[Phỏng vấn thành công] [NEW]Thành viên phỏng vấn tháng 5/2014 chúc các bạn đậu hết nha!

Status
Không mở trả lời sau này.

khanhvu_thuyduyen

Thành viên tích cực
Ðề: [NEW]Thành viên phỏng vấn tháng 5/2014 chúc các bạn đậu hết nha!

:) Bạn đăng nhập vào skype, chọn nick của chồng bạn, ngay phía trên bảng hội thoại có dòng "show messages from: yestersday, 7 days,...". Bạn chọn, copy vào word rồi in ra nhé.
Còn zalo hay viber thì mình không có dùng. Bạn có thể vào link này tham khảo ý của các anh chị trước nè:
http://xuatnhapcanh.com/forum/archive/index.php/t-20041.html

Chúc may mắn nhé.
Thanks bạn nhiều nhe:)),

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Mình cũng Pv ngày 22.5. Ngày nàymình đông anh chị em trên diễn đàn phỏng vấn nhỉ?. Chúc mọi nngười thành công hết nha. Mong chờ thông tin của bạn Kathy Nguyen để hội Pv tháng 5 cập nhật nhé.
Mình mở màng cho hội tháng 5 run quá mọi người ơi.không tự tin cho lắm vì mình đang thiếu bằng chứng.hu hu.cứu em với mọi người ơi.

quynh_18

Thành viên tích cực

Mình mở màng cho hội tháng 5 run quá mọi người ơi.không tự tin cho lắm vì mình đang thiếu bằng chứng.hu hu.cứu em với mọi người ơi.
bạn còn thiếu những gì?

hienle

Thành viên tích cực

Bạn có thể cho biết bạn còn thiếu bằng chứng gì không. Chỉ còn 1 ngày nữa để chuẩn bị. Bạn có thể nói ra xem. Biết đâu sẽ có nhiều Anh, chị có kinh nghiệm hhướng dẫn để thực hiện cho nhanh. Chúc bạn may mắn và thành công nhé Kathy Nguyen.

num

Thành viên tích cực

Cứ bình tĩnh mà run hiii. Chúc ox bạn PV thành công nhé.

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Bạn có thể cho biết bạn còn thiếu bằng chứng gì không. Chỉ còn 1 ngày nữa để chuẩn bị. Bạn có thể nói ra xem. Biết đâu sẽ có nhiều Anh, chị có kinh nghiệm hhướng dẫn để thực hiện cho nhanh. Chúc bạn may mắn và thành công nhé Kathy Nguyen.
Mình thiếu hình cưới

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Cám ovn bạn nhiều nhé bạn hienle.mình sẽ cố gắng hết sức rồi mà còn tuỳ vào duyên và số phận nữa.cứ nói đừng lo mà cứ lo hoài,hồi hộp

yenvy_nguyen46

Thành viên tích cực

Cám ovn bạn nhiều nhé bạn hienle.mình sẽ cố gắng hết sức rồi mà còn tuỳ vào duyên và số phận nữa.cứ nói đừng lo mà cứ lo hoài,hồi hộp
Cố gắng và tin tưởng nhé Kathy. Chuẩn bị lí do giải thích cho rõ ràng hợp lí là ok thôi. Hình cưới k fai là tất cả đâu. Chúc pvan may mắn nhé!

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Cố gắng và tin tưởng nhé Kathy. Chuẩn bị lí do giải thích cho rõ ràng hợp lí là ok thôi. Hình cưới k fai là tất cả đâu. Chúc pvan may mắn nhé!
Thanks bạn mình sẽ cố gắng để mang cờ hông zia cho đội tháng 5 của chúng ta.

trinhnguyen2013

Thành viên mới

các bạn cho mình hỏi, mình pv 29/5 vậy ngày 12/5 này hồ sơ mình đã có ở lãnh sự quán chưa ạ?

yenvy_nguyen46

Thành viên tích cực

chuangiao

Thành viên tích cực

[Updated]
1. Kathy Nguyen: 16/5/14
2. num: 19/5/14
3. quynh_18: 20/5/14

4. thuhuynh0306: 22/5/14
5. uyen.ninh2709: 22/5/14
6. Toan Vo: 22/5/14
7. hanam_75: 23/5/14

8. Martinnguyenvn89: 23/5/14
9. Hoa Ly:
27/5/14
10. trinhnguyen2013: 29/5/14
11. winner83: 30/5/14
12. Matnaiqn: 30/5/14

chuangiao

Thành viên tích cực

đang quá cảnh ở sân bay Incheon, Seoul, Korea, tranh thủ mạng wifi cập nhật list hồng cho các bạn.
P/S: Bạn KathyNguyen ngày mai nhất định phải get pink nhé :41::41::41:

hanam_75

Thành viên tích cực

Chúc Kathy Nguyen ngày mai may mắn nha. Đem cờ hồng đầu tiên về cho đội mình. Tuần sau đến lượt mình, bắt đầu run và hồi hộp rồi đây :)

dangbach1962

Thành viên mới

Chúc mừng bạn chuangiao đến Usa! Còn mình hi vọng 3 tháng nữa sẽ tiếp bước như bạn , nào ngở visa lùi thất vọng não nề

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Chúc Kathy Nguyen ngày mai may mắn nha. Đem cờ hồng đầu tiên về cho đội mình. Tuần sau đến lượt mình, bắt đầu run và hồi hộp rồi đây :)
Thanks bạn nhé.kathy run quá.mà ox không hề run.vái trời cho ox mình pv thành công đem dìa cờ hồng.

hienle

Thành viên tích cực

Mình thiếu hình cưới
Hèn chi Kathy Nguyen không nói khó khăn vvướng bận của mình. Mình nghĩ, ngoài hình cưới còn có những chứng cứ khác nữa. Vì vậy, tập Trung củng cố các chứng cứ khác. Bạn cũng đừng quá lo lắng, mỗi nngười mỗi cảnh nên không bắt buộc ai cũng giống ai và ai cũng phải có hình cưới đâu. Mình tin, bạn sẽ thành công vì chẳng có ai bất nhẫn chia rẽ tình cảm đôi lứa nếu nó là tình yêu thật sự. May mắn nhé

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Hèn chi Kathy Nguyen không nói khó khăn vvướng bận của mình. Mình nghĩ, ngoài hình cưới còn có những chứng cứ khác nữa. Vì vậy, tập Trung củng cố các chứng cứ khác. Bạn cũng đừng quá lo lắng, mỗi nngười mỗi cảnh nên không bắt buộc ai cũng giống ai và ai cũng phải có hình cưới đâu. Mình tin, bạn sẽ thành công vì chẳng có ai bất nhẫn chia rẽ tình cảm đôi lứa nếu nó là tình yêu thật sự. May mắn nhé
Bằng chứng thì mình có nhiều hồi học đại học và trước lúc đi my.nhưng mỗi cái tội là không có hình cưới nên lo lắm,.mình có bằng chứng thư từ 8năm về trước.hu hu.sợ rớt quá bạn ơi.mà ace cho mình hỏi niếu pv rớt mà không bổ sung kịp tháng 5 thì có bị lùi lại visa như mấy người tháng 6 không.mình có cảm giác bắt buộc phải đậu chứ không đậu pv đợi một khoảng thời gian dài nữa phải không các ace.thanks đã cho mĩnh lời khuyên và nghị lực để bước tiếp.

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

đang quá cảnh ở sân bay Incheon, Seoul, Korea, tranh thủ mạng wifi cập nhật list hồng cho các bạn.
P/S: Bạn KathyNguyen ngày mai nhất định phải get pink nhé :41::41::41:
Sao bay sớm vậy bạn.bạn lên đường thượng lộ bình an.niếu có đến cali inbox kathy uống càe nhé bạn.kathy o cali nè.thanks bạn đã quan tâm và chia sẽ với kathy.cám ơn tình cảm của ace xnc.love

martinnguyenvn89

Thành viên tích cực

Bằng chứng thì mình có nhiều hồi học đại học và trước lúc đi my.nhưng mỗi cái tội là không có hình cưới nên lo lắm,.mình có bằng chứng thư từ 8năm về trước.hu hu.sợ rớt quá bạn ơi.mà ace cho mình hỏi niếu pv rớt mà không bổ sung kịp tháng 5 thì có bị lùi lại visa như mấy người tháng 6 không.mình có cảm giác bắt buộc phải đậu chứ không đậu pv đợi một khoảng thời gian dài nữa phải không các ace.thanks đã cho mĩnh lời khuyên và nghị lực để bước tiếp.
Chị ơi, em nghĩ LSQ sẽ chú ý tới bằng chứng trước khi kết hôn hơn, nên anh chị cứ bình tĩnh mà trả lời những câu họ hỏi.
Chúc vợ chồng anh chị gặp nhiều may mắn trong buổi PV và mau chóng đoàn tụ.

Status
Không mở trả lời sau này.