[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2009627050

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ ngahuynh04@yahoo.com

Cámơn,A Utle,a Quaidan, kid4love , Tuongvan ,c.Ngọc happy, C.NguyenLam,đã chúc mừng....mọi người làm mình cảm động quá,muốn khóc luôn nè...Còn 1 chặng P.Vấn nữa mình cũng Cầu mong Phật Trời Phù Hộ cho dễ dàng như lúc KSK... là h.phúc cho mình lắm...a UTLE ơi! a đã gia nhập đàn trâu quốc tế chưa?ý kiến off của a Quaidan nghe hấp dẩn quá, kêu gọi hàng xóm off đi a ơi(cho gởi lời thăm chị xã của a Quaidan nha).....Chúc ACE luôn vui và mai mắn....:41::41::41:

Thành

Thích đủ thứ ...

Úi trời mới có muốn khóc thôi hả? Vậy dô chúc mừng cho khóc luôn nhé :100: Chúc mừng , chúc mừng IOM :41::41::41:

thanhnv

Thành viên tích cực

Úi trời mới có muốn khóc thôi hả? Vậy dô chúc mừng cho khóc luôn nhé :100: Chúc mừng , chúc mừng IOM :41::41::41:
Cho tui dzô ké với. Tập làm chủ xị đi cha, tên Binhminh mà "đào ngũ" cùng với liềuVH là kẹt à nhe,hehe.

p/s: Chúc chị ngahuynh thừa thắng xông lên giật lá cờ hồng ở số 4 Lê Duẩn nhé.

Utle1153

Thành viên tích cực

Sorry! Bạn Ngahuynh cho Mình ké một chúc, Chào Bác Thanhnv dạo nầy gia đình Bác vẩn khoẻ? Bác đi làm chưa hay còn hưởng thụ( ưu đải cho người mới qua) lấy sức đi cày. chúc Bác và gia đình nhiều sức khoẻ, mọi sự tốt đẹp.

Chỉnh sửa cuối:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Cámơn,A Utle,a Quaidan, kid4love , Tuongvan ,c.Ngọc happy, C.NguyenLam,đã chúc mừng....mọi người làm mình cảm động quá,muốn khóc luôn nè...Còn 1 chặng P.Vấn nữa mình cũng Cầu mong Phật Trời Phù Hộ cho dễ dàng như lúc KSK... là h.phúc cho mình lắm...a UTLE ơi! a đã gia nhập đàn trâu quốc tế chưa?ý kiến off của a Quaidan nghe hấp dẩn quá, kêu gọi hàng xóm off đi a ơi(cho gởi lời thăm chị xã của a Quaidan nha).....Chúc ACE luôn vui và mai mắn....:41::41::41:
Chào chị Ngahuynh,
Mong ngày 19/10/2010 tới, chị sẽ nhận được giấy hồng dễ dàng nhé.
Thân ái,
Ngọc:)+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

chúc mừng chức mừng ngaquynh04 :41::41::41:
có off nhớ...:100: mẫu hoàng nhá
Chào anh Hoàng Mẫu,
Chúc mừng anh đã có giấy mời phỏng vấn,đúng như lời anh Liệu nói .
Và mong rắng khi phỏng vấn xong, anh sẽ nhận được giấy hồng Vậy là phải có ngày OFF hoành tráng rồi anh ạ.
Thân ái,
Ngọc:)+

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

Chào cả nhà,kiểu này là áp lực nha,mần sao Ngahuynh phải cố gắng giưt tờ giấy màu Hồng mới được,để không phụ tình của tất cả ACE trong diển đàn...hì hì (không muốn khóc nữa đâu a.Thành ui).Ngahuynh xin chúc ACE đã có thư mời PV,KSK thành công và cũng giựt giấy mầu Hồng từ tay LSQ nha...Lúc đó phải OFF hoành tráng mới được à nha...chúc tất cả ACE nhiều sức khỏe và nhiều niềm vui...:100::100::41::41:

huyle216

Thành viên kinh nghiệm

Chào cả nhà,kiểu này là áp lực nha,mần sao Ngahuynh phải cố gắng giưt tờ giấy màu Hồng mới được,để không phụ tình của tất cả ACE trong diển đàn...hì hì (không muốn khóc nữa đâu a.Thành ui).Ngahuynh xin chúc ACE đã có thư mời PV,KSK thành công và cũng giựt giấy mầu Hồng từ tay LSQ nha...Lúc đó phải OFF hoành tráng mới được à nha...chúc tất cả ACE nhiều sức khỏe và nhiều niềm vui...:100::100::41::41:
Xin chúc mừng bạn,chúc bạn sống tôt ở xứ Cờ Hoa nhé.

kevin8

Thành viên tích cực
Ðề: Có ace nào đi học English?

mười mấy năm trước english của mình cũng good lắm sau 1thời gian dài ko có đất dụng võ bi giờ quên nhiều quá.mấy tháng trước mình có học với 1 thầy nhưng học 1thầy 1 trò buồn và ko thấy tiến bộ vì ko có nói nhiều. ace nào có nhu cầu như mình ko?mình cùng tìm giáo viên học nhóm cho nhanh và học thêm nhiều của nhau.Có ai ko cho mình cùng học với nha.
this is my phone number 0909022041.I'm very please too know you.if you are free call with me first strang then familiar.Tks
nội dung nầy mình đăng ở đây có được ko ah?có gì ace hướng dẩn giúp
chao ban
cho minh hoc tieng anh voi nha minh f2b neu duoc tra loi nhanh nha ban

vinh truong

Thành viên mới

em tin rằng chị sẽ phỏng vấn thành công thôi,cứ chuẩn bị giấy tờ như trên diễn đàn hướng dẫn là được thôi chị:41:

ducvu

Thành viên tích cực

chúc mừng cô nha.mong cô có nhìu sức khỏe và sẽ may mắn có cuộc sống ổn định bên usa.

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

chao ban
cho minh hoc tieng anh voi nha minh f2b neu duoc tra loi nhanh nha ban
Hi bạn Kevin8,lúc này là mình ko tời gian để học English rùi,bạn có thể hỏi anh Bình Minh về a.văn a BM sẽ giúp bạn.chúc bạn thành công...:41::41::41:

TaoDi

Thành viên mới

Hi bạn Kevin8,lúc này là mình ko tời gian để học English rùi,bạn có thể hỏi anh Bình Minh về a.văn a BM sẽ giúp bạn.chúc bạn thành công...:41::41::41:
My pleasure! Should you have any inquiries over English, please feel free to let me know, and we are able to discuss yours together!

K

kienhung

Guest

Chúc mừng gia đình cô Nga phỏng vấn thành công, chúc cô và gia đình thành công trên đất Mỹ. Em cũng không phụ lòng các anh chị trên dd, em got pink rồi mừng lắm, lúc về rơi cả nước mắt vì sắp đoàn tụ với chồng sau mấy năm dài đợi chờ.