Xin mời tham dự buổi offline ngày 17/04/2011 tại Nhà hàng bờ sông số 1

youandme8110

Thành viên tích cực
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 17/04/2011 tại Nhà hàng bờ sông số 1

trời có zdu này nữa hả...? sợ nhee!:109:
thôi thì mình cũng gáng s.xếp cùng anh chị em off chai xem nào?
Đã đăng ký rồi mà giờ này mới nói" gắng sắp xếp" thôi sao ta? :43::43:

Vì sự nghiệp ăn nhậu nghiêm túc phê bình đồng chí không được nói chuyện nữa vời. Đi hay không đi? yes hoặc no chứ không có nửa vời, ăn nhậu không chơi 50-50.:21::21::21::21::21:

duydmit

Thành viên mới

Đã đăng ký rồi mà giờ này mới nói" gắng sắp xếp" thôi sao ta? :43::43:

Vì sự nghiệp ăn nhậu nghiêm túc phê bình đồng chí không được nói chuyện nữa vời. Đi hay không đi? yes hoặc no chứ không có nửa vời, ăn nhậu không chơi 50-50.:21::21::21::21::21:
Cho e biết địa điểm và giờ off được ko ak.có j pm vao nick yahoo dùm e cũng đc ak. angel_angel1402@yahoo.com

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Chào funnyngo139,

Ông sếp giám xúi của con đang chờ cô ngocanh có cho phép đi theo cổ hay không, cô không dám quyết định đâu?

Thân mến,

Ngọc:1:+
†rời.Funnyngo139 con không biết gì hết sao làm chung phòng mà,ken,ho đi công tác đột xuất rồi mà ,đi xa lắm cơ qua tới cái nước Lybia đang oánh nhau đó ,đi lượm vó đạn và bom vế nhà máy pháo,nên kg có tên danh sách con nhé,Thân

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Ngồi dưới tháp chuông ngân nhé :24:
Nhờ bác langvuon xem phía sau hang đá còn chổ, cho ngồi đó cũng được mà :40::40::40:...........:21::21::21:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Cho e biết địa điểm và giờ off được ko ak.có j pm vao nick yahoo dùm e cũng đc ak. angel_angel1402@yahoo.com
Chào em duydmit,

Muốn biết địa điểm ngày giờ offline, em vui lòng xem lại ở trang 01 vì em đang ở ngay trong topic này em ạ.

Ngoài ra, tiêu đề của topic này cũng đã nêu ra rõ ràng rồi. Đọc xong, có gì không hiểu em post bài lên, chị sẽ giải thích thêm.

Cám ơn em,

youandme8110

Thành viên tích cực

ACE cho hỏi tí mình đến nhà hàng dt ai đây? vì lần đầu tiên mình đến lớp! không khéo ngó mông lung bảo vệ bắt... có nước bỏ ăn luon...
Xin trưởng đoàn nghệ thuật quân khu cho mình số reng,,,,..reng đi để mà liên lạc mọi lúc mọi nơi
Đến nhà hàng ngay chăng chân cầu Thi Nghè, quẹo chổ gửi xe thấy cái bảng đỏ sơn son thiếp vàng.... 9999, ( thường ghi tên cô dâu chú rể trong mấy cái đám cưới đó). Trên cái bảng có đề chử gì thì ráng mà đọc sẽ biết hà:21::21::21:

Cách 2: gửi xe xong hỏi mấy chú bảo vệ, chú ơi cho con hỏi mấy ông trùm khủng bố bên Xơi Nguyên Con đang tụ tập ăn nhậu ở phòng Vip nào ạ?

Cách 3: gửi xe xong đứng đó la lên là có người đến đón đi hà,

Đó xài 3 cách đó đi chứ mà xin số đt cũng như không hà, tại vì lúc đó các trùm đang tập trung chuyên môn hát hò ăn nhậu ầm ĩ , súng nổ sát bên còn k nghe huống hồ gì chuông dt, he he he:24::24::24:

kieu2p

Thành viên tích cực

Trường đoàn ơiiiiiii...hum đó con có việc,con tới trễ nha,tầm 3h mấy 4 con mới tới a,5h30 mới tan tiệc mà kịp mà hihi,với lại con nghe đồn mấy Bác tiếp tăng 2, 3,4 j nữa mà, nếu có thì cho con xin xung phong kaka...

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

đính chính phát ASM đẹp giai vô đối không có cháu chắt răng hô ,hay tính tình quạu quẹo đâu nhá, Cứ thấy sang bắt quàng làm họ kg hè.:mad::mad::mad::mad:,các bác có bị noá nừa thì ráng chịu , tui kg chịu ah nha:21::21::21:

@kieu2p : dzị con ở nhà chơi cho dzui hén, dzị kg hè, cái phần quan trọng thì con kg tham dự làm bể chương trình hết , kg đươc kg được

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Hoan hô bác Asm đã có cử chỉ đẹp {haohaopham11} xoẹt xoẹt, hết phim hơ hơ hơ :41::41::41:

funnyngo139

Số là hum qua Funny mới đi Vũng sình với đại ca thay, có tậu về mấy chú cua, chú ghệ. Trong khi chờ off, Funny làm vài món cho các Bác lai rai coi như là lễ ra mét cả nhà mình nha. Chúc cả nhà ăn ngon miệng

Cua gạch rang muối

Cua gạch rang me
Ghẹ sốt bơ chanh

Ghẹ hấp
Khuyến mãi tôm nè

Tôm hùm đánh tiết canh. Hấp dẫn chưa nà
:41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::113::113::113::113::113::113::113::113::113:

kieu2p

Thành viên tích cực

đính chính phát ASM đẹp giai vô đối không có cháu chắt răng hô ,hay tính tình quạu quẹo đâu nhá, Cứ thấy sang bắt quàng làm họ kg hè.:mad::mad::mad::mad:,các bác có bị noá nừa thì ráng chịu , tui kg chịu ah nha:21::21::21:

@kieu2p : dzị con ở nhà chơi cho dzui hén, dzị kg hè, cái phần quan trọng thì con kg tham dự làm bể chương trình hết , kg đươc kg được
Phần quan trọng là phần nào vậy Bác?? lại mở gì ra xem hả Bác? :-" (đừng la con nha,tại con cứ thấy Bác cứ đòi mở hihi :">

Chỉnh sửa cuối:

vy_thuy

Thành viên tích cực

các cô chú trong diển đàn ơi mặc dù tuổi con còn nhỏ nhưng mà con muốn tham gia buổi gặp mặt và con xin tham gia buổi ofline cùng các cô chú nếu được thì đây là lần thứ 2 con tham gia rồi con cũng chỉ mới có 17t thôi mong cô chú nhận thành viên mới nhỏ tuổi như con :21::21::101:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

các cô chú trong diển đàn ơi mặc dù tuổi con còn nhỏ nhưng mà con muốn tham gia buổi gặp mặt và con xin tham gia buổi ofline cùng các cô chú nếu được thì đây là lần thứ 2 con tham gia rồi con cũng chỉ mới có 17t thôi mong cô chú nhận thành viên mới nhỏ tuổi như con :21::21::101:
Chào vy_thuy,

Theo cô được biết thì thành viên nhỏ tuổi nhất của XNC là cháu bé con của anh Delena, chỉ mới có vài tháng tuổi nhưng cũng dự offline coffee rồi, vì vậy con cứ tham gia nhé.

Diễn đàn XNC luôn chào đón các thành viên tham gia, không phân biệt tuổi tác con ạ.

Thân mến,

vy_thuy

Thành viên tích cực

các cô chú trong diển đàn ơi mặc dù là thành viên rất nhỏ tuổi con chỉ mới 17t nhưng con rất muốn tham gia buổi offline của cô chú nếu được thì đây là lần thứ 2 con được tham gia mong cô chú nhận thành viên mới nhỏ tuổi như con nha :21::109::41:

vy_thuy

Thành viên tích cực

Chào vy_thuy,

Theo cô được biết thì thành viên nhỏ tuổi nhất của XNC là cháu bé con của anh Delena, chỉ mới có vài tháng tuổi nhưng cũng dự offline coffee rồi, vì vậy con cứ tham gia nhé.

Diễn đàn XNC luôn chào đón các thành viên tham gia, không phân biệt tuổi tác con ạ.

Thân mến,

cô ngochappy ơi cô bé nhỏ tuối nhất chỉ có vài tháng tuổi đó chính là em họ của con đó hihi

ngochappy

Cựu Ban điều hành

thân chào các bạn đăng ký tham dự offline ngày 17/04/2011 tại Nhà hàng bờ sông số 1.
hoangmau đến seattle được 1 tháng 8 ngày, 30 ngày vui chơi tham khảo, 8 ngày suy tư, hiện đả về tới vn.
hẹn gặp các bạn (chia sẽ nổi niềm) tại buổi offline ngày 17/04/2011
thân.....
Xin chào anh Hoangmau,

Thật xúc động khi chào đón người bạn tưởng chừng đâu sẽ không về kịp trong ngày 17/04/2011 này.

Rất vui mừng được chào đón anh, đã sắp xếp công việc và về với các bạn cũ ở VN này.

Xin hẹn ngày gặp lại.

quách hồ linh

Thành viên tích cực

chào chị ngọc và các bạn
chị ngọc cho linh rút khỏi danh sách với ,vì linh có chuyện GD đột xuất nên đành phải nói lời chia tay chị ngọc cùng các bạn ,để chị tiện việc sắp ,mong chị và các bạn thông cảm,cho linh dịp khác vậy
rất tiếc và mong dược sự thông cảm:109::102:
cảm ơn và chúc buổi offine thật sôi động và tràn đầy tình đoàn kết

funnyngo139

có đây: để hoangmau trả lời thay cho thằng em hay đùa, cái gì cũng mở ra xem (asm)
hành trang của hoangmau và các bạn đả đến hoa kỳ là những buổi gặp gở,giao lưu người thật, việc thật, của diển đàn (xnc) hoangmau rất cám ơn thànhlinda, đã tạo sân chơi bổ ích này cho hoangmau nói riêng, ace nói chung,không bị hụt hẩng khi đến đất lạ quê người, mong rằng chú em hoài bảo,phạm đừng đùa giởn, đăng ký ảo nơi này.vì bạn (h.b.p) làm như vậy là xúc phạm đến mọi người.
thân...
5h sáng dậy chuẩn bị hành trang cho ax lên đường. Ngủ lại hẻm được, lên diễn đàn nghe ngóng tình hình thì.......ố là la bác hoangmau đã zìa....ố là la sắp có quà của cựu thành ziên tẹn cho tân thành ziên nàm kỷ liệm.....Bác ơi, Funny là Tân thành ziên nà, mới keng xà beng nun đó Bác. Funny hỏng cần mấy thứ xa xỉ gì đâu, vài cục si-cu-la cho nó ngọt tình ngọt nghĩa Bác hen. Hẹn gặp bác buổi off nhá. Ko có kẹo ko được zìa hơ hơ :113::113::113::41::41::41: