[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Status
Không mở trả lời sau này.

xpro_123

Cựu Ban điều hành
Ðề: Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

xin chào cả nhà, mình cũng vừa nhận được thư pv vào ngày 15/11/2013 - PD 22/7/2011 - completed 11/2012. Chúc các cả nhà sớm có tin vui :)
chúc mưng nha thaolvvn.Vui quá!

tuxedo9090

Thành viên mới

day e xem ne

Interview Date and Time
================================================================================
An immigrant visa interview is scheduled for THANH TAM THI LUU and any eligible derivative applicants
(see applicants eligible to attend the interview below) at the U.S. Embassy or Consulate in HO CHI MINH
CITY, VIETNAM on November 14, 2013 at 09:00 am.
xin chào cả nhà, mình cũng vừa nhận được thư pv vào ngày 15/11/2013 - PD 22/7/2011 - completed 11/2012. Chúc các cả nhà sớm có tin vui :)
Chúc mừng hai người nhé.Chứng tỏ bộ phận hộ chiếu , visa vẫn tiếp tục làm việc du chính phủ Mỹ shutdown..
Mọi người lại tiếp tục chờ đợi thôi.

chemgit88

Thành viên mới

Hi! Chào cả nhà! Mình cũng f2a, minh cũng nhận được thư có ngày pv giống bạn, chemgit88 la ngày 19/ 11 /2013. Ngày PD la 13/06/2011 . Ngày complete t 02/2013. Chúc cả nhà vui vẻ.
Hihi zay la vo minh voi vo cua bac cùng ngày pv .bác dang o bang nao zay

hoangcaochuc

Thành viên tích cực

hi tat ca cac anh chi dien F2A co thu phong van trong thang 11.vo minh cung nam trong so nay.gio dang lo chuan bi cac cau hoi de vo di phong van. cac anh chi ai co nhung cau hoi nao thi post len cho ca nha cung tham kham ha .cam on va chuc suc khoe tat ca moi nguoi.

zenchus

Thành viên mới

Chồng minh ở cali . Mình ở tp hcm. Chừng nào bạn chemgit88 đi khám sức khoẻ vậy?

hoangcaochuc

Thành viên tích cực

hi Thaolvvn . ban co ngay phong van giong vo minh ? ban da co cac cau hoi phong van gi chua? co gi cung chia se post len nhe . ban nho bao nguoi ben MY lam lai cai I864 moi nhe.tai vi qua han 1 nam thi phai lam lai. see you later.

chemgit88

Thành viên mới

Hi! Chào cả nhà! Mình cũng f2a, minh cũng nhận được thư có ngày pv giống bạn, chemgit88 la ngày 19/ 11 /2013. Ngày PD la 13/06/2011 . Ngày complete t 02/2013. Chúc cả nhà vui vẻ.
Chồng minh ở cali . Mình ở tp hcm. Chừng nào bạn chemgit88 đi khám sức khoẻ vậy?
Ko bít em kêu vợ em đi làm lại phiếu lý lịch chăc đầu tuần đi chich ngua .vợ em cũng o tphcm .uã chị có yahoo ko? Hey sdt có j làm giấy tờ đi chung để lúc chờ thì có người noi chuyen ttong lúc chờ đợi cũng đỡ bủn

thaolvvn

Thành viên mới

hi Thaolvvn . ban co ngay phong van giong vo minh ? ban da co cac cau hoi phong van gi chua? co gi cung chia se post len nhe . ban nho bao nguoi ben MY lam lai cai I864 moi nhe.tai vi qua han 1 nam thi phai lam lai. see you later.
Hi ban, minh chua biet phai chuan bi nhung cau hoi nhu thu nao. Ma I864 bat buoc phai lam lai ha ? Chua khai thue minh dau co gi moi dau?
Sorry minh online bang phone nen khong go co dau duoc.

hoangcaochuc

Thành viên tích cực

uh neu I864 cua ban da qua 1 nam thi phai lam lai cai moi,hom qua minh cung moi ra luat su lam lai,phai co khai thue 2012 va W2 nua. ban co nick yahoo ko ? chat bang yahoo se easy hon.

zenchus

Thành viên mới

Mình cũng vừa lam xong li ly tu pháp . Sdt cua minh là 01245474262.có gì liên lạc nhe!

thaolvvn

Thành viên mới

uh neu I864 cua ban da qua 1 nam thi phai lam lai cai moi,hom qua minh cung moi ra luat su lam lai,phai co khai thue 2012 va W2 nua. ban co nick yahoo ko ? chat bang yahoo se easy hon.
yahoo của mình thaolvvn. mà hs của bạn completed lúc nào vậy?

thaonguyencoxanh

Thành viên tích cực

Chúc cả nhà F2A có thư mời phỏng vấn ào ào.

tidollars

Thành viên tích cực

Chúc cả nhà F2A có thư mời phỏng vấn ào ào.
Hy vọng là thế. HS mình nộp giữa tháng 7 tới giờ vẫn chưa complete nữa chán cái văn phòng luật sư này quá ngâm cái đơn DS-260 của mình gần cả tháng trời mới chịu điền cho mình.

shirley19

Thành viên tích cực

sáng mình mới nhận email của NVC bắt đóng 230$ mà truớc đó mình đã đóng 88$ rồi vậy 230$ là tiền gì nữa đây ta , chẳng lẽ DS230 ¿

Dungphuquoc

Photographer XNC

blue_eye

Thành viên mới

anh chị ơi cho em hỏi, em gửi đầy đủ hồ sơ và cả ds260 đã hơn 1 tháng, hôm nay nhận đc thư này của NVC ko biết vậy đã completed chưa hay họ chỉ báo là đã nhận đủ hồ sơ ạ? em cảm ơn cả nhà

Dear Sir or Madam:

The National Visa Center has received all documentation necessary to complete pre-processing
of your case. As soon as an interview date has been scheduled, the applicant, petitioner
and attorney (if applicable) will be notified.

The applicant should NOT make any travel arrangements, sell property, or give up employment
until the US Embassy or Consulate General has issued a visa.

The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of
the interview. Additional documentation requirements if applicable can be referenced at
the following URL: http://travel.state.gov/visa/immigrants/info/info_3742.html

Sincerely,

Director
National Visa Center

xpro_123

Cựu Ban điều hành

anh chị ơi cho em hỏi, em gửi đầy đủ hồ sơ và cả ds260 đã hơn 1 tháng, hôm nay nhận đc thư này của NVC ko biết vậy đã completed chưa hay họ chỉ báo là đã nhận đủ hồ sơ ạ? em cảm ơn cả nhà

Dear Sir or Madam:

The National Visa Center has received all documentation necessary to complete pre-processing
of your case. As soon as an interview date has been scheduled, the applicant, petitioner
and attorney (if applicable) will be notified.

The applicant should NOT make any travel arrangements, sell property, or give up employment
until the US Embassy or Consulate General has issued a visa.

The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of
the interview. Additional documentation requirements if applicable can be referenced at
the following URL: http://travel.state.gov/visa/immigrants/info/info_3742.html

Sincerely,

Director
National Visa Center
Chúc mừng nha,completed!

chaocochunho83

Thành viên mới

Hy vọng là thế. HS mình nộp giữa tháng 7 tới giờ vẫn chưa complete nữa chán cái văn phòng luật sư này quá ngâm cái đơn DS-260 của mình gần cả tháng trời mới chịu điền cho mình.
Trời oi! Bạn giống mình quá. Dến bây giờ ông ls vẫn chưa điền ds-260 cho minh nua. Gửi mail cho ổng muốn cãi nhau luôn.

hienle

Thành viên tích cực

Trời oi! Bạn giống mình quá. Dến bây giờ ông ls vẫn chưa điền ds-260 cho minh nua. Gửi mail cho ổng muốn cãi nhau luôn. ������������������
Vậy thì tự vào Trang web điền, đừng chờ LS nữa. Trên diễn đàn này có hhướng dẫn chi tiết điền ds 260 rồi. Biết đâu chưa có ds 260 nên ông ls chưa điền. Còn có rồi mình làm luôn thì ổng ls đó phải nể Minh chứ sao?

britishsteel_85

Thành viên tích cực

May cha ls VN lam an vay do. Ngam giay to cua Minh gio moi nop Cho nvc. Minh goi DT keu ong moi di hop, dung la Mac dich

Status
Không mở trả lời sau này.