Xin mời tham dự buổi offline ngày 17/04/2011 tại Nhà hàng bờ sông số 1

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 17/04/2011 tại Nhà hàng bờ sông số 1

Đến nhà hàng ngay chăng chân cầu Thi Nghè, quẹo chổ gửi xe thấy cái bảng đỏ sơn son thiếp vàng.... 9999, ( thường ghi tên cô dâu chú rể trong mấy cái đám cưới đó). Trên cái bảng có đề chử gì thì ráng mà đọc sẽ biết hà:21::21::21:

Cách 2: gửi xe xong hỏi mấy chú bảo vệ, chú ơi cho con hỏi mấy ông trùm khủng bố bên Xơi Nguyên Con đang tụ tập ăn nhậu ở phòng Vip nào ạ?

Cách 3: gửi xe xong đứng đó la lên là có người đến đón đi hà,

Đó xài 3 cách đó đi chứ mà xin số đt cũng như không hà, tại vì lúc đó các trùm đang tập trung chuyên môn hát hò ăn nhậu ầm ĩ , súng nổ sát bên còn k nghe huống hồ gì chuông dt, he he he:24::24::24:
Nghe cái bài Thum thủm chiều trôi làm mình ngứa chân wé YM ui. Funny thix nhất là Rumba, rất dễ sương and romantic hơ hơ hơ

langvuon

khoai nướng

có đây: để hoangmau trả lời thay cho thằng em hay đùa, cái gì cũng mở ra xem (asm)
hành trang của hoangmau và các bạn đả đến hoa kỳ là những buổi gặp gở,giao lưu người thật, việc thật, của diển đàn (xnc) hoangmau rất cám ơn thànhlinda, đã tạo sân chơi bổ ích này cho hoangmau nói riêng, ace nói chung,không bị hụt hẩng khi đến đất lạ quê người, mong rằng chú em hoài bảo,phạm đừng đùa giởn, đăng ký ảo nơi này.vì bạn (h.b.p) làm như vậy là xúc phạm đến mọi người.
thân...
Lần họp mặt kỳ này thật nhiều ý nghĩa. Chắc là sôi động lắm với các ace từ US trở về và có rất nhiều thành viên mới tham dự.
Đặc biệt lần này XNC sẽ hân hạnh chào đón người ae hoaibao.pham, một gương mặt nổi cộm thành tích :109: , mong rằng bạn sẽ đến tham dự và đừng đăng kí nhiều nick để post bài lung tung nữa. Chào thân ái

Lần họp mặt kỳ này thật nhiều ý nghĩa. Chắc là sôi động lắm với các ace từ US trở về và có rất nhiều thành viên mới tham dự.
Đặc biệt lần này XNC sẽ hân hạnh chào đón người ae hoaibao.pham, một gương mặt nổi cộm thành tích :109: , mong rằng bạn sẽ đến tham dự và đừng đăng kí nhiều nick để post bài lung tung nữa. Chào thân ái
Xin chúc gia đình xnc buổi gặp gỡ thật ấm cúng và thành công . :41::41::41::41:

Và nhân đây cũng đề xuất với bác Ngọc và các bác một việc là : Qua thời gian tìm hiểu trên các trang mạng trong cũng như ngoài nước ,thì thấy bác kyhanhuyen thành viên của xnc có rất nhiều biệt tài ... Đặc biệt là tài trinh sát và đặt bom mìn ,nên nhân tiện trong cuộc gặp mặt này nhờ chị Ngọc cùng các bác tác động giúp và thuyên chuyển bác hoaibao....í quyên bác kyhanhuyen qua nhận công tác tại nhà máy pháo hộ iem cái ,để bác ấy khỏi đi tìm việc lang bang mà phí phạm một nhân tài :24::24::24:

p/s spam tí bác Ngọc thông cảm nhé .

ngochappy

Cựu Ban điều hành

chào chị ngọc và các bạn
chị ngọc cho linh rút khỏi danh sách với ,vì linh có chuyện GD đột xuất nên đành phải nói lời chia tay chị ngọc cùng các bạn ,để chị tiện việc sắp ,mong chị và các bạn thông cảm,cho linh dịp khác vậy
rất tiếc và mong dược sự thông cảm:109::102:
cảm ơn và chúc buổi offine thật sôi động và tràn đầy tình đoàn kết
Xin chào anh quách hồ linh.

Cám ơn về lời chúc của anh.

Bận rộn đột xuất là chuyện bình thường, không sao đâu anh, diễn đàn còn tổ chức nhiều đợt offline khác nữa và nếu lần đó anh có thời gian thì tham dự với anh em, mong anh đừng bận tâm.

Ngọc:1:+

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

thân chào các bạn đăng ký tham dự offline ngày 17/04/2011 tại Nhà hàng bờ sông số 1.
hoangmau đến seattle được 1 tháng 8 ngày, 30 ngày vui chơi tham khảo, 8 ngày suy tư, hiện đả về tới vn.
hẹn gặp các bạn (chia sẽ nổi niềm) tại buổi offline ngày 17/04/2011
thân.....
Say mới về nha bác:10::10::10:hihihi...............

kieu2p

Thành viên tích cực

cô Ngọc ơi...cho con đăng kí thêm 1 vé nhe,con dẫn thêm 1 dì,má của bạn con đi,dì ấy wa TX dc 2 năm òi,mà có đứa con bị uống thuốc,khám sk tổng cổng 3,4 lần òi mà đến giờ vẫn chưa đi được,nhân dịp dì về chơi con dẫn dì đi họp cho vu,hihi tks cô Ngọc.

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Nghe cái bài Thum thủm chiều trôi làm mình ngứa chân wé YM ui. Funny thix nhất là Rumba, rất dễ sương and romantic hơ hơ hơ
Funnyngo139 ơi ! Hum đó Funnyngo dìu cô nha,mà nói trước cô mới

tập thôi lở có đạp trúng chân Funnyngo đừng có la nhé:109::109::

:109::109::109::9::9::9::9::9:

funnyngo139

Funnyngo139 ơi ! Hum đó Funnyngo dìu cô nha,mà nói trước cô mới

tập thôi lở có đạp trúng chân Funnyngo đừng có la nhé:109::109::

:109::109::109::9::9::9::9::9:
Hahaha Ok cô. Cô có lở đạp chân con, thì cô cõng con zìa hỏng seo đâu cô :24::24::24:. Con đâu có nhảy bước nam được đâu cô :p:2:, chắc nhờ bác sờ mó dìu cô cho đúng điệu :21::21::21::109:

HuynhPhu

Thành viên mới

hik...
mỗi lần nhìn lịch thấy gần đến ngày off lại trong lòng lại nao nao...
nữa muốn đi, nữa thì k dám...
nhưng tim mãi chẳng thấy lý do gì chính đáng cả...
^^
chả lẽ nói là nhút nhát ta...l001
......
mới 20t thôi, biết rằng còn 1 2 member khác còn nhỏ tuổi hơn, nhưng cũng ngại, vì đa số toàn chú bác anh chị...
.....
à mà quên nữa, gần đến ngày off mà "mặt nổi đầy hột" chắc do "dậy thì muộn"...làm mất tự tin quá...

funnyngo139

hik...
^^
......
mới 20t thôi, biết rằng còn 1 2 member khác còn nhỏ tuổi hơn, nhưng cũng ngại, vì đa số toàn chú bác anh chị...
.....
à mà quên nữa, gần đến ngày off mà "mặt nổi đầy hột" chắc do "dậy thì muộn"...làm mất tự tin quá...
Bác cứ đi đi Bác, con còn nhỏ tuổi hơn Bác nà. Nhỏ hơn con của Bác Denela đó, con mới 6 tuổi àh nhưng cũng muốn bon chen với các Bác cho zui ấy mừ. Hẹn gặp Bác ngày đó nhá :41:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

hik...
^^
......
.....
Không lý do ,lý trấu gì hết không đi nghỉ chơi...........bobo sì ,he Funny :33::33::33::16::16::16:

funnyngo139

Dear cô Ngọc!
Cô Ngọc ơi, tình hình là mấy bữa lễ giổ ông Hùng, ba má con đi chơi hết sạch tiền òi. Nên hôm nay con xin xiền để đi off ba má con hẻm cho. Thui con có ý kiến nì, cô cho con ăn ké bữa đó nha cô, con 6 tuổi dẫn thêm bạn con cũng 6 tuổi, tụi con ăn hỏng bao nhiêu đâu cô ơi. Vui là 9 mà ăn mới là 10 thui :24::24::24:. Tụi con sẽ góp zui với bài hát " Lớp chúng mình rất rất vui" mà tụi con mới học được ko cô :41::41::41:. Con hứa sẽ ngồi ngoan ngoãn hỏng chạy tưng tưng đâu :109::109::109:

P/s: Nói nhỏ cô nghe nè cô đừng la lớn Bác Asm nghe là chít con. Bữa đó cô cắt phần của Bác sẹo mông cho tụi con là được rùi, đỡ hao mồi mà bác ấy lại đỡ mập nữa cô. Có lợi cả đôi bên nun :113::113::113:. Vậy hen cô Ngọc dễ sương :11::11::11:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Nghĩ seo mà đòi ăn sẹo của mình dzị , hic ăn miếng cứng họng luôn , lúc đó đừng bảo seo xui nhé

funnyngo139

Nghĩ seo mà đòi ăn sẹo của mình dzị , hic ăn miếng cứng họng luôn , lúc đó đừng bảo seo xui nhé
Hahahahaha :21::21::21: Có người tự nhận mình có sẹo òi nha :109::109::109:, vậy mừ lúc nèo cũng kêu náng mướt hứ :43:. Các Bác nàm chứng nhoa. Bữa off các Bác giở sẹo Bác Asm ra xiem nhoa hơ hơ, xạo hả bưởi, cho chết nà :24::24::24::24::24::24:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

cô Ngọc ơi...cho con đăng kí thêm 1 vé nhe,con dẫn thêm 1 dì,má của bạn con đi,dì ấy wa TX dc 2 năm òi,mà có đứa con bị uống thuốc,khám sk tổng cổng 3,4 lần òi mà đến giờ vẫn chưa đi được,nhân dịp dì về chơi con dẫn dì đi họp cho vu,hihi tks cô Ngọc.
Chào bé Kieu2p,

Vậy là bé Kieu2p đến sớm với dì rồi phải không?

Rất vui được tiếp đón 02 dì cháu. Đến hôm đó sẽ có người chia sẻ về việc điều trị bệnh cho con của dì bé.

Thân mến,

Cô Ngọc:1:+

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Xa bia mới ban chiều, thế mà lòng nghe buồn hiu,
là nhớ bao điều, muốn được ở bên thùng bia, để uống cho nhiều...là sao ta?
nói chung là bia đó, ah mà đó có phải là bia ko, mà sao vắng bia là thèm...dzố dzô dzố dzô.
ko được ở bên bia lòng buồn vu vơ, mong cho sao 2 ta nhậu hoài ko say, mong cho bao nhiu bia nhậu hoài ko vơi, là là nhớ bia nhiều lắm, ước cho mình ko xa...người iu ơi anh muốn cùng em nhậu cho tới sáng ko ai bỏ về, mình bên nhau đi đến hết đêm này...dzố dzô, dzố dzô:21::21::21::21::21:

mịn như dza iem bé í hị hị quên sẹo đê nhé, chỗ người ta ăn uống , dzị kg hè

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Xa bia mới ban chiều, thế mà lòng nghe buồn hiu,
là nhớ bao điều, muốn được ở bên thùng bia, để uống cho nhiều...là sao ta?
nói chung là bia đó, ah mà đó có phải là bia ko, mà sao vắng bia là thèm...dzố dzô dzố dzô.
ko được ở bên bia lòng buồn vu vơ, mong cho sao 2 ta nhậu hoài ko say, mong cho bao nhiu bia nhậu hoài ko vơi, là là nhớ bia nhiều lắm, ước cho mình ko xa...người iu ơi anh muốn cùng em nhậu cho tới sáng ko ai bỏ về, mình bên nhau đi đến hết đêm này...dzố dzô, dzố dzô:21::21::21::21::21:

mịn như dza iem bé í hị hị quên sẹo đê nhé, chỗ người ta ăn uống , dzị kg hè
Trời ! bác Asm hum ni quất bài vọng cổ Ken luôn dậzy ta....:21::21::21:

funnyngo139

ken hat chứ hẻm fải bác Asm hát đâu bác Denela ui.Bác chưa ngủ nữa hả
@Bác Asm: nấy cái rì để nàm chứng nà náng mướt nà kaka
Nhậu òi thì đi ngủ dùm cái đi.hay đợi ông ken.ho dẫn zìa phòng hả :) :p

lydao

Cựu Ban điều hành

Hi,trưởng đoàn và các ace
sorry vì mình đã vắng mặt hơi bị lâu,nay vào dđ thấy đông vui quá, nhiều khuôn mặt mới tuổi trẻ tài cao, vui hơn nữa là được gặp lại ace từ US trở về, rất cảm ơn TĐ đã phone cho mình để mình có cơ hội tham dự buổi offline này. Thay lời cảm tạ, mình xin mượn lời bài hát '' Cô nhân tình bé nhỏ '' để tặng TĐ mấy câu thơ nè :
Cô trưởng đoàn bé nhỏ của tôi ơi,
Tôi nghĩ cô em thật tuyệt vời
Cô làm những việc tôi không thể
Quan tâm, chia sẻ đến từng người

Dẫu biết rằng đây một sân chơi
Sao tâm cô sáng tựa sao trời
Lòng đầy nhiệt huyết, không vụ lợi
Cô là thần tượng của riêng tôi:41::41::41::41:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Ngày mai mười bảy tháng tư