[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Status
Không mở trả lời sau này.

hque75

Thành viên mới
Ðề: Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Hi bạn ... Mình cũng pv ngày 18/11 nè... Bạn chuẩn bị tới đâu rồi... Bạn ở đâu vậy
Chào bạn,vậy là mình phỏng vấn cùng ngày rồi.Mình ở Cần Thơ,còn bạn ở đâu vậy?Mình đã có hồ sơ kết quả ksk rồi và việc sắp xếp toàn bộ giấy tờ chuẩn bị pv vẫn còn một chút nữa mới xong bạn ạ.Bạn chắc cũng đã đi chích ngừa và khám sức khoẻ rồi hả?

hque75

Thành viên mới

Mình 31/10 này mới PV bạn ơi!
Sau mấy tháng chờ dài cổ thư pv cho diện f2a,hình như bạn bich như được nhận thư pv sớm nhất và có ngày pv trong tháng 10 này.Còn mình và một số bạn đều có ngày pv vào tháng 11.Chúc bạn có cuộc pv thành công nhé,và diễn đàn chờ tin vui của bạn mang về chia sẻ nữa.

hque75

Thành viên mới

Bình thường thì đầu tháng hay cuối tháng phát thư PV vậy bà con?? Nôn nóng quá!!
Chào bạn xpro_123,mình có theo dõi ngày nhận thư pv của nhiều hồ sơ f2a trước đây thì thấy là NVC gửi thư pv vào đầu tháng cho đến giữa tháng lận, sau đó thì chờ đến cuối tháng mới có gửi nữa.Mình chúc tất cả các bạn đang chờ thư pv sẽ có tin vui vào ngày cuối tháng này nhé.

lichundung

Thành viên tích cực

Chào bạn xpro_123,mình có theo dõi ngày nhận thư pv của nhiều hồ sơ f2a trước đây thì thấy là NVC gửi thư pv vào đầu tháng cho đến giữa tháng lận, sau đó thì chờ đến cuối tháng mới có gửi nữa.Mình chúc tất cả các bạn đang chờ thư pv sẽ có tin vui vào ngày cuối tháng này nhé.
Hàng về nửa đêm, lúc 3h45 hôm nay em nhận được thư phỏng vấn vào Dec-2-1013 nhé các anh chị. Em PD 8/8/2011 và compllete vào 15/5/2013. Như vậy ngày phỏng vấn vẫn căn cứ vào PD nha các anh chị, không phải đoán non già nữa.

Chúc các anh chị thread này của trong diễn đàn đều nhận được IL trong năm và có giấy hồng vào tháng 12/2013

ConChuot

Thành viên tích cực

Cụ Rồ có thử pv chưa nè? Thông báo ae cái tin zui coi!

Chochuot

Thành viên tích cực

Minh cung o can Tho day ,mong lam quen voi ban de con chia se kinh Nghiem phong van nhe

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Hàng về nửa đêm, lúc 3h45 hôm nay em nhận được thư phỏng vấn vào Dec-2-1013 nhé các anh chị. Em PD 8/8/2011 và compllete vào 15/5/2013. Như vậy ngày phỏng vấn vẫn căn cứ vào PD nha các anh chị, không phải đoán non già nữa.

Chúc các anh chị thread này của trong diễn đàn đều nhận được IL trong năm và có giấy hồng vào tháng 12/2013
Chúc mừng em! sáng nay đi thấy cuộc gọi nhỡ của em rất sớm,nghi nghi rồi,lên đây thấy tin vui...Hehe...Chúc mừng em nha,thu dọn đồ đạc và rời khỏi đây ngay lập tức!!!Congrazt!

ConChuot

Thành viên tích cực

Chúc mừng em! sáng nay đi thấy cuộc gọi nhỡ của em rất sớm,nghi nghi rồi,lên đây thấy tin vui...Hehe...Chúc mừng em nha,thu dọn đồ đạc và rời khỏi đây ngay lập tức!!!Congrazt!
Hôm trước e đoán cụ tháng 2/2014 pv phải không cụ Rồ?
Thang 3 cụ lên thớt đó! Nhưng vẫn hy vọng cụ tháng 1.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Hôm trước e đoán cụ tháng 2/2014 pv phải không cụ Rồ?
Thang 3 cụ lên thớt đó! Nhưng vẫn hy vọng cụ tháng 1.
Hix,ăn tết rồi đi cũng đc!Mà lão chuột đoán gì tháng 1,2,3 cũng có hết,thầy bói kiểu này.... hehehe,chắc cú thiệt!

lichundung

Thành viên tích cực

Hix,ăn tết rồi đi cũng đc!Mà lão chuột đoán gì tháng 1,2,3 cũng có hết,thầy bói kiểu này.... hehehe,chắc cú thiệt!
Em nghe nói là diện F2A tranh thủ gút nhanh để chuẩn bị thông qua dự luật đưa diện này lên ngang với IR1 đó. Các anh chị PD tháng 9, 10 vẫn có quyền hy vọng năm nay nhận được thư nha.

monalisa

Thành viên tích cực

Trời ơi mừng quá chúc mừng bạn lichundung nha ^^, f2a tháng 8,9,10 Hi vỌng Hi vọng nha. Mong cho thứ 2,3,4 tuần sau thư PV bay vèo vèo tới các hộp mail nhà mình lun hihi. Xpro đừng lo nha, bạn sẽ PV tháng 12 thôi, cùng với mình và nndphuong. Chúng ta sẽ lên dĩa chung haha :)))

monalisa

Thành viên tích cực

Mình có biết 1 chị PD 1/8/2011 đã nhận dc thư PV. Em thay mặt hội 8,9,10/2011 này chúc mừng chị nha ^^

ConChuot

Thành viên tích cực

Mình có biết 1 chị PD 1/8/2011 đã nhận dc thư PV. Em thay mặt hội 8,9,10/2011 này chúc mừng chị nha ^^
Thấy có bạn pesu bên VDT PD 18/8/2011, complete 5/2013 đã nhận được thư pv tháng 12 rồi!
Nếu hôm nay ko nhận được thư pv thì hy vọng tháng sau thôi.

lichundung

Thành viên tích cực

Cứ điệu này mong rằng trong năm tài khóa sẽ giải quyết hết PD tháng 10 của diện F2A để cả nhà mình chuẩn bị ăn tết vui vẻ nhỉ.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Trời ơi mừng quá chúc mừng bạn lichundung nha ^^, f2a tháng 8,9,10 Hi vỌng Hi vọng nha. Mong cho thứ 2,3,4 tuần sau thư PV bay vèo vèo tới các hộp mail nhà mình lun hihi. Xpro đừng lo nha, bạn sẽ PV tháng 12 thôi, cùng với mình và nndphuong. Chúng ta sẽ lên dĩa chung haha :)))
Có tháng phát 2 đợt,có tháng 1 đợt.Không biết tuần sau còn không.Mong là thứ 3 này sẽ có người nhận thư tiếp!

monalisa

Thành viên tích cực

Có tháng phát 2 đợt,có tháng 1 đợt.Không biết tuần sau còn không.Mong là thứ 3 này sẽ có người nhận thư tiếp!
Mình mới call NVC.... chưa có gì cả :21:
Ngậm ngùi chờ tiếp tháng sau vậy...

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Mình mới call NVC.... chưa có gì cả :21:
Ngậm ngùi chờ tiếp tháng sau vậy...
Là sao mona? Mình chưa có nhưng biết đâu người khác có thì sao? Hay là kết thúc luôn ko phát thư nữa hả? Hjx

monalisa

Thành viên tích cực

Là sao mona? Mình chưa có nhưng biết đâu người khác có thì sao? Hay là kết thúc luôn ko phát thư nữa hả? Hjx
Có nghĩa là tháng này mình chưa có lịch PV đó. Còn hôm nay NVC còn phát thư nữa ko thì mình ko biết. Hi vọng là còn, mọi người tháng 7,8 đi hết để tháng sau tới lượt chúng ta ^^

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Có nghĩa là tháng này mình chưa có lịch PV đó. Còn hôm nay NVC còn phát thư nữa ko thì mình ko biết. Hi vọng là còn, mọi người tháng 7,8 đi hết để tháng sau tới lượt chúng ta ^^
Nước khác có thư PV tiếp tục....VN mình chưa thấy thêm ai,đúng là cùi bắp mà!

nndphuong

Thành viên tích cực

Nước khác có thư PV tiếp tục....VN mình chưa thấy thêm ai,đúng là cùi bắp mà!
Tren visajourney thay hom nay van co nguoi nhan IL, hy vong giai quyet het thang 8 thi thang sau tui minh se co co hoi

Status
Không mở trả lời sau này.