[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Status
Không mở trả lời sau này.

thaisanhon

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

chuc mung ban thaisanhon da duoc visa va dang chuan bi doan tu voi gia dinh ,mong ban som hoi nhap va thich nghi voi cuo song moi o noi xu nguoi
Xin cam on Anh Xpro va Chochuot!!! Chuc Anh Xpro thanh cong, hanh phuc. Chuc Chochuot pv thanh cong nhe!

vuthangsi

Ban điều hành

Nói chung là có Visa là vui lắm rồi,vui nhất là đang có ông xã kế bên nữa.chúc em lên đường may mắn,mọi việc thành công trên con đường mới.nhớ đừng quên anh Vuthangsi thích hoa sen và XNC nhé!!

vuthangsi

Ban điều hành

Chúc mừng em gái thaisanhon!

p/s: ko đem đc Sen qua Mỹ,mới đi mấy ngày sao ở bển anh VuThangSi thích Hồng chuyển qua thích hoa Sen là sao??!!! Phải kiểm soát lại chứ thấy lo quá,vụ này căng....
SEN ĐÂY NÈ EM .
MỶ KHÔNG CÓ HOA SEN NÀY ĐÂU NHA EM .

britishsteel_85

Thành viên tích cực

Mình cũng đã nhận visa hôm qua, đã đóng lệ phí 165usd thẻ xanh và sẽ bay vào ngày 15. Hiện tại mình đang chuẩn bị hành lý để đem sang Mỹ nè :)
Ban chi dang ky tren web de nhan visa tai nha 1 lan tren mang truoc khi pv thoi ha. Ban dang truoc pv lau ko. Minh cung sap pv roi nen ko biet nen dang ky truoc hay sau day

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Ban chi dang ky tren web de nhan visa tai nha 1 lan tren mang truoc khi pv thoi ha. Ban dang truoc pv lau ko. Minh cung sap pv roi nen ko biet nen dang ky truoc hay sau day
Em nên đăng kí trước 1 tuần nha gái! :D

Chochuot

Thành viên tích cực

anh Bao !
Dien thoai anh co ket noi duoc viber khong ?? 3 ngay nua em toi pv roi day

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Vang, cam on trai anh rat nhieu. Dang ky xong roi in pdf ra dem di pv ha trai anh
In xong để ở nhà chơi khỏi cần đem đi đâu hết.Chủ yếu đk cho đúng địa chỉ thì sẽ nhận Visa thôi

huynhhuong0507

Thành viên tích cực

Anh xpro oi,lam sao dong duoc le phi 165 usd de nhan the xanh vay?

devil_sunrise

Thành viên mới

Mọi người ơi, cho mình hỏi là từ ngày có receipt number WAC thì bao lâu người bảo lãnh mới nhận được thư hẹn lấy dấu vân tay, phỏng vắn ở sở di trú địa phương vây? Mình đã nộp hồ sơ được thăng rưỡi nhưng chưa có động tĩnh gì hết. Trên trang uscis phần check case status có nói là trong vòng 30 ngày sẽ nhận được thư mời mà sao trường hợp của mình không thấy gì vậy ta. ACE có kinh nghiệm chia sẻ cho mình với.

orion_tuan

Thành viên tích cực

Anh xpro oi,lam sao dong duoc le phi 165 usd de nhan the xanh vay?
Chào bạn.
Bạn vào diễn đàn tìm mục: Hướng dẫn đóng lệ phí nhập cư, hoặc:
Bạn vào google.com tìm: Hướng dẫn đóng lệ phí nhập cư.
Chịu khó tìm nhé bạn.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Đăng ký trước 1 tháng được không Xpro?
Anh L không gấp gáp gì thì đk khi nào cũng Ok. Theo riêng e thì không nên đk sớm quá,có gì thay đổi lại mất công.Đk khi nào thì cũng save vào system,khi visa được in thì bưu điện sẽ check lấy thông tin thôi.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

xpro_123 khi bạn vào Mỹ có cầm theo receipt đóng tiền thẻ xanh nộp tại sân bay không?
Mình chỉ đưa họ folder màu xám,ko được mở,phải để nguyên tờ giấy bên ngoài đừng làm mất,vì hôm đó có người làm mất bị hạch hoẹ...Thêm cái passport nữa là xong...Không cần cái phim phổi luôn.Thẻ xanh thì vợ mình nộp phí online,mình chả có cầm cái receipt nào cả.Ai nộp tiền thẻ xanh rồi ở lại khoảng 3-4 tiếng để hoàn tất thủ tục,họ sẽ làm thẻ xanh và social number gửi về nhà luôn.Khỏi mất công đi đâu làm nữa cả,đỡ mệt!

Status
Không mở trả lời sau này.