Những vấn đề về đăng ký thành viên

thanhthuy1978

Thành viên mới
Ðề: Những vấn đề về đăng ký thành viên

Xin chào các anh chị trong ban điều hành và chào mọi ngươi
Chồng của mình mới đăng ký thành viên, nhưng Anh ấy bị mất mật khẩu. Sau khi Reset lại mật khẩu, Anh ấy nhận được mật khẩu mới trong hôp thư yahoo, Nhưng Anh lai lỡ tay xoá mất. Bây giờ không vào được diễn đàn. Anh ấy có re set lại nhưng không nhận được password mới vì Họ nói rằng đã gửi Pass vào hôp thư rồi. Rất mong Mọi người trong diễn đàn chỉ giúp.
tên ChuongNguyen
hop thu: hoangchuong77us@yahoo.com
Chân thành cảm ơn

HaChi

Thành viên mới

Xin chào Ban Quản trị và các anh chị em !

Mình đã đăng ký là thành viên của DĐ rồi, đã post bài hỏi về vấn đề di trú rồi, nhưng bây giờ cần tìm lại bài của mình thì không biết vào đâu để tìm. Rất mong được các anh chị hướng dẫn và giúp đỡ. Xin cám ơn.

Xin chào Ban Quản trị và các anh chị em !

Mình đã đăng ký là thành viên của DĐ rồi, đã post bài hỏi về vấn đề di trú rồi, nhưng bây giờ cần tìm lại bài của mình thì không biết vào đâu để tìm. Rất mong được các anh chị hướng dẫn và giúp đỡ. Xin cám ơn.

Chào bạn HaChi!

Bạn bấm chuột vào nút tròn ngay bên cạnh nickname của bạn sẽ thấy hiện ra một cửa sổ. Bạn bấm chuột tiếp vào tiêu mục "Tìm bài gửi bởi HaChi", sẽ tìm thấy những bài cũ mà mình đã post.

Chúc thành công!

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Xin chào BĐH, và toàn thể mọi người.
cho mình hỏi làm cách nào có thể post hình của mình lên để làm Avatar cho account của mình vậy?
Chương Nguyễn.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Xin chào BĐH, và toàn thể mọi người.
cho mình hỏi làm cách nào có thể post hình của mình lên để làm Avatar cho account của mình vậy?
Chương Nguyễn.
bạn vào phần tùy chọn của bạn và chỉnh theo hình minh họa, lưu ý ảnh tối đa là 100pixel ho85a 64kb bạn nhé

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Xin cảm ơn ASM,
Tối đa cho hình avatar là 64kb thì nhỏ quá. Làm thế nào để đổi size hình nhỏ lại? cần vào photoshop phải không?
Chuong Nguyen

langvuon

khoai nướng

Xin cảm ơn ASM,
Tối đa cho hình avatar là 64kb thì nhỏ quá. Làm thế nào để đổi size hình nhỏ lại? cần vào photoshop phải không?
Chuong Nguyen
Nếu chỉ cần thay đổi size hình ảnh thì không cần phần mềm nào cả, bạn chỉ cần mở file hình với Microsoft Office Picture Manager (cósẵn trong Window), click vào Edit Pictures, ở bảng bên phải có thể chọn cách chỉnh size hình.
Nên chọn Percentage of ori... và chỉnh lớn nhỏ trong ô bằng mũi tên lên xuống, nhìn vào New size phía dưới để xem kích thước vừa ý. Sau đó vào File > Save hoặc Save as

oanhhy

Thành viên mới

Tôi đã đăng ký thành viên được 2 ngày nay ,nhưng không thấy DĐ gửi mail để kích hoạt...làm sao post bài????

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Tôi đã đăng ký thành viên được 2 ngày nay ,nhưng không thấy DĐ gửi mail để kích hoạt...làm sao post bài????
trong vòng 15 phút dien đàn sẽ tư động gửi mail kích hoạt cho bạn . bạn tìm lai trong thư mục spam mail của email bạn nhé.

L

lenumber

Guest

minh dk vua xong !
thanks dien đàn

oanhhy

Thành viên mới

trong vòng 15 phút dien đàn sẽ tư động gửi mail kích hoạt cho bạn . bạn tìm lai trong thư mục spam mail của email bạn nhé.
Tới giờ vẫn chưa thấy mail...admin xem lại giúp.
ĐC mail: oanhhy61@gmail.com

vuthangsi

Ban điều hành

vài lời góp ý với bạn oanhhy.
các anh chị trên diển đàn X N C giúp các thành viên nhiệt tình và không vì lợi ích cá nhân gì cả.
khi bạn yêu cầu điều gì đừng nên viết trống không như vậy.
và cuối bài viết nên nói cám ơn.
các anh chị trên diển đàn sẳn lòng giúp bạn ,nếu bạn có sự tôn trọng với mọi người.thân chào.vuthangsi

oanhhy

Thành viên mới

vài lời góp ý với bạn oanhhy.
các anh chị trên diển đàn X N C giúp các thành viên nhiệt tình và không vì lợi ích cá nhân gì cả.
khi bạn yêu cầu điều gì đừng nên viết trống không như vậy.
và cuối bài viết nên nói cám ơn.
các anh chị trên diển đàn sẳn lòng giúp bạn ,nếu bạn có sự tôn trọng với mọi người.thân chào.vuthangsi
Tôi đã nhận mail kích hoạt,xin cám ơn.Tôi không có ý không tôn trọng bất cứ ai trong diễn đàn,chỉ là tôi không có khiếu về văn viết và ngoài đời tôi hay nói ngắn gọn.I'm sorry.

phuong.quynh

Thành viên mới

Hi ACE,
E vua moi dang ki lam thanh vien. He thong bao la se gui email ve cho em de em activate cai ten dang nhap nay, ma mai sao khong thay gui gi ca?? hix hix
Em muon dang 1 bai de hoi tham ve tinh trang ho so cua em ma khong the dang duoc... Co ai giup em voi....:2:
Thanks moi nguoiii nhiu lam y'.....:11:

Thành

Thích đủ thứ ...

Nick bạn đã được kích hoạt, chúc vui vẻ !

quytuquay

Thành viên tích cực

Em là thành viên mới của diễn đàn .
Em đã đăng ký mới bút danh là quytuquay.
Nhưng khi em vào diễn đàn để đăng bài của mình , nhưng không được.
Em kính mong các anh chị điều hành diễn đàn hướng dẫn dùm em.
Em chờ hồi âm từ các anh chị, xin chân thành cám ơn

Thành

Thích đủ thứ ...

Em là thành viên mới của diễn đàn .
Em đã đăng ký mới bút danh là quytuquay.
Nhưng khi em vào diễn đàn để đăng bài của mình , nhưng không được.
Em kính mong các anh chị điều hành diễn đàn hướng dẫn dùm em.
Em chờ hồi âm từ các anh chị, xin chân thành cám ơn
Nick đã kích hoạt, chúc bạn vui vẻ cùng XNC :41:

phamdanghung

Thành viên mới

Nick đã kích hoạt, chúc bạn vui vẻ cùng XNC :41:
tôi cũng đã đăng ký thành viên xong nhưng chờ hoài không thấy email gởi về để kích hoạt .

Thành

Thích đủ thứ ...

tôi cũng đã đăng ký thành viên xong nhưng chờ hoài không thấy email gởi về để kích hoạt .
Đã kích hoạt!

Các anh chị lưu ý: Khi đăng ký vui lòng điền chính xác địa chỉ email để nhận được email kích hoạt, nếu chưa nhận được A,C có thể xem trong các mục spam mail của mình nhé :101: