[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Status
Không mở trả lời sau này.

nndphuong

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Mình mới call NVC.... chưa có gì cả :21:
Ngậm ngùi chờ tiếp tháng sau vậy...
Minh dinh goi NVC ma nghe monalisa noi vay nen dung ngam ngui cho tiep thoi. Tiep tuc xem phim buon dai tap...

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Tren visajourney thay hom nay van co nguoi nhan IL, hy vong giai quyet het thang 8 thi thang sau tui minh se co co hoi
Bên đó thư như mưa,còn hơn tuần trước. 2 nhỏ Mily7 với apple21 họ khoe mà mình thấy chạnh lòng.Vì mình quen từ lâu,ngày PD sau mình,approve sau,complete ngang nhau..... mà giờ ngta sắp đi rồi.

monalisa

Thành viên tích cực

Thôi đừng buồn nữa 2 bạn tui ơi, ng ta ở nước ngoài, mình ở VN mà. Mình theo dõi tình trạng chung của VN đi, sẽ thấy đỡ chạnh lòng hơn. Ở VN ăn Tết với gia đình thêm lần nữa đi...
Tháng sau chúng ta sẽ lên dĩa chung mà, yên tâm nhen. Sắp tới lượt rồi. Hehe. Khi đó chúng ta off 1 bữa nhé ^^

monalisa

Thành viên tích cực

À mình chưa có yh bạn Xpro đó nha. Bữa giờ chỉ chat với nndphuong ah. Yh mình là monalisa31387. Có j add nhau 888 cho vui nhen ^^

nndphuong

Thành viên tích cực

Thôi đừng buồn nữa 2 bạn tui ơi, ng ta ở nước ngoài, mình ở VN mà. Mình theo dõi tình trạng chung của VN đi, sẽ thấy đỡ chạnh lòng hơn. Ở VN ăn Tết với gia đình thêm lần nữa đi...
Tháng sau chúng ta sẽ lên dĩa chung mà, yên tâm nhen. Sắp tới lượt rồi. Hehe. Khi đó chúng ta off 1 bữa nhé ^^
Vay bua nao off mot bua goi la an mung truoc di

oaihuong9784

Thành viên mới

Chào bạn,vậy là mình phỏng vấn cùng ngày rồi.Mình ở Cần Thơ,còn bạn ở đâu vậy?Mình đã có hồ sơ kết quả ksk rồi và việc sắp xếp toàn bộ giấy tờ chuẩn bị pv vẫn còn một chút nữa mới xong bạn ạ.Bạn chắc cũng đã đi chích ngừa và khám sức khoẻ rồi hả?
Uhm... Hai mẹ con mình đi khám sức khoẻ , chích ngừa rồi. Mình ở tphcm... Vậy thì bửa phỏng vấn gặp bạn rồi. Hồ sơ mình sắp xếp cũng gần xong rồi. Bạn phỏng vấn một mình hả

monalisa

Thành viên tích cực

Hoan nghinh off, hoan nghinh off... Lên độ đeeeeeeê, lên độ đeeeeeeeeeê ^^
Vậy là ít nhất là 3 tháng nữa chúng ta mới có thể bước chân qua Us đoàn tụ với chồng/vợ iu. Ở VN đón Tết năm nữa thôi. Chẹp chẹp...
Haizzz.... Nói vậy chứ cũng thấy bùn chút chút
(hihi, cho than thở xíu xíu nha, mọi ng thông cảm ~.~ )

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Hoan nghinh off, hoan nghinh off... Lên độ đeeeeeeê, lên độ đeeeeeeeeeê ^^
Vậy là ít nhất là 3 tháng nữa chúng ta mới có thể bước chân qua Us đoàn tụ với chồng/vợ iu. Ở VN đón Tết năm nữa thôi. Chẹp chẹp...
Haizzz.... Nói vậy chứ cũng thấy bùn chút chút
(hihi, cho than thở xíu xíu nha, mọi ng thông cảm ~.~ )
Đừng nói tháng qua đó,nói tháng nào nhận IL đi ngưòi đẹp...

monalisa

Thành viên tích cực

Đừng nói tháng qua đó,nói tháng nào nhận IL đi ngưòi đẹp...
Tháng nào nhận IL hả? Tháng sau chăng? hehe ^_^
Tháng sau mà chưa nhận dc nữa là chắc buồn tê tái lun ah .... Đặt hết niềm tin iu và hi vọng vô mấy ngày cuối tháng 11 nữa xem sao :6:

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Tháng sau mà chưa nhận dc nữa là chắc buồn tê tái lun ah .... Đặt hết niềm tin iu và hi vọng vô mấy ngày cuối tháng 11 nữa xem sao :6:
Giống đánh bài quá,showhand zô zán cuối hả.Có bạn same same mình mới nói tháng 3 mới đc PV.Thong thả đi.Hjx!

Francis Luke

Thành viên tích cực

Giống đánh bài quá,showhand zô zán cuối hả.Có bạn same same mình mới nói tháng 3 mới đc PV.Thong thả đi.Hjx!
Nếu anh chị phỏng vấn đầu tháng 12, và có giấy hồng, thì khoảng bao lâu anh chị đi?
Giả thiết thôi ạ.

nndphuong

Thành viên tích cực

Thang sau se nhan duoc IL thoi monalisa va xppro ui, dung than van nua. Giu suc khoe de qua My con chien dau dai dai nua

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Nếu anh chị phỏng vấn đầu tháng 12, và có giấy hồng, thì khoảng bao lâu anh chị đi?
Giả thiết thôi ạ.
Sax,chiện này cũng phân vân sao. Ba em có giấy hồng thì muốn đi lúc nào đi thôi.Nhưng ăn Tết VN xong đi cũng đc,bên Mỹ đâu có Tết! Dù sao bọn mình vẫn bị ép ăn Tết VN rồi.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Có ACE nào F2A complete vào tháng 6,7/2013 không vậy??? Điểm danh đi!

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Mình chưa thấy bạn nào complete trong tháng 6/2013.Tháng 7,8 cũng vậy,rất ít! Bên VJ các nước khác cũng chỉ toàn complete tháng 9,10. Chỉ lèo tèo vài người comp 7,8! Cũng dễ hiểu vì các hs PD trước tháng 7,8/2011 hầu như approve năm 2012 và complete trước tháng 5/2013,vừa được phát thư tháng này....Các PD sau 8/2011 chỉ được approve trở lại trong tháng 6/2013.Nên complete vào tầm tháng 9/2013 trở đi.

Vậy thì,dựa vào Pd cũng được,vào ngày complete cũng đc,tháng sau cả nhà ta có hi vọng rất lớn để nhận thư,nhất là 2 bạn monalisa và nndphuong,vì các bạn complete vào tháng 8,thuộc loại sớm nhất rồi!

nndphuong

Thành viên tích cực

Mình chưa thấy bạn nào complete trong tháng 6/2013.Tháng 7,8 cũng vậy,rất ít! Bên VJ các nước khác cũng chỉ toàn complete tháng 9,10. Chỉ lèo tèo vài người comp 7,8! Cũng dễ hiểu vì các hs PD trước tháng 7,8/2011 hầu như approve năm 2012 và complete trước tháng 5/2013,vừa được phát thư tháng này....Các PD sau 8/2011 chỉ được approve trở lại trong tháng 6/2013.Nên complete vào tầm tháng 9/2013 trở đi.

Vậy thì,dựa vào Pd cũng được,vào ngày complete cũng đc,tháng sau cả nhà ta có hi vọng rất lớn để nhận thư,nhất là 2 bạn monalisa và nndphuong,vì các bạn complete vào tháng 8,thuộc loại sớm nhất rồi!
Heehee, nghe xppro comment ma long vui nhu hoi. Roi ca nha minh se cung len dia bay nhu monalisa noi thoi xppro ui

Status
Không mở trả lời sau này.