Quán nhậu Xuất Nhập Cảnh.

Trunghai

Thành viên tích cực
Ðề: Quán nhậu Xuất Nhập Cảnh.

Alo ola .... xin được thông báo, sáng nay bác Thanhnv đã vượt qua cửa ải khám SK thành công, xin được chúc mừng Bác và GĐ :41::41::41:

Như vậy, bác Thanhnv sẽ chủ xị vụ "off chai" cuối tháng 7 này để chuẩn bị việc sắp xếp HS và PV trong tháng 8/2010.
Chúc mứng anh Thanhnv nhe .

thanhnv

Thành viên tích cực

Cám on thầy đồ. Cuối tháng này AE mà tổ chức off thì mời bác và quaidan đổ bộ xuống SG chuyến nữa.

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Nhậu nữa hả, tức, hu hu...
Các bác nhà mình thiệt là tình quá đi, làm bác HT đang sôi máu kìa, cứ cái đà off với lai rai này hok chừng bác Hongtran phải mướn một chiếc phi cơ chuyên nghiệp, bay một cái vèo về VN quá ...hihihi

dungquangnguyen

Thành viên kinh nghiệm

Các bác nhà mình thiệt là tình quá đi, làm bác HT đang sôi máu kìa, cứ cái đà off với lai rai này hok chừng bác Hongtran phải mướn một chiếc phi cơ chuyên nghiệp, bay một cái vèo về VN quá ...hihihi
Hi cô 8 , hồ sơ cô 8 tới đâu rồi ? để còn chung cái đà off chai với mấy bác kia luôn :)

Trunghai

Thành viên tích cực

Cám on thầy đồ. Cuối tháng này AE mà tổ chức off thì mời bác và quaidan đổ bộ xuống SG chuyến nữa.
Thôi không dám đi đâu...sợ say lắm...he he...

Nhấm đêm thâu cạn bầu tri kỷ
Chia đêm dài bẻ nửa một vầng trăng

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

Nghe phụ nử off coi bộ được ah nha,nếu có nhắn mình biết với,để mấy a ở nhà giử trẻ 1 bửa nha....:100::100::100::(:(:(:(:(:13::13::13:

linda

Ban điều hành

Nghe phụ nử off coi bộ được ah nha,nếu có nhắn mình biết với,để mấy a ở nhà giử trẻ 1 bửa nha....:100::100::100::(:(:(:(:(:13::13::13:
Hình như vụ off này là của mấy ông đó chứ, phụ nữ tụi mình chỉ được nhậu online thôi. Mấy bữa giờ jenny làm mồi bày lên đây mời chị em phụ nữ nhậu nên mấy ông mới dự định cuối tháng 7 này off tiếp nè. Hôm đó bạn cố gắng kéo theo ông xã tham gia nhé, chị em phụ nữ vùng lên 1 bữa hen.:):):)

caohung2010

Thành viên kinh nghiệm

buổi tối thì em đi được, chứ thứ bảy em vẫn phải đi làm.

Trunghai

Thành viên tích cực

Can tội chúc mừng trễ. Phạt! hehe. Nói chứ thứ bảy ngày 31/7 này rảnh lên chơi với tụi anh nhe.
Anh thannv ui ! sáng trưa , chiều tối ....cho biết lịch như thế nào nhe ?

Trunghai

Thành viên tích cực

Start = 10g trưa The end = 10g tối
:20::20::20::20::20::20: ....sao ít quá vậy để về ....sáng sớm BX không la :102:

Lầu xanh ca kỷ nhớ ta không ?
Bên hông chợ ... nợ ả chưa chồng
Sương khuya còn nhớ người phiêu bạt
Dặm đường còn đó dấu chân không ?
Dăm bầu rượu nhạt ...tay múa bút
Một bài thơ dỡ... kéo lưng ong
Dừng bước giang hồ ai tiếc nuối?
Chỉ sợ ai kia phận má hồng

Chỉnh sửa cuối:

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

hi Linda tiếc quá thứ 7 này offchai mà mình kẹt ở trong bệnh viện rồi ko đi được buồn quá hu hu.còn o.xã cũng kẹt ở mẽo chưa về được......tiếc quá ko đi được gùi.nhờ Linda nhắn lại với mấy a,chị,e off tháng 8 nữa nha cho mình tham dự....nhớ mỗi người uống dùm mình 1ly ken ko xỉn ko dìa.....dzo...dzo...dzo 100% nha.:114::114::114: