Thành viên XNC sinh hoạt - giao lưu sau khi đến Mỹ

thanhchi

Thành viên tích cực
Ðề: Thành viên XNC sinh hoạt - giao lưu sau khi đến Mỹ

CHẦO các bác:bác LIỆU và bác THANHnv đặy vé ngày nào bay chưa cho em biết với, hay các bác đợi em mua vé bay cùng chuyến cho vui :100: :100:

luckyseafood

Ban điều hành

Hongtran tham quan Houston, TX, buồn vì quá bận, không gặp đuợc đại ca phuthohoa, ticon, và sư đệ tamchi, hẹn ngày gần đây.
Xin tha lỗi.

Chỉnh sửa cuối:

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

@bức ảnh cuối. Nhà đẹp, xe đẹp wa anh hongtran ah hihi

thanhnv

Thành viên tích cực

Hongtran tham quan Houston, TX, buồn vì quá bận, không gặp đuợc đại ca phuthohoa, ticon, và sư đệ tamchi, hẹn ngày gần đây.
Xin tha lỗi.
Sang Mỹ mới mấy tháng mà bác Hongtran định đi du ngoạn mặt trăng nữa hả bác :):):)

Last edited by a moderator:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Hehehhe, coi bộ bác Hongtran "minhon" hẳn đi, chắc đi bộ ngắm đường xá ở US nhiều quá hay sao mà "nhon" thế không biết ...khà ...khà ....

TaoDi

Thành viên mới

Xin tha lỗi.
Bác Hongtran làm một chuyến Moon Tour thì chắc hổng phải, bác Thanhnv ơi. Mà chắc ảnh đang đi xem "hàng", định đóng mấy "công" tên lửa về bán lại cho VN :24::24::24:

TaoDi

Thành viên mới

Xin tha lỗi.
Bác Hongtran mới qua Houston mà tuyển được căn nhà cũng "bén" quá, bác Hongtran ơi! :41::41::41::41::41:

luckyseafood

Ban điều hành

Thấy nhà bên Houston mà ham, nhưng không có tiền, đành phải đi Las Vegas một chuyến thử thời vận. Ỷ mình là chuyên gia binh xập xám, thấy pai gow là nhào vô liền.

Nhưng thua hết tiền, ôm đầu máu về nhà, lòng buồn vời vợi. Người lái xe là hongtran đó, đưòng về San Diego còn xa, cảnh đẹp nhưng người có vui chăng, hic hic. Lỡ than rồi cho nó đi bán than luôn, hi hi...

Chỉnh sửa cuối:

Utle1153

Thành viên tích cực

Các Bác vui lòng cho Mình đăng ký một vé Email: utle1153@yahoo.com , Mình đến Cali dùng Santa Ana, tới 7/9 mình mới lấy visa có lẻ khoảng cuối tháng 9 hoặc đầu tháng 10 mới bay, cám ơn các Bạn.

rose8x

Thành viên mới

Các Bác vui lòng cho Mình đăng ký một vé Email: utle1153@yahoo.com , Mình đến Cali dùng Santa Ana, tới 7/9 mình mới lấy visa có lẻ khoảng cuối tháng 9 hoặc đầu tháng 10 mới bay, cám ơn các Bạn.
Hi utle, mình cũng tới Santa Ana, CA.bạn định đi hãng nào vậy?

Utle1153

Thành viên tích cực

chao Ban rose8x Mình cũng chưa biết đi hãng nào nữa, còn đang theo giỏi giá cã hợp lý và thuận tiện đường bay thì Mình đi, thanks!

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Xi' funny hỏng coi được, mần cách nào mới coi được mí tấm hình các pác post lên vậy...help me plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz:109:

funnyngo139

Thấy nhà bên Houston mà ham, nhưng không có tiền, đành phải đi Las Vegas một chuyến thử thời vận. Ỷ mình là chuyên gia binh xập xám, thấy pai gow là nhào vô liền.

Nhưng thua hết tiền, ôm đầu máu về nhà, lòng buồn vời vợi. Người lái xe là hongtran đó, đưòng về San Diego còn xa, cảnh đẹp nhưng người có vui chăng, hic hic. Lỡ than rồi cho nó đi bán than luôn, hi hi...

Ôi. Lần đầu tiên thấy pac hongtran......pac cung đáng tuổi cha chú của cháu òi :)......Chúc mừng pac đã đạt được ước nguyện của mình. Pac đi nào vậy? Cháu chắc 10 năm nữa mới giống pác bây giờ hixhix. Rất vui được biết pac nhe:41::111:

funnyngo139

Sắp bay rồi, chắc trong lòng nôn nao lắm phải ko Utle.....Chúc Utle tới nơi an toàn, thượng lộ bình an nhé. Hẹn 10 năm sau gặp Utle ở nơi đó :103:

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

hi a utle h.sơ a xong khoẻ quá hé a?a giữ gìn sức khoẻ để đi nha, chúc a lên đường bình an...:):):):)

ongchudzom

Thành viên mới

Hi All
Toi qua My duoc 1 thang mong lam quen All. Toi 60yrs hien o Gilroy -CA- 95020 , 1vo + 1 con gai 16t . Mong lam quen va duoc giup do vi hien nay chua co JOB de muu sinh o ÚA. chuc suc khoe tat ca thanh vien XNC. Thanks
P/S : E -mail ong chudzom@gmail.com

love1

Thành viên tích cực

HI chào cả nhà.

Love1 hiện tai đang chờ pv ,cả nhà cho love1 đăng ký 1 chổ ,để love1 giao lưu với cả nhà nhé.Love1 Rất vui đc quen biết cả nhà.

Love1 - Wocrester.MA - tld_4evar@yahoo.com

Chỉnh sửa cuối:

love1

Thành viên tích cực

:) nhà mình có ACE nào ở wocrester ko cả nhà ?:)

love1

Thành viên tích cực

Thành phố Wocrester ở tiểu bang nào vậy, có phải Worcester của Massachusetts không? nếu là tiểu bang MA có lẽ nhiều lắm đó.
Uh love1 thành phố wocrester .MA đó phuthohoa .

Phuthohoa ở bang nào vậy .Love1 đọc danh sách thành viên thấy mấy ACE ở texas và các bang khác ko à,ở gần nhau vui ghê ,gần nhau có thể giao lưu off cà phê đc rồi :)

dohoaibao

Thành viên tích cực

love1 mình 22/10 ny bay qua worcester MA đó. phuthohoa ơi 2 ngày ở biển cầntho chắc là hồi đó bơi từ biển cần thơ sang philipin phải không?