Những vấn đề về đăng ký thành viên

Thành

Thích đủ thứ ...
Các bạn thành viên khi đăng ký nếu có bất cứ vấn đề khó khăn gì thì xin post vào đây để được hướng dẫn cụ thể nhé. Xin cảm ơn các bạn.

hoahong

Thành viên mới
Xin cảm ơn BQT đã tạo ra sân chơi này, việc đăng ký rất dễ dàng và thuận tiện.
Em có góp ý nhỏ như sau: Sao diễn đàn mình không mời các anh bên yahoo hỏi đáp sang diễn đàn mình nhỉ ? Em cũng thấy có một số anh, chị bên đó vào đây nhưng vẫn còn thiếu như danh sách bên dưới nè:

#
Tran, P.

521 câu trả lời hay nhất
#
2
Duy Thai
Duy Thai

229 câu trả lời hay nhất
#
3
Hung-Viet Can
Hung-Viet Can

206 câu trả lời hay nhất
#
4
Hoàng Sơn
Hoàng Sơn

125 câu trả lời hay nhất
#
5
Andy
Andy

85 câu trả lời hay nhất
#
6
HainhiDonganh
HainhiDonganh

67 câu trả lời hay nhất
#
7
Pham T
Pham T

57 câu trả lời hay nhất
#
8
Qminh
Qminh

51 câu trả lời hay nhất
#
9
Minh hai
Minh hai

48 câu trả lời hay nhất
#
10
Hoang A
Hoang A

43 câu trả lời hay nhất

Thành

Thích đủ thứ ...
Ban quản trị diễn đàn cũng đã và đang cố gắng liên lạc với các anh bên đó về đây, nhằm giúp cho các thành viên nhiều hơn. Hiện tại chúng tôi sẽ cố gắng làm thế nào thật tiện lợi về việc duyệt bài và sử dụng các chức năng diễn đàn, hầu giúp cho tất cả thành viên của diễn đàn post bài giao lưu, hỏi đáp thuận lợi nhất có thể.

petuyet_1812

Thành viên mới
Ðề: Những vấn đề về đăng ký thành viên

cho em hỏi em đã đăng ký thành viên diễn đàn nhưng không xem đươc các link..........vi sao vậy????

Thành

Thích đủ thứ ...

cho em hỏi em đã đăng ký thành viên diễn đàn nhưng không xem đươc các link..........vi sao vậy????
Xem được rồi mà, check lại xem sao ? :100:

Em có một thắc mắc nhỏ nhờ anh Thành chỉ giúp nha: Khi xem bài viết của các anh chị khác post lên, gặp những bài hay em hay nhấp vào nút "Thanks" ở cuối bài để cảm ơn nhưng sau đó lại thấy hiện ra thêm dòng "rút lại lời cảm ơn", những người khác cũng bấm vào bài viết để "thanks" nhưng lại không bị nhảy dòng này. Tại sao vậy anh???

Thành

Thích đủ thứ ...

Em có một thắc mắc nhỏ nhờ anh Thành chỉ giúp nha: Khi xem bài viết của các anh chị khác post lên, gặp những bài hay em hay nhấp vào nút "Thanks" ở cuối bài để cảm ơn nhưng sau đó lại thấy hiện ra thêm dòng "rút lại lời cảm ơn", những người khác cũng bấm vào bài viết để "thanks" nhưng lại không bị nhảy dòng này. Tại sao vậy anh???
Phần cảm ơn bài viết, nếu là thành viên chính thức của diễn đàn thì sau khi bấm nút cảm ơn thì sẽ xuất hiện dòng "rút lại lời cảm ơn" tùy chọn này dành cho tất cả những thành viên chính thức.
những người khác cũng bấm vào bài viết để "thanks" nhưng lại không bị nhảy dòng này.
Cái này không biết thaomy nói những thành viên khác là ai ? hiện mình chưa test được, sẽ xem lại dụ này, thanks ! :)

Phần cảm ơn bài viết, nếu là thành viên chính thức của diễn đàn thì sau khi bấm nút cảm ơn thì sẽ xuất hiện dòng "rút lại lời cảm ơn" tùy chọn này dành cho tất cả những thành viên chính thức.

Cái này không biết thaomy nói những thành viên khác là ai ? hiện mình chưa test được, sẽ xem lại dụ này, thanks ! :)
À, ví dụ em post bài và các anh, chị khác cảm ơn bài viết của em (như anh chẳng hạn :) ) - mà anh lại là thành viên quá chính thức đi chứ! (ban lãnh đạo) sao em hổng thấy cái "tùy chọn" ưu tiên này.

Không có gì đâu, em làm đúng là OK rồi. Em chỉ sợ mình thao tác sai, muốn nói "cám ơn" lại bị hiểu lầm là "rút lại lời cảm ơn" thôi!:)

Cho em hỏi ngoài lề chút nghe: Các anh chị chủ lực của XNC sắp tới chuẩn bị lên đường khá nhiều: anh thanhnv, anh lieuvh, tuongvan... còn anh thì khi nào đi vậy, sao em hổng thấy tin vui gì của anh vậy?

Thành

Thích đủ thứ ...

À, ví dụ em post bài và các anh, chị khác cảm ơn bài viết của em (như anh chẳng hạn :) ) - mà anh lại là thành viên quá chính thức đi chứ! (ban lãnh đạo) sao em hổng thấy cái "tùy chọn" ưu tiên này.

Không có gì đâu, em làm đúng là OK rồi. Em chỉ sợ mình thao tác sai, muốn nói "cám ơn" lại bị hiểu lầm là "rút lại lời cảm ơn" thôi!:)

Cho em hỏi ngoài lề chút nghe: Các anh chị chủ lực của XNC sắp tới chuẩn bị lên đường khá nhiều: anh thanhnv, anh lieuvh, tuongvan... còn anh thì khi nào đi vậy, sao em hổng thấy tin vui gì của anh vậy?
ah trong bài viết chỉ có bài nào mình bấm nút cảm ơn thì mới xuất hiện dòng "rút lại" này, vì của mình thì mình có quyền mà :) các bài của người khác mình làm sao rút lại được :)

Tin vui hả ? hehehe còn lâu lắm, ráng ở lại chơi với XNC chứ :41:

Liệu

Cựu Ban điều hành

........

:114: --> :13: ---> Obama :100: Thành: qua US khỏi PV gì hết ráo nha, muốn qua lúc nào cũng được, cứ thoải mái nhá ---> :41::41::41:

Hì hì, nghe vậy là em vui rồi! Vì em cũng còn phải "ở chơi" với XNC lâu lắm (PD: 5/2003 lận!). Thấy mọi người chuẩn bị "bỏ bạn bye bye" buồn quá! Giờ biết có người còn bám trụ cùng mình thì đã quá! (đọc câu này chắc chắn sẽ có người chửi thaomy: "đồ ích kỷ!") hehe:):)

kimtuyet

Thành viên tích cực

có tin gì vui mà cười thoải mái vậy

anhtuan70

Thành viên mới

Xin chào BĐH và tất cả thành viên XNC. Mình là thành viên mới tham gia, xin được mọi người giúp đỡ. Nếu có gì sơ sót, xin được bỏ qua. Mình diện F3, case HCM 2010698005, Priority 6/10/2005, ngày chấp thuận 18/05/2010. Xin được tham gia diễn đàn để học hỏi kinh nghiệm. Rất mong diễn đàn giúp đỡ.

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Xin chào BĐH và tất cả thành viên XNC. Mình là thành viên mới tham gia, xin được mọi người giúp đỡ. Nếu có gì sơ sót, xin được bỏ qua. Mình diện F3, case HCM 2010698005, Priority 6/10/2005, ngày chấp thuận 18/05/2010. Xin được tham gia diễn đàn để học hỏi kinh nghiệm. Rất mong diễn đàn giúp đỡ.
Welcome to Xuatnhapcanh.com :):41:

anhtuan70

Thành viên mới

Thanks you Tuongvan đã replied. Hy vọng Tuongvan và BĐH sẽ hỗ trợ mình trong thời gian sắp tới.