[Hồ sơ F4] Những hồ sơ diện F4 Completed & có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

TungNguyen

Thành viên tích cực
Ðề: Những hồ sơ diện F4 Completed & có thư mời PV

F4 13/11/2000 có ngày PV 17/7 rồi nè,gia đình bên đó mới gọi cho mình lun nè,mình lên pm cho mọi người biết nè
Gia đình bạn đã nhận thư phỏng vấn rồi hay điên thoại nvc hỏi ngày phỏng vấn vay

trantai

Thành viên tích cực

Em vừa có thư phỏng vấn lúc 5 giờ sáng ngày 13-06
Em phỏng vấn vào lúc 9 giờ ngày 17/07/2012
Thông tin hồ sơ của em thì nằm phía dưới chữ ký!
[Báo cáo hết]

TungNguyen

Thành viên tích cực

Mình cũng mới nhận thư sáng nay phon vấn ngày 6/7/2012
bây giờ mới nhận đươc thư,mình nhận thư có 3 tuần đã phỏng vấn, chuẩn bị giấy tờ ở bên kia gửi về gấp gáp thật

phamhuutuyen

Thành viên mới

Sáng nay mình đã nhận email phỏng vấn file đính kèm . Mọi người thử check mail nha . Chúc mọi người mau có giấy pgong3 vấn chuẩn bị ksk !!!

xxpotay01

Thành viên tích cực

F4 1/12/2000 nhận thư PV lúc 4h sáng 13/6/2012 ... phỏng vấn 20/7/2012 ... chúc mọi người cùng PV thành công và nhiều sức khoẻ:6:

phamhuutuyen

Thành viên mới

Nhà em hiện đã có giấy phỏng vấn. Em thắc mắc một chuyện là DS-230 của Ba, Mẹ và Em gái em làm từ năm 2010. Không biết bây giờ mình có cần khai lại không và dời ngày ký?
Mọi người xin trả lời dùm em nha

TungNguyen

Thành viên tích cực

Nhà em hiện đã có giấy phỏng vấn. Em thắc mắc một chuyện là DS-230 của Ba, Mẹ và Em gái em làm từ năm 2010. Không biết bây giờ mình có cần khai lại không và dời ngày ký?
Mọi người xin trả lời dùm em nha
chắc chắn bạn phải điền lai toan bộ ds 230 rồi,vì ban phải khai thêm nơi sinh sống và làm việc của 2 năm 2011 và 2012 mà

devilbat

Thành viên tích cực

ai cho mình hỏi từ khi KSK đến khi có kết quả là bao lâu vậy,tại nhà mình có nhiều việc lắm, và khi phỏng vấn có cần giấy tờ chính thức kết hôn của người bảo lãnh ko ?

banhmi3010

Thành viên mới

Nhà em đã nhận được email phỏng vấn cách đây khoảng 2 tuần.
F4 Ngày ưu tiên: 20/12/2000
Ngày hoàn tất: 13/01/2011
Ngày Pvấn: 10/07/2012
Gdinh em chuẩn bị vào Sgon khám sức khoẻ rồi, chắc khoảng ngày 5 vào, chúc chúng ta đều may mắn ^^ hồi hộp quá!!

ngasoan

Thành viên mới

Hồ sơ mình p/d 04/05/2001 complete xx/03/2012. Mình không biết cách để vào danh sách. Mình cũng đang chờ thư pv

TungNguyen

Thành viên tích cực

ACE có ai phỏng vấn ngày 6,7,8 tháng 7 đã nhận được visa chưa vạy

quochuy2107

Thành viên tích cực

mình cũng tham gia cho zui. HS F4: ngày ưu tiên 21.1.2001. ngày hoàn tất HS 17.10.2010. ngày phỏng vấn 31.8.2012. hj

banhmi3010

Thành viên mới

Xin chào ACE, nhà mình PV hôm 10/7. Sáng nay 20/7 đã nhận đc Visa chuyển phát nhanh về nhà rồi, nhưng chỉ mới có mẹ mình, mình và em gái có, còn ba mình đang đợi bổ túc hồ sơ sức khoẻ (thử đàm chắc phải 2th nữa mới có kqua)
Chúc mọi người sớm PV thành công nhé ^^

buixuantuyen

Thành viên tích cực

Xin chào ACE, nhà mình PV hôm 10/7. Sáng nay 20/7 đã nhận đc Visa chuyển phát nhanh về nhà rồi, nhưng chỉ mới có mẹ mình, mình và em gái có, còn ba mình đang đợi bổ túc hồ sơ sức khoẻ (thử đàm chắc phải 2th nữa mới có kqua)
Chúc mọi người sớm PV thành công nhé ^^
Chào bạn banhmi3010.,
Bạn cho mình hỏi là Ba hay Mẹ bạn là đương đơn chính vậy?
Vì nhà mình phỏng vấn hôm 03/07/2012 Mẹ mình thì xong rồi còn Ba mình vì phải thử đàm nên hôm phỏng vấn xong, ông người Mỹ nói là chờ bổ túc hồ sơ sức khỏe. Bởi vậy không biết là Mẹ mình có được cấp visa trước hok nữa?
Thân chào ACE.

banhmi3010

Thành viên mới

@buixuantuyen: chào bạn, mẹ mình là đương đơn chính, lúc họ nói ba mình cần chờ bổ túc, họ có hỏi thêm là ba mẹ con có muốn cấp visa trước không. Sau khi thảo luận thì nhà mình quyết định xin đc cấp trước cho ba mẹ con vì sợ nhập học ko kịp bên kia (thế là 10 ngày sau khi pvan họ gửi 3 hồ sơ có visa) ^^
Àh, nếu nhà bạn muốn lên xin cấp trước cho các thành viên khác (một dạng xin bổ túc) thì đến trong khoảng thời gian từ 13h-14h nha (trừ thứ 4 ko làm việc), nhà mình đến sớm lắm (12h30) để còn xếp hàng vào, tuy buổi trưa rất ít người đi bổ túc

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào bạn banhmi3010.,
Bạn cho mình hỏi là Ba hay Mẹ bạn là đương đơn chính vậy?
Vì nhà mình phỏng vấn hôm 03/07/2012 Mẹ mình thì xong rồi còn Ba mình vì phải thử đàm nên hôm phỏng vấn xong, ông người Mỹ nói là chờ bổ túc hồ sơ sức khỏe. Bởi vậy không biết là Mẹ mình có được cấp visa trước hok nữa?
Thân chào ACE.
Chào bạn.

Những người "ăn theo" đương đơn chính (người được bảo lãnh chính) chỉ được phép xuất cảnh cùng lúc hoặc sau đương đơn chính mà thôi! Tôi hiểu đương đơn chính ở đây là ba của bạn. Cả nhà phải cố chờ ba bạn vậy.

Chúc bạn may mắn.
Thân chào.

buixuantuyen

Thành viên tích cực

Cám ơn bạn nhiều lắm.
Chúc cả nhà XNC nhiều sức khỏe nhe
Thân chào.
Chào bạn.

Những người "ăn theo" đương đơn chính (người được bảo lãnh chính) chỉ được phép xuất cảnh cùng lúc hoặc sau đương đơn chính mà thôi! Tôi hiểu đương đơn chính ở đây là ba của bạn. Cả nhà phải cố chờ ba bạn vậy.

Chúc bạn may mắn.
Thân chào.

Lộc Nguyễn

Thành viên mới

EM CÓ SÓ HCM2005752066 và số YPD là 19DEC2002 vậy em gần nhận được giấy mời phỏng vấn chưa ạ

skybboy

Thành viên tích cực

chào đại gia đình xuất nhập cảnh !! skybboy thấy cũng gần đến lúc thích hợp để báo danh được rồi..hihi , gia đình mình thuộc diện F4: pd:20/03/2001 , app: 01/06/2005, completed: 10/01/2011..giờ chuẩn bị tinh thần và thêm 1 chút cầu mong lịch visa f4 tháng 9 này tăng 5 tuần là ok...hihi , chúc anh chị em chuẩn bị phỏng vấn sẽ thành công tốt đẹp nha..rồi cùng chia sẻ kinh nghiệm cho những người đi sau biết nghen..như đúng câu biểu ngữ của xuất nhập cảnh: "người đi trước rước người đi sau":6::6::6:

Status
Không mở trả lời sau này.