[Hồ sơ F2A, 2B] Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

abcl0v3b0y1993

Thành viên mới
Ðề: Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

mình diện f2a cha mẹ bảo lãnh ngày 4 tháng 6 là pv rồi. mà hồi hộp quá. không biết pv lsq hỏi gì nữa?

lê nguyễn

Thành viên mới

Anh thành ơi! Thấy trên post của em có tin nhắn của anh, em rất cám ơn anh đã dành chút thời gian đọc và gởi thư trả lời cho em, nhưng anh ơi em không biết vào đâu để mở mà đọc tin nhắn làm phiền anh chỉ giúp em với. lúa wá đi thôi.

Thân chào anh ,chúc anh có nhiều sức khoẻ.
TâmĐan

lê nguyễn

Thành viên mới

Anh chị ơi. mình đã chích ngừa và khám sức khỏe xong rồi, thủ tục cũng không rườm rà gì cả, đầu tiên mình tới 40 Ng.V. Trổi để chích ngừa. trong thời gian ngồi chờ kết quả thì mình gọi qua IOM đặt chỗ và họ hẹn ngày sau tới khám, giấy tờ cần mang theo để ksk Pasport, thư mời, 01 tấm hình 5x5 sau đó họ đưa cho mình số thứ tự và vào ghế ngồi chờ đến số tt của mình thì vào quầy số 8 của những người đi nước Mỹ vào đó nv lấy thông tin xong thì ra phía sau để chụp phim phổi rồi đi lên lầu khám tổng quát ( Thử máu HIV,Giang mai, khám da liễu, tim, gan....) xong nv hẹn mình ngày sau đúng 3h chiều tới lấy kết quả và kết quả của mình là 1 bì thư niêm phong và 1 bì thư đựng đĩa phim phổi, giấy chích ngừa của ngày trước. và ra về chờ ngày pv, heeeeeeeeeeeee
quá trình của buổi KSK và chích ngừa của mình là vậy đó.
1 ít thông tin để các bạn đi sau tham khảo
TâmĐan thân chào.

HOAITRAN

Thành viên tích cực

Anh chị ơi. mình đã chích ngừa và khám sức khỏe xong rồi, thủ tục cũng không rườm rà gì cả, đầu tiên mình tới 40 Ng.V. Trổi để chích ngừa. trong thời gian ngồi chờ kết quả thì mình gọi qua IOM đặt chỗ và họ hẹn ngày sau tới khám, giấy tờ cần mang theo để ksk Pasport, thư mời, 01 tấm hình 5x5 sau đó họ đưa cho mình số thứ tự và vào ghế ngồi chờ đến số tt của mình thì vào quầy số 8 của những người đi nước Mỹ vào đó nv lấy thông tin xong thì ra phía sau để chụp phim phổi rồi đi lên lầu khám tổng quát ( Thử máu HIV,Giang mai, khám da liễu, tim, gan....) xong nv hẹn mình ngày sau đúng 3h chiều tới lấy kết quả và kết quả của mình là 1 bì thư niêm phong và 1 bì thư đựng đĩa phim phổi, giấy chích ngừa của ngày trước. và ra về chờ ngày pv, heeeeeeeeeeeee
quá trình của buổi KSK và chích ngừa của mình là vậy đó.
1 ít thông tin để các bạn đi sau tham khảo
TâmĐan thân chào.
Chào Tâmđan!
Chúc bạn phỏng vấn thành công nhé! mình cũng đang chờ thư pv đây, cũng hồi hộp nè, pv xong bạn chia sẻ cho mình với nhé.
Cảm ơn bạn nhiều .

boda

Thành viên tích cực

cho em đăng ký một chổ nha. Hồ sơ của em là :
lin-04-141-52556
mong rằng sẽ tới sớm...

lê nguyễn

Thành viên mới

Chào Tâmđan!
Chúc bạn phỏng vấn thành công nhé! mình cũng đang chờ thư pv đây, cũng hồi hộp nè, pv xong bạn chia sẻ cho mình với nhé.
Cảm ơn bạn nhiều .

Cám ơn bạn nhé,pv xong mình sẽ post bài.

An huynh

Thành viên tích cực

Minh mung qua moi nguoi oi, hom nay Minh nhân duoc thu phong van roi . Mung qua khong the dien ta duoc luon do . Minh cu lo so khong du Tuoi. Nhung ma Minh đc. Mong ace chia se Niem vui do voi Minh.
Chuc ca Nhà ai ai cung deu nhan duoc thu phong van giong Minh. 31-7 9h sang nay Minh se phong van do nhung Minh lo qua ca Nhà oi.Minh se phong van do nhung Minh lo qua ca Nhà oi. Minh Tình tuan sau Minh di kham suc khoe Co som khong ace.

Luxubu

Thành viên tích cực

Minh mung qua moi nguoi oi, hom nay Minh nhân duoc thu phong van roi . Mung qua khong the dien ta duoc luon do . Minh cu lo so khong du Tuoi. Nhung ma Minh đc. Mong ace chia se Niem vui do voi Minh.
Chuc ca Nhà ai ai cung deu nhan duoc thu phong van giong Minh. 31-7 9h sang nay Minh se phong van do nhung Minh lo qua ca Nhà oi.Minh se phong van do nhung Minh lo qua ca Nhà oi. Minh Tình tuan sau Minh di kham suc khoe Co som khong ace.
Ngày ưu tiên của bạn ngày mấy vây?xin chúc mừng bạn:6::6::6::6:

HOAITRAN

Thành viên tích cực

Xin thông báo với Anh Chị em và các Bạn 1 tin vui là mình đã nhận thư PV vào sáng nay. Mình sẽ PV lúc 9h am ngày 20/07/2012.

ximuoi2010

Thành viên mới

Xin thông báo với Anh Chị em và các Bạn 1 tin vui là mình đã nhận thư PV vào sáng nay. Mình sẽ PV lúc 9h am ngày 20/07/2012.
Chúc mừng chị nha!!! Hy vọng mình cùng get pink!!!

An huynh

Thành viên tích cực

Xin ace tu van giup, Minh Tình di kham suc khoe o benh Viên cho ray co can dt hen lich truoc khong, Minh Nge noi Khoi hen truoc vi hen truoc ho cho Minh Ngay gan phong van lam nen Minh Tình khong hen truoc, vi clung lo kham phoi clung so.
Ace co the tu van giup Minh khong vi Minh den 31-7 moi pvan.
Cam on ca Nhà , chuc ca Ngay co Ngay vui.

Luxubu

Thành viên tích cực

Cho minh hỏi,mình mail hỏi NVC bằng địa chỉ email của mình thì luật sư của minh ko đồng ý,nói là đả lập cho Minh địa chỉ email liên lạc với NVC rồi,minh Mail lung tung như vây sẻ gây thắc mắc cho NVC,có đúng là như vây ko?thank

be co

Thành viên tích cực

Cho minh hỏi,mình mail hỏi NVC bằng địa chỉ email của mình thì luật sư của minh ko đồng ý,nói là đả lập cho Minh địa chỉ email liên lạc với NVC rồi,minh Mail lung tung như vây sẻ gây thắc mắc cho NVC,có đúng là như vây ko?thank
chào bạn luxubu , cho mình hỏi PD của bạn là ngày mấy vậy ?

Luxubu

Thành viên tích cực

chào bạn luxubu , cho mình hỏi PD của bạn là ngày mấy vậy ?
Của mình ngày 11/06/2010,nhưng tới bây giờ chưa complete nửa,đang mệt cái vụ này,còn bạn,PD ngày mấy vậy??

be co

Thành viên tích cực

Của mình ngày 11/06/2010,nhưng tới bây giờ chưa complete nửa,đang mệt cái vụ này,còn bạn,PD ngày mấy vậy??
mình F2A Pd 02/18/2010 completed ngày 02/17/2011 , mình đợi hơn 1 năm rồi , ko biết có ai giống mình ko nữa , mình cũng đã gửi email cho NVC hỏi thăm về thư mời phỏng vấn rồi , ko biết khi nào họ mới trả lời , hy vọng cuối tuần này nhận được thư . hồ sơ bạn bị gì mà chưa complete vậy? chúc hồ sơ của bạn sớm complete để còn có thư mời phỏng vấn nữa .

duylongpr68

Thành viên mới

chào cả nhà!
mình cũng đang đợi ngày phỏng vấn ngày 27/08/12
mình đang hồi hộp.

lecaohienthuc

Thành viên mới

mình diện f2a cha mẹ bảo lãnh ngày 4 tháng 6 là pv rồi. mà hồi hộp quá. không biết pv lsq hỏi gì nữa?
chào bạn bạn có thể chia sẻ với mình kinh nghiệm pv diện của bạn không?

huyentran1004

Thành viên mới

Anh chị vui lòng check hồ sơ của em đã đến giai đoạn nào rồi. Ngày mở hồ sơ của em là 24 tháng 5 năm 2011. Số hồ sơ là 2011835059. Thành thật cám ơn

Status
Không mở trả lời sau này.