[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - WAC1190596685

viensoinho

Thành viên tích cực
Ðề: Sau khi USCIS chấp nhận phải chờ bao lâu hồ sơ mới chuyển qua NVC

Người nào xin visa thì phỏng vấn người đó thôi . Còn người ở bên mỹ về không có PV đâu bạn.Cho dù có đi cùng thì cũng không được vào khu vực của nhữngng người PV đâu bạn,
Cám ơn bạn Duy Thai và Cacbui đã trả lời giúp mình. Nghe Bạn Duy Thai nói vậy mình nói với OX mình không về nữa, vì OX mình cũng mới về và qua lại tháng trước thôi.

viensoinho

Thành viên tích cực

Hi ACE, Hôm nay OX mình đã nhận được Bar-coded cover sheet của DS-230 và họ yêu cầu gởi Bộ DS-230 về địa chỉ:
National Visa Center
Attn. CMR
31 Rochester Avenue Suite 100
Portsmouth, NH 03801-2914

Còn trong Bar-coded cover sheet của bộ I-864 thì địa chỉ là:
National Visa Center
Attn. CMR AOS

Vậy mình phải gởi theo địa chỉ nào thì đúng đây? ACE ai có đã qua trường hợp giống mình thì giúp mình gởi cho chính xác để HS khỏi bị thất lại. Cám ơn rất nhiều

Duy Thai

Thành viên tích cực

cám ơn bạn duy thai và cacbui đã trả lời giúp mình. Nghe bạn duy thai nói vậy mình nói với ox mình không về nữa, vì ox mình cũng mới về và qua lại tháng trước thôi.
vì mình đã từng pv ở lsu75 quán nên mình biết. Khi nào bạn đậu pv thì ông xã bạn về dẫn đi cũng chưa muộn. Bạn nên đi pv sớm. đừng nên căn cư giờ hẹn trên giấy mời. Bạn tới trước lsq xếp hàng khoảng 6h30 am là được

Dungphuquoc

Photographer XNC

Hi ACE, Hôm nay OX mình đã nhận được Bar-coded cover sheet của DS-230 và họ yêu cầu gởi Bộ DS-230 về địa chỉ:
National Visa Center
Attn. CMR

Còn trong Bar-coded cover sheet của bộ I-864 thì địa chỉ là:
National Visa Center
Attn. CMR AOS

Vậy mình phải gởi theo địa chỉ nào thì đúng đây? ACE ai có đã qua trường hợp giống mình thì giúp mình gởi cho chính xác để HS khỏi bị thất lại. Cám ơn rất nhiều
Chào bạn Viensoinho !

Tuy hai nhưng là một bạn ơi. Bạn lấy địa chỉ nào cũng tới, nhưng toàn bộ Hs bạn phải gởi qua cho người nhà bạn, để họ bổ sung thêm các giấy tờ của họ vào gởi luôn một lần cho NVC, lưu ý người nhà bạn gởi cho NVC chớ không phải bạn gởi cho NVC. Bạn vào đường link sau tham khảo thêm nhé.

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=404

Chúc bạn thành công !

viensoinho

Thành viên tích cực

Chào bạn Viensoinho !

Tuy hai nhưng là một bạn ơi. Bạn lấy địa chỉ nào cũng tới, nhưng toàn bộ Hs bạn phải gởi qua cho người nhà bạn, để họ bổ sung thêm các giấy tờ của họ vào gởi luôn một lần cho NVC, lưu ý người nhà bạn gởi cho NVC chớ không phải bạn gởi cho NVC. Bạn vào đường link sau tham khảo thêm nhé.

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=404

Chúc bạn thành công !
Cám ơn bạn đã trả lời câu hỏi của mình. OX mình cũng nói như vậy đã cũng đã gởi thư đi rồi. Khoảng tuần sau thì OX mình sẽ gọi cho NCV để hỏi HS được complete chưa?
Bạn cacbui hs bạn được complete chưa? chúc bạn được sớm pv.

viensoinho

Thành viên tích cực

Hi ACE diễn đàn. Hôm nay OX mình đt cho NVC và được họ thông báo ngày pv của mình là 24/7 rồi... Bạn cacbui chắc bạn đã có ngày pv rồi và pv trước mình phải không?

cacbui

Thành viên mới

Hi ACE diễn đàn. Hôm nay OX mình đt cho NVC và được họ thông báo ngày pv của mình là 24/7 rồi... Bạn cacbui chắc bạn đã có ngày pv rồi và pv trước mình phải không?
hi viensoinho! mình chưa có biết ngày phỏng vấn,tuần trước oxa mình có gọi hỏi họ ,họ nói là ko thể cho biết trước ngày phỏng vấn được,họ sẽ gỡi email cho vc mình ,nhưng tới giờ vẫn ko có tin gì cả ,mình lo quá,chúc mình viensoinho đã biết ngày phỏng vấn nhé,mình nghĩ tuần sau họ sẽ gởi email cho mình thôi ,mong là như vậy

nhienhuynh

Thành viên tích cực

Chào viensoinho,
Chúc mừng bạn đã có thư mời phỏng vấn,chúc bạn rinh giấy hồng nhe.

viensoinho

Thành viên tích cực

hi viensoinho! mình chưa có biết ngày phỏng vấn,tuần trước oxa mình có gọi hỏi họ ,họ nói là ko thể cho biết trước ngày phỏng vấn được,họ sẽ gỡi email cho vc mình ,nhưng tới giờ vẫn ko có tin gì cả ,mình lo quá,chúc mình viensoinho đã biết ngày phỏng vấn nhé,mình nghĩ tuần sau họ sẽ gởi email cho mình thôi ,mong là như vậy
Uh. Mình cũng chưa nhận được email. Nhưng họ nói là họ đã sắp lịch pv của mình rồi là ngày 24/7. Mình nghĩ bạn cũng đã có lịch pv rồi và trước mình nữa đó. Chúng mình chỉ cần đợi email thôi.

cacbui

Thành viên mới

Uh. Mình cũng chưa nhận được email. Nhưng họ nói là họ đã sắp lịch pv của mình rồi là ngày 24/7. Mình nghĩ bạn cũng đã có lịch pv rồi và trước mình nữa đó. Chúng mình chỉ cần đợi email thôi.
hi viensoinho! mình nghĩ thứ 2 họ sẽ gỡi email cho chúng mình đó,tối mai sẽ là 1 đêm hồi hợp nhất đó,viensoinho bạn có hồi hợp ko,còn mình rất rất là hồi hợp lúc đi phỏng vấn ,thôi cầu mong tới ngày đó chúng mình có được bình tĩnh ma nhận giấy pink nhé bạn,chúc cả nhà mình luôn luôn được nhiều may mắn nhé

cacbui

Thành viên mới

hi viensoinho! bạn nhận được email của nvc chưa ?mình chưa nghe gì cả, sao tháng này họ lâu gỡi email phỏng vấn quá vậy,có ai diện vợ chồng nhận giấy phỏng vấn chưa

VanBinh

Thành viên tích cực

Mình chúc mừng viensoinho đã có giấy mời pv nha. Chúc bạn thành công và gặp nhiều may mắn nhé.

VanBinh

Thành viên tích cực

hi viensoinho! bạn nhận được email của nvc chưa ?mình chưa nghe gì cả, sao tháng này họ lâu gỡi email phỏng vấn quá vậy,có ai diện vợ chồng nhận giấy phỏng vấn chưa
Hi cacbui ! Bạn gởi mail cho NVC hỏi ngày pv chưa ? Hoặc bạn nói OX bạn đt cho NVC hỏi đi. Chúc bạn mau sớm nhận được thư mời pv trong tuần này nhé.

cacbui

Thành viên mới

hi viensoinho! oxa mình cũng gọi hỏi nvc và họ cũng trả lời là ngày 24/7 đó ,cũng cùng ngày với bạn luôn ,nhưng mình chưa nhận email ,ko biết chừng nào họ gởi đây,

nhienhuynh

Thành viên tích cực

hi viensoinho! oxa mình cũng gọi hỏi nvc và họ cũng trả lời là ngày 24/7 đó ,cũng cùng ngày với bạn luôn ,nhưng mình chưa nhận email ,ko biết chừng nào họ gởi đây,
Chúc mừng cacbui va viensoinho có ngày phỏng vấn chung với nhau. Các bạn làm mình nôn quá .

cacbui

Thành viên mới

Chúc mừng cacbui va viensoinho có ngày phỏng vấn chung với nhau. Các bạn làm mình nôn quá .
chào bạn nhienhuynh!cảm ơn bạn nhé,mình nghĩ ko lâu nữa cũng sẽ tới lược bạn thôi,cầu trời khấn phật cho cả gia đình mình mọi chuyện đều may mắn,để vượt qua giai đoạn cuối cùng này,

viensoinho

Thành viên tích cực

Hi Cacbui sáng nay mình nhận được thư mời pv rồi đó. Mình nghỉ bạn cũng nhận luôn phải không? bạn pv lúc mấy giờ vậy? mai mình đi chích ngừa và thứ năm mình khám sức khỏe luôn.

Ly Trần

Thành viên mới

Hi Cacbui sáng nay mình nhận được thư mời pv rồi đó. Mình nghỉ bạn cũng nhận luôn phải không? bạn pv lúc mấy giờ vậy? mai mình đi chích ngừa và thứ năm mình khám sức khỏe luôn.
chúc mừng bạn và cacbui đã có ngày phỏng vấn.
hs của mình mới nộp cho NVC check lương tháng gần nhất. ko biết bao giờ mới có thư pv nữa!.:2:

cacbui

Thành viên mới

Hi viensoinho! Minh phong van cung ngay cung gio voi ban luon do, 24/7,8 gio luon do , chuc ban ksk thanh cong nhe