Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

chào chủ quán : chủ quán không có món gì hot và mới sao,để quán vắng thế ,trời tháng này nóng đổ lửa nên chẳng ai ra đường,tháng này có món gì hot nhớ pot lên cho đông khách nhé:100:
Khà ..khà ... chắc chủ quán "đủ sở hụi" nên tạm đóng cửa để tính "lãi" đó mà ...hehheheh.... Theo ý lieuvh, nếu bạn ThanhChi rảnh rỗi, bàn với chủ quán cho thêm phần hùn hen. Hy vọng chủ quán và bạn thanh Chi cộng tác và làm ăn thành công TO luôn hen .... Ý nói Thanh Chi nếu có thời gian, phụ trách quán này chung với chủ quán Hoa hong đó mà, chắc chắn chủ quán OK thôi ...khà ...khà .....

thanhchi

Thành viên tích cực

cám ơn bạn đã tạo điều kiện cho thanh chi ,nhưng chủ quán đi đâu ko biết nữa, để quán vắng tanh nhện giăng tứ tung rồi các bạn ơi hãy ủng hộ quán tụi em với mại dô, tất cả đều tăng giá nhưng ở quán em ko tăng vẫn như cũ

Thành

Thích đủ thứ ...

cám ơn bạn đã tạo điều kiện cho thanh chi ,nhưng chủ quán đi đâu ko biết nữa, để quán vắng tanh nhện giăng tứ tung rồi các bạn ơi hãy ủng hộ quán tụi em với mại dô, tất cả đều tăng giá nhưng ở quán em ko tăng vẫn như cũ
hehehe có chủ mở cửa là dzo liền, chắc quán hủm giở bán ế quá nên chạy mất tiêu luôn :1: Hy vọng Thanhchi thầu quán này chắc đắt lắm ah nhe :43:

yellowrose

Thành viên mới

Chào cô chủ quán mới,
Mấy hôm nay nóng quá, uống nước đá riết viêm họng rồi. Phiền cô chủ quán cho 1 ly chanh nóng uống giải cảm trong khi chờ thư phỏng vấn của NVC.
Chúc quán của thanhchi ngày càng mua may bán đắt.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chào cô chủ quán mới,
Mấy hôm nay nóng quá, uống nước đá riết viêm họng rồi. Phiền cô chủ quán cho 1 ly chanh nóng uống giải cảm trong khi chờ thư phỏng vấn của NVC.
Chúc quán của thanhchi ngày càng mua may bán đắt.
Hhehheh, nóng mà uống chanh nóng thì hơi bị hay đấy ...khà ...khà .... Chủ quán ui, cho 1 trái dừa hen, nước nhiều cùi ít, uống cho mát phổi mà thôi ...hehehheh.....

yellowrose

Thành viên mới

YR cũng là khách hàng thường xuyên của anh bán dừa. Nhưng tình hình là YR đang bị cảm đấy ạ, bắt chước bác gọi 1 trái dừa lỡ chẳng may em bị trúng quả thì lại tội cho bố con thằng cu nhà YR bị bỏ đói hichic

Liệu

Cựu Ban điều hành

YR cũng là khách hàng thường xuyên của anh bán dừa. Nhưng tình hình là YR đang bị cảm đấy ạ, bắt chước bác gọi 1 trái dừa lỡ chẳng may em bị trúng quả thì lại tội cho bố con thằng cu nhà YR bị bỏ đói hichic
Hhehehhe, lieuvh phải uống nước dừa thường xuyên là vì "công tác chuẩn bị chụp cái phổi đã đóng khói thuốc lá" đó mà, thông cảm nha. Nếu bạn rảnh, gặp mặt, giao lưu vào biều chiều thứ 7 tuần này hen, 24/4/2010 đó.
Trân trọng kính mời.

yellowrose

Thành viên mới

YR cũng đang rầu cái vụ phổi của OX, nên bắt uống nước dừa suốt. Cũng tính offline đó bác, để học hỏi kinh nghiệm của các bác nhưng YR không dám nói trước, đến hôm đó mọi việc ở nhà ổn thì sẽ họp mặt với các bác. Tính gì thì tính, cả nhà đều phải lệ thuộc thằng cu U5 bác ạ.

Ủa, mà cô chủ quán hôm nay chẳng thấy đâu, chắc lại bận rồi. Thôi, bác Lieuvh với YR, ai uống gì thì tự phục vụ bác nhá, tiền bạc tính sau bác ạ.

thanhchi

Thành viên tích cực

chờ 1 chút em đang nấu nước nóng để làm chanh nóng, mùa này nóng bức quá nên làm gì cũng chậm chạp ,các bác thông cảm, dừa bến tre ngọt nước lắm các bác ạ ,thông cảm cho em mới làm chưa quen tay đó mà ,các bác nhớ ủng hộ quán em nhé:100:

Thành

Thích đủ thứ ...

chờ 1 chút em đang nấu nước nóng để làm chanh nóng, mùa này nóng bức quá nên làm gì cũng chậm chạp ,các bác thông cảm, dừa bến tre ngọt nước lắm các bác ạ ,thông cảm cho em mới làm chưa quen tay đó mà ,các bác nhớ ủng hộ quán em nhé:100:
hehehe khách kêu nuớc dừa mà chủ quán làm chanh nóng chi dậy ? :13:
Bác (hihihihi không biết anh hay chị ?) cho xin một ly sâm bổ luợng cho mát mẻ nhe, thanks ! :1:

caohung2010

Thành viên kinh nghiệm

Xin chào chủ quán,

cho em một ly cà phê đá .
lâu qúa không gặp anh Lancom, anh có khoẻ, tìm mãi mới gặp anh. cho em gửi lời thăm anh Lieu và anh Lụcbinh với nha.

caohung

Trunghai

Thành viên tích cực

Quán này có bán Bia không ..chủ quán ui ! ...tính rũ anh em nhậu đây :)

thanhnv

Thành viên tích cực

Xin chào chủ quán,

lâu qúa không gặp anh Lancom, anh có khoẻ, tìm mãi mới gặp anh. cho em gửi lời thăm anh Lieu và anh Lụcbinh với nha.

caohung
Hi CaoHung
Tớ là lancom bên VDT ngày trước đây. Chắc là ae mình đã gặp nhau ở 1 vài lần off trước hả? cho bắt tay 1 cái :)

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chào chủ quán,

caohung
Chào Caohung, lieuvh đây, rất vui mừng gặp caohung ở diễn đàn này. Tuy không vào được VDT nhưng cũng cố gắng kiếm đường link để coi thông tin, để học hỏi đó. Có dịp AE mình cafe với nhau hen. 3L giờ chỉ còn lancon và lieuvh thôi, anh lucbinh sẽ bay qua US vào đầu tháng 5 rồi.

Thân.

caohung2010

Thành viên kinh nghiệm

@Lieuvh : trời ơi, kiếm mãi mới tìm ra các anh, xem hình offline mới thấy toàn là người quen không, nhưng vì em biết quá trễ nên không tham gia được.
@Lancom : em nhớ anh chứ, chỉ có điều lâu quá không gặp mà cũng không biết liên lạc với ai. tại vì những lần trước không xin số điện thoại. khi nào thuận tiện, anh cho em xin so phone nha. email của em : caotuananhhung2007@hotmail.com
cho em gửi lời chào anh Lucbinh

caohung2010

Thành viên kinh nghiệm

@anh Lieuvh : dạ, nếu mấy ngày lễ anh rảnh thì anh em gặp nhau, em ở lê văn sỹ-pn

Liệu

Cựu Ban điều hành

@anh Lieuvh : dạ, nếu mấy ngày lễ anh rảnh thì anh em gặp nhau, em ở lê văn sỹ-pn
Hheheh. lieuvh ở ngã 3 ông tạ nè. Cafe thì quá dễ mà ..khà..khà... Đã nhắn trong SMS, trả lời lieuvh nha. Nếu đúng thì hay quá sẽ send số fone của lieuvh và bác thanhnv.

caohung2010

Thành viên kinh nghiệm

em chưa nhận được SMS, đây là số phone của em, có gì anh nhắn tin vào số phone của em nha.

Last edited by a moderator:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Mời caohung2010, thanhnv, yman 1 ly đen đá nhá. Còn mấy vị kia, chắc beer mới chịu uống thôi, nhất là phiden và trunghai ...khà ...khà ....

Chỉnh sửa cuối: