[Diện Vợ, Chồng] Các bạn có lịch phỏng vấn tháng 7 vào đây tham gia nhé .

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyendohuongmy

Thành viên mới
Ðề: Các bạn có lịch phỏng vấn tháng 7 vào đây tham gia nhé .

Hi, mình mới nhận được visa lúc trưa rồi đó các bạn.

trannga2607

Thành viên tích cực

Hi, mình mới nhận được visa lúc trưa rồi đó các bạn.
Chúc mừng nguyendohuongmy nha, vậy là bạn chuẩn bị hành lý để sang Mỹ để đoàn tụ với ông xã sau bao vất vả, chờ đợi mỏi mòn,,,:p:21:
bạn thaohuynh625 ơi, trưa nay mình check thì visa đã được issue rồi, mình ở tỉnh Bạc Liêu nên hy vọng sẽ nhận được khoảng thứ 5 tuần tới để mình đi cùng ox luôn, thaohuynh check chưa, mong là em sẽ issue nhe

thaohuynh265

Thành viên tích cực

Chúc mừng nguyendohuongmy nha, vậy là bạn chuẩn bị hành lý để sang Mỹ để đoàn tụ với ông xã sau bao vất vả, chờ đợi mỏi mòn,,,:p:21:
bạn thaohuynh625 ơi, trưa nay mình check thì visa đã được issue rồi, mình ở tỉnh Bạc Liêu nên hy vọng sẽ nhận được khoảng thứ 5 tuần tới để mình đi cùng ox luôn, thaohuynh check chưa, mong là em sẽ issue nhe
Hi chị trannga2607, đọc tin nhắn chị xong em check liền thì thấy status issued hôm qua luôn rồi hihi. Em chúc chị có chuyến đi thượng lộ bình an và có cuộc sống mới hạnh phúc với ox nhé chị :8:

oanhyole2610

Thành viên tích cực

Cho e hỏi thư pv LSQ thường gởi vào ngày bao nhiêu vậy ac, e cảm ơn :)

Nam Nguyen

Thành viên mới

Cuối cùng thì mình cũng PV thành công :11: Mấy chị qua Mỹ lẹ quá, không đợi mình gì hết

trannga2607

Thành viên tích cực

Cuối cùng thì mình cũng PV thành công :11: Mấy chị qua Mỹ lẹ quá, không đợi mình gì hết
Chúc mừng em trai nha, em tính khi nào đi.
thaohuynh625 nhận được visa chưa, em nhận được cho chị hay nha, chị chắc nhận sau em vai ngày rồi

Jenny94

Thành viên tích cực

Anh Nam Nguyen ơi ! Anh có thể chia sẻ buổi pv của a được không ? E 11/8 nay pv ... hi vọng sẽ được may mắn như mấy anh chị hiiiii

Nam Nguyen

Thành viên mới

thaohuynh625 nhận được visa chưa, em nhận được cho chị hay nha, chị chắc nhận sau em vai ngày rồi
Em PV hôm qua, hôm nay check thì Visa đã issued rồi. Ở SG, mà không biết bao giờ mới nhận dc nữa. Trông quá

thaohuynh265

Thành viên tích cực

Em nhận visa hôm qua đó chị!

Chỉnh sửa cuối:

oanhyole2610

Thành viên tích cực

Chúc mừng anh chị tháng 7 đã pv thành công :), ac có thể chia sẻ biổi pv của mình được ko vậy , e cảm ơn :)

Status
Không mở trả lời sau này.