[Diện Vợ, Chồng] Những hồ sơ diện Kết hôn Completed & có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

Maimai

Thành viên mới
Ðề: Những hồ sơ diện Kết hôn Completed & có thư mời PV

Chào các anh chi diễn đàn.
Cám ơn sự giúp đỡ của anh chị nên mình biết rõ nhiều thông tin và mình đã có gấy PV ngày 15/3.
nhưng mình không biết đi khám sức khoẻ --> thử máu là thử về cái gì vậy.Mong các anh chị giúp đỡ.
Chân thành cám ơn

tuyettran1218

Thành viên mới

xin chào các anh chị trên Diễn đàn , đã hơn 2 tháng chờ đợithư mời phỏng vấn mà vẫn chưa nhận được , em buồn và lo lắng quá , xin các anh chị coi giúp em , cám ơn các anh chị nhiều

anh-ngan

Thành viên tích cực

Mình hoàn tất28/12 và pv 1/4 đó,mình diện IR1 sau khi pv về mình sẽ chia sẽ cùng các chị nha.:101:

LiTi

Thành viên mới

Hồ sơ của em thuộc diện vợ chồng
Ngày ưu tiên : 9/11/2010
CASE number : HCM2011606004
xin mọi người giúp em kiểm tra với nhé :)!
Cám ơn mọi người nhiều
:1:

youandme8110

Thành viên tích cực

NVC vừa gửi giấy báo đóng tiền cho bạn vào ngày 21/05, vui lòng xem và làm theo hướng dẫn, chúc may mắn

kid_angel

Thành viên tích cực

oh that la vui khi nghe tin nay. minh cung co ngay phong van vao 21-6 nay
. dang hoi hop lam day. chuc moi nguoi ai cung may man rinh duoc giay hong nhen

Ngoc_Aliana

Thành viên mới
Ðề: Những hồ sơ diện Kết hôn Completed chưa có thư PV

em diện vợ chồng CR1
-hồ sơ completed 17/6/2011
case : HCM 2010855020
-nhưng ngày 1/3/2011 em sanh con cháu gái nay được hơn 3 tháng vì oxa em tự làm bảo lảnh em nên không biết lúc con sanh ra đã làm I 130 để bảo lãnh con gái hiện hồ sơ cháu vẫn còn sơ vi trú tại mỹ .mà oxa em đã có quốc tịch mỹ rồi . em có nghe vài người bạn nói oxa em có QT Mỹ con sẽ tự động có QT theo cha . họ chỉ em ra LSQ làm passport cho cháu. vậy em phải làm theo cách nào mong anh chị hướng dẫn em với .thân

blackdoggy

Thành viên tích cực

Chào bạn
Vợ chồng bạn xin lấy hẹn với TLSQ tại thành phố HCM để làm Giấy báo sanh Lảnh sự và US passport cho Baby
http://hochiminh.usconsulate.gov/rep...th_abroad.html

Cháu bé có thể nhập cảnh Mỹ với US Passport (không cần phải file I-130)
Khuyên bạn củng nên làm passport Vietnam riêng cho Baby, sẻ rất tiện dụng cho sau này

Chúc bạn có cuối tuần vui vẻ .

hoa_linh0101

Thành viên mới

Chao Kitty270980,
Chuc mung ban da duoc sang My. Minh cung giong nhu ban, duoc bao lanh theo dien K1, ho so cua mình da hon 7 thang ma chua duoc mời phong van. Ban that mai man, xin chuc mung. Ban cho mình hoi nhe. Khi di phong van ban duoc hỏi nhung cau hoi gi vay? và nguoi phong van co xem những bằng chung cua mình mang di ko? như là hình, nhưng chứng từ hoá đơn khạch sạn...Mình đang chờ nen lo lam. Mong ban chia sẻ.
Chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc_Aliana

Thành viên mới

Chao Kitty270980,
Chuc mung ban da duoc sang My. Minh cung giong nhu ban, duoc bao lanh theo dien K1, ho so cua mình da hon 7 thang ma chua duoc mời phong van. Ban that mai man, xin chuc mung. Ban cho mình hoi nhe. Khi di phong van ban duoc hỏi nhung cau hoi gi vay? và nguoi phong van co xem những bằng chung cua mình mang di ko? như là hình, nhưng chứng từ hoá đơn khạch sạn...Mình đang chờ nen lo lam. Mong ban chia sẻ.
Chân thành cảm ơn.
chào bạn mìn cũng chưa PV bạn ạ .. giờ đang tiến hành làm passport cho cháu hồ sơ mình vừa hoàng tất đang đợi ngày PV. mình diên CR1 ưu tiên nè mà tinh đến nay cũng được 10 tháng rồi bạn .. khi nào PV mình sẽ chia sẽ nhũng câu hỏi của Họ... chúc bạn sớm pv ...Thân

love1

Thành viên tích cực

Chúc các bạn diện k1 ,CR1,IR1 mau sớm có thư mời pv nhé,và phỏng vấn nhanh gon le ,nhận giấy hồng .:1:

hell_angel1612

Thành viên tích cực

oh that la vui khi nghe tin nay. minh cung co ngay phong van vao 21-6 nay
. dang hoi hop lam day. chuc moi nguoi ai cung may man rinh duoc giay hong nhen
Hi, hồ sơ mình cũng 21-6 pv nè:)

mthanh88

Thành viên mới

Hồ sơ mình pv ngay 3/7 , có ai cùng ngày với mình ko?

LienDang

Thành viên tích cực

Hồ sơ mình pv ngay 3/7 , có ai cùng ngày với mình ko?
Cuoi cung ban cung da co ngay pv roi ah,chuc mung ban nha,minh thi ngay 20/6,vay la truoc ban may ngay hen.hy vong moi nguoi luon gap nhieu may man.

mthanh88

Thành viên mới

Cuoi cung ban cung da co ngay pv roi ah,chuc mung ban nha,minh thi ngay 20/6,vay la truoc ban may ngay hen.hy vong moi nguoi luon gap nhieu may man.
Cam on ban nha. Mình chuc ban get pink nha de som doan tu voi ox .

thuha_1372001

Thành viên mới

Mnhf đăng kí vào đây cho các bạn tiện theo dõi
Hồ sơ mình diện cr1
Ngày ưu tiên 23/12/2011
Approve 7/5/2012
Completed 29/6
Nhận thu mời 31/7/2012 (lâu wa trời luôn)
Phỏng vấn 17/9/2012
..........các anh chị có kinh nghiêm gì chia sẻ giúp mình hoàn tất các bước tiếp tho, cảm ơn ace đã giúp đỡ thời gian qua:)
Chào thân ái!

nhienhuynh

Thành viên tích cực

Hồ sơ mình diện cr1
Ngày ưu tiên 23/12/2011
Approve 7/5/2012
Completed 29/6
Phỏng vấn 17/9/2012
..........các anh chị có kinh nghiêm gì chia sẻ giúp mình hoàn tất các bước tiếp tho, cảm ơn ace đã giúp đỡ thời gian qua:)
Chào thân ái!
Chào thuha_1372001,
Chúc mừng thuha có ngày phỏng vấn rồi,vậy là bạn cùng ngày phỏng vấn với mình rồi 17/9/2012 ,mình pv lúc 8:00 AM

huynhchau

Thành viên tích cực

Hồ sơ mình diện cr1
Ngày ưu tiên 23/12/2011
Approve 7/5/2012
Completed 29/6
Phỏng vấn 17/9/2012
Chào thân ái!
hi ban thu ha hs của bạn như vậy là nhanh đó,hs của mình ngày ưu tien là ngày 7/10/2011 mà mới được approve ngày 17/7/2012,chúc bạn pv get pink nha

thuha_1372001

Thành viên mới

hi ban thu ha hs của bạn như vậy là nhanh đó,hs của mình ngày ưu tien là ngày 7/10/2011 mà mới được approve ngày 17/7/2012,chúc bạn pv get pink nha
Cảm ơn bạn nghen, mình làm theo lời hương dẫn của xnc nhưng cố gang tiết kiệm thời gian , cái nào cung chuẩn bị sẵn hết,mình không nhờ luật sư ma nhờ ace o xnc, cung may mắn là suôn sẻ, chúc huỳnh châu hồ sơ chạy vèo vèo nha

thuha_1372001

Thành viên mới

Chào thuha_1372001,
Chúc mừng thuha có ngày phỏng vấn rồi,vậy là bạn cùng ngày phỏng vấn với mình rồi 17/9/2012 ,mình pv lúc 8:00 AM
Mình cung8h , có gì mình trao đổi thêm nha, cầu mong ca 2 đều đươc pink, nhớ xã lắm rùi :)

Status
Không mở trả lời sau này.