduled, the applicant, petitioner
and attorney (if applicable) will be notified.

The applicant should NOT make any travel arrangements, sell property, or give up employment
until the US Embassy or Consulate General has issued a visa.

The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of
the interview. Additional documentation requirements if applicable can be referenced at
the following URL: http://travel.state.gov/visa/immigrants/info/info_3742.html

Sincerely,

Director
National Visa Center

Case Number: HCM
Beneficiary's Name:
Preference Category Name: F4
Priority Date: 10-SEP-01
NVC trã lời thư bạn như sau .

National Visa Center đã nhận được tất cả các tài liệu cần thiết để xem xét xử lý trước khi hoàn tất hồ sơ .

trường hợp của bạn. Ngay sau khi một ngày hẹn phỏng vấn đã được lên kế hoạch, NGƯỜI BẢO LẢNH , NGƯỜI ĐƯỢC BẢO LẢNH VÀ LUẬT SƯ ĐẠI DIỆN (nếu có) sẽ được thông báo.

Người được bảo lảnh không nên thực hiện bất kỳ chuyến đi du lịch, bán tài sản, hoặc từ bỏ việc làm . cho đến khi Lãnh sự quán Hoa Kỳ xét cấp visa .

Tổng lãnh sự quán có thể yêu cầu thêm tài liệu tại thời điểm phỏng vấn.

Yêu cầu các tài liệu bổ sung nếu có , được xem tại trang web này

: http://travel.state.gov/visa/immigra...info_3742.html

Trân trọng,

HỒ SƠ NÀY ĐANG TRONG GIAI ĐOẠN SẮP HOÀN TẤT .

SAU KHI HOÀN TẤT , NVC SẼ GỞI THƯ PHỎNG VẤN CHO TRƯỜNG HỢP HỒ SƠ NÀY .

Trương Lệ Hằng

Thành viên tích cực

cảm ơn anh vuthangsi như vây có thể lich thang 5 ko biết có tên chi tôi ko hả anh vì tôi sắp đi rồi nhưng còn lo chi tôi chưa xong ,cảm ơn anh nhiều lắm ,à anh cho tôi hỏi anh đang ở VN hay bên Mỹ vây anh

vuthangsi

Ban điều hành

cảm ơn anh vuthangsi như vây có thể lich thang 5 ko biết có tên chi tôi ko hả anh vì tôi sắp đi rồi nhưng còn lo chi tôi chưa xong ,cảm ơn anh nhiều lắm ,à anh cho tôi hỏi anh đang ở VN hay bên Mỹ vây anh
NVC đã trã lời thư như vậy thì chỉ trong vòng 1 hoặc2 tháng nữa , chị bạn sẽ có thư gọi phỏng vấn .
Việc xếp lịch phỏng vấn còn tùy thuộc vào sự sắp xếp giải quyết hồ sơ của LSQ HOA KỲ nữa .

Khi nào có thư phỏng vấn , thường là những ngày cuối mổi tháng , NVC SẼ GỞI THƯ PHỎNG VẤN .

Bạn đừng gởi thư cho NVC nữa , như vậy là được rồi .

Cám ơn bạn đã hỏi thăm , tôi vẫn đang còn ở Việt Nam .

Trương Lệ Hằng

Thành viên tích cực

cảm ơn anh vuthangsi đã trả lời ,tôi mừng lắm mong là tháng sao có tin của chi tôi .anh vuthangsi HS anh diên nào đã gần đến chưa anh ,đến MỸ anh ở bang nào vây

anhnguyen1963dn

Thành viên mới
Ðề: [Hồ sơ F4] Hcm2006764002

Bac vuthangsi oi giup e vs.ho so e thuoc dien f4.ngay uu tien 26.12.2001.zay khi nao e moi nhan duoc giay phong van ak.

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: [Hồ sơ F4] Hcm2006764002

Bac vuthangsi oi giup e vs.ho so e thuoc dien f4.ngay uu tien 26.12.2001.zay khi nao e moi nhan duoc giay phong van ak.
Diện F4 , ĐANG GỌI PHỎNG VẤN CÁC HỒ SƠ CÓ NGÀY ƯU TIÊN TRƯỚC NGÀY 22/11/2001.

HỒ SƠ GIA ĐÌNH BẠN CÓ NGÀY ƯU TIÊN 26/12/2001, theo tiến độ cho diện F4 như hiện nay , mổi tháng chỉ tăng được 2 tuần , hồ sơ gia đình bạn còn chờ từ 3 tháng nữa mới đáo hạn visa .
Khi đáo hạn visa , hồ sơ phải hoàn tất và còn tùy thuộc vào sự xắp xếp giải quyết hồ sơ của LSQ HOA KỲ .

Trương Lệ Hằng

Thành viên tích cực

chao anh vuthangsi dau tien chuc suc khoe anh va ACE dien dan manh khoe ,mong anh va ACE thong cam vi toi vua den MY duoc 1 thang nen chua ranh nen ko vao dien dan duoc ,may nay toi muon nen ko ranh lam ,nen ko danh dau duoc .ANH VUTHANGSI mong anh giup do xem dum HS chi toi la 2006764002 ;sao den nay van chua duoc goi ,cam on anh rat rat nhieu ,mong ACE thong cam

@Trương Lệ Hằng,

Đề nghị bạn khi post bài cần phải viết chữ có dấu, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Bạn đừng để phạm quy.

vuthangsi

Ban điều hành

chao anh vuthangsi dau tien chuc suc khoe anh va ace dien dan manh khoe ,mong anh va ace thong cam vi toi vua den my duoc 1 thang nen chua ranh nen ko vao dien dan duoc ,may nay toi muon nen ko ranh lam ,nen ko danh dau duoc .anh vuthangsi mong anh giup do xem dum hs chi toi la 2006764002 ;sao den nay van chua duoc goi ,cam on anh rat rat nhieu ,mong ace thong cam

@Trương Lệ Hằng,

Đề nghị bạn khi post bài cần phải viết chữ có dấu, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Bạn đừng để phạm quy.
u.s. Department of state
immigrant visa application

at nvc
immigrant visa case number: Hcm2006764002

please follow the instructions you received from the national visa center (nvc) for the next step in the processing of your visa petition. If you have misplaced the instructions sent to you by the nvc or did not receive them, please contact us at http://travel.state.gov/visa/immigrants/info/info_3177.html for additional information.
Hồ sơ vẫn đang còn tại NVC .

Trương Lệ Hằng

Thành viên tích cực

Cảm ơn anh vuthangsi đã trả lời, chị tôi đã nhận được giấy gọi phỏng vấn rồi. Chị tôi phỏng vấn ngày 23/6, tôi cảm ơn anh đã giúp đỡ trong thời gian qua.