Thư mời tham gia cùng Ban Điều Hành

Status
Không mở trả lời sau này.

Mi@Fa

Thành viên tích cực
Ðề: Thư mời tham gia cùng Ban Điều Hành

Cho tôi bỏ 1 phiếu cho be xinh luôn.
Bữa trước bỏ có 1 người xong bị khóa cổ,không bỏ thêm được phiếu nào thêm!

Dungphuquoc

Photographer XNC

Cho tớ ủng hộ Bé Xinh 2 phiếu nha Anh Admin
Và 1 Phiếu cho F4 Dài cổ. Bị khóa nên bầu thêm không được.

:41::41::41::41::41::41::41::

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Admin,

Vui lòng ghi thêm tôi 02 phiếu (Tôi, em tôi) cho ứng cử viên Bé Xinh.

Cám ơn anh.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngocquyen

Thành viên mới

Chào Ban Điều Hành,

Tôi xin bỏ 01 phiếu dành cho bạn Bé Xinh. Xin cám ơn.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Cho tôi (+ bà xã + 3 con + 1 rễ) được bỏ vào thùng phiếu 6 vé bình chọn cho bexinh nhé! :113:

seven65

Thành viên tích cực

Anh Tamtuong ui ! Seven nhớ là anh chỉ có 2 người con thôi ở đâu mà ra 3 người vậy, thêm Tuandoan nữa mới đủ 3 phải hong vậy anh Tamtuong !

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Anh Tamtuong ui ! Seven nhớ là anh chỉ có 2 người con thôi ở đâu mà ra 3 người vậy, thêm Tuandoan nữa mới đủ 3 phải hong vậy anh Tamtuong !
Tiếc là Tám chưa có cháu ngoại (hehe...) nên nhà Tám chỉ có 6 cử tri thôi. Nếu thêm 8 Đoàn nữa là 7 đó chị. Tại chị quên đó, đúng hông bác Dũng nhà mình?

Tiếc là Tám chưa có cháu ngoại (hehe...) nên nhà Tám chỉ có 6 cử tri thôi. Nếu thêm 8 Đoàn nữa là 7 đó chị. Tại chị quên đó, đúng hông bác Dũng nhà mình?
Không tính tamtuong vì tamtuong có Bầu rùi ,phải tính támđòn mới phải ,hay là tại bàn phím cua tamtuong kg có số 7 vậy

langvuon

khoai nướng

Cho tôi (+ bà xã + 3 con + 1 rễ) được bỏ vào thùng phiếu 6 vé bình chọn cho bexinh nhé! :113:
Con rể bị ép bầu, hehe :20:

Theo lời yêu cầu của mọi người đã add số phiếu bầu cho bexinh, trong đó có langvuon nữa. Ưu tiên cho nhà anh Tamtuong 6 phiếu, con rể không được bầu nữa để được công bằng :24:
Và 1 phiếu của dungphuquoc cho F4ChoDaiCo nữa

tinatrung

Thành viên tích cực

chào ban điều hành,
cho tina 1phiếu bầu cho bé xinh.
xin câm ơn.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

thấy xinh xinh các anh vote tới 80% lun, thiệt là hỏng công bằng gì hết :20::20::20::20: qua mặt anh tám em F4 lun , vote lai đê :1::1::1::1:

Yenbui54

Thành viên tích cực

Tại vì bexinh xinh quá nên được bầu rồi ! Không thích ai đẹp hơn tui được vào .Ai ngờ nước rút mà lại hay ghê !

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

hay cho đệp chai này thử xem bà con vote được bi nhiw đi bác ác :1::1::1::1:

Acmin ui, thay thùng phiếu mới đi đầy quá rùi làm sao tui bỏ thêm một phiếu được :102::102::102:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Cho Ngố đại diện cả gia đình dòng họ 2 bên, họ nội ngoại và gia đình 4 thành viên của Ngố bầu cho bexinh, chắc khoảng chục phiếu á bác Ác. Xin lỗi gia đình đông quá đếm ko hết, cứ cho là n.phiếu bầu đi hahahahaa :24:

langvuon

khoai nướng

chào ban điều hành,
cho tina 1phiếu bầu cho bé xinh.
xin câm ơn.
Yeah!!!!
Acmin ui, thay thùng phiếu mới đi đầy quá rùi làm sao tui bỏ thêm một phiếu được :102::102::102:
Lại "bầu" cho bexinh nữa chứ gì?? đã có 1 vé cho bexinh rồi nhé, để công bằng :24:
Cho TD vote 1 phiếu cho Chị Bé Xinh nhé.
Tám Tèo đã bị ép có bầu rồi, mất quyền công dân nên ko được bầu phát nữa :24:
Cho Ngố đại diện cả gia đình dòng họ 2 bên, họ nội ngoại và gia đình 4 thành viên của Ngố bầu cho bexinh, chắc khoảng chục phiếu á bác Ác. Xin lỗi gia đình đông quá đếm ko hết, cứ cho là n.phiếu bầu đi hahahahaa :24:
Ngố cũng có 2 phiếu rồi, quên mất 2 phiếu dự bị bây giờ cho thêm nhé.

Tổng cộng là bây giờ thêm 3 phiếu nữa cho bexinh nhé bà con, 1 phiếu của chị Tinatrung và 2 phiếu của Ngố

tuandoan

8 Đoàn !

Yeah!!!!

Lại "bầu" cho bexinh nữa chứ gì?? đã có 1 vé cho bexinh rồi nhé, để công bằng :24:

Tám Tèo đã bị ép có bầu rồi, mất quyền công dân nên ko được bầu phát nữa :24:

Ngố cũng có 2 phiếu rồi, quên mất 2 phiếu dự bị bây giờ cho thêm nhé.

Tổng cộng là bây giờ thêm 3 phiếu nữa cho bexinh nhé bà con, 1 phiếu của chị Tinatrung và 2 phiếu của Ngố
Bác khoai này vi phạm luật bình chọn rất nghiêm trọng. Theo luật, thì trẽ em trên 18 tuổi mới hội đủ tiêu chuẩn đi bầu...Để đảm bảo công bằng và khách quan TD xin hủy 2 phiếu Ngố nghen...hehehehehe....Nếu không thì sẽ có một cuộc chiến pháp lý rất cam go vì bị tình nghi có gian lận ở các thùng phiếu...

shownkiller

Thành viên mới

- Đả đảo bầu cử gian lận.
- Đề nghị admin bỏ phiếu lại.
- Có một số lượng phiếu ma rất lớn khi bầu "dùm" (lôi cả anh chị em con cháu vô mặc dù không biết họ có đồng ý không, thậm chí có đứa còn chưa biết nói :24:).
- Đề nghị 1 nick chỉ bỏ một phiếu và nick đó có trên 10 bài gửi.

Status
Không mở trả lời sau này.