[Diện Vợ, Chồng] Những hồ sơ diện Kết hôn Completed & có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongChau

Diễn đàn XNC

thanhloi1965

Thành viên mới
Ðề: Những hồ sơ diện Kết hôn Completed & có thư mời PV

CR1
Case#:HCM2014662101
PD: 01 OCT 2013
Completed: 08 SEP 2014
Interview Day: 14 NOV 2014

teexee

Thành viên tích cực

CR1
Case#:HCM2014662101
PD: 01 OCT 2013
Completed: 08 SEP 2014
Interview Day: 14 NOV 2014
Mình diện cr1..Bạn vui cho mình dược làm quen..hs mình cũng tháng 10/2013..hs Bạn co Checklist ko?hs mình Checklist tới giờ chưa được Complete..hs Bạn nhanh quá có ngày pv luôn rồi..

thanhloi1965

Thành viên mới

Hi teexee
minh ko bị check list luật sư mình làm giấy

Lin Tran

Thành viên tích cực

Mình cũng diện cr1 ,mong được làm wen .các bạn đóng tiền 325usd bao nhiêu ngày Nvc sẽ nhận tiền vậy và bao lâu sẽ hoàn thành hồ sơ của mình ? Mong được các bạn đi trứơc hứơng dẫn cám ơn.

vuthangsi

Ban điều hành

Mình cũng diện cr1 ,mong được làm wen .các bạn đóng tiền 325usd bao nhiêu ngày Nvc sẽ nhận tiền vậy và bao lâu sẽ hoàn thành hồ sơ của mình ? Mong được các bạn đi trứơc hứơng dẫn cám ơn.

các bạn đóng tiền 325usd bao nhiêu ngày Nvc sẽ nhận tiền vậy
Kiểm tra lệ phí visa 325 usd đã đóng hay chưa tại đây

https://ceac.state.gov/CTRAC/Invoice/signon.aspx

và bao lâu sẽ hoàn thành hồ sơ của mình ?
Bao lâu sẽ hoàn thành hồ sơ , xem ở đây

http://xuatnhapcanh.com/forum/showt...p-kinh-nghiệm-hoàn-tất-hồ-sơ-từ-A-Z?tabid=183

II. Đóng tiền Online 88$ & 325$

Lin Tran

Thành viên tích cực

Em định hỏi là đóng tiền visa và điền ds260 cùng lúc hay là đợi bên nvc nhận tiền mới điền ds260 vậy? Chồng em đã đóng tiền 325usd được tuần mà ben nvc chưa nhận như vậy thì em phải làm sao ? Mong anh chị hứơng dẫn thêm cám ơn.

aithiensc

Thành viên tích cực
chào tất cả anh chị trên diễn đàn, giúp mình cách đi chích ngừa nha

chào tất cả, xin giúp mình đi chích ngừa nha, mình chưa bao giờ đi chích ngừa từ lúc 12 tuổi, vậy bây giờ mình đi chích ngừa mình nói như thế nào và cần chích ngừa những gi?rất mong các anh chị trên diễn đàn giúp em với, rất cảm ơn

dclam19862006

Thành viên tích cực

Chị ơi! Em cũng mới đóng 325$ nak, mà chị e đóng hôm trước là hôm sau NVC nhan được ùi đó chị, và khi trên trang immigration visa báo PAID là e vào điền ds260 lun đó chị vào đường link của a vuthangsi cho để Theo dõi hồ sơ xem Sao coi hồ sơ của chị đã được đóng tine chưa và điền ds260 chưa

Lin Tran

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn dclam nha .sao của mình chưa thấy bên nvc chấp nhận nữa lâu thật .uhm mình sẽ vào link đó đễ theo doi ,khi nào bạn được compled nhớ cho mình biet với cám ơn bạn nha.

Lin Tran

Thành viên tích cực

Anh vuthangsi oi em không thể check 325usd đã được chấp nhận chưa .em vào đường link anh gửi em nhập thông tin đầy đủ mà nó hiện ra datacase error là sao vậy anh như vậy em phải làm sao? Mong a hướng dẫn thêm cám ơn anh.

dclam19862006

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn dclam nha .sao của mình chưa thấy bên nvc chấp nhận nữa lâu thật .uhm mình sẽ vào link đó đễ theo doi ,khi nào bạn được compled nhớ cho mình biet với cám ơn bạn nha.
Ban xem kỹ lại xem nhiều khi đường truyền Internet của bạn co vấn đề gì hem, chứ vào được đó bạn sẽ xem được hồ sơ bạn đã hoàn tất các phí chưa, và ds261 điền chưa, ds260 nữa

Lin Tran

Thành viên tích cực

Uhm mình sẽ kiểm tra lại mạng internet của mình ,cám ơn bạn dclam19862006 .khi bạn điền xong ds260 bạn cần làm gì nữa không ? Mà bạn là người được bão lãnh hay là người bão lãnh vậy?

dclam19862006

Thành viên tích cực

Uhm mình sẽ kiểm tra lại mạng internet của mình ,cám ơn bạn dclam19862006 .khi bạn điền xong ds260 bạn cần làm gì nữa không ? Mà bạn là người được bão lãnh hay là người bão lãnh vậy?
GiỜ Minh chỉ đợi ông luật sư làm hồ sơ cho mình nộp giấy khai thuế, giấy bảo trợ tài chính với lltp cua mình nữa là xong rồi đó, và đợi xem nếu thiếu zj thì trung tam NVC thông báo để bổ túc vào, còn nếu hem thiếu thì đợi giấy pv

Lin Tran

Thành viên tích cực

Uhn .vậy chúc bạn sớm có ngày pv nha.

Lin Tran

Thành viên tích cực

Ban dclam19862006 ơi hồ sơ của bạn đã hoàn thành chưa ?

dclam19862006

Thành viên tích cực

1589chưa nữa bạn chắc còn đợi hơi lâu

truonggiangbhs

Thành viên tích cực

Mình đã nộp hết rồi và họ cũng nói là họ xem hồ sơ và kêu chờ 60 ngày trở lại và đã chờ được 3 tuần rồi mong rằng tuần sau sẽ complete

Lin Tran

Thành viên tích cực

Mình cũng nộp đựơc 1 tuần rồi Mong hồ sơ sẽ complete sớm.

Status
Không mở trả lời sau này.