Xin mời tham dự buổi offline ngày 21/10/2012

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 21/10/2012

Dzậy là cũng đang rạo rực :20:l001
Kể từ lúc anh Asm đi du hí Phan Rang dìa tới nay,hẹn bác 8 hè sang năm vô en đầy tháng......haahaaaa

Khoaglo

Trùm Hội Ngộ 6

Xin cho em 1 suất tham gia với nha :p. Cám ơn AC !

Thành

Thích đủ thứ ...

Chắc ông này cũng "nhân dịp Vợ đi vắng" :24::24::24: Sao kỳ này nhiều ông thế nhẩy l001

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chắc ông này cũng "nhân dịp Vợ đi vắng" :24::24::24: Sao kỳ này nhiều ông thế nhẩy l001
Nhân dịp:" Vợ đi vắng, Ba sang chơi nhà Dì.
Con về con đừng có méc.
Con về con đừng có méc.
Là Ba đã ngũ nhà Dì phải hong ?
ASM

Dungphuquoc

Photographer XNC

Dzậy là cũng đang rạo rực cả tuần nay phải hem? :20:l001
Làm gì mà rạo rực cả tuần zậy anh Tám ? Nhớ người iêu hả ?

:102::102::102::102::102::102::102:

nqtuan

Thành viên tích cực

vợ mình đi mỷ hồi tháng 2 tới tháng 5 về thăm chồng xong tới tháng 9 đi tiếp vậy có ai bắt chước hôn vậy ?

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

vợ mình đi mỷ hồi tháng 2 tới tháng 5 về thăm chồng xong tới tháng 9 đi tiếp vậy có ai bắt chước hôn vậy ?
Vậy anh là vua rồi còn gì.......kakakak:113::113::113:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Nếu không có những cuộc offline này,
tôi đã không biết đến xuatnhapcanh.com
Nếu không có những ngày sinh nhật này,
có lẽ tôi đã không có các bạn...

Còn nhớ... lẫn trong những cơn mưa tầm tã giữa tháng 6 năm 2010, lần đầu tiên tôi đã đến với cuộc offline như thế này. Từ trên mạng ảo bước ra ngoài đời, tôi ngại ngùng và e thẹn, tò mò và háo hức.

Như những gì tự nhiên nhất, sự san sẻ vô tư, chân thật, trong sáng đã đưa chúng ta ngày càng gần nhau hơn. Rồi những hẹn hò cà phê bất chợt buổi sáng. Rồi những ngẫu hứng lai rai buổi trưa, chiều... tối. Và những khi đến thăm nhà nhau, quậy mà vui vẻ, thoải mái. Những chuyến đi chơi xa, mệt mà sung sướng, hạnh phúc. Những ngày sinh nhật diệu kỳ đầy ắp tiếng hát và êm đềm kỷ niệm.

Kể từ đó có kẻ ra đi người ở lại. Kể từ đó có kẻ đưa người đón. Cũng từ đó có niềm vui và nỗi buồn, có tiếng cười sảng khoái vang vang nồng ấm và những nỗi giận hờn vu vơ lạc lõng.

Đôi khi thấy thật gần và cũng thật xa. Lắm lúc thấy thật xa nhưng cũng lại thật gần.

Đây cũng là lúc xuatnhapcanh.com lớn lên và dần trưởng thành.

Hôm nay, xuatnhapcanh.com sắp tròn 3 tuổi. Một khoảng thời gian mặc dù chưa đủ dài nhưng cũng không quá ngắn để có thể tự khoác cho mình một chiếc áo khác với một màu sắc mới, hừng hực hơn và mạnh mẽ hơn. Trong khuôn khổ phức tạp hơn, đa diện hơn, khó khăn hơn, chuyên nghiệp hơn và trách nhiệm hơn thì người cầm lái càng phải thận trọng hơn, dè dặt hơn, hao công tổn lực nhiều hơn. Nhưng, với những gì xuatnhapcanh.com đã trải qua, chúng ta có niềm tin vào một tiêu chí đầy nhân văn "Người đi trước rước người đi sau", và chúng ta có quyền hy vọng sẽ được đón sinh nhật lần thứ 4, lần thứ 5, lần thứ 6,... của diễn đàn xuatnhapcanh.

Là một thành viên, như bao thành viên khác, xin nói lời cảm ơn trân trọng nhất đến với anh Thành và chị Linda, người đã đặt viên gạch đầu tiên sáng lập ra xuatnhapcanh.com và ngày đêm duy trì nó để tạo ra sân chơi hữu ích cho mọi người. Xin gửi lời chúc sức khỏe và bình an đến với gia đình anh chị.

Là một thành viên, như bao thành viên khác, xin nói lời cảm ơn đến các anh chị và các bạn trong cũng như ngoài diễn đàn đã cho quaidan có cơ hội được tận hưởng cái cảm giác bè bạn vô tư, trong sáng, vui vẻ, thanh thản, nhẹ nhàng và hạnh phúc trong những ngày tháng vừa qua. Xin chúc những lời thương mến nhất và tốt đẹp nhất đến với anh chị em cùng gia đình.

Cuối cùng, xin chúc ngày sinh nhật của diễn đàn sẽ tràn ngập niềm vui và hạnh phúc.

Một lần nữa, thay lời muốn nói:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Bác Quái hơn cả rạo rực ...:6::6: í lộn TUYỆT VỜI :1:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào em Khoaglo,

Chúng tôi rất vui được đón tiếp bạn vào ngày chủ nhật 21/10/2012.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em trên diễn đàn,

Xin được tổng kết số người tham dự buổi Offline đến ngày hôm nay thứ năm 18/10/2012 như sau :

*** Offline:
1/ Anh Vuthangsi : 1 người
2/ Bạn Anhmap78 : 1 người
3/ Bạn Chinagirl : 1 người
4/ Anh Thành : 2 người
5/ Bạn Guitarocker : 1 người
6/ Bạn ThuNgan : 1 người
7/ Bạn Tuyetvan67 : 2 người
8/ Bạn Kimngan : 1 người
9/ Bạn Anhtuoitre : 1 người
10/ Chị Đức : 1 người
11/ Bạn Noikhongduoc : 1 người
12/ Bạn Thuy nguyen : 1 người
13/ Bạn Hongdiem : 2 người
14/ Chị Tinatrung : 1 người
15/ Anh Hải : 1 người
16/ Anh Nguyenhoangthang : 1 người
17/ Chị Lydao: 1 người
18/ Anh Trieutong : 2 người
19/ Anh Dungphuquoc : 2 người (Chị Ngọc thu tiền Tám tui nhen, đừng lấy tiền DPQ cái này là Tám mời nhen...!!!)
20/ Anh Quaidan : 1 người
21/ Bạn Asm : 1 người
22/ Bạn Delena : 1 người
23/ Bạn Tuandoan : 1 người
24/ Bạn Nguyen The Tam : 2 người
25/ Bạn Tieuho75: 1 người
26/ Bạn Momiji2012: 1 người
27/ Bạn Thucvyda : 1 người
28/ Bạn SantaClaus : 1 người
29/ Bạn HUONG69 : 1 người
30/ Bạn Rock274 : 3 người
31/ Bạn Cậu Cả : 1 người
32/ Bạn Nqtuan : 1 người
33/ Bạn Khoaglo : 1 người

Tổng cộng : 41 Người

*** Online:
1/ Bạn Kiuvii
2/ Anh Langvuon
3/ Bạn TRẦN PHONG LƯU
4/ Anh Phungphan
5/ Anh Thanhtung
6/ Anh Ziz
7/ Chị Phanthingocanh
8/ Anh Thành Heineken

Tổng cộng : 08 Người

Xin cám ơn tất cả các anh chị em đã tham gia và chúng tôi rất mong nhận được sự hưởng ứng từ các anh chị em khác.

Thân mến,

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Thương chào chị Ngọc.

Tôi đang "canh me" lúc bà xã vắng nhà để đăng ký dự off một mình, nhưng ý đồ "xấu xa" của tôi hẻm thành. Đành phải chịu vậy thoai...

Chị cho tôi đăng ký 6 vé nghen.

Cám ơn chị.

Thương quá Việt Nam! Hehe...

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Còn nhớ... lẫn trong những cơn mưa tầm tã giữa tháng 6 năm 2010, lần đầu tiên tôi đã đến với cuộc offline như thế này. Từ trên mạng ảo bước ra ngoài đời, tôi ngại ngùng và e thẹn, tò mò và háo hức.

Như những gì tự nhiên nhất, sự san sẻ vô tư, chân thật, trong sáng đã đưa chúng ta ngày càng gần nhau hơn. Rồi những hẹn hò cà phê bất chợt buổi sáng. Rồi những ngẫu hứng lai rai buổi trưa, chiều... tối. Và những khi đến thăm nhà nhau, quậy mà vui vẻ, thoải mái. Những chuyến đi chơi xa, mệt mà sung sướng, hạnh phúc. Những ngày sinh nhật diệu kỳ đầy ắp tiếng hát và êm đềm kỷ niệm.

Kể từ đó có kẻ ra đi người ở lại. Kể từ đó có kẻ đưa người đón. Cũng từ đó có niềm vui và nỗi buồn, có tiếng cười sảng khoái vang vang nồng ấm và những nỗi giận hờn vu vơ lạc lõng.

Đôi khi thấy thật gần và cũng thật xa. Lắm lúc thấy thật xa nhưng cũng lại thật gần.

Đây cũng là lúc xuatnhapcanh.com lớn lên và dần trưởng thành.

Hôm nay, xuatnhapcanh.com sắp tròn 3 tuổi. Một khoảng thời gian mặc dù chưa đủ dài nhưng cũng không quá ngắn để có thể tự khoác cho mình một chiếc áo khác với một màu sắc mới, hừng hực hơn và mạnh mẽ hơn. Trong khuôn khổ phức tạp hơn, đa diện hơn, khó khăn hơn, chuyên nghiệp hơn và trách nhiệm hơn thì người cầm lái càng phải thận trọng hơn, dè dặt hơn, hao công tổn lực nhiều hơn. Nhưng, với những gì xuatnhapcanh.com đã trải qua, chúng ta có niềm tin vào một tiêu chí đầy nhân văn "Người đi trước rước người đi sau", và chúng ta có quyền hy vọng sẽ được đón sinh nhật lần thứ 4, lần thứ 5, lần thứ 6,... của diễn đàn xuatnhapcanh.

Là một thành viên, như bao thành viên khác, xin nói lời cảm ơn trân trọng nhất đến với anh Thành và chị Linda, người đã đặt viên gạch đầu tiên sáng lập ra xuatnhapcanh.com và ngày đêm duy trì nó để tạo ra sân chơi hữu ích cho mọi người. Xin gửi lời chúc sức khỏe và bình an đến với gia đình anh chị.

Là một thành viên, như bao thành viên khác, xin nói lời cảm ơn đến các anh chị và các bạn trong cũng như ngoài diễn đàn đã cho quaidan có cơ hội được tận hưởng cái cảm giác bè bạn vô tư, trong sáng, vui vẻ, thanh thản, nhẹ nhàng và hạnh phúc trong những ngày tháng vừa qua. Xin chúc những lời thương mến nhất và tốt đẹp nhất đến với anh chị em cùng gia đình.

Cuối cùng, xin chúc ngày sinh nhật của diễn đàn sẽ tràn ngập niềm vui và hạnh phúc.

Một lần nữa, thay lời muốn nói:

Cho anh Tám hun em một...phát như đã từng...hun em! Hehe....:11::20::6:

Thương quá Việt Nam !:11::113:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Làm gì mà rạo rực cả tuần zậy anh Tám ? Nhớ người iêu hả ?

:102::102::102::102::102::102::102:
Dzừa phải thôi nheng...! Cha nội đợt này có đi Phan Rang đâu mà biết...Khà...khà...:24::6:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Thương chào chị Ngọc.

Tôi đang "canh me" lúc bà xã vắng nhà để đăng ký dự off một mình, nhưng ý đồ "xấu xa" của tôi hẻm thành. Đành phải chịu vậy thoai...

Chị cho tôi đăng ký 6 vé nghen.

Cám ơn chị.

Thương quá Việt Nam! Hehe...
Xin chào anh Tamtuong,

Vâng, sẽ ghi vào danh sách Đại gia đình của anh.

Thân mến,

kiuvii

Cựu Ban điều hành

Chào Chị Ngọc Happy

Chương trình cho OFF thì đã có sẵn, nhưng cho ON thì có thể có một số ACE tham gia lần đầu như Kiuvii vẫn chưa biết cách thức tham gia như thế nào? mong Chị và các ACE hướng dẫn giúp nhé!

Chúc chị nhiều sức khỏe và buổi họp mặt thành công mỷ mãn.

Thân

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào Chị Ngọc Happy

Chương trình cho OFF thì đã có sẵn, nhưng cho ON thì có thể có một số ACE tham gia lần đầu như Kiuvii vẫn chưa biết cách thức tham gia như thế nào? mong Chị và các ACE hướng dẫn giúp nhé!

Thân
Anh Thành sẽ "giúp" về việc này đó em.

Hôm nay là thứ 6 (ở VN) rồi đó, coi chừng trễ em nó đó cha nội! :1:

luckyseafood

Ban điều hành

Nhà của chúng ta tròn 3 tuổi.

Vẫn theo dõi xuatnhapcanh.com từng ngày, nhưng hỏng biết viết gì, rõ khổ!

Chà, mình tham gia những ngày đầu đó, vậy mà cũng đã 3 năm.

Congratulation.

@thanhnv: email cho hongtran so phone để hôm nào rảnh mình tán gẩu chuyện đời nhá. rồi

Thành

Thích đủ thứ ...

Chào Chị Ngọc Happy

Thân
Kuvui dô trong link download soft về cài vô máy, sau đó regiter 1 nick

add nick: xuatnhapcanh - videoxnc - tuan doan (nick nào cũng được, thấy online thì nhảy dô nhen)

link ooVoo: http://www.oovoo.com/home.aspx