[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Status
Không mở trả lời sau này.

lequangtrinhphar

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

anh Xpro và các anh chị cho em hỏi với : em phỏng vấn đậu rồi nhưng quên đăng ký chuyển EMS ở quầy, tại khi phỏng vấn xong thì họ kêu đăng ký trên mạng internet qua link có được không anh chị ???

buiqtrung88

Thành viên tích cực

anh Xpro và các anh chị cho em hỏi với : em phỏng vấn đậu rồi nhưng quên đăng ký chuyển EMS ở quầy, tại khi phỏng vấn xong thì họ kêu đăng ký trên mạng internet qua link có được không anh chị ???
bạn vào đây đăng ký nhé, bây giờ LSQ áp dụng cách này thay cho đăng ký tại quầy
http://www.ustraveldocs.com/vn_vn/

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Cứ đk lại online đi,đâu có mất gì đâu.Nhận Visa rồi ở nhà coi WC xong qua nha Ku,qua đây buồn lắm đó.

vuthangsi

Ban điều hành

Cứ đk lại online đi,đâu có mất gì đâu.Nhận Visa rồi ở nhà coi WC xong qua nha Ku,qua đây buồn lắm đó.

qua đây buồn lắm đó
Qua MỶ là hết tung tăng , làm gì có sen hồng như ở quê nhà . BUỒN LÀ PHẢI .

:21::21::21:

Chochuot

Thành viên tích cực

Chuc mung anh Xpro da den noi binh an, 2 tuan nua la em se pv roi ,co gi qua do anh em minh lien lac

Fenny

Thành viên mới

Sau khi pvân xong, bao lâu thi a xpro có VISA vây? Wa Mÿ nhanh ghê!

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Xin chào các ACE cho em hỏi là khi mình qua mĩ thì được mang bao nhiêu tiền và vàng vậy nhỉ?em xin cám ơn.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Chuc mung anh Xpro da den noi binh an, 2 tuan nua la em se pv roi ,co gi qua do anh em minh lien lac
Em add face anh đi.Anh có phone rồi sẳn đây em save đi :714-5925189

Chochuot

Thành viên tích cực

Hello a,
OK em se save phone, tuan sau e pv roi ,hy vong moi chuyen se ok, chuc anh va chi moi su an lanh nhe

thaisanhon

Thành viên tích cực

Xin chào tất cả Cô Chú Anh Chị Bạn Xuatnhapcanh, các Bạn trong hội pd tháng 8,9,10-2011...! Em đã nhận được visa rồi. Ngày 10-4-2014 này sẽ bay qua Mỹ. Trong thời gian qua em đã nhận được nhiều sự giúp đỡ của Xuatnhapcanh, Anh Vuthangsi, Chị Hoaiphuongchau....em xin chân thành cảm ơn !!! Em vẫn sẽ thường xuyên vào Xuatnhapcanh để chia sẽ niềm vui đoàn tụ của tất cả mọi người !!!
Một lần nữa em xin cảm ơn và kính chúc tất cả Cô Chú Anh Chị Bạn nhiều sức khoẻ, nhiều may mắn, sớm nhận được visa để đoàn tụ với Người thân !!!​

Lucia

Thành viên tích cực

Chúc em lên đường bình an và có một cuộc sống hạnh phúc bên người thân yêu

thaisanhon

Thành viên tích cực

Chúc em lên đường bình an và có một cuộc sống hạnh phúc bên người thân yêu
Em xin cảm ơn Chị Lucia ! Em chúc Chị cũng như Anh Tony, Tuxedo,....và nhiều Bạn khác sớm đoàn tụ !!!

lequangtrinhphar

Thành viên tích cực

Em xin cảm ơn Chị Lucia ! Em chúc Chị cũng như Anh Tony, Tuxedo,....và nhiều Bạn khác sớm đoàn tụ !!!
Mình cũng đã nhận visa hôm qua, đã đóng lệ phí 165usd thẻ xanh và sẽ bay vào ngày 15. Hiện tại mình đang chuẩn bị hành lý để đem sang Mỹ nè :)

tony.8910

Thành viên tích cực

Nói chung là có Visa là vui lắm rồi,vui nhất là đang có ông xã kế bên nữa.chúc em lên đường may mắn,mọi việc thành công trên con đường mới.nhớ đừng quên anh Vuthangsi thích hoa sen và XNC nhé!!

thaisanhon

Thành viên tích cực

Nói chung là có Visa là vui lắm rồi,vui nhất là đang có ông xã kế bên nữa.chúc em lên đường may mắn,mọi việc thành công trên con đường mới.nhớ đừng quên anh Vuthangsi thích hoa sen và XNC nhé!!

Kính tặng Chị Hoaiphuongchau !!!

Kính tặng Anh Vuthangsi !!!

Chúc tất cả các Bạn may mắn !!!

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Mến chúc em thaisanhon cùng gia đình lên đường thượng lộ bình an, luôn vui & khỏe, gặp thật nhiều may mắn và niềm vui trong cuộc sống mới, nhất là thành công trên quê hương thứ hai của mình.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng em gái thaisanhon!

p/s: ko đem đc Sen qua Mỹ,mới đi mấy ngày sao ở bển anh VuThangSi thích Hồng chuyển qua thích hoa Sen là sao??!!! Phải kiểm soát lại chứ thấy lo quá,vụ này căng....

Chochuot

Thành viên tích cực

chuc mung ban thaisanhon da duoc visa va dang chuan bi doan tu voi gia dinh ,mong ban som hoi nhap va thich nghi voi cuo song moi o noi xu nguoi

Status
Không mở trả lời sau này.