[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Status
Không mở trả lời sau này.

icon0163

Thành viên mới
Ðề: Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Minh email cho NVC cach day 4 ngay ho tra loi nhu vay, minh cung dang cho chua biet khi nao day..huhuhu

Dear Sir/Madam:

The National Visa Center (NVC) received your inquiry regarding the immigrant visa petition: HCM2011787001 filed by NGAN KIM NGUYEN on behalf of NGAN MINH NGUYEN.

The NVC completed its processing of NGAN MINH NGUYEN's visa petition.

The petition is waiting for an appointment to be scheduled at the U.S. Embassy or Consulate in HO CHI MINH CITY, VIETNAM. When an interview appointment is scheduled, the petitioner, principal applicant, designated agent, and attorney of record (if applicable) will be notified.

Please be advised that we schedule interview appointments based on the capacity of the respective U.S. Embassy/Consulate General. We are unable to predict when an interview will be scheduled.

Case Number: HCM2011787001
Petitioner's Name: NGUYEN, NGAN KIM
Principal Applicant's Name: NGUYEN,NGAN MINH
Preference Category: F2A
Your Priority Date: 09May2011
Foreign State Chargeability: VIETNAM
Invoice ID Number: 27905252
U.S. CONSULATE GENERAL
4 LE DUAN BLVD., DISTRICT 1
HO CHI MINH CITY
VIETNAM

Loves

Thành viên tích cực

ch1uc mừng , hồ sơ bạn đã hoàn tất và chỉ chờ nhận thư phỏng vấn

Ngo Anh Tuan

Thành viên tích cực

Em PD 27/7/2012
completed : 26/11/2013
Mới nhận thư completed hôm nay luôn . Mong mấy anh chị 9-10-11-12/2011 đi nhanh nhanh mở đầu cho năm 2012 :))

icon0163

Thành viên mới

hi..chao ca nha..chuc moi nguoi deu co tin vui vao thang 12 nay. Minh cho lau qua chua thay giay hen phong van vay ta, hoi dich vu ho bao LSQ o VN ho dang bi qua tai ho so chua giai quyet nhanh duoc..co phai vay kg ca nha....huhuhu..

chuc moi nguoi ngay lam viec vui ve nhe...

tuxedo9090

Thành viên mới

hi..chao ca nha..chuc moi nguoi deu co tin vui vao thang 12 nay. Minh cho lau qua chua thay giay hen phong van vay ta, hoi dich vu ho bao LSQ o VN ho dang bi qua tai ho so chua giai quyet nhanh duoc..co phai vay kg ca nha....huhuhu..

chuc moi nguoi ngay lam viec vui ve nhe...
Chắc là đúng quá tải thật bạn ah.Vì vậy mà tháng này chưa thấy ai trên diễn đàn nhận được thư mời phỏng vấn.Các diễn đàn khác thì mình không biết nhưng chắc đây là tình trạng chung rồi.Không tránh khỏi được.Từ từ họ giải quyết xong rồi sẽ đến lượt thôi.

nndphuong

Thành viên tích cực

Chắc là đúng quá tải thật bạn ah.Vì vậy mà tháng này chưa thấy ai trên diễn đàn nhận được thư mời phỏng vấn.Các diễn đàn khác thì mình không biết nhưng chắc đây là tình trạng chung rồi.Không tránh khỏi được.Từ từ họ giải quyết xong rồi sẽ đến lượt thôi.
Ca forum cua Visajourney cung chua co ai nhan duoc IL. Hy vong dau tuan sau :-(

monalisa

Thành viên tích cực

Đang lễ Thanksgiving bên đó mà, hết tuần luôn, nên chắc tuần sau mới phát IL

jostuananhcs

Thành viên tích cực

Đang lễ Thanksgiving bên đó mà, hết tuần luôn, nên chắc tuần sau mới phát IL
chào mọi người hôm nay anh của em bên mỹ hỏi ngày pv của em thì ngày 27.1.2014 là em sẽ pv!!! xin mọi người cầu nguyện cho em!!! chúc mọi người cũng có lịch pv như em nhe!!!

andyphuc

Thành viên tích cực

chào mọi người hôm nay anh của em bên mỹ hỏi ngày pv của em thì ngày 27.1.2014 là em sẽ pv!!! xin mọi người cầu nguyện cho em!!! chúc mọi người cũng có lịch pv như em nhe!!!
PD và complet bạn ngày mấy ?

Nasa Còi

Thành viên mới

Vậy b đã nhận được email phỏng vấn chưa vậy? Hay anh của bạn chỉ hỏi luật sư thôi?

jostuananhcs

Thành viên tích cực

Vậy b đã nhận được email phỏng vấn chưa vậy? Hay anh của bạn chỉ hỏi luật sư thôi?
pd: 8/8/2011, complete 7.8.2013, pv: 27.1.2014, lúc 9h!!
em chỉ nói gia đình em gọi cho NVC và họ nói vài ngày nữa NVC sẽ gửi cho mail của em thư mời pv!!! nên anh chị gọi thử hỏi NVC xem !!!! chúc mọi người sớm có thư pv!!!!

thaisanhon

Thành viên tích cực

Em chỉ nói gia đình em gọi cho nvc và họ nói vài ngày nữa nvc sẽ gửi cho mail của em thư mời pv!!! Nên anh chị gọi thử hỏi nvc xem !!!! Chúc mọi người sớm có thư pv!!!!
chúc mừng bạn nhe ! Chúc bạn pv thành công !

icon0163

Thành viên mới

chuc mung ban nhe...minh cung hy vong minh cung nhan thu moi trong vai ngay toi..lo qua..hu

jostuananhcs

Thành viên tích cực

lo thi ban nói chồng hỏi nvc xem sao!!! còn không thì ngồi chờ vì cứ đến lượt là họ kêu chứ ko quên đâu

icon0163

Thành viên mới

à..mình bảo lãnh cho ox, để mình nhờ người bạn gọi đt hỏi NVC thử xem.

tuxedo9090

Thành viên mới

em chỉ nói gia đình em gọi cho NVC và họ nói vài ngày nữa NVC sẽ gửi cho mail của em thư mời pv!!! nên anh chị gọi thử hỏi NVC xem !!!! chúc mọi người sớm có thư pv!!!!
Chúc mừng bạn, chúc bạn phỏng vấn thành công ,sớm đoàn tụ cùng gia đình.

monalisa

Thành viên tích cực

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
Mừng quá cả nhà ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, em vừa gọi NVC, và em có tin vui mừng rớt điện thoại luônnnnnnnnnnnnnnnn. Em có lịch PV rồi, 28/01/2013 lúc 9g00 aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
I m veryyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy happyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
Người ta nói 1,2 ngày nữa mới gửi thư, nên nhà mình hãy gọi NVC ngay đi, lịch hẹn đã lên rồiiiiiiiiiiiiiiiiii. Có hết rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

jostuananhcs

Thành viên tích cực

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
Mừng quá cả nhà ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, em vừa gọi NVC, và em có tin vui mừng rớt điện thoại luônnnnnnnnnnnnnnnn. Em có lịch PV rồi, 28/01/2013 lúc 9g00 aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
I m veryyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy happyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
Người ta nói 1,2 ngày nữa mới gửi thư, nên nhà mình hãy gọi NVC ngay đi, lịch hẹn đã lên rồiiiiiiiiiiiiiiiiii. Có hết rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Vậy có j đi khám suc khoẻvchung heng!!!! Hjhj

Francis Luke

Thành viên tích cực

Ba em diện F2A, phỏng vấn hôm qua, giấy xanh, nhân viên đòi bổ túc giấy khám sức khỏe, vì thử đàm....
Vậy là thành công chưa ạ?

Status
Không mở trả lời sau này.