[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyen thi bich nhu

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

hi ban!
Minh la bich nhu, hom minh di hop mat dien dan XNC. Minh ngoi ke ban do. HS ban chua dua approve nua ha? Lich visa gan den ngay uu tien cua ban goi do. Ban goi dien cho ox xem sao? Chuc may man den voi ban

pelun83

Thành viên tích cực

hi ban!
Minh la bich nhu, hom minh di hop mat dien dan XNC. Minh ngoi ke ban do. HS ban chua dua approve nua ha? Lich visa gan den ngay uu tien cua ban goi do. Ban goi dien cho ox xem sao? Chuc may man den voi ban
Vẫn chưa c ơi! Ôx e có nói luật sư.ổng nói tháng sau mà vẫn chưa app thì ổng dẫn ôx e vô thẳng SDT luôn.vẫn pải chờ thôi c ơi.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Có bạn nào được Approve gần đây không?
ban đầu nghĩ mình may mắn khi được nộp HS ở Calif Service Center,nhưng giờ thấy Vermont Service Center giải quyết hs rất nhanh và vượt luôn CSC.Chán thiệt.
Bạn nào có PD tháng 8,9 được app gần đây Update giùm nha!

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Đọc bên visajourney thấy : Thanks for the info on the cut-off date! 8 June 2011 sounds right on the basis of what we have seen here.
Vậy tháng này 8/6 đã nhận thư PV hả pa kon?

monalisa

Thành viên tích cực

mình PD 15/09/2011 vẫn chưa nhận dc approved nè xpro_123 ơi. Buồn quá đi ah, mà thời hạn lịch visa sắp đến rùi, ko bít có sao ko. Mình cũng nộp HS ở CSC :((((.........

xpro_123

Cựu Ban điều hành

mình PD 15/09/2011 vẫn chưa nhận dc approved nè xpro_123 ơi. Buồn quá đi ah, mà thời hạn lịch visa sắp đến rùi, ko bít có sao ko. Mình cũng nộp HS ở CSC :((((.........
Hi vọng chúng ta sẽ được app vào 2 tuần nữa.Lịch tăng nhanh,cũng sắp tới tụi mình rồi.Yên tâm đi ha!

claire

Thành viên mới

Bạn trai mình cũng tính bảo lãnh diện F2A nhưng thấy tình hình phải chờ hơn 2 năm mới được đoàn tụ...hix:2:

xpro_123

Cựu Ban điều hành

CẬP NHẬT tin vui: F2A có người PD 19/11/2011 đã được Approve nha.Và có người PD 21June11 nhận giấy PV.

thaihien0709

Thành viên mới

CẬP NHẬT tin vui: F2A có người PD 19/11/2011 đã được Approve nha.Và có người PD 21June11 nhận giấy PV.
F2A chay nhanh wa ha? Tin này sẽ là niềm vui cho rất nhiều người đây :D Thanks Xpro_123

nguyen thi bich nhu

Thành viên tích cực

Ban oi ! Ban xem ở dau biet co ban PD 21/6 duoc phong van vay ? Minh 13/6 ne, chua co tin gi het .

nndphuong

Thành viên tích cực

F2A chay nhanh wa ha? Tin này sẽ là niềm vui cho rất nhiều người đây :D Thanks Xpro_123
Hội chúng ta ngày càng sôi động với những tin tức rất nóng hỏi. Hy vong niềm vui sẽ sớm đến với mọi người.

mainn_85

Thành viên mới

Hi mọi người..Mình có pd ngày 12/8/2011 và mới bồ sung bằng QT luôn..Giờ mình đang chờ được chuyển diện và hồ sơ complete..Cho mình tham gia hội cho xôm tụ nha.Tks mọi người!!

monalisa

Thành viên tích cực

Xin báo tinh mừng cho cả nhà, sáng nay HS mình đã được approved rồi, mừng quá lá la la là lá la lá:
PD: 15/09/2011
On May 7, 2013, we mailed you a notice that we have approved this I130 IMMIGRANT PETITION FOR RELATIVE, FIANCE(E), OR ORPHAN. Please follow any instructions on the notice. If you move before you receive the notice, call customer service at 1-800-375-5283.

For approved applications/petitions, post-decision activity may include USCIS sending notification of the approved application/petition to the National Visa Center or the Department of State. For denied applications/petitions, post-decision activity may include the processing of an appeal and/or motions to reopen or reconsider and revocations.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Xin báo tinh mừng cho cả nhà, sáng nay HS mình đã được approved rồi, mừng quá lá la la là lá la lá:
PD: 15/09/2011
On May 7, 2013, we mailed you a notice that we have approved this I130 IMMIGRANT PETITION FOR RELATIVE, FIANCE(E), OR ORPHAN. Please follow any instructions on the notice. If you move before you receive the notice, call customer service at 1-800-375-5283.

For approved applications/petitions, post-decision activity may include USCIS sending notification of the approved application/petition to the National Visa Center or the Department of State. For denied applications/petitions, post-decision activity may include the processing of an appeal and/or motions to reopen or reconsider and revocations.
1 trong những "chị cả" trong nhà ta đã nhận tin vui.Chúc mừng nhé!Vậy là còn mình nữa...hehe.Zui zui!

mainn_85

Thành viên mới

Approved la ho so da dc hoan tat o nvc do ha ban?

Approved là HS được chấp thuận tại USCIS.
hS hoàn tất tại NVC gọi là completed.

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Approved la ho so da dc hoan tat o nvc do ha ban?
Approved là hồ sơ đã được phê duyệt chấp thuận tại Sở Di trú và Nhập tịch Hoa Kỳ USCIS, sau đó chuyển sang Trung tâm Chiếu khán Quốc Gia NVC, khi đó sẽ có số Case Number HCMxxxxxxxxxx (kèm 10 số theo sau) do nơi này cấp.

mainn_85

Thành viên mới

Vì mình thấy monalisa có pd tháng 9/2011 mà nói đã được approved nên ko hiểu..Chắc bạn ấy nói nhầm .hihi

mainn_85

Thành viên mới

Cho mình hỏi thêm là thông thường bao lâu mình mới được chuyển diện sau khi bổ sung bằng Quốc tịch ạ ?

Status
Không mở trả lời sau này.