[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Status
Không mở trả lời sau này.

thaisanhon

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Minh co thu pv roi la ngay 10.3.14 do ban oi.
Chúc mừng Huynhhuong nhe! GET PINK :1:

@ Mình đã đi ksk xong rồi, xin chân thành cảm ơn tất cả những bài viết về kinh nghiệm ksk của BĐH XNC, của các Thành viên XNC và gần đây nhất là của Bạn Monalisa..! Nhờ vậy mà khi đi khám mình k bị lúng túng hihi.
Buổi sáng mình chít ngừa ở Nguyễn Văn Trỗi, tưởng chỉ chít 2 mũi và xét nghiệm máu là xong, nhưng sau khi xét nghiệm máu xong Bác sĩ nói 2 ngày sau quay lại chít thêm 1 mũi nữa, mình để ý thấy có người chít 1 lần là xong về luôn, cũng có nhiều người hẹn 2 ngày sau quay lại chít thêm 1 mũi giống mình cho nên chắc k sao. Buổi trưa 1h mình khám ở IOM, khám nhanh lắm tới 3h là xong rồi. Hẹn 2 ngày sau lấy kết quả.
Bây giờ chuẩn bị thật cẩn thận hồ sơ, giấy tờ, bằng chứng.... để ngày 3-3-2014 đi phỏng vấn thôi. :1:
Xin chân thành cảm ơn và kính chúc sức khoẻ đến BĐH XNC, Chị Hoaiphuongchau, Anh Vuthangsi, Anh Xpro, và tất cả các Bạn thành viên !!!

mychau2003

Thành viên tích cực

@ Mình đã đi ksk xong rồi, xin chân thành cảm ơn tất cả những bài viết về kinh nghiệm ksk của BĐH XNC, của các Thành viên XNC và gần đây nhất là của Bạn Monalisa..! Nhờ vậy mà khi đi khám mình k bị lúng túng hihi.
Buổi sáng mình chít ngừa ở Nguyễn Văn Trỗi, tưởng chỉ chít 2 mũi và xét nghiệm máu là xong, nhưng sau khi xét nghiệm máu xong Bác sĩ nói 2 ngày sau quay lại chít thêm 1 mũi nữa, mình để ý thấy cũng có người chít 1 lần là xong về luôn, có người 2 ngày sau quay lại giống mình cũng có nhiều cho nên chắc k sao. Buổi trưa 1h mình khám ở IOM, khám nhanh lắm tới 3h là xong rồi. Hẹn 2 ngày sau lấy kết quả.
Bây giờ chuẩn bị thật cẩn thận hồ sơ, giấy tờ, bằng chứng.... để ngày 3-3-2014 đi phỏng vấn thôi. :1:
Xin chân thành cảm ơn và kính chúc sức khoẻ đến BĐH XNC, Chị Hoaiphuongchau, Anh Vuthangsi, Anh Xpro, và tất cả các Bạn thành viên !!!
Chúc thaisanhon pv thành công nha!

thaisanhon

Thành viên tích cực

Chúc thaisanhon pv thành công nha!
Cảm ơn Mychau nhe! Chúc Mychau và các Bạn đã completed sớm nhận được thư pv và sớm đoàn tụ :1: !!!

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Buổi sáng mình chít ngừa ở Nguyễn Văn Trỗi, tưởng chỉ chít 2 mũi và xét nghiệm máu là xong, nhưng sau khi xét nghiệm máu xong Bác sĩ nói 2 ngày sau quay lại chít thêm 1 mũi nữa, mình để ý thấy có người chít 1 lần là xong về luôn, cũng có nhiều người hẹn 2 ngày sau quay lại chít thêm 1 mũi giống mình cho nên chắc k sao. Buổi trưa 1h mình khám ở IOM, khám nhanh lắm tới 3h là xong rồi. Hẹn 2 ngày sau lấy kết quả.
Chúc mừng bạn thaisanhon đã hoàn thành các nghĩa vụ khám sức khỏe và chích ngừa.
Sắp tới đây vào ngày 03/03/2014 đi phỏng vấn thật nhiều tự tin và thành công, để sớm được đoàn tụ với gia đình sau bao năm xa cách.

thaisanhon

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn thaisanhon đã hoàn thành các nghĩa vụ khám sức khỏe và chích ngừa.
Sắp tới đây vào ngày 03/03/2014 đi phỏng vấn thật nhiều tự tin và thành công, để sớm được đoàn tụ với gia đình sau bao năm xa cách.

Em xin cảm ơn Chị Hoaiphuongchau...! Miss Tây Đô của Em :1: !!!

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng em,còn 1 ải nữa,cố lên...Mới về lại SG nên ko thể gặp...Nhưng ngày em PV sẽ gặp a ở đó.Hứa luôn! hihi!

thaisanhon

Thành viên tích cực

Chúc mừng em,còn 1 ải nữa,cố lên...Mới về lại SG nên ko thể gặp...Nhưng ngày em PV sẽ gặp a ở đó.Hứa luôn! hihi!
Trước Tết nghe tin các Anh Chị BĐH XNC đang bàn tính mở 1 buổi offline, em âm thầm dòm len lén hihi hi vọng tháng 3 này các Anh Chị sắp xếp được công việc và mở được 1 buổi offline....! :1:
PS: Anh Xpro ơi, 2 ngày nay nhiều Bạn trên XNC vừa mới nhận được thư pv, Anh có tin gì vui chưa? thông báo cho mọi người vui với nhe !

quocanh1412t

Thành viên tích cực

Trước Tết nghe tin các Anh Chị BĐH XNC đang bàn tính mở 1 buổi offline, em âm thầm dòm len lén hihi hi vọng tháng 3 này các Anh Chị sắp xếp được công việc và mở được 1 buổi offline....! :1:
PS: Anh Xpro ơi, 2 ngày nay nhiều Bạn trên XNC vừa mới nhận được thư pv, Anh có tin gì vui chưa? thông báo cho mọi người vui với nhe !
bạn ơi của bạn F2A pd ngay nào vậy bạn. mà mẹ bảo lảnh con hay vợ/chồng bảo lảnh có con rồi vậy bạn .? mình nôn quá , hồ sơ của bx mình là pd 15/6/2012 complete thì tháng 11/2013

thaisanhon

Thành viên tích cực

bạn ơi của bạn F2A pd ngay nào vậy bạn. mà mẹ bảo lảnh con hay vợ/chồng bảo lảnh có con rồi vậy bạn .? mình nôn quá , hồ sơ của bx mình là pd 15/6/2012 complete thì tháng 11/2013
Hi Quocanh, hs minh F2A Ông xã bảo lãnh, pd 27-9-2011, completed 17-12-2013, nâng cấp thành công lên IR1 22-1-2014, pv 3-3-2014. Chúc Bạn sớm đoàn tụ nhe! ^_^

tuanbartenderrgs

Thành viên tích cực

Vậy bạn là F2A hay IR1 vậy bạn .

thaisanhon

Thành viên tích cực

Hs của mình ban đầu là F2A, sau khi completed nâng cấp lên IR1, trong thư mời pv ghi IR1!

Thành

Thích đủ thứ ...

Các bạn có thể sắp xếp thời gian phù hợp, sau đó chúng ta sẽ tổ chức một buổi Off giao lưu đầu năm nhé ! Thank you ! :6:

tuanthao1406

Thành viên tích cực

Có ACE nào PD 3/2012 nhận được giấy mời PV chưa ah?

maria.minhhuyen

Thành viên mới

Xin chào các anh chị!
em năm nay 20 tuổi, ba mẹ em sang Mỹ đã có thẻ xanh, hồ sơ và thủ tục đã làm xong, anh chị cho em hỏi hồ sơ của em có :
Họ và tên: Đinh Ngọc Minh Huyền
Tên người bảo lãnh: Đinh Minh Hội
NVC Case number: HCM2012565027
My priority date: 08AUG2011
khi nào có giấy mời phỏng vấn ạ! anh chị vui lòng kiểm tra giúp em.
Em xin chân thành cảm ơn!

orion_tuan

Thành viên tích cực

Xin chào các anh chị!
em năm nay 20 tuổi, ba mẹ em sang Mỹ đã có thẻ xanh, hồ sơ và thủ tục đã làm xong, anh chị cho em hỏi hồ sơ của em có :
Họ và tên: Đinh Ngọc Minh Huyền
Tên người bảo lãnh: Đinh Minh Hội
NVC Case number: HCM2012565027
My priority date: 08AUG2011
khi nào có giấy mời phỏng vấn ạ! anh chị vui lòng kiểm tra giúp em.
Em xin chân thành cảm ơn!
Nếu hồ sơ bạn hoàn tất đc 2-3 tháng thì gửi thư hỏi ngày PV.
Mẫu thư: tìm trong mục lục của diễn đàn.

tranthingocbich

Thành viên tích cực

Chào mọi người,

Em theo dõi hồ sơ của mọi ngừoi lâu rồi nhưng chưa có dịp tham gia DĐ, em cũng đang chờ ngày phỏng vấn.
Hồ sơ e Pd 6/2013 complete 1/2014 chắc còn lâu mới đến lượt em :) đợi các anh chị các bạn đi hết sẽ đến e nhỉ ^^

tranngbaokhanh

Thành viên tích cực

Chào mọi người,

Em theo dõi hồ sơ của mọi ngừoi lâu rồi nhưng chưa có dịp tham gia DĐ, em cũng đang chờ ngày phỏng vấn.
Hồ sơ e Pd 6/2013 complete 1/2014 chắc còn lâu mới đến lượt em :) đợi các anh chị các bạn đi hết sẽ đến e nhỉ ^^
Wow, hồ sơ bạn tiến triển nha quá nhỉ, mình PD là 8/2013 nè, đáng nhẽ tháng 1/2014 complete mà bị checklist nên chắc cuối tháng 2/14 complete rồi. Khi nào bạn nhận được mail PV thì thông báo mình biết với nhé ! :)

maria.minhhuyen

Thành viên mới

thử hỏi ngày PV em tìm không thấy, AC vui lòng tìm giúp em được không ạ?
thư hỏi ngày PV thì gửi tới đâu để hỏi ạ?
em cám ơn!

PhuongChau

Diễn đàn XNC

thử hỏi ngày PV em tìm không thấy, AC vui lòng tìm giúp em được không ạ?
thư hỏi ngày PV thì gửi tới đâu để hỏi ạ?
em cám ơn!
Bạn vào lấy mẫu thư gửi LSQ Hoa Kỳ, để hỏi ngày phỏng vấn:
http://hochiminh.usconsulate.gov/contact/ivinquiries.html

Hướng dẫn điền mẫu đơn điện tử, xem ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/14822-Hướng-dẫn-điền-mẫu-đơn-điện-tử-gửi-LSQ-Hoa-Kỳ

Status
Không mở trả lời sau này.