Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

Bác Thanh thì có rượu ngon
Bác Thành lại ném … vịt con lên bàn
Thầy đồ Trung Hải làm càng
Giả say ôm cả… một nàng tiên chơi
Thôi thì mình cũng vẽ vời
Đẩy đưa thơ thẩn mấy lời mua vui
Hỏi đây trúng-trật hên xui:
Sao như bác Liệu bùi ngùi dzậy ta ?!
Hổm rày bác trốn đâu cà
Ra đây cùng nhậu với cả nhà cho dzui…hehehe

thanhchi

Thành viên tích cực

mấy hôm nay bận quá ko ra coi quán được để các tiếp viên buôn bansao mà ế dữ vậy, ko bác nào uống nước hay nhâm nhi gì hết bác nào khám sức khỏe rồi thì bày tiệc đi chứ con ai chưa khám thì vào đây uống mỗi ngày 1 trái dừa dừa kỳ này hơi bị mắc đó nghe :100: :100:các bác đâu hết cả rồi :41:

linda

Ban điều hành

mấy hôm nay bận quá ko ra coi quán được để các tiếp viên buôn bansao mà ế dữ vậy, ko bác nào uống nước hay nhâm nhi gì hết bác nào khám sức khỏe rồi thì bày tiệc đi chứ con ai chưa khám thì vào đây uống mỗi ngày 1 trái dừa dừa kỳ này hơi bị mắc đó nghe :100: :100:các bác đâu hết cả rồi :41:
Sáng nay linda mới nhắc thanhchi đó nha, chắc bị nhảy mũi phải không? Vào thấy quán xá ế ẩm nên linda phone cho bác Thành " Chào bác Thành, bác có biết cô thanhchi chủ quán cafe đi đâu không, sao lâu nay thấy im re vậy...?" Bác Thành trả lời " không biết".:)

Liệu

Cựu Ban điều hành

Sáng nay linda mới nhắc thanhchi đó nha, chắc bị nhảy mũi phải không? Vào thấy quán xá ế ẩm nên linda phone cho bác Thành " Chào bác Thành, bác có biết cô thanhchi chủ quán cafe đi đâu không, sao lâu nay thấy im re vậy...?" Bác Thành trả lời " không biết".:)
" Bác Thành trả lời " không biết".:) ...... vì bác Thành có biết gì đâu mà nói .... khà ...khà ....

Có lẽ bà con trong diễn đàn đang chờ NVC nhắc đóng bill $88 đó mà. Còn các bác khác thì chỉ mong đến ngày 30/7, NVC :100: và send email bắt đi chích ngừa, khám SK đấy ...hehhehehe..... nên không ai ăn nhậu, cafe cafáo gì ráo. Giờ chỉ chờ bác Thành và bác Thanhnv hú 1 câu là tưng bừng liền à :41::41::41:.

linda

Ban điều hành

" Bác Thành trả lời " không biết".:) ...... vì bác Thành có biết gì đâu mà nói .... khà ...khà ....
Hehehe, linda hỏi bác Thành vì bác ấy là Ban Quản Lý Thị Trường ở đây mà, bác này làm việc lỏng lẽo quá coi chừng bị " ban nick" đó nha:):):)

Liệu

Cựu Ban điều hành

Hehehe, linda hỏi bác Thành vì bác ấy là Ban Quản Lý Thị Trường ở đây mà, bác này làm việc lỏng lẽo quá coi chừng bị " ban nick" đó nha:):):)
Xong film rồi bác Thành ui, warning này "nặng kí" à nha, bác Linda không những ban nick, mà còn ban cả NVC nữa thì lúa đời ...khè ...khè...

Ghi chú: đố bác Linda biết "ban cả NVC" là gì hông :confused::confused::confused:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Nếu bác Thành bị ban nick thì hết 888, còn bị ban NVC là hết check HCM luôn:):):)
Khà ... khà ... thế thì bác Thành còn "nhẹ tội" rùi đó;

Ban nick thì hết 888, còn bị ban NVC là hết check HCM luôn là bác Thành hổng có sao cả :43::43::43: Bác Thành chỉ lo là "ban Nhậu Vài Chai thui à"

Đúng hông Bác Thành :confused::confused::confused:

thanhchi

Thành viên tích cực

chào các bác ,hôm nay em vào quán sửa sang lại để buôn bán lâu nay bỏ bê mất hết khách rồi hôm nay em free hoàn toàn đồ nhắm bia trái cây đủ các loại nước ép mời các bác vào uống cafe hay lai rai vài món hôm nay em xong nhiệm vụ rồi sẽ vào thăm quán thường xuyên các bác vào ủng hộ :100: :100: :100:

kimtuyet

Thành viên tích cực
cà phê đợi chờ

cho mình một ly càphê đợi và một bình trà chờ kèm theo cái giấy pv nhe

Utle1153

Thành viên tích cực

Chủ quán Thanh Chi ơi cho Mình một chục dừa xiêm uống,tắm mổi ngày cho mát để cho trẻ lại lần sau đi chít ngừa không bị chê già ( sinh năm 1956 trở về trước không còn thuốc chít ngừa ,hẹn lại 31/08 đến 15/09/2010, phải phol thâm chừng nếu có dọt lẹ lên chít liền, qua luôn ngày phỏng vấn của mình 26/08/2010) chi còn thuốc cho người trẻ và em bé, để lần sau không bị chê già có thuốc mình chít ngừa :12::12::12:

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

Đã hơn 10 ngày từ ngày thử đàm cuối cùng rồi. Chờ đợi....
Xong công việc của buổi sáng ở XNC. Chuẩn bị ăn cơm rồi đi làm thui. Hi vọng mọi thứ sẽ tốt lành vào ngày mai. hì hì
Chúc các anh chị em trên diễn đàn XNC luôn tràn đầy niềm vui và hạnh phúc.
Chúc anh Utle trẻ thêm 10 tuổi để khỏi bị chê già hahaha.

thanhchi

Thành viên tích cực

Chủ quán Thanh Chi ơi cho Mình một chục dừa xiêm uống,tắm mổi ngày cho mát để cho trẻ lại lần sau đi chít ngừa không bị chê già ( sinh năm 1956 trở về trước không còn thuốc chít ngừa ,hẹn lại 31/08 đến 15/09/2010, phải phol thâm chừng nếu có dọt lẹ lên chít liền, qua luôn ngày phỏng vấn của mình 26/08/2010) chi còn thuốc cho người trẻ và em bé, để lần sau không bị chê già có thuốc mình chít ngừa :12::12::12:
chào bác, lúc nhận được giấy sao bác ko đi chích sớm để cận ngày quá vậy vì tháng trước người ta đi chích ngừa đông lắm vì vậy mới hết thuốc đó , còn dừa thì bác chỉ cần uống thôi là trẻ và khoẻ cho phổi rồi ,trước khi khám sức khoẻ em bắt ông xã ngày uống 4 hay năm trái mỗi ngày đấy chứ ,thế là khám sức khoẻ ok rồi chúc bác mau có thuốc chích để còn bay chứ :100: :100:

thanhchi

Thành viên tích cực
Ðề: cà phê đợi chờ

cho mình một ly càphê đợi và một bình trà chờ kèm theo cái giấy pv nhe
bác cứ vào quán em uống cafe đi tháng sau có giấy phỏng vấn liền :100: :100: quán này dành cho những người ngồi chờ ngày nhận giấy phỏng vấn đó

thanhnv

Thành viên tích cực

Chào bà chủ quán

Sáng nay tôi mới nghe bác lieuvh cho biết bà chủ và gia đình đã qua ải KSK, xin chúc mừng nhé. Thôi ráng thêm 1 tý lấy nốt cái giấy hồng rồi về quán đãi đằng AE món cầy tơ nhé. :):):)

quaidan

Cựu Ban điều hành

chào các bác ,hôm nay em vào quán sửa sang lại để buôn bán lâu nay bỏ bê mất hết khách rồi hôm nay em free hoàn toàn đồ nhắm bia trái cây đủ các loại nước ép mời các bác vào uống cafe hay lai rai vài món hôm nay em xong nhiệm vụ rồi sẽ vào thăm quán thường xuyên các bác vào ủng hộ :100: :100: :100:
Lâu quá không gặp :3: Chúc mừng bà chủ cùng gia đình đã an toàn và vượt qua được cái ải KSK :41::41::41: Ráng chút xíu nữa lụm luôn giấy hồng nghen :101:

Hehe, quaidan chuẩn bị KSK nên hổng dám uống bia đâu :114: Cho mấy trái dừa tươi mần cho trong phổi đi chủ quán ơi :21: Free àh :100:

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

Chào cả nhà, em xin đi ngủ đây hì hì.
Chúc mọi người ngủ ngon.
Chúc mọi người mỗi ngày mai đều là ngày tốt lành.

thanhchi

Thành viên tích cực

Chào bà chủ quán

Sáng nay tôi mới nghe bác lieuvh cho biết bà chủ và gia đình đã qua ải KSK, xin chúc mừng nhé. Thôi ráng thêm 1 tý lấy nốt cái giấy hồng rồi về quán đãi đằng AE món cầy tơ nhé. :):):)
CHÀO bác em nhân được tin trễ quá, ko kịp đặt trước món cày tơ gởi lên đó để chúc mừng các bác rồi :100:

thanhchi

Thành viên tích cực

Lâu quá không gặp :3: Chúc mừng bà chủ cùng gia đình đã an toàn và vượt qua được cái ải KSK :41::41::41: Ráng chút xíu nữa lụm luôn giấy hồng nghen :101:

Hehe, quaidan chuẩn bị KSK nên hổng dám uống bia đâu :114: Cho mấy trái dừa tươi mần cho trong phổi đi chủ quán ơi :21: Free àh :100:
chào bác ,bao giờ thì bác khám sức khoẻ ,uống nước dừa nhiều cho khoẻ .sạch phổi dừa bây giờ rẻ lắm ở dưới chỗ em có 3 ngàn 1 trái