Thư mời tham gia cùng Ban Điều Hành

Status
Không mở trả lời sau này.

admin

Administrator
Ðề: Thư mời tham gia cùng Ban Điều Hành

Tất cả thành viên của xuatnhapcanh.com đều có quyền tham gia vào Ban điều hành. Trong diễn đàn chúng ta là nơi giao lưu, học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau...Ai đi trước biết gì thì hướng dẫn lại cho người đi sau, hoặc đã từng đọc qua bài viết kinh nghiệm cuả một hồ sơ nào tương tự, có thể copy link từ bài viết đó vào bài trả lời của mình, đó cũng là một cách giúp đỡ cho những thành viên đi sau, chưa có kinh nghệm post bài viết và cấu trúc diễn đàn.

Diễn đàn chúng ta không thu phí, chính vì vậy admin cũng chịu thua về các khoản chi phí chung cho diễn đàn, chỉ mong vào sự hỗ trợ chung của các thành viên, bỏ chút ít thời gian quý báu của mình để giúp cho diễn đàn, chung quy là giúp cho những thành viên mới tham gia.

Khi tham gia, từ từ rồi cũng sẽ có kinh nghiệm ! Xin các ACE hãy mạnh dạn mà tham gia nhé!

Trân trọng cảm ơn !

hthaith

Thành viên tích cực

Đã có bảng bình chọn ở trên, xin mới các thành viên chúng ta bắt đầu bỏ phiếu nhé :113:
Trời đất!! Sao lại có tên tui trong này vậy bác Admin?
Mọi người suy nghĩ kỹ chưa mà chọn tui dzậy hả Trời? Một sự sai lầm khủng khiếp lắm đó nhen.
Mấy bữa nay đang bận bịu chuyện vận động bầu...Tổng Thống Mỹ sắp tới nên hổng có thời gian. Bận lắm, bận lắm, bận bận lắm.
Tui chỉ thích lâu lâu ghé vào XNC chọt chọt 1,2 câu rồi...chuồn thôi, khi nào có dịp đi Việt nam thì rủ dê mấy anh em trong XNC...tới bến là vui lắm rồi, nên cho từ chối nhen mọi người.
Vậy nhờ Bác Admin gỡ giùm tên hthaith xuống gấp gấp nhen, Please.

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Trời đất!! Sao lại có tên tui trong này vậy bác Admin?
Mọi người suy nghĩ kỹ chưa mà chọn tui dzậy hả Trời? Một sự sai lầm khủng khiếp lắm đó nhen.
Mấy bữa nay đang bận bịu chuyện vận động bầu...Tổng Thống Mỹ sắp tới nên hổng có thời gian. Bận lắm, bận lắm, bận bận lắm.
Tui chỉ thích lâu lâu ghé vào XNC chọt chọt 1,2 câu rồi...chuồn thôi, khi nào có dịp đi Việt nam thì rủ dê mấy anh em trong XNC...tới bến là vui lắm rồi, nên cho từ chối nhen mọi người.
Vậy nhờ Bác Admin gỡ giùm tên hthaith xuống gấp gấp nhen, Please.
Ha ha thái thú ơi!Không thoát được đâu.Tên trên bảng và nhiều người đã bầu,bỏ ra khó à nha?
Bác Thành:Tối đa có thể bỏ cho mấy người?Cám ơn.

Thành

Thích đủ thứ ...

Ha ha thái thú ơi!Không thoát được đâu.Tên trên bảng và nhiều người đã bầu,bỏ ra khó à nha?
Bác Thành:Tối đa có thể bỏ cho mấy người?Cám ơn.
hehehe sao tui biết được :24: để hỏi cha Ác xem sao, hình như là thoải mái hay sao đó :24:

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

Cam on Admin & cac ban doc gan xa cua forums da bau minh. Neu duoc binh chon thi minh xin chuc danh WAC Help. Vi minh rat thich check WAC cho moi nguoi vao nhung luc ngoi truoc TV. Ah ma lau lau minh cung whacked lam a nha, hehehe.
Cac ACE nao dang that nghiep va dang cho di My thi nen help va hoc hoi tu XNC, qua den My co the di hoc them 1 khoa ngan han lay chung chi hanh nghe Di tru (Immigration law), va co chut xiu tieng anh nua la ngon lam. Di ra vao toa an moi ngay de lam thong dich vien cho nguoi VN cung co tien lam do, khong duoi 60k/nam. Nhat la o Cali, biet luat Di tru la hot bac. Con minh thi gia roi, viec lam cung on dinh, chi mong vao giup cac ACE con dang boi roi ve HS. The thoi.

hthaith

Thành viên tích cực

Kính Bác, cho em xin.
Có mỗi....mụ Vợ ở nhà em còn chưa "Điều" được, thì làm sao có thể "Hành" người khác được chứ.
Cho em xin nhe bác Mi@fa.

Drop off my name Admin, Please again.

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

Wow! Thiet ha Admin??? Minh da len chuc WAC roi ah? Thay minh tu nhien "co chuc" ghe vay ta. Xin cam on admin & moi nguoi da dat niem tin vao kien thuc va su ho tro cua minh.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Đã có bảng bình chọn ở trên, xin mới các thành viên chúng ta bắt đầu bỏ phiếu nhé :113:
Trời! làm thiệt luôn hả bác Ác? :109:

Bi giờ bác làm siêng quứt giùm cho Tám 2 chữ "bình yên". Khi nào cần "sống động", Tám sẽ "lên tiếng" :1:.

Thank bác nhiều nhiều :6:.

Trời! làm thiệt luôn hả bác Ác? :109:

Bi giờ bác làm siêng quứt giùm cho Tám 2 chữ "bình yên". Khi nào cần "sống động", Tám sẽ "lên tiếng" :1:.

Thank bác nhiều nhiều :6:.
Không được đâu tám tèo , mình đã là Trưởng ban ăn chơi XNC , thì phải có danh gì với núi sông chứ ?? Đã Bầu mà kg Sinh thì nghe mệt bụng lắm nha .tamtuong cố gắng ....tamtuong cố ..cố gắng

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Không được đâu tám tèo , mình đã là Trưởng ban ăn chơi XNC , thì phải có danh gì với núi sông chứ ?? Đã Bầu mà kg Sinh thì nghe mệt bụng lắm nha .tamtuong cố gắng ....tamtuong cố ..cố gắng
Chắc chắn rồi 8 Đòn sẽ phán cho em một câu: "Cha nội này đang uống lộn thuốc" cho mà coi! :10::13:l001:6:

tuandoan

8 Đoàn !

Bác 888...đang tranh chức Vô địch với Funny đó Bác Lê Bạc ui..., nghe đâu kỳ này Bác 8888 nhà ta đòi tripple nun mới ghê chứ....heheheh...chuyện gì cũng có thể mà...cứ thử đi Bác 888 ui... và hãy tự tin đễ vươn lên, hãy tự tin để thành đạt...câu này nghe wen wen...

tuandoan

8 Đoàn !

Chắc chắn rồi 8 Đòn sẽ phán cho em một câu: "Cha nội này đang uống lộn thuốc" cho mà coi! :10::13:l001:6:

Cho em xin...hehehe... Tha cho "Bố" đó... chứ uống thuốc lộn mà cứ như Bác Thành cứ "up" hỏng có "down" là hẻo nun đó Bố ui.....heheheheh

Bác 888...đang tranh chức Vô địch với Funny đó Bác Lê Bạc ui..., nghe đâu kỳ này Bác 8888 nhà ta đòi tripple nun mới ghê chứ....heheheh...chuyện gì cũng có thể mà...cứ thử đi Bác 888 ui... và hãy tự tin đễ vươn lên, hãy tự tin để thành đạt...câu này nghe wen wen...
Tui đang lục lạo kiếm đĩa phim Khi đàn ông có bầu để coi , và để tư vấn cho tamtuong biết cách lúc đi biển , ũa mà quên , vụ đi biển là tamtuong là khỏi chê rồi ,nên được Bầu mà .........??

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

mấy gái tập trung vào chiên môn nghe, tám tám xóa pài ah. :mad::mad::mad::mad: bác ác cho thêm gái BEXINH vào choa hoành tráng đi bác, nhỏ đó được áh :p:p:p:p

admin

Administrator

Theo sự đề nghị của các thành viên trong Ban điều hành, tôi xin đưa thêm thành viên: "bexinh" vào danh sách bình chọn cho kỳ này, để công bằng thời gian bình chọn sẽ kéo dài thêm 5 ngày nữa, cho ACE thành viên vào sau được biết mà bình chọn !

Cảm ơn các ACE ! :1:

Thành

Thích đủ thứ ...

hehehe cái dụ bình chọn này tui bỏ phiếu rồi, không cho bỏ tiếp nữa :20: Thôi thì post vô đây bỏ cho Bexinh một phiếu vậy nhe :113:

ziz

Support

hehehe cái dụ bình chọn này tui bỏ phiếu rồi, không cho bỏ tiếp nữa :20: Thôi thì post vô đây bỏ cho Bexinh một phiếu vậy nhe :113:
Cũng xin phép cho tui bỏ thêm 01 phiếu cho Bé Xinh nhé.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Iem vote cho bexinh 2 phiếu được hong anh admin ơ:9::9::9:

Status
Không mở trả lời sau này.