[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2009627050

leo

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ ngahuynh04@yahoo.com

Leo chúc mừng Cô Ngahuynh hôm nay đã có giấy phỏng vấn nhé. ^^. Bao ngày chờ đợi h đã được đền đáp rồi. hehe

Chúc mừng ngahuynh04 nhận thư mời phỏng vấn, chúc bạn thành công.

linda

Ban điều hành

Chúc mừng chị ngahuynh đã nhận thư mời PV, chúc KSK và PV thành công tốt đẹp nhé.

Utle1153

Thành viên tích cực

chúc mừng gia đình Bạn Ngahuynh nhận thư mời phỏng vấn, chúc mọi sự tốt đẹp và thuận lợi đến với gia đình Bạn :41::41: Ban nên sếp xếp đi chích ngừa sớm càn tốt .

Chỉnh sửa cuối:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng Chị NgaHuynh "bị" NVC bắt đi khám sức khoẻ và lên LSQ SG PV trong tháng 10/2010 :41::41::41:

Chúc GĐ Chị khám SK tốt đẹp và rinh giấy hồng nhẹ nhàng:41::41::41:

K

kienhung

Guest

Chúc mừng chị ngahuynh đã có thư phỏng vấn, chúc chị và tất cả anh chị emmình đi khám sức khỏe tốt đẹp, rinh giấy hồng về.

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

Chào cả nhà XNC thật sự phải nói nhận được email p.vấn đã vui mà các ace trên diển đàn làm mình cảm động quá.xin cám ơn tấm chân tình này của ace.trong đó có a Liêu,Linda.a Quaidan,a Thanhnv,a Yman, a Utle,cháu Leo,a Kienhung,cháu kt luv.baby,cháu Nguyen..v..v..Ngahuynh sẽ cố gắng làm tròn sứ mạng là ksk và p.vấn ring Giấy Hồng về để mọi người vui hé....rất cám ơn...chúc ace luôn thành công và nhiều sức khoẻ...:12::12::41::41::41:

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

a Lieu ơi Ngahuynh tự nguyện để NVC bắt đi ksk và p.vấn đó chứ..hi hi...:40::40::21::21::21:

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

Nhờ ace giúp Nga 1 h.sơ nhà ông a dùm,vì đứa cháu tên Trungkien92,có topic nhưng cháu ko biết cách. số h.sơ HCM2009154058 ngày ưu tiên là 14/jan/2002 nhờ ace xem giúp h.sơ này đã complete chưa? và cách gởi email cho NVC..chân thành cám ơn ace chúc cuối tuần vui vẻ

Thành

Thích đủ thứ ...

Nhờ ace giúp Nga 1 h.sơ nhà ông a dùm,vì đứa cháu tên Trungkien92,có topic nhưng cháu ko biết cách. số h.sơ HCM2009154058 ngày ưu tiên là 14/jan/2002 nhờ ace xem giúp h.sơ này đã complete chưa? và cách gởi email cho NVC..chân thành cám ơn ace chúc cuối tuần vui vẻ
Check hồ sơ HCM2009 154 058 không tìm thấy thông tin trong hệ thống tự động của NVC :)

Check lại hồ sơ của Trungkien92 thì có Case: HCM2009 541 058 hồ sơ này completed ngày 14.8.2010, vui lòng chờ NVC lên lịch PV nhé.

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

cho mình hỏi ngày p.vấn những giấy tờ LSQ yêu cầu mang theo,tất cả không cần dịch ra tiếng anh phải không?mình đã soạn đủ nhưng chỉ có lí lịch tư pháp đã dịch sang tiếng anh rồi,vậy mình có nên mang theo lí lịch đã dịch theo khi p.vấn ko?hay làm lại bản mới?ace ơi có kinh nghiệm hướng dẩn giúp mình với.. Tks...:confused::confused::confused:

linda

Ban điều hành

cho mình hỏi ngày p.vấn những giấy tờ LSQ yêu cầu mang theo,tất cả không cần dịch ra tiếng anh phải không?mình đã soạn đủ nhưng chỉ có lí lịch tư pháp đã dịch sang tiếng anh rồi,vậy mình có nên mang theo lí lịch đã dịch theo khi p.vấn ko?hay làm lại bản mới?ace ơi có kinh nghiệm hướng dẩn giúp mình với.. Tks...:confused::confused::confused:
LLTP có 3 bản chính mà chị, sao phải làm lại bản mới, hết hạn rồi hả chị? Tất cả giấy tờ không dịch ra tiếng Anh.

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

cám ơn Linda lí lịch tư pháp của mình chưa hết hạn,nhưng lúc trước ko biết nên gởi qua mỹ 2bộ còn lại 1 bộ thì đã translate English rồi..mình tính khi p.vấn sài bộ đã translate luôn được ko?và khai sinh của mình và o,xã mình cũng ko co bản chính chỉ có bản sao thôi :confused::confused::confused:

Last edited by a moderator:

linda

Ban điều hành

cám ơn Linda lí lịch tư pháp của mình chưa hết hạn,nhưng lúc trước ko biết nên gởi qua mỹ 2bộ còn lại 1 bộ thì đã translate English rồi..mình tính khi p.vấn sài bộ đã translate luôn được ko?và khai sinh của mình và o,xã mình cũng ko co bản chính chỉ có bản sao thôi :confused::confused::confused:
Dù đã được dịch nhưng bản chính họ vẫn trả lại cho chị chứ. Giấy khai sinh không cần bản chính, bản trích lục là OK, nếu là giấy khai sinh trích lục trước năm 1975 thì càng tốt. Nếu chị không còn tờ LLTP nào thì mang theo bản dịch cũng được.

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

Cám ơn Linda đã hướng dẩn,và cám ơn B.minh sửa bài dùm,chúc mỗi người, mỗi nhà đều yên vui h.phúc và nhiều sức khỏe...:):):):)

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

Chào cả nhà XNC ,Hổm rày lo lắng vụ K.S.K nên không có tâm trạng vui và cũng không vô diễn đàn.Hôm nay mình xin báo cáo cùng ACE là g.đ mình gồm 2lớn và 2 bé đã KSK thàng công.ngày mai 4h mình đi nhận h.sơ sức khỏe...Và mình có ý kiến nhỏ này để ace sau có đi KSK,Nếu Phổi không có vấn đề gì Mình nên đăng kí khám ở IOM sẽ nhanh và dễ dàng hơn....các B.Sĩ ở IOM rất nhiệt tình và vui vẻ dễ thông cảm cho mình lắm,2 bé con của mình test lao tố xong B.Sĩ còn cho các cháu Kẹo và nói chuyên tếu để các cháu không sợ đau.làm cho mình có cảm giác yên tâm ko còn lo lắng nửa...

Utle1153

Thành viên tích cực

chúc mừng Gia Đình Bạn Ngahuynh04@yahoo. khám sức khoẻ thành công, mong đến phỏng vấn cũng như thế, để sớm hội nhập đàn trâu vĩ đại xứ sở cờ hoa cùng mọi người trong diễn đàng XNC đã qua đây :41::41:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

TV xin chúc mừng Gia đình cô ah. Con xin chuc Gia đình cô sẽ PV thành công và rinh giấy hồng luôn ah.