[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ diện vợ chồng mở đầu tháng 4 năm 2013

Status
Không mở trả lời sau này.

muabuon_87

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ diện vợ chồng mở đầu tháng 4 năm 2013

Co that ko Nhi ? M dang buon wa troi ne , vi Ox m luc nao cung careless het do , open case ma ko nop hinh cuoi hay tuong trinh quan he gi ca haizzz da đen thoi gian ha đuợc giai quyết roi ma con bi vay nua ! ^=^!
Hs Mai tự làm hay nhờ dịch vụ làm? Nhi hay đi dạo mấy topic trên webtretho thấy trường hợp nào yêu cầu bổ sung bằng chứng khoảng 1 tuần sau được appr à. Mai bổ sung bằng chứng được mấy ngày rồi? à, nhớ nói ox Mai gọi điện thoại vào hỏi thăm hs nha. Chúc hs Mai sớm được appr!

thanhmai623

Thành viên tích cực

Hom nay Ox moi nhan dc thu bo sung ne , no chi keu bo sung hinh the cua 2 vc thoi ah . Anh chi cho e hoi la em nop kem cai G325A da sua lai , Chung chi hon phoi cua Nha tho , timeline va vai cai hinh cuoi luon dc ko ? Ngay mai I xem di gui mail .

thanhmai623

Thành viên tích cực

Anh chi oi cho em hoi la khi gui letter yeu cau sung hinh thi Ben uscis co gui kem envelope de minh gui di , co ghi san address luon nhung be' wa . hom nay ox em gui thu bo sung da mua cai envelope khac vi em da gui luon G325A da sua lai , timeline va giay ton giao . Y' em hoi la minh ko dung cai cua no gui cho bi sao ko ah? Vi trong letter no co yeu cau dung envelope cua no ah . Nhung cai no ko yeu cau minh gui luon thi co bi sao ko ah ? Em cung hoi lo lang ah . HAizzzz hope that everything will be ggood ^=^

muathu00

Thành viên tích cực

Anh chi oi cho em hoi la khi gui letter yeu cau sung hinh thi Ben uscis co gui kem envelope de minh gui di , co ghi san address luon nhung be' wa . hom nay ox em gui thu bo sung da mua cai envelope khac vi em da gui luon G325A da sua lai , timeline va giay ton giao . Y' em hoi la minh ko dung cai cua no gui cho bi sao ko ah? Vi trong letter no co yeu cau dung envelope cua no ah . Nhung cai no ko yeu cau minh gui luon thi co bi sao ko ah ? Em cung hoi lo lang ah . HAizzzz hope that everything will be ggood ^=^
Theo mình nghĩ có lẽ bạn nên bỏ đúng cái hình thẻ cần bổ sung vào đúng cái envelope của nó, thêm giấy G325A và thư giải thích, còn những cái khác thì bỏ envelope riêng, nó đã yêu cầu dùng envolope của nó rùi, dùng cái khác coi chừng sẽ bị châm trễ trong việc phân loại, chuyển hồ sơ đến đúng bộ phận đó. Mà mình nghĩ thêm timeline hay giấy tôn giáo cũng đâu có cộm lắm? Nếu được thì bạn cố gắng dùng envelope của nó nha. Chúc bmau đc approve

thanhmai623

Thành viên tích cực

Ox e da gui roi chi oii , cai evelope cua no bang cai phong bi cua minh o day thoi , de g325a va timeline ko vua dau chi oi , ma giay to minh dau co gap doi lai dc nen Ox em dung cai envelope to hon . Thoi ke dii , cu Hy vong se nhanh app vay ^^

thuyhang_br

Thành viên mới

Hs Mai tự làm hay nhờ dịch vụ làm? Nhi hay đi dạo mấy topic trên webtretho thấy trường hợp nào yêu cầu bổ sung bằng chứng khoảng 1 tuần sau được appr à. Mai bổ sung bằng chứng được mấy ngày rồi? à, nhớ nói ox Mai gọi điện thoại vào hỏi thăm hs nha. Chúc hs Mai sớm được appr!
Hồ sơ của mình uscis cũng yêu cầu bổ sung bằng chứng. Oxa mình chưa nhận được thư nên không biết họ yêu cầu bổ sung bằng chứng gì? Bạn có nick yahoo hay facebook k?

thanhmai623

Thành viên tích cực

Anh chi oii cuoi cung em cung dc approved roii , vui wa ahhh , em cu hoi hop ko dam check case luon ah hihihi em mong cho ngay nay lau lam roi ahhh , nick yahoo cua Mai la thanhmai617 , fb la Mai T. Do , co gi nc nhe . Have a nice day .

thanhmai623

Thành viên tích cực

Anh chi cho em hoi Ox cua em dua tren thu nhap hang nam de bao lanh thi minh phai lam I-864EZ phai ko ah ? Va thu nhap 1 nam de bao tro moi nhat la bao nhieu thi du tieu chuan? Giay khai thuế thi em co roi nhung mẫu W2 thi lay o dau ? Mong nhan su huong dan cua cac Anh chi . Em cảm ơn ! Hs vc em tu lam cho chac ko nho ls nua .

vuthangsi

Ban điều hành

Anh chi cho em hoi Ox cua em dua tren thu nhap hang nam de bao lanh thi minh phai lam I-864EZ phai ko ah ? Va thu nhap 1 nam de bao tro moi nhat la bao nhieu thi du tieu chuan? Giay khai thuế thi em co roi nhung mẫu W2 thi lay o dau ? Mong nhan su huong dan cua cac Anh chi . Em cảm ơn ! Hs vc em tu lam cho chac ko nho ls nua .

Xem hướng dẩn ở đây
http://xuatnhapcanh.com/forum/showt...-Tài-Chính-khi-nào-dùng-mẫu-I864-I864A-I864EZ

TIÊU CHUẨN THU NHẬP LIÊN BANG NĂM 2013
http://www.uscis.gov/sites/default/files/files/form/i-864p.pdf

W-2:Là do công ty , Xí nghiệp ,NƠI NBL làm việc , dùng để báo cáo cho sở thuế , IRS, thu nhập hàng năm và thuế đánh trên thu nhập đó , của những người làm việc .
Mẫu này đã gởi đến cho chồng bạn , là NBL .

thanhmai623

Thành viên tích cực

Em xem roi nhug van con chua ro hic , co phai la 19,387/nam ko ah ? Co phai neu thu nhap moi nam cua Ox em du de bao lanh thi ko can nguoi ho ho tro ? Nam 2011: 18,491 , nam 2012: 22,170 , nam 2013 thi chuan bi khai vao giua thag 1 khoang 24,000 den 26,000 . Nhu vay Ox em can phai co nguoi bảo trợ ko Anh chi ? Plzz help me !!

thuyhang_br

Thành viên mới

Anh chi oii cuoi cung em cung dc approved roii , vui wa ahhh , em cu hoi hop ko dam check case luon ah hihihi em mong cho ngay nay lau lam roi ahhh , nick yahoo cua Mai la thanhmai617 , fb la Mai T. Do , co gi nc nhe . Have a nice day .
Chúc mừng Mai nha, được app là nhẹ cả người ha.

thanhmai623

Thành viên tích cực

Cam on ban , cua ban cung se nhanh thoi co len !!

thanhmai623

Thành viên tích cực

Chi trangquandao oii hs cua chi lam den buoc nao roi ? Chi co lam DS261 ? Hay cai cu ah ? Em co the lien lac voi chi wa yahoo ko ? Muon hoi nhung buoc tiep theo e fai lam truoc nhung giay to gi nua ? Hom wa em da den STP de lam LLTP SO 2 trich luc ket hon va khai sinh roi . Anh chi di truoc giup em voii .

Chi trangquandao oii hs cua chi lam den buoc nao roi ? Chi co lam DS261 ? Hay cai cu ah ? Em co the lien lac voi chi wa yahoo ko ? Muon hoi nhung buoc tiep theo e fai lam truoc nhung giay to gi nua ? Hom wa em da den STP de lam LLTP SO 2 trich luc ket hon va khai sinh roi . Anh chi di truoc giup em voii .
Chị đây nè đang yên lặng vì chưa nhận được case number bên NVC, hôm trước gởi email hỏi case number thì cũng chưa nhận được email trả lời, ông xã chị cũng gọi thoại mấy lần thì bảo là phải đợi sau 8 tuần gọi lại nên chị cũng chưa biết như thế nào nữa, có tin gì thì chị sẽ cho em hay.

thanhmai623

Thành viên tích cực

Chi oi , chua nhan dc case number nua ha ? Em doc thay 2 tuan minh co the hoi biet dc roi muh . Chac cua chi cung sap co roi dung lo nhe . Minh co the goi cho NVC hoi la nhan dc case cua minh chua , nhieu luc nhan dc roi ma chua co case number ko chi? Haizzz bua gio em bi stress nang , luc nao cung bao gio app ? Bao gio co number.....? Hihihi

@thanhmai623,

Khi post bài phải gõ chữ có dấu, để người xem dễ đọc, và đây cũng là quy định của diễn đàn.

thanhmai623

Thành viên tích cực

Very sorry ! Em ko để ý đến có dấu hay ko .

muathu00

Thành viên tích cực

Ôi hôm nay mình cũng được approved rồi, hs nộp có reciept ngày 25 tháng 03. Mọi người cũng sẽ được approve sớm thôi. Chúc tất cả chúng ta may mắn

thanhmai623

Thành viên tích cực

Chúc mừng chị muathu nhé hihihi cua em cũng tháng 11/3 .

thanhmai623

Thành viên tích cực

On January 6, 2014, we shipped this approved or re-affirmed case to the Department of State for visa processing. For more information, please contact them directly.
Anh chị ơi , cái này nghĩa là Case của em nó bị chuyển đi đâu vậy ạ?

thanhmai623

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ diện vợ chồng mở đầu tháng 04 năm 2013

Chi Lucia case của chị yêu cầu bổ sung ngày 7/1 đó . Em rảnh nên check lung tung .

Status
Không mở trả lời sau này.