[Hồ sơ F2A, 2B] Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Ðề: Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

lâu dữ vậy hả bạn :(:(:( ... tưởng 5-6 tháng nữa thôi
Khi nào hồ sơ hoàn tất complete tại NVC, thì khoảng 5 - 6 tháng sau hồ sơ bạn mới tới lượt được xếp lịch phỏng vấn.

nltthinh1994

Thành viên tích cực

Khi nào hồ sơ hoàn tất complete tại NVC, thì khoảng 5 - 6 tháng sau hồ sơ bạn mới tới lượt được xếp lịch phỏng vấn.
chị ơi hồ sơ e đc complete rồi vậy thì mình đợi 5-6 tháng nữa hả chị

muathu_125

Thành viên mới

hồ sơ muathu_125: pd thang9/2011, complete tháng 5/2013. đã có lịch phỏng vấn tháng 12 này

Xin các bác , các anh chị cho muathu_125 hỏi, hiện tại muathu_125 được 16 tuổi , vậy ngày phỏng vấn ba của muathu_125 là nguời đứng tên bảo lãnh, về Việt Nam và theo vào phỏng vấn được không
Con xin cảm ơn ạ.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

chị ơi hồ sơ e đc complete rồi vậy thì mình đợi 5-6 tháng nữa hả chị
Theo mình để ý thì thấy F2A sẽ nhận được thư sau 27 đến 30 tháng! (VietNam thôi nha)

nguyen thi bich nhu

Thành viên tích cực

Ngày 31/10 này mình đã PV thành công.Mình may mắn gặp được ông Tây dễ chịu nên không bị làm khó. Ổng hỏi rất nhiều câu hỏi, nhưng lại không xem bằng chứng nào của mình cả. Chúc cá bạn sắp PV sẽ được may mắn như mình.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Ngày 31/10 này mình đã PV thành công.Mình may mắn gặp được ông Tây dễ chịu nên không bị làm khó. Ổng hỏi rất nhiều câu hỏi, nhưng lại không xem bằng chứng nào của mình cả. Chúc cá bạn sắp PV sẽ được may mắn như mình.
Chúc mừng bạn nha...Hi vọng bạn mở màn tốt đẹp!

vuthangsi

Ban điều hành

WELCOME BICH NHU TO THE UNITED STATES OF AMERICA

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chúc mừng Bích Như, mau sớm đoàn tụ nha

hque75

Thành viên mới

Chúc mừng bichnhu đã pv thành công.Bạn có thể chia sẻ nội dung cuộc pv để các thành viên tham khảo nhé!Cám ơn bạn.

teardrops210312

Thành viên mới

Chao ACE !
cho mình đăng ký diện F2A
HCM2013707008
Nhờ anh theo dõi giúp !!! :(

tamluu1658

Thành viên mới

chao ca nha , hom qua minh di pv va get pink , chuc cac ban di sau cung pink ruc ro nhe :1:

Chochuot

Thành viên tích cực

Ban bui kiem co the post Noi dung cuoc pv cho Anh chi e biet duoc ko ? Cam on ban

thaolvvn

Thành viên mới

case của mình pv sáng nay cung get pink roi, nội dung pv cực kỳ đơn giản và nhanh chóng. nói chuyện trực tiếp với nv lãnh sự luôn, vui vẻ. Họ chỉ hỏi quen nhau khi nào, ai lên tiếng trước, đám cưới có lớn không và có những ai ở bên kia về dự. Sau đó là pink :)

Chúc các bạn đều giấy hồng và sớm đoàn tụ nhé

tamluu1658

Thành viên mới

nvls hoi minh ai bao lanh , nguoi bao lanh di dien gi ,lam o dau, 2 nguoi quen truoc khi NBL di hay sau khi NBL di ,cho coi hinh 2 nguoi di choi , va cuoi cung nvls noi chap nhan cap vía cho minh , va mih cam on , the la xog cuoc pv cua minh

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Xin chúc mừng buikiem và thaolvvn đã get PINK nha!NOEL zui zẻ nơi ấy nha!

ConChuot

Thành viên tích cực

Chúc mừng buikiem và thaolvvn!
2 bạn có nộp timeline cho NVC hay LSQ lúc phỏng vấn không?

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng buikiem và thaolvvn!
2 bạn có nộp timeline cho NVC hay LSQ lúc phỏng vấn không?
Hình như F2A như mình ko mấy ai cần timeline.Chỉ có vợ chồng quóc tịch thì cái này bị đòi thì phải!! 1 vài trường hợp bị đề nghị bổ sung.Nhưng đa số mình không thấy nhắc nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.