[Diện Vợ, Chồng] Mời các bạn có ngày phỏng vấn tháng 6 vào tham gia. Chúc các bạn thành công rực rỡ

Status
Không mở trả lời sau này.

muathu00

Thành viên tích cực
Ðề: Mời các bạn có ngày phỏng vấn tháng 6 vào tham gia. Chúc các bạn thành công rực rỡ

Mình ở Downers Grove gần Chicago, IL có ai ở gần gần ko nhỉ?

Chúc mừng Lucia, trời không phụ lòng

thanhmai623

Thành viên tích cực
Ðề: Mời các bạn có ngày phỏng vấn tháng 6 vào tham gia. Chúc các bạn thành công rực rỡ

Chị Lucia cảm ơn các em nha, nhờ diễn đàn mà chị biết đến các em. Chị cũng thân chúc các em qua Mỹ sống tốt, sống vui và an lành bên người thân yêu nhé.
Giờ Lucia xin tổng kết lại toàn bộ danh sách phóng vấn tháng 6 ( cho ké thêm 3 em ở tháng 7 vì em chủ topic tháng 7 vui mừng sắp đi nên quên trao cờ cho các bạn pv thành công :1: )

Danh sách thành viên XNC phỏng vấn tháng 6& 7/ 2014

1. Tranngocaiquyen ( CR1 ) : 6/6/2014 Đã thành công rực rỡ !!!
2. Vi Phuong (CR1) : 6/9/2014 Đã thành công rực rỡ !!!
3. Muathu00 ( CR1) : 6/13/2014 Đã thành công rực rỡ !!!
4. Nga Tran ( CR1 ) : 6/13/2014 Đã thành công rực rỡ !!!
5. Beghi_08 ( F2A ) : 6/17/2014 Đã thành công rực rỡ !!!
6. Khanhvu _ thuyduyen ( F2A ) : 6/17/2014 Đã thành công rực rỡ !!!
7. tra.sua99 ( F2A ) : 6/24/2014. Đã thành công rực rỡ !!!
8. Lucia (CR1 ) : 6/24/2014 Đã thành công rực rỡ !!!
9. Muabuon_87 (CR1 ): 6/30/2014
Đã thành công rực rỡ !!!
10. Sophia: 07/01/2014 ( CR1 ) :Đã thành công rực rỡ !!!
11. Thanhmai623: 7/7 /2014 (CR1 ) Đã thành công rực rỡ !!!
12. Trannga2607: 15/7/2014 ( CR1
) Đã thành công rực rỡ !!!
Chúc mừng tất cả những ngừoi có tên ở đây nhé và chúc cho chúng ta sẽ có cuộc sống mới thật hạnh phúc hihihi

Thành

Thích đủ thứ ...

Cuối cùng thì Lucia cũng có được cái nick màu hồng lý tưởng rồi nha ! Chúc mừng :6:

dangbach1962

Thành viên mới

Xin chào cã nhà XNC ! Hôm nay em đi Pv đã thành công , mừng quả báo tin cho cã nhà biết , rãnh em sẽ thông tin tiếp ,chào cã nhà

Lucia

Thành viên tích cực

Chúc mừngdangbach1962 đã pv thành công nhé

Sau 4 ngày chờ đợi ( bổ túc ngày 14/7 ) hôm nay Lucia đã cầm được visa trên tay . Vui quá !
@ muathu00 : Cảm ơn bạn nhiều nhe

@ anh Thành :Màu hồng của nickname này em thích lắm anh. Em cảm ơn anh đã cho em khoác cái áo này nha. Chúc anh và gia đình cũng sẽ gặp nhiều may mắn, hồ sơ chạy vèo vèo .

tuanthao1406

Thành viên tích cực

Ngày 28/7 này e pv, mà chưa biết gì, lo quá ah :(

tuanthao1406

Thành viên tích cực

Cả nhà cho e hỏi là phỏng vấn có đóng tiền gì ko ah? E nghe nói có đóng tiền thẻ xanh, ko biết là đóng khi nào và đóng bao nhiu? Cả nhà trả lời giúp em. E cám ơn nhiu ah

Cả nhà cho e hỏi là phỏng vấn có đóng tiền gì ko ah? E nghe nói có đóng tiền thẻ xanh, ko biết là đóng khi nào và đóng bao nhiu? Cả nhà trả lời giúp em. E cám ơn nhiu ah
Đóng $165.00 sau khi nhận visa để được nhận thẻ xanh.
http://xuatnhapcanh.com/forum/showt...hẻ-xanh-165-bằng-hình-ảnh?p=119758#post119758

trannga2607

Thành viên tích cực

Chúc mừngdangbach1962 đã pv thành công nhé

Sau 4 ngày chờ đợi ( bổ túc ngày 14/7 ) hôm nay Lucia đã cầm được visa trên tay . Vui quá !
@ muathu00 : Cảm ơn bạn nhiều nhe

@ anh Thành :Màu hồng của nickname này em thích lắm anh. Em cảm ơn anh đã cho em khoác cái áo này nha. Chúc anh và gia đình cũng sẽ gặp nhiều may mắn, hồ sơ chạy vèo vèo .
Chi Lucia ơi, chị có đăng ký nhận nhanh không ( đóng thêm 120 ngàn đó), vì em muốn nhận cho nhanh để đầu tháng ox về đi chung với anh luôn, nên khi đi bổ túc dấu vấn tay ( khi em pv thì viên chức quên không kêu em in dấu vấn tay nên em phải từ dưới quê chạy len in dấu vấn tay vào 18/7 , mà em pv 15/7 :20::20:l001, lúc pv em đã đăng ký nhận EMS ở quê rồi nên khi đi bổ túc thì em muốn đổi địa chỉ nhận nhanh o SG thì nhân viên EMS nói không cần đau, cứ gửi địa chỉ cũ và nói ở SG cũng không có đóng tiền gì hết ,vậy bao lâu mới nhận được vi sa vậy chị ?
Chị Lucia ơi, em cũng pv đậu rối sao em không được nick hồng vậy chị :1:

Lucia

Thành viên tích cực

Chi Lucia ơi, chị có đăng ký nhận nhanh không ( đóng thêm 120 ngàn đó), vì em muốn nhận cho nhanh để đầu tháng ox về đi chung với anh luôn, nên khi đi bổ túc dấu vấn tay ( khi em pv thì viên chức quên không kêu em in dấu vấn tay nên em phải từ dưới quê chạy len in dấu vấn tay vào 18/7 , mà em pv 15/7 :20::20:l001, lúc pv em đã đăng ký nhận EMS ở quê rồi nên khi đi bổ túc thì em muốn đổi địa chỉ nhận nhanh o SG thì nhân viên EMS nói không cần đau, cứ gửi địa chỉ cũ và nói ở SG cũng không có đóng tiền gì hết ,vậy bao lâu mới nhận được vi sa vậy chị ?
Chị Lucia ơi, em cũng pv đậu rối sao em không được nick hồng vậy chị :1:
Chắc giờ này em cũng đã có visa rồi phải không trannga2697? Khi EMS thông báo là visa đã được chuyển ra khỏi LSQ là Lucia chạy thẳng qua văn phòng EMS để lấy luôn nên nhờ đó mà nhanh .
Vụ áo màu hồng cho nickname em hỏi anh Thành hay anh Vu Thang Si nha chắc mấy ảnh bận việc chưa cập nhật kịp cho em đó .

trannga2607

Thành viên tích cực

Chắc giờ này em cũng đã có visa rồi phải không trannga2697? Khi EMS thông báo là visa đã được chuyển ra khỏi LSQ là Lucia chạy thẳng qua văn phòng EMS để lấy luôn nên nhờ đó mà nhanh .
Vụ áo màu hồng cho nickname em hỏi anh Thành hay anh Vu Thang Si nha chắc mấy ảnh bận việc chưa cập nhật kịp cho em đó .
Huhuhu,,chị Lucia ơi, em đi bổ sung dấu vân tay vào 18/7 và viên chức pv chúc mừng em lần nữa , mà tơi giờ em check vi sa vẩn là ở administravte prosessing mà chưa chịu chuyển qua issued nửa,,, em lo quá, đậu rồi sao vẩn khổ quá,,,, tuần sau ox em về rồi,,help me,,:20:,
chị Lucia kiểm tra như thế nào để biết vi sa chuyển ra khỏi LSQ vậy?

trannga2607

Thành viên tích cực

Các anh chị ơi, mình có thể gọi điện thoại trực tiếp cho LSQ đê hỏi về vi sa được không ạ, ? Vì em được chấp thuận vào 18/7 mà giờ check visa vẩn chưa in ra nửa, mà theo thông tin trên CEAC thì visa sẽ được in sau 2 ngày làm việc,, nên em lo quá, không biết có trục trặc gi không nửa, chị Lucia ơi,,,

trannga2607

Thành viên tích cực

Các anh chị ơi, anh VuThangSi ơi,
Em đã đậu phỏng vấn, bổ túc xong dấu vân tay vào 18/7, tới giờ em check visa trên ceac thì tình trạng là ready (22/7) vậy có sao không ạ ? Visa của em có gặp trục trặc gì nửa không ạ ?

thaohuynh265

Thành viên tích cực

Em đã đậu phỏng vấn, bổ túc xong dấu vân tay vào 18/7, tới giờ em check visa trên ceac thì tình trạng là ready (22/7) vậy có sao không ạ ? Visa của em có gặp trục trặc gì nửa không ạ ?
Phỏng vấn đậu rùi mà cũng còn đủ chuyện phải lo chị nhỉ, em không rành phần này nữa. Chúc chị sớm nhận được visa nhé

vuthangsi

Ban điều hành

Sau cuộc phỏng vấn với viên chức lãnh sự, một số đơn xin visa phải cần thêm thời gian để giải quyết các thủ tục hành chính.

Bạn sẽ được thông báo về khả năng này trong cuộc phỏng vấn.

Em đã đậu phỏng vấn, bổ túc xong dấu vân tay vào 18/7,
Hầu hết thủ tục hành chính được giải quyết trong vòng 60 ngày kể từ ngày bạn phỏng vấn xin visa.

Khi cần giải quyết thủ tục hành chính, thời gian xử lý sẽ khác nhau tùy theo từng trường hợp
Lưu ý: Trước khi hỏi về tình trạng visa của mình, bạn hoặc đại diện của bạn phải đợi ít nhất 60 -120 ngày kể từ ngày bạn phỏng vấn hoặc nộp giấy tờ bổ sung, bất kể việc nào muộn hơn.

VISA CỦA BẠN SẼ ĐƯỢC CẤP PHÁT TRONG MỘT VÀI NGÀY NỮA .

tony.8910

Thành viên tích cực

Em thấy có rất nhiều người đợi rất lâu rồi mới được đi pv và được chấp nhận cấp visa nhưng cái thời gian chờ vài ngày nầy thì ai củng nôn nôn nóng.tuỳ mổi trường hợp,địa điểm....nên nhận visa sẻ khác nhau.mình cứ bình tĩnh đợi là tốt nhất,lo lắng chẳng được gì lại mau già nữa.
Trường hợp bổ túc mình nghĩ chắc 8,9 ngày là nhận visa thôi.

thanhmai623

Thành viên tích cực

Em thấy có rất nhiều người đợi rất lâu rồi mới được đi pv và được chấp nhận cấp visa nhưng cái thời gian chờ vài ngày nầy thì ai củng nôn nôn nóng.tuỳ mổi trường hợp,địa điểm....nên nhận visa sẻ khác nhau.mình cứ bình tĩnh đợi là tốt nhất,lo lắng chẳng được gì lại mau già nữa.
Trường hợp bổ túc mình nghĩ chắc 8,9 ngày là nhận visa thôi.
Đầu tiên em chúc mừng chi Lucia đã đến Mỹ bình an nhé giờ chị vui đc rồi vì đã đc đoàn tụ với ox . Còn vụ visa gần đầy chậm trễ là vì em có nghe mấy bạn vừa pv cuối tháng 7 nói là LSQ có nói hệ thống in visa đang có chút trục trặc kỹ thuật nên có thể 2 đến 3 tuần mới nhận đc visa ạ . Các chị cố gắng chờ đợi thêm chút nhé !

trannga2607

Thành viên tích cực

Xin chào anh chị ,các bạn trên diễn đàn Xuất Nhập Cảnh
Em qua tới Mỹ được 3 ngày rồi, vì lo sắp xếp đồ đạc nên hôm nay em mới viết email được,
Cho em được gởi lời cám ơn tới anh VuThangSi, cùng tất cả các bạn thành viên trên diễn đàn Xuất Nhập Cảnh, các anh chị, các bạn đã nhiệt tình hướng dẫn, chia sẽ kinh nghiệm, cũng như an ủi khi hồ sơ của em gặp khó khăn, em mong diễn đàn này sẽ ngày càng có thêm nhiều thành viên, sẽ là mái nhà chung cho tất cả các bạn muốn tìm hiểu, tìm sự giúp đỡ ,tư vấn trong vấn đề về giấy tờ đi mỹ,
Chúc các anh chị, các bạn sức khoẻ tốt, hanh phúc, vui vẻ, may mắn,,chuc các bạn thành viên cũ giấy tờ suôn sẻ, may mắn để sớm đoàn tụ với gia đình,,

vuthangsi

Ban điều hành

Xin chào anh chị ,các bạn trên diễn đàn Xuất Nhập Cảnh
Em qua tới Mỹ được 3 ngày rồi, vì lo sắp xếp đồ đạc nên hôm nay em mới viết email được,
Cho em được gởi lời cám ơn tới anh VuThangSi, cùng tất cả các bạn thành viên trên diễn đàn Xuất Nhập Cảnh, các anh chị, các bạn đã nhiệt tình hướng dẫn, chia sẽ kinh nghiệm, cũng như an ủi khi hồ sơ của em gặp khó khăn, em mong diễn đàn này sẽ ngày càng có thêm nhiều thành viên, sẽ là mái nhà chung cho tất cả các bạn muốn tìm hiểu, tìm sự giúp đỡ ,tư vấn trong vấn đề về giấy tờ đi mỹ,
Chúc các anh chị, các bạn sức khoẻ tốt, hanh phúc, vui vẻ, may mắn,,chuc các bạn thành viên cũ giấy tờ suôn sẻ, may mắn để sớm đoàn tụ với gia đình,,

WELCOME TO

trannga2607

muathu00

Thành viên tích cực

Bây giờ mình đang ôm cuốn sách học để thi bằng lái vật vã đây. Có ai cũng đang khổ như mình không? :43::20::20::20::20:

Status
Không mở trả lời sau này.