[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Status
Không mở trả lời sau này.

rose_nguyet

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Các bạn cứ từ từ tụi mình đều trong club 'chờ' mà lần lượt rùi e nao củng có phầ mà.Mình chờ gần 8 năm rùi đó:33:

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Kiểu này chắc phải mở một quán cafe ở trong này quá. Chứ ngồi trong này đợi lâu mà không có cafe nhâm nhi thì cũng buồn ha.

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Trời ơi cafe đâu hổng thấy mà thấy cổ nó dài ra mấy mét nè anh chương ơi hi hi :111:

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Ngồi đợi nóng ruột quá, có muốn uống cafe không anh đi mua cho. Em nguyệt uống câffe gì hả em? cafe sữa nhe,

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Uh chắc a fải kêu dùm e mấy ve thui trong khi chờ mình uống xong say rui ngủ luôn chứ chờ lâu wa hi hi:10:.a o bang nao vậy ,e thì wa texas đó

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Chủ quán ới, cho Em nguyệt một thùng Heniken và 1 đĩa mực khô nhe, quyết định đêm nay cho Em Nguyệt không say không về.
Có ai muốn vô nhậu chung không đây?

love_always

Thành viên tích cực

Chủ quán ới, cho Em nguyệt một thùng Heniken và 1 đĩa mực khô nhe, quyết định đêm nay cho Em Nguyệt không say không về.
Có ai muốn vô nhậu chung không đây?
Anh ơi, 1 thùng ken mà có 1 đĩa mực khô thì ko xi nhê gì rồi. 1kg chắc cũng đỡ rồi á:10:

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Uh bạn love oi mình còn đang ở vn mà mình k ăn mực khô đâu.mình ăn mực tươi nhé.A chương ở mỹ thì cho a ăn mực khô nha.Quyết định vậy nhé chủ wán he he :10::10::10:

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Dời ơi, sao lại phân biệt ở Mỹ và ở VN chứ? trước sau moi người đều gặp nhau ở My thôi. Chỉ cần 1 đĩa mực khô là nhậu được rồi. Mấy người phá mồi quá, không cho nhậu chung nữa.

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Hi hi k cho e nhậu chung là e đi wán khác nghen nhiều mồi hơn luôn đó.Lúc này là chuyển wa rượu đó nha .k cho bác tham gia nếu mà tham gia là phải uống phạt đó :11: :11: :11::11:

cuonguyen

Thành viên mới

Chào các bác.Em là thành viên mới toanh lun cho nên có gì e không hiểu cách bác giải thích cho em nha.E cám ơn trước,hs của em đã nộp tiền Visa rùi thì bao lâu em có giấy hẹn phỏng vấn vậy các bác.Hs của em khi làm thì e dưới 21 nhưng giờ thì em trên 21 thì em được xét vào diện nào bác.Bố mẹ bảo lãnh em đi,vậy em có được xét vào diện F2A không các bác.Xin giải thích và chỉ dẫn cho em hiểu nha các bác.E cảm ơn

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Chào bạn Cuongnguyen
Welcome to Hội chờ phỏng vấn, theo mình biết thì sau khi đóng tiền visa thì bạn phải chờ từ 6-8 tuần nếu HS của bạn không thiếu gì thì sẽ complete. Và sau khi complete thì bạn phải đợi từ 6-8 tuần thì sẽ nhận giấy PV. Đó là thời gian thông thường, nhưng đôi khi có thể nhanh hơn hoặc dài hơn. Còn về diện của bạn thi nếu Bố mẹ của bạn có quốc tịch bảo lãnh con trên 21t độc thân thì diện F1. Còn bố mẹ chưa là công dân mà chỉ là thường chú dân thì bảo lãnh con trên 21t còn độc thân là diện F2B, đó là những gì mình biết, không biết có đúng hay không. Bạn cứ tham khảo ở trang đầu của XNC thì sẽ hiểu rỏ thêm.
Nhớ mua vài ly caffe đãi mọi người trong nhóm này nhe.

vma

Thành viên mới
CHI CHUNG F2A HCM20009852031 đang chờ giấy mời phỏng

xin chào xnc em xin đăng kí một chỗ .hồ sơ cua em mở ngày 1/9/2010
nhờ anh chi xem hai bộ hồ sơ HCM2009852031 AND HCM2009852029
THEO DIỆN F2A

EM XIN CÁM ƠN ANH CHỊ TRONG BAN ĐIỀU HÀNH
:confused:

cuonguyen

Thành viên mới

Chào bạn Cuongnguyen
Welcome to Hội chờ phỏng vấn, theo mình biết thì sau khi đóng tiền visa thì bạn phải chờ từ 6-8 tuần nếu HS của bạn không thiếu gì thì sẽ complete. Và sau khi complete thì bạn phải đợi từ 6-8 tuần thì sẽ nhận giấy PV. Đó là thời gian thông thường, nhưng đôi khi có thể nhanh hơn hoặc dài hơn. Còn về diện của bạn thi nếu Bố mẹ của bạn có quốc tịch bảo lãnh con trên 21t độc thân thì diện F1. Còn bố mẹ chưa là công dân mà chỉ là thường chú dân thì bảo lãnh con trên 21t còn độc thân là diện F2B, đó là những gì mình biết, không biết có đúng hay không. Bạn cứ tham khảo ở trang đầu của XNC thì sẽ hiểu rỏ thêm.
Nhớ mua vài ly caffe đãi mọi người trong nhóm này nhe.
Xin chào chuongnguyen
Bố mẹ em là thường trú nhân thôi.cho em hỏi cái này em muốn biết rõ hơn"khi em làm giấy thì em dưới 21t thì là F2A nhưng trong quá trình làm giấy thì em đã lên 22t rùi vậy thì em có bị chuyển qua F2B không vậy bác?em cám ơn
Em xin đãi mọi người ly cafe hen.xin gia nhập hội cùng mọi người

Chỉnh sửa cuối:

venus9x

Thành viên tích cực

Chào các anh chị ạ!
Hồ sơ của em cũng vừa được complete hôm 16/11/10, cũng đang chờ lên lịch pv đây.Em dưới 21t thì không biết NVC có xét hồ sơ nhanh hơn thông thường không ạ?

emile

Thành viên mới

Chào mọi người :D
Hội có vẻ xôm tụ quá haaa :D
Hồ sơ em mới complete hôm 22/11.. hi vọng mọi thứ sẽ ổn :D

@Venus: Bạn được ba mẹ bảo lãnh à? :D.. Mình cũng đi theo dạng dưới 21 tuổi nè :D.. Có gì cho cái nick chat để trao đổi ha :D

Chào mọi người :D
Hội có vẻ xôm tụ quá haaa :D
Hồ sơ em mới complete hôm 22/11.. hi vọng mọi thứ sẽ ổn :D

@Venus: Bạn được ba mẹ bảo lãnh à? :D.. Mình cũng đi theo dạng dưới 21 tuổi nè :D.. Có gì cho cái nick chat để trao đổi ha :D
WoW....!!! Room này xum tụ quá ta.....
Xin chào tất cả mọi người.

Xem forum này vui nhộn. Xin chúc tất cả sớm có lịch PV và chúc mừng mọi người nhận giấy Hong nhé.

Rot

Thành viên tích cực

Xin Chào venus9x w till !
hì ! mình cũg giống 2 bạn complete 19t11, hân hạnh làm wen nhé :d

Hoang` Bosoton

Thành viên mới

Ngồi đợi nóng ruột quá, có muốn uống cafe không anh đi mua cho. Em nguyệt uống câffe gì hả em? cafe sữa nhe,
hi ban chuong , minh` cung hien dang song o boston ne`so' phone 774- 696- 3480 , minh` muon' hoi~ ban la` , minh`co' bao~ lanh vo va` 2 con bang the~ xanh vao` thang' 8 / 2006 , nay giay' to` minh` vua` nop don D230 , hoi` thang' 11 / 2010 , kg biet bao gio` vo minh` moi' duoc phong~ van' ha~ ? va`hien nay minh` moi' vua thi dau quoc' tich my~ , theo ban minh` co' nen nop bang quoc' tich vao de~ bo~ tuc' ho so kg vay ha~ . xin cac' ban nao` biet chi~ dum cam' on nhieu .

venus9x

Thành viên tích cực

Chào thân thương 2 mem Till và Rot
mong hai bạn sớm có lịch PV ha
nick yahoo của mình đây venusstar1992@yahoo.com
bạn nào có Facebook thì add hen :36:

Status
Không mở trả lời sau này.