Quán nhậu Xuất Nhập Cảnh.

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Quán nhậu Xuất Nhập Cảnh.

Hi bác Tramgv, em là BX của quaidan nè. Bác Tramgv đã lấy được visa chưa? Hai bác và chú nhóc chừng nào bay dzậy? Chúc cả nhà thượng lộ bình an nha :41::41::41:

Thành

Thích đủ thứ ...

Hi bác Tramgv, em là BX của quaidan nè. Bác Tramgv đã lấy được visa chưa? Hai bác và chú nhóc chừng nào bay dzậy? Chúc cả nhà thượng lộ bình an nha :41::41::41:
Hic hic có dụ xaì nick chung nữa ta ? hehehe may hồn, lỡ mà nhắn tin cho quaidan rủ đi chơi là toi mạng rồi hahahah :24:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hic hic có dụ xaì nick chung nữa ta ? hehehe may hồn, lỡ mà nhắn tin cho quaidan rủ đi chơi là toi mạng rồi hahahah :24:
hehe, diễn đàn này bị mấy BX oanh tạc hết rùi, bác coi chừng các điệp viên 00 thấy đó nghen, có gì thì nhắn vô số phone của em (884400) cho chắc ăn nè

Trời mưa buồn quá bác Thành ơi
Nước ngập đường trơn gió tả tơi
Đi học chẳng xong ngồi nhớ bạn
Ước gì ai đó rủ đi chơi !!!

Bác siphub có đó hôn? làm vài lon ??? hay gọi mauhoang giải quyết cái độ trận chung kết đá banh luôn ?!

phiden

Thành viên tích cực

Chào Anh Thanhnv !
Xin lỗi nha hổm rày lu bu quá nên ko có lên diễn đàn . Gia đình mình ngày 29/07/2010 là bay rồi , còn Trunghai nghe nói là 08/08/2010 đúng ko ?
Vì khi lấy Visa hai đứa nhỏ bị sai , nó dán lộn hình , tên đứa này nó lấy hình đứa kia dán vào , BX kiểm tra liền đem đến nó hẹn lại 3 ngày sau mới đến lấy Visa cho 2 đứa vì vậy khi lấy Visa ACE nên kiểm tra lại cho kỹ trước khi về vì nếu thông tin sai lại phải trở vào mệt lắm , do lượng hồ sơ nhiều nên có sai sót đó . Cùng lúc mình có người sai tên cha , có người con còn độc thân thì họ đánh là đã có gia đình , nên phải chú ý chút nha .

thanhnv

Thành viên tích cực

Vậy thì cho mình chúc sớm 2 vợ chồng bác phiden lên đường bình an, sớm gặp lại người thân nhe.

tramgv

Thành viên tích cực

@ Trung hai: tramgv đã add nick của anh rồi nghen, nick của tramgv là: bhgvvn@yahoo.com
@ BX quaidan: tramgv đến 20 sẽ lấy visa đó chị. tramgv dự định sẽ bay vào ngày 16 Sept., ngày mai tramgv mới book vé. Hồi chiều này tramgv cũng mới đi off cafe với mấy người bạn F4/99 quen bên VDT. Hồ sơ của chị chắc cuối tháng này là có thư mời rồi chị hả? Bữa nào gặp nhau nhậu nữa nha chị …hahaha…cho mấy ổng tức chơi… Jenny mới bày món lên mà mấy ổng đã la toáng lên rùi. Các bác giai lai rai nhiều rồi, lâu lâu cũng phải để cho phụ nữ tụi em say bí tỉ 1 bữa chứ các bác, không thôi là tụi em sẽ thế này này :(:(:(, các bác có chịu nổi hông?:5::11:
@ Bác Thành: coi vậy chứ... phụ nữ tụi em hiền khô hà bác ui, không tin bác cứ hỏi bác linda xem em nói có đúng hông nha:5::).
@ Bác quaidan: bác cho số có mỗi khúc cuối dzầy thì tiên nữ gọi cho bác sao đặng:).
Sao hôm nay mình 8 dữ dầy nè trùi, thôi em bb các bác nha. Hẹn gặp lại ạ, khi nào lai rai, nhớ kiu em nha.

Trunghai

Thành viên tích cực

hehe, diễn đàn này bị mấy BX oanh tạc hết rùi, bác coi chừng các điệp viên 00 thấy đó nghen, có gì thì nhắn vô số phone của em (884400) cho chắc ăn nè

Trời mưa buồn quá bác Thành ơi
Nước ngập đường trơn gió tả tơi
Đi học chẳng xong ngồi nhớ bạn
Ước gì ai đó rủ đi chơi !!!

Bác siphub có đó hôn? làm vài lon ??? hay gọi mauhoang giải quyết cái độ trận chung kết đá banh luôn ?!
Chỉ ước thì thôi ai dám chơi
Muốn thì vố đại...tìm gì chơi
Sao phone không gọi...tiền còn hết?
Nói nhỏ Bà nghe bà cấm chơi

...Lén lén thôi nhe rũ nhau xơi...he..he...

quaidan

Cựu Ban điều hành

@ BX quaidan: ... Bữa nào gặp nhau nhậu nữa nha chị …hahaha…cho mấy ổng tức chơi… Jenny mới bày món lên mà mấy ổng đã la toáng lên rùi. Các bác giai lai rai nhiều rồi, lâu lâu cũng phải để cho phụ nữ tụi em say bí tỉ 1 bữa chứ các bác, không thôi là tụi em sẽ thế này này :(:(:(, các bác có chịu nổi hông?:5::11:
Hehe, các bác phụ nữ mà...say bí tỉ... thì tụi này có mấy tay mấy chân cũng ủng hộ hết :41::41::41: cho phụ nữ biết nhậu là như thế nào?! hổng có sung sướng gì đâu.. khổ lắm àh!:20:. Haha, chỉ xin ké một ít ... mồi thôi. Nhưng mờ, khi nào phụ nữ off có cho đăng ký diện ... ăn theo hông dzậy ?! :24:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chỉ ước thì thôi ai dám chơi
Muốn thì vố đại...tìm gì chơi
Sao phone không gọi...tiền còn hết?
Nói nhỏ Bà nghe bà cấm chơi

...Lén lén thôi nhe rũ nhau xơi...he..he...
Ừh, thì …

Ước dzậy nếu ai đó chịu chơi ?!
Chịu chơi thì cứ rủ đi chơi
Đi chơi cho thỏa lòng tri kỷ
Tri kỷ ngại gì hổng dám chơi ?!

Hehehe!!!

Utle1153

Thành viên tích cực

Chào Bác PhiDen không còn mấy hôm nửa là lên đường đến xứ cờ hoa, Bác có định về Lai-Vung Đồng-Tháp tứ giả bà con không? nếu có về thì phol cho mình biết với nhé, chúc Bác và gia đình thật khỏe.:100::100:

Trunghai

Thành viên tích cực

Ừh, thì …

Ước dzậy nếu ai đó chịu chơi ?!
Chịu chơi thì cứ rủ đi chơi
Đi chơi cho thỏa lòng tri kỷ
Tri kỷ ngại gì hổng dám chơi ?!

Hehehe!!!
...he he quaidan hãy đợi đấy ...tri âm ghé tời xỉu cái ầm...ha ha

Sống ở trên đời mấy cuộc chơi
Bày vẽ ra chi lắm sự đời
Thằng có chẳng chơi - Thằng thì đợi
Muốn chơi chẳng có..... lấy gì chơi?

Sống ở trên đời chẳng chịu chơi
Lắm tiền nhiều bạc cũng phí đời
Bơi trong bể khổ - đời không đợi
Mai mốt đi đời - chúng nó xơi

Sống ở trên đời cũng chịu chơi
Nhưng sao xui quá - chẳng ai mời
Dăm ba cắc bạc - thôi đành vậy
Chẳng có ai mời...ta cũng chơi

...he...he...

quaidan

Cựu Ban điều hành

...he he quaidan hãy đợi đấy ...tri âm ghé tời xỉu cái ầm...ha ha

Bày vẽ ra chi lắm sự đời
Thằng có chẳng chơi - Thằng thì đợi
Muốn chơi chẳng có..... lấy gì chơi?

Lắm tiền nhiều bạc cũng phí đời
Bơi trong bể khổ - đời không đợi
Mai mốt đi đời - chúng nó xơi

Sống ở trên đời cũng chịu chơi
Nhưng sao xui quá - chẳng ai mời
Dăm ba cắc bạc - thôi đành vậy
Chẳng có ai mời...ta cũng chơi

...he...he...
Cuộc chơi cũng lắm tấn trò đời
Trò đời hư thật và đen đỏ
Đen đỏ mấy người đã biết chơi

Chịu chơi đôi lúc cũng chán đời
Chán đời quanh quẩn rồi thơ thẩn
Thơ thẩn cuối cùng chẳng có xơi

Sống ở trên đời nếu chịu chơi
Chịu chơi thì sẽ được người mời
Người mời chắc đúng là tri kỷ
Tri kỷ đã mời sao chẳng chơi ?!

:113::113::113:

Jenny

Cựu Ban điều hành

Chị Linda,

hehe... mình thích nấu nhưng không có khéo; đa số nấu đơn giản hà, vì còn phải chăn 2 đứa nhỏ. Đồ bên này gia vị đầy đủ, dễ nấu; ăn chắc không bằng đồ tươi ở VN, nhưng không có tệ đâụ Chị nhìn món nào "bắt mắt", mình sẵn sàng nói cách làm.

Anh quaidan,

Không biết mấy chị kia sao, chứ em đây nhậu mồi đó với thứ này nè ;)

Mấy anh bia nhiều rồi, thôi ngồi xuống với mấy chị ăn cơm cho no bụng

Mấy chị nán lại em "đãi" tráng miệng nữa nhe :)

Thạch dừa (sương sa làm bằng nước dừa; con nít & phụ nữ mình thích lắm)

Trunghai

Thành viên tích cực

Sống ở trên đời nếu chịu chơi
Chịu chơi thì sẽ được người mời
Người mời chắc đúng là tri kỷ
Tri kỷ đã mời sao chẳng chơi ?!
Thấy có mời đâu mà bảo chơi
Súng nòng lên đạn...nóng phà hơi
Có chơi thì nhớ gọi phone nhé
kẻo Bà cất đạn hêt hồi chơi

he...he...Quaidan khi nào chiều buồn ngồi một mìnhm phone cái chạy lên nhe:100::)

Một mình ta lại một mình
Nhìn qua ngó lại một mình là ta
Mà ta không phải là ta
Té ra say quá nhín không ra mình

he ...he ...

quaidan

Cựu Ban điều hành

Thấy có mời đâu mà bảo chơi
Súng nòng lên đạn...nóng phà hơi
Có chơi thì nhớ gọi phone nhé
kẻo Bà cất đạn hêt hồi chơi

he...he...Quaidan khi nào chiều buồn ngồi một mìnhm phone cái chạy lên nhe:100::)

Một mình ta lại một mình
Nhìn qua ngó lại một mình là ta
Mà ta không phải là ta
Té ra say quá nhín không ra mình

he ...he ...
Rạng ngày chủ nhật ghé mình chơi :101:
Thủ đức – Biên hòa chạy một hơi
Bà xã đèo theo Trung Hải nhỉ ?! :36:
Rù rì rủ rỉ … thích thì chơi …

hehehe

Thẫn thờ thơ thẩn một mình
Đứng ngồi chỉ thấy bóng hình của ta :105:
Mà ta có phải là ta ?!
Hay là tri kỷ làm ma nhát mình ?! :102:

hehehe

linda

Ban điều hành

Jenny ơi! Box này bây giờ đã thành "Ẩm Thực Việt Nam" rồi hen. Linda sẽ xem món nào thật sự hảo sẽ nhờ jenny hướng dẫn nhé.

Linda có món này mời tất cả anh, chị thưởng thức nhé!

Món này gọi là Mì Quảng Đà Lạt.

thanhnv

Thành viên tích cực

Nhìn tô mì Quảng của Linda làm anh nhớ tới mấy chiến hữu Hongtran, LightWind, Yman và Manhcuong quá.

p/s: Hôm đi Đà Lạt, anh có tới 1 quán mì Quảng trên đường Pasteur ăn thấy good lắm, chỉ tội không nhớ tên.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Nhìn tô mì Quảng của Linda làm anh nhớ tới mấy chiến hữu Hongtran, LightWind, Yman và Manhcuong quá.

p/s: Hôm đi Đà Lạt, anh có tới 1 quán mì Quảng trên đường Pasteur ăn thấy good lắm, chỉ tội không nhớ tên.
Mèn, bác Linda post cái hình này, công thêm comment của bác Thanhnv, làm lieuvh ..... thèm ..... và nhớ lại các chiến hữu đang .... húp ... ăn ngon lành tô mì Quảng quá xá quà xa ...hic ...hic ....

Liệu

Cựu Ban điều hành

Alo ola .... xin được thông báo, sáng nay bác Thanhnv đã vượt qua cửa ải khám SK thành công, xin được chúc mừng Bác và GĐ :41::41::41:

Như vậy, bác Thanhnv sẽ chủ xị vụ "off chai" cuối tháng 7 này để chuẩn bị việc sắp xếp HS và PV trong tháng 8/2010.