[Diện Vợ, Chồng] Các bạn có lịch phỏng vấn tháng 7 vào đây tham gia nhé .

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhmai623

Thành viên tích cực
Để tiện cho việc theo dõi và chia sẽ kinh nghiệm quá trình phỏng vấn . Các bạn và các anh chị vào tham gia nhớ để lại tên, và ngày pv nhé . Chúc cho chúng ta sẽ thành công rực rỡ các bạn nhé ^=^

Em xin điểm danh một số bạn mà em biết nha .

Sophia: 01/7 CR1
Thanhmai623: 7/7 CR1
Trannga2607: 15/7 CR1
dangbach1962: 17/7 F2A
Thaohuynh265: 24/7 CR1
Nguyendohuongmy: 24/7 CR1
Nghi nghi nghi: 25/7 CR1

Mời các bạn diện CR, IR,F2A,F2B,F3,F4......vào tham gia cùng luôn nhé .

Chỉnh sửa cuối:

dangbach1962

Thành viên mới
Ðề: Các bạn có lịch phỏng vấn tháng 7 vào đây tham gia nhé .

Cho em tham gia với các bạn ! dangbach1962:17/7F2A

thanhmai623

Thành viên tích cực

Rất vui bạn đã tham gia những hs pv tháng 7 nhé . Bạn đã ksk và chích ngừa hết chưa ?

Sophie Trieu

Thành viên mới

Rất vui được tham gia vào diễn đàn nha. Mình là Sophie phỏng vấn ngày 1/7/2014 diện CR1

nguyendohuongmy

Thành viên mới

Cho mình cùng tham gia với, mình la nguyendohuongmy pv 24/7-CR1

dangbach1962

Thành viên mới

Chào chị thanhmai623! Em chích ngừa rồi , 16 nầy em mới khám sk , chị khám CN chưa ?

thanhmai623

Thành viên tích cực

Minh chich ngua va ksk xong het va lay ket qua vao ngay 6/6 roi . Cung nhanh gon lam .

Lucia

Thành viên tích cực

Để tiện cho việc theo dõi và chia sẽ kinh nghiệm quá trình phỏng vấn . Các bạn và các anh chị vào tham gia nhớ để lại tên, và ngày pv nhé . Chúc cho chúng ta sẽ thành công rực rỡ các bạn nhé ^=^

Em xin điểm danh một số bạn mà em biết nha .

Sophia: 01/7 CR1
Thanhmai623: 7/7 CR1
Thaohuynh265: 24/7 CR1
Nguyendohuongmy: 24/7 CR1
Nghi nghi nghi: 25/7 CR1
dangbach1962: 17/7 F2A

Mời các bạn diện CR, IR,F2A,F2B,F3,F4......vào tham gia cùng luôn nhé .

Thanhmai623 mở topic này giỏi nè . Lucia mong tất cả các bạn sẽ gặp được nhiều thuận lợi và nhận được get pink hết nhé .

thanhmai623

Thành viên tích cực

Em học hỏi từ chị lucia thôi mà hehehe troi ạ , giờ tâm trạng của mọi người là trông đến ngày pv thật nhanh để khỏi suy nghĩ nhiều nữa phải hông hihihi (em đang nói em đó)

thanhmai623

Thành viên tích cực

Chào chị thanhmai623! Em chích ngừa rồi , 16 nầy em mới khám sk , chị khám CN chưa ?
16/6 ksk la thu 2 ? Buổi sáng hay chiều vậy bạn ? Khoảng 11h các chị em co buổi gặp mặt chia sẻ cách sắp xếp hs và trao đổi nếu có thời gian thì đến vui luôn nhe . Cho m biết số phone nhé có gì sẽ call bạn .

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Minh chich ngua va ksk xong het va lay ket qua vao ngay 6/6 roi . Cung nhanh gon lam .
@thanhmai623,

Khi post bài bạn cần viết chữ có dấu, vì đây là quy định chung của diễn đàn. BĐH đã có nhắc nhở rồi, nếu bạn vẫn cố tình vi phạm không tuân thủ theo nội quy diễn đàn, thì lần sau nick bạn sẽ bị khóa hẳn.

dangbach1962

Thành viên mới

Chào chị thanhmai623! Em khám buổi sáng tại chợ rẫy , các chị gặg mặt ở đâu ? Cho em biết địa chỉ đi , nếu đi được em lại liền

trannga2607

Thành viên tích cực

Mình là thành viên mới xin chào tất cả các bạn, cho mình cùng tham gia vào với.
mình phỏng vấn vào 15/07 lúc 7:30, mình diện cr1

thanhmai623

Thành viên tích cực

Chào mừng bạn tham gia hội những người pv tháng 7 nhé !! Chúc bạn pink rực rỡ nha kakaka

thanhmai623

Thành viên tích cực

Chào chị thanhmai623! Em khám buổi sáng tại chợ rẫy , các chị gặg mặt ở đâu ? Cho em biết địa chỉ đi , nếu đi được em lại liền
Bạn để lại Yahoo or số dt nhé . Khi nào biết cụ thể địa chỉ và thời gian mình sẽ gửi tin nhắn cho bạn . thanhmai617 , bạn add đi nha .

trannga2607

Thành viên tích cực

Bạn ơi mình đi khám sức khoẻ ở Chợ Rẩy vào 9/6, sức khoẻ mình tốt nhưng bác sĩ không cho mình nhận kết quả đem về vì họ nói là ngày pv của mình tới 15/7 nên phải đi chích ngừa lần 2 thì họ mới trả hồ sơ sức khoẻ cho mình, Mình lại ở tỉnh nửa, không biết có bạn nào giống mình không ?:2:

thanhmai623

Thành viên tích cực

Sao lạ vậy ta ? Các chị ở sg đa số ksk ở IOM ko à, vẫn đưa kết quả cho mình bình thường muh .khi nào chích tiếp thì chích thôi . Chỗ chích ngừa và ksk khác nhau tại sao họ lại ko đưa bạn kết quả nhỉ . Chưa có ai giống TH của bạn . Nhưng chắc cũng ko sao đâu vì thứ 2 chích tiếp bạn cũng nhận đc thôi .

trannga2607

Thành viên tích cực

Cám ơn thanhmai, mình cũng hy vọng sau khi chích lần 2 họ trả kết quả luôn cho mình,
mình thấy Chợ Rẩy khám sức khoẻ rất kỹ, nhiều người đi khám cùng với mình bị yêu cầu xét nghiệm lại máu , chụp lại phổi, khám mắt, khám thần kinh,,,,,và tới mình thì phải chích lần 2 mới trả kết quả,,,

thanhmai623

Thành viên tích cực

Kỹ quá mới sợ đó bạn hihihi lỡ có vấn đề thì mệt nhe . Bên IOM khám ko có đông lắm vì mình đã gọi book trc , lấy máu cân nặng đo chiều cao , mạch rất nhanh . Cũng có người phổi 2 lần . Khám sk ở chợ rẫy có chích hả ? Mình chỉ trích 2mũi ở nguyễn văn trỗi thôi ah .

thaohuynh265

Thành viên tích cực

Chúc cho nhà tháng 7 chúng ta đều get pink hết nha :6:

Status
Không mở trả lời sau này.