Những vấn đề về đăng ký thành viên

K

Khách

Guest
Ðề: chào diễn đàn

mình vào đang ký rồi nhưng khong hiểu sao vào không đươc và không tìm đươc bài của mình,mong các ban. giúp đở

baont

Thành viên mới
Ðề: Những vấn đề về đăng ký thành viên

Tôi vừa đã đăng ký TV được vài ngày nick: baont, diễn đàn thông báo sẽ gởi link active account nhưng không thấy. Tôi có việc cần hỏi, xin ace admin active giúp.

thks,
baont

K

Khách

Guest

Đã gửi email kích hoạt lại cho bạn rồi, check lại xem sao nhé :101:
mình cũng đăng kí đã lâu rồi, mà không thấy e-mail kích hoạt từ diễn đàn :(.....

mong admin check dùm.

my yahoo: trangha1211@yahoo.com

Thank you!

ziz

Support

mình cũng đăng kí đã lâu rồi, mà không thấy e-mail kích hoạt từ diễn đàn :(.....

mong admin check dùm.

my yahoo: trangha1211@yahoo.com

Thank you!
Có thể bạn chưa có nick,hoặc có thể bạn chưa kích hoạt từ email .Bạn thử kiểm tra lại email hoặc trong spam email nếu có email từ diễn đàn bạn chỉ cần nhấp chuột vào là ok.Tớ cũng mới đăng ký và đã thành công ngay trong ngày .Chúc may mắn nhé .

K

Khách

Guest

Chào Admin , nick của tôi là hailua hiện tại tôi gặp vấn đề về đăng nhập diễn đàn nên mong Admin giúp đỡ .
Mấy ngày nay liên tục khi tôi đăng kí ký danh thì luôn bị văng ra cho dù đã chọn nút ghi nhớ . Nhưng khi ra máy dịch vụ thì lại ok , không biết lý do ở đây là gì nên rất mong được giúp đỡ . Xin cám ơn .

Thành

Thích đủ thứ ...

Đã reset mật khẩu cho các anh chị rồi :101:

K

Khách

Guest

Cũng vẫn không đăng nhập được bác Thành ơi nhờ bác coi lại giúp với nhé . Có bao giờ do máy của tôi không bác ? Cách đây 2 ngày tôi vẫn vô thường xuyên không vấn đề gì nhưng qua nay thì không thể . Cám ơn bác nhiều . hailua .

quaidan

Cựu Ban điều hành

Cũng vẫn không đăng nhập được bác Thành ơi nhờ bác coi lại giúp với nhé . Có bao giờ do máy của tôi không bác ? Cách đây 2 ngày tôi vẫn vô thường xuyên không vấn đề gì nhưng qua nay thì không thể . Cám ơn bác nhiều . hailua .
hehe, dzậy là diễn đàn nó "kỳ thị" cái nick hailua gồi :21: hồi xưa mới dô diễn đàn quaidan lấy cái nick khác nó log dô hổng được nên đành phải lấy cái nick... quaidan này đó bác hạilúa ôi :24:

admin

Administrator

Nếu nick hailua không log được thì bác nên sử dụng nick ZIZ đi nhé, không biết bác muốn gì đây nhỉ ?

ziz

Support

Kể cả nick ziz cũng không vô được bởi vậy tôi mới nhờ giúp đỡ,nếu muốn vô được thì phải đến dịch vụ thật là bất tiện,nhà có 2 cái máy 1log được 1 không mà cái log được đứa con nó ôm đi miết ( hiện tại tôi dang ngồi trên máy của đứa con).Mày mò mãi mà không được nên đành nhờ các bác,vấn đề này nếu các bác cảm thấy phiền quá thì thôi không sao.Dù gì cũng cám ơn các bác nhiều.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Kể cả nick ziz cũng không vô được bởi vậy tôi mới nhờ giúp đỡ,nếu muốn vô được thì phải đến dịch vụ thật là bất tiện,nhà có 2 cái máy 1log được 1 không mà cái log được đứa con nó ôm đi miết ( hiện tại tôi dang ngồi trên máy của đứa con).Mày mò mãi mà không được nên đành nhờ các bác,vấn đề này nếu các bác cảm thấy phiền quá thì thôi không sao.Dù gì cũng cám ơn các bác nhiều.
Ủa, sao thấy 5:18PM nick hạilúa còn ngon lành mà
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=10002 :102:

K

Khách

Guest

Chào quaidan ,nãy ngon lành là trên máy khác giờ con nó ôm đi học là lại chịu sầu đây,quay lại cái máy bàn là nó lại vậy nữa,chỉ post được duy nhất trên chỗ này thôi bác ạ .Nhiều khi đọc các bài viết hay của các bác muốn bấm thanks mà cũng không được thế mới đau .Nhưng thôi cho thành thật xin lỗi vì đã làm phiền các bác nhé . ziz .

K

Khách

Guest

Xin chào BQT xuatnhapcanh, em đã đăng kí nick cách đây vài tiếng mà mãi chưa thấy email kích hoạt, xem lại dùm em nhé thanks

justinchau

Thành viên mới

Mình cũng đăng kí từ hum qua đến giờ rùi mà vẫn không thya61 gửi email về gì hết, minh đang có chuyện rất cần hỏi, mong admin giúp mình kích hoạt với, huhuhu!
Email của mình là: justin_lovely06@yahoo.com

quocquyen88

Thành viên mới

Admin ơi em đăng kí gần 2 ngày rùi mà sao vẫn chưa có email kích hoạt vậy mọi người, em cần post bài hỏi lẹ lẹ vì đang gấp lắm rùi huhuhu.
Email của em là kochrischou@yahoo.com.vn
Mong admin giúp em kick1 hoạt để em có thể gửi bài hỏi chuyện với huhuhuhu.l001l001l001l001l001

Q

quachkieuphuong2000

Guest

anh chị oi giúp em với , em đăng ký thành viên mà vào không có được em phải làm sau , em định vào để hỏi tình trạng hồ sơ của mình như thế nào , để nhờ các anh chị giúp em .
cám ơn anh chị nhiều

thuyhuong123

Thành viên mới

Sao tôi đăng kí mà không có thư gửi về địa chỉ e-mail của mình.Làm sao để kích hoạt tài khoản để tôi có thể post bài

Thành

Thích đủ thứ ...

Sao tôi đăng kí mà không có thư gửi về địa chỉ e-mail của mình.Làm sao để kích hoạt tài khoản để tôi có thể post bài
Đã kích hoạt cho bạn, chúc vui vẻ cùng XNC !