[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Status
Không mở trả lời sau này.

BigHeadCrew

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Mình xin tham gia thread này với nhé :6:

Thông tin mình dưới chữ ký.

Đang mòn mỏi đợi approval :)

Các bạn nào được approved lên chia sẻ với nha ^^

ximuoi2010

Thành viên mới

Lich visa đang tăng mạnh mà bạn.mình phải có niềm tin chứ,chuc bạn nhanh chóng nhan thư mời phỏng vấn và tất nhiên nhận giấy hồng:1::1:
Mình cũng chỉ biết hy vọng thôi, dù sao cũng cảm ơn bạn, chúc bạn 1 buổi tối vui vẻ

Luxubu

Thành viên tích cực

Minh mail hỏi NVC hồ sơ hoàn tất chưa,Minh có nhận đc Mail trả lời tự đông,nhưng đến nay đã hơn 10 ngày van chưa có Mail tra loi chính thức,cho hỏi,minh có nên gửi lại ko?và tại sao lai như vay?minh ko biết post bài vô đâu,nên....:2::2::2:

ximuoi2010

Thành viên mới

Minh mail hỏi NVC hồ sơ hoàn tất chưa,Minh có nhận đc Mail trả lời tự đông,nhưng đến nay đã hơn 10 ngày van chưa có Mail tra loi chính thức,cho hỏi,minh có nên gửi lại ko?và tại sao lai như vay?minh ko biết post bài vô đâu,nên....:2::2::2:
Bạn ko cần gởi gì nữa đâu, mình cũng như bạn gởi thư và nhận đc thư trả lời tự động. Đến nay cũng đc gần 2 tuần thì nhận được thư của NVC báo đã lên lịch pv cho mình, chỉ còn chờ thư pv chính thức nữa thôi. Nên bạn thử chờ thêm vài ngày nữa xem sao. Chúc bạn sớm nhận đc kết quả bạn mong đợi

Luxubu

Thành viên tích cực

Mình cũng chỉ biết hy vọng thôi, dù sao cũng cảm ơn bạn, chúc bạn 1 buổi tối vui vẻ
Minh da noi ma,thay chua...

0

00001

Guest

ban gửi thư mẫu nào vậy ximuoi mình pd 22/1/2010 gửi mail hỏi ngày pv không có thư trả lời không biết làm cách nào nữa

hsinh

Thành viên tích cực

ban gửi thư mẫu nào vậy ximuoi mình pd 22/1/2010 gửi mail hỏi ngày pv không có thư trả lời không biết làm cách nào nữa
Bạn chờ thêm 1 2 bữa nữa sẽ nhận thư trả lời từ NVC

An huynh

Thành viên tích cực

May ace oi, tu van dum Minh voi dien f2a ngay uu tien cua Minh dao han o thang 4 Nhung ho so Minh thieu va vua compele hom 14-5-2012 nay. Vay ace co the noi dum Minh khi nao Minh nhan duoc thu phong van khong. Minh co hoi lanh su quan va tra loi chi noi khi nao co thi Minh se duoc Thong bao.
Minh theo doi dien dan thi ace co noi ho so vua dao han vua compele co the khoang 8tuan se nhan duoc giay phong van. Co phai vay khong ace giup Minh voi.
Minh xin loi vi su dung dt nen khong co dau.
Cam on ace nhieu. Chuc moi nguoi vui ve

ximuoi2010

Thành viên mới

May ace oi, tu van dum Minh voi dien f2a ngay uu tien cua Minh dao han o thang 4 Nhung ho so Minh thieu va vua compele hom 14-5-2012 nay. Vay ace co the noi dum Minh khi nao Minh nhan duoc thu phong van khong. Minh co hoi lanh su quan va tra loi chi noi khi nao co thi Minh se duoc Thong bao.
Minh theo doi dien dan thi ace co noi ho so vua dao han vua compele co the khoang 8tuan se nhan duoc giay phong van. Co phai vay khong ace giup Minh voi.
Theo mình biết thì hồ sơ của bạn đã complete nhưng lịch visa vẫn chưa vượt qua ngày ưu tiên của bạn nên đợi 8 tuần cũng ko nhận được thư pv đâu. Giờ bạn phải đợi lịch visa vượt qua tháng 4 thì bạn mới nhận được thư pv. Theo như lịch visa hiện giờ thì khoảng tháng 8 hoặc tháng 9 bạn sẽ nhận được thư pv. Chúc bạn sớm được đoàn tựu với gia đình. Thân!

dinh19902003

Thành viên tích cực

Chắc đợi khoảng 1 tháng bạn ơi. Cho mình hỏi bạn bao nhiêu tuổi rồi mình cũng diện F2a năm nay 22 tuổi rồi sợ bị quá tuổi. PD mình 3.5.2010

An huynh

Thành viên tích cực

Ban co tren mang khong Minh noi chuyen di. Minh co pd ngay 1/10/2009 do. Minh sinh Nam 9/1989. Nhug Minh nghe noi neu nha chi rước dien f2a co 1nguoi thi co the huong duoc dao luật . Nen song thi cu lac quan di ban oi. Ban o dau. Minh lam quen di. Minh o tien Giang. Ban sinh Nam nao..

dinh19902003

Thành viên tích cực

Ban co tren mang khong Minh noi chuyen di. Minh co pd ngay 1/10/2009 do. Minh sinh Nam 9/1989. Nhug Minh nghe noi neu nha chi rước dien f2a co 1nguoi thi co the huong duoc dao luật . Nen song thi cu lac quan di ban oi. Ban o dau. Minh lam quen di. Minh o tien Giang. Ban sinh Nam nao..
Mình sinh năm 1990 ở Đồng Nai. Văn phòng luật sư bên mỹ họ cũng nói hồ sơ mình sẽ được giải quyết theo diện f2a. Mà thấy lo lo. Mẹ mình bảo lãnh mình với anh mình F2b

khanhvu_thuyduyen

Thành viên tích cực

Chào các bạn!
Mình là Duyên,mình thuộc diện F2A,chồng mình mới nộp hồ sơ cho mình hồi tháng 3/2012 .Minh khong biết gì nhiều,mong được làm quen và nhờ các bạn chỉ dẫn!
Các bạn cho mình hỏi khi nao mới có ngày compele vậy,ngày này có ý nghĩa gì?

quytuquay

Thành viên tích cực

Mình gửi thư hỏi ngày phỏng vấn thì nhận được mail thông báo mình đang nằm trong danh sách chờ phỏng vấn, chỉ cần đến lượt ngày ưu tiên. Vậy có nghĩa là lịch visa tháng 7 giải quyết đến ngày 08/02/2010. Mình 15/2/2010.
Diện F2A

Luxubu

Thành viên tích cực

Mình gửi thư hỏi ngày phỏng vấn thì nhận được mail thông báo mình đang nằm trong danh sách chờ phỏng vấn, chỉ cần đến lượt ngày ưu tiên. Vậy có nghĩa là lịch visa tháng 7 giải quyết đến ngày 08/02/2010. Mình 15/2/2010.
Diện F2A
Tháng nay f2a tăng quá ít,ngoài dự đoán của tất cả mọi người,mình cứ Đinh ninh là tang 8 tuần,ngày Mai La có lịch visa tháng 7 rồi phải ko các bạn:1:

ximuoi2010

Thành viên mới

Tháng nay f2a tăng quá ít,ngoài dự đoán của tất cả mọi người,mình cứ Đinh ninh là tang 8 tuần,ngày Mai La có lịch visa tháng 7 rồi phải ko các bạn:1:
Đợt này thư pv chính thức gởi qua email cũng trễ hơn trước nữa. Mình đợi cả tuần vẫn chưa nhận đc thư chính thức. Mong sao tối nay hoặc sáng mai sẽ nhận đc.

be co

Thành viên tích cực

Diện F2A
ximuoi2010 : Đợt này thư pv chính thức gởi qua email cũng trễ hơn trước nữa. Mình đợi cả tuần vẫn chưa nhận đc thư chính thức. Mong sao tối nay hoặc sáng mai sẽ nhận đc.

chào 2 bạn , cho mình hỏi 2 bạn nhận được thư mời phỏng vấn chưa vậy ?

Luxubu

Thành viên tích cực

F2a tháng này Sao vây?

thaonguyencoxanh

Thành viên tích cực

Xin chào!:1:
Nhờ các bạn trong Hội những thành viên F2A & XNC kiểm tra dùm hs của mình có gì tiến triển chưa?hs của mình là chồng bảo lãnh , mình chờ đã 1 năm 3 tháng rồi mà chưa thấy báo bổ sung hs gì hết mình chờ đến sắp thành bà lão tới nơi rồi :2: , các bạn có kinh nghiệm về thời gian bổ sung hs cho tới khi hoàn thành xin tư vấn dùm mình với nha.
Thank so much!l001

Status
Không mở trả lời sau này.